PDA

View Full Version : Bị tuột bao cao su khi rút ra

haynhinlai
17-09-2015, 06:28
Em năm nay 27 đã có 1 vợ 1 con, không biết phải máu dê không nhưng em đã có nhiều lần quan hệ với gái mại dâm, nghề em hay phải đi nhiều sinh lắm trái ngang, tính ra cũng phải 20 lần. khi nghĩ lại thấy rùng mình, em đã biết tới diễn đàn này trong lần cuối cùng. cũng gọi cho anh tuấn tư vấn và một anh nữa nick là sorrymywife tư vấn. mấy lần trước em cũng đã đi xét nghiệm 1 lần kết quả AT, từ đó cũng sợ không gái nữa, nhưng hôm đó lại tìm đến GMD, rồi việc gì đến cũng đến có lẽ em gái gú nhiều quá nên cũng bị phạt, bao cao su của em khi rút ra còn nằm trong AV của cô gái đó, đến khi em vào nhà tắm kiểm tra thấy rách dọc thân bao, chẳng biết thế nào lo lắng quá từ hôm ấy đến nay được 23 hôm rồi, thấy anh chị tư vấn pep dùng liên tục sau giờ thứ 29. híc, chắc chắn sau lần này em sẽ không gái gú nữa, em rất thương vợ con, mong ông trời cho một cơ hội, để sửa sai, dù biết đàn ông là có máu dê, nhưng đừng vì thế mà đánh mất gia đình.
- em cũng muốn nhờ tư vấn. em uống pep thấy thi thoảng ngứa, rồi ụa lên như buồn nôn rồi gai ốc nổi. 3 tuần rồi thì thấy mất ngủ ngủ ít hẳn so với bình thường, có phải triệu trứng j không hay là tác dụng phụ. em hút thuốc nhiều hơn. thuốc em dùng là lazidivir

- mong là không sao, bao giờ cho hết 2 tháng nữa đây hích hic

Tuanmecsedec
17-09-2015, 08:08
Em năm nay 27 đã có 1 vợ 1 con, không biết phải máu dê không nhưng em đã có nhiều lần quan hệ với gái mại dâm, nghề em hay phải đi nhiều sinh lắm trái ngang, tính ra cũng phải 20 lần. khi nghĩ lại thấy rùng mình, em đã biết tới diễn đàn này trong lần cuối cùng. cũng gọi cho anh tuấn tư vấn và một anh nữa nick là sorrymywife tư vấn. mấy lần trước em cũng đã đi xét nghiệm 1 lần kết quả AT, từ đó cũng sợ không gái nữa, nhưng hôm đó lại tìm đến GMD, rồi việc gì đến cũng đến có lẽ em gái gú nhiều quá nên cũng bị phạt, bao cao su của em khi rút ra còn nằm trong AV của cô gái đó, đến khi em vào nhà tắm kiểm tra thấy rách dọc thân bao, chẳng biết thế nào lo lắng quá từ hôm ấy đến nay được 23 hôm rồi, thấy anh chị tư vấn pep dùng liên tục sau giờ thứ 29. híc, chắc chắn sau lần này em sẽ không gái gú nữa, em rất thương vợ con, mong ông trời cho một cơ hội, để sửa sai, dù biết đàn ông là có máu dê, nhưng đừng vì thế mà đánh mất gia đình.
- em cũng muốn nhờ tư vấn. em uống pep thấy thi thoảng ngứa, rồi ụa lên như buồn nôn rồi gai ốc nổi. 3 tuần rồi thì thấy mất ngủ ngủ ít hẳn so với bình thường, có phải triệu trứng j không hay là tác dụng phụ. em hút thuốc nhiều hơn. thuốc em dùng là lazidivir

Bạn bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.Những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ đâu.Vì vậy bạn uống thuốc phơi nhiễm là không cần thiết.

Chủ đề: admin trả lời giúp em bị tuột bao cao su khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/22820-admin-tra-loi-giup-em-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)

Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)

Chủ đề: quan hệ với gmd bị tụt bao hoàn toàn khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/25751-quan-he-voi-gmd-bi-tut-bao-hoan-toan-khi-rut-ra)

haynhinlai
17-09-2015, 14:56
nhưng em vào nhà tắm kiểm tra lại thì thấy nó bị rách mà anh, em cũng không biết là sau khi tuột nó rách hay rách trước khi tuột thế nên em lo lắng. híc híc. nếu rách trước khi tụt là có nguy cơ phải không anh,

haynhinlai
17-09-2015, 15:06
em biết rồi, từ nay em chừa rùi không ham hố nữa. cố gắng còn 4 ngày thuốc nữa sài cho hết. cũng quen quen. giờ thấy hơi mệt so với lúc trước. đầu óc không được tập chung, nói chung công việc và tâm lý bị ảnh hưởng. em cố tìm trò gì chơi cho đỡ chán mà chẳng hết stress.
may mấy hnay xem phim truyền hình vậy. đỡ đi xíu. nghĩ đến cảm giác lúc lật cái bao lên mà thấy sợ

Charles
17-09-2015, 15:18

nhưng em vào nhà tắm kiểm tra lại thì thấy nó bị rách mà anh, em cũng không biết là sau khi tuột nó rách hay rách trước khi tuột thế nên em lo lắng. híc híc. nếu rách trước khi tụt là có nguy cơ phải không anh,

em biết rồi, từ nay em chừa rùi không ham hố nữa. cố gắng còn 4 ngày thuốc nữa sài cho hết. cũng quen quen. giờ thấy hơi mệt so với lúc trước. đầu óc không được tập chung, nói chung công việc và tâm lý bị ảnh hưởng. em cố tìm trò gì chơi cho đỡ chán mà chẳng hết stress.
may mấy hnay xem phim truyền hình vậy. đỡ đi xíu. nghĩ đến cảm giác lúc lật cái bao lên mà thấy sợ

Nếu bạn lo lắng mà uống thuốc phơi nhiễm thì yên tâm chưa trường hợp nào uống trong 72h vàng và tuân thủ uống đúng mà thất bại.

haynhinlai
17-09-2015, 16:39
Vâng. Em cũng uống đúng giờ lắm 2 lần lệch 5phút ko biết sao ko?. Còn lại chỉ lệch 2 phút. Em có dùng kháng sinh đau răng. Ko biết ảnh hưởng tới pep ko

Charles
17-09-2015, 16:43
Vâng. Em cũng uống đúng giờ lắm 2 lần lệch 5phút ko biết sao ko?. Còn lại chỉ lệch 2 phút. Em có dùng kháng sinh đau răng. Ko biết ảnh hưởng tới pep ko

Uống chênh lệch vài phút không sao cả. Còn thuốc kháng sinh chữa răng bạn uống cách PEP 2h trở ra.

haynhinlai
17-09-2015, 16:54
Vậy em tạm yên tâm. Có một lần tiêm kháng sinh cách 1h50 phút hi vọng ổn cám ơn các anh

Charles
17-09-2015, 17:03
Vậy em tạm yên tâm. Có một lần tiêm kháng sinh cách 1h50 phút hi vọng ổn cám ơn các anh

Như vậy không ảnh hưởng gì đâu bạn.

Tuanmecsedec
17-09-2015, 18:50

Nếu bạn quyết định dùng thuốc thì yên tâm,chưa có ca nào thất bại.

haynhinlai
21-09-2015, 11:07
các anh ơi! cho em hỏi hôm nay 1 tháng em đi xét nghiệm AT. thì chắc chắn bao nhiêu % rồi các anh, em lo quá mấy hôm nay thằng nhỏ nhà em nó sốt nôn trên lưỡi loét 1 đốm nhỏ, đi khám bác sỹ xét nghiệm máu mà không biết có tét HIV ko? kết luận nó bị viêm họng, em đã nhằn nhãn cho nó ăn 1 lần sau nguy cơ 5 ngày, không biết nó có nguy cơ không các anh.

Tuanmecsedec
21-09-2015, 11:12
các anh ơi! cho em hỏi hôm nay 1 tháng em đi xét nghiệm AT. thì chắc chắn bao nhiêu % rồi các anh, em lo quá mấy hôm nay thằng nhỏ nhà em nó sốt nôn trên lưỡi loét 1 đốm nhỏ, đi khám bác sỹ xét nghiệm máu mà không biết có tét HIV ko? kết luận nó bị viêm họng, em đã nhằn nhãn cho nó ăn 1 lần sau nguy cơ 5 ngày, không biết nó có nguy cơ không các anh.

Trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn ngay bài đầu là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm.

Nhưng bạn hỏi về xét nghiệm,nếu đã dùng thuốc ức chế vi rút thì không xét nghiệm sớm được,bạn nên để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Xét nghiệm sau 3 tháng âm tính có dùng PEP? (http://www.diendanhiv.vn/threads/28353-Xet-nghiem-sau-3-thang-am-tinh-co-dung-PEP)
Chủ đề: Xét nghiệm HIV sau PEP 3 tháng âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/23527-Xet-nghiem-HIV-sau-PEP-3-thang-am-tinh)
Chủ đề: Xét nghiệm âm tính sau 3 tháng có PEP (http://diendanhiv.vn/threads/11732-Xet-nghiem-am-tinh-sau-3-thang-co-PEP)
Chủ đề: xét nghiệm hiv ân tính 3 tháng có dùng thuốc phơi nhiễm ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6139-xet-nghiem-hiv-an-tinh-3-thang-co-dung-thuoc-phoi-nhiem)
Chủ đề: các a c giúp e với xét nghiệm 3 tháng âm tính có dùng PEP (http://diendanhiv.vn/threads/1670-cac-a-c-giup-e-voi-xet-nghiem-3-thang-am-tinh-co-dung-PEP)
Chủ đề: xét nghiệm elisa âm sau 3 tháng kể từ ngày có nguy cơ có dùng pep (http://diendanhiv.vn/threads/23448-xet-nghiem-elisa-am-sau-3-thang-ke-tu-ngay-co-nguy-co-co-dung-pep)

haynhinlai
27-09-2015, 18:02
anh tuấn ơi. trường hợp của em có nói là em không biết bao bị rách sau khi rút ra hay trước khi rút ra. nhưng đã là rách thì có nguy cơ chứ ạ. xin anh nếu có thời gian anh giải thích giúp em xem sao em lại không có nguy cơ được không bởi vì đến hôm nay em vẫn lo lắng. trong thời gian dung pep em có sút 1kg hôm nay xem lại sút them 1kg nữa. không biết bị sao không nữa,

Nguyen Ha
27-09-2015, 19:43
anh tuấn ơi. trường hợp của em có nói là em không biết bao bị rábcsthi rút ra hay trước khi rút ra. nhưng đã là rách thì có nguy cơ chứ ạ. xin anh nếu có thời gian anh giải thích giúp em xem sao em lại không có nguy cơ được không bởi vì đến hôm nay em vẫn lo lắng. trong thời gian dung pep em có sút 1kg hôm nay xem lại sút them 1kg nữa. không biết bị sao không nữa,

Tuột và rách không biết lúc nào, vẫn tiếp tục quan hệ, khi rút ra mới biết bcs rách hoặc bcs tuột nằm sâu trong AD của GMD làm cho GMD phải cho tay vào AD tìm bcs như vậy mới có nguy cơ. Còn bcs tuột lúc xong trận rút dv ra thì ko sao.

Tuanmecsedec
28-09-2015, 06:30

anh tuấn ơi. trường hợp của em có nói là em không biết bao bị rách sau khi rút ra hay trước khi rút ra. nhưng đã là rách thì có nguy cơ chứ ạ. xin anh nếu có thời gian anh giải thích giúp em xem sao em lại không có nguy cơ được không bởi vì đến hôm nay em vẫn lo lắng. trong thời gian dung pep em có sút 1kg hôm nay xem lại sút them 1kg nữa. không biết bị sao không nữa,

Bạn yên tâm,khi ban quản trị tư vấn thì đọc rất kỹ bài các bạn cung cấp rồi mới đánh giá hành vi tư vấn cho các bạn.

Ngay bài đầu bạn nói bị rách bao cao su,mà bị rách ở thân dương vật thì không sao.Quan trọng nhất là đầu dương vật được bảo vệ là không sao.

Vấn đề này cũng không còn quan trọng nữa,bạn cũng đã quyết định dùng thuốc phơi nhiễm rồi.Bạn yên tâm đã dùng thuốc phơi nhiễm dù có nguy cơ thật sự luôn,nếu dùng trước 72 giờ sau nguy cơ thì hiện tại chưa có ca nào thất bại.

haynhinlai
28-09-2015, 14:54
Vâng em sẽ tin tuởng. giu vung niem tin cho ket qua cuoi cung!!!,

haynhinlai
07-10-2015, 19:02
Các anh ơi cho em hỏi có cách nào để khảng định sớm ko. Em đọc thấy xét nghiệm combo. Vậy jo em di xet nghiệm đó được không em đang ở tuần thứ 7. Em lo lắm vợ em mấy hnay sốt nhẹ nhiệt loét mấy chỗ ở miệng. Ko biết sau nguy cơ 3 ngày uống pep có lây ko? Tại hôm ấy nó lau máu cho em sau nhổ răng

Nguyen Ha
07-10-2015, 19:24
Các anh ơi cho em hỏi có cách nào để khảng định sớm ko. Em đọc thấy xét nghiệm combo. Vậy jo em di xet nghiệm đó được không em đang ở tuần thứ 7. Em lo lắm vợ em mấy hnay sốt nhẹ nhiệt loét mấy chỗ ở miệng. Ko biết sau nguy cơ 3 ngày uống pep có lây ko? Tại hôm ấy nó lau máu cho em sau nhổ răng

Sau nguy cơ 7 tuần XN giải tỏa tâm lý được rồi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-10-2015, 19:33

7 tuần thì test nhanh đi bạn
yên tâm về trường hợp của mình nhé

haynhinlai
13-10-2015, 13:17
Em đang chờ giờ làm việc để vào xét nghiệm. Lo quá ko biết bị thì sống sao nữa. Làm việc ngu ngốc quá cảm thấy tội lỗi mỗi lần ở bên vk con. Cầu trời cho tôi cơ hội anh em trong diễn đàn ạ

Nguyen Ha
13-10-2015, 13:26
Em đang chờ giờ làm việc để vào xét nghiệm. Lo quá ko biết bị thì sống sao nữa. Làm việc ngu ngốc quá cảm thấy tội lỗi mỗi lần ở bên vk con. Cầu trời cho tôi cơ hội anh em trong diễn đàn ạ

Bình tĩnh chờ kết quả đi bạn, sẽ âm tính thôi.

Tuanmecsedec
13-10-2015, 17:35

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn yên tâm kết quả sẽ âm tính thôi.

haynhinlai
13-10-2015, 18:08
May quá em test 4 cái viêm gan b;c;hiv;giang mai âm tính bằng test nhanh. Bác sỹ nói nguy cơ em ko cao. Tháng sau làm phát nữa bằng test nhanh. Hy vọng và hy vọng.

Nguyen Ha
13-10-2015, 18:52
May quá em test 4 cái viêm gan b;c;hiv;giang mai âm tính bằng test nhanh. Bác sỹ nói nguy cơ em ko cao. Tháng sau làm phát nữa bằng test nhanh. Hy vọng và hy vọng.

Test thế thôi, xả stress đi. Tát gì lắm thế cho đau tay.

Tuanmecsedec
13-10-2015, 20:59
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn yên tâm kết quả sẽ âm tính thôi.

Như vậy những gì ban quản trị tư vấn không sai.

haynhinlai
23-10-2015, 17:39
Ko phải e cố tình làm phiền các anh tư vấn giúp em xem có phải em bị rồi không. Em mới vui vẻ trở lại đc 1 tuần sau xét nghiệm. 4-5 hôm nay lại lo. Ng em tự nhiên ngứa search trên mạng rất nhiều ng bị phơi nhiễm ngứa như vậy thường xảy ra ở tay. Gãi tí là hết có khi gãi xong lại để lại nốt như rôm. Em thấy lo quá. Có phải đó là chiệu trứng ko?. Hic còn 27 ngày nữa ms chốt đc. Em chả biết làm thế nào nữa.

Nguyen Ha
23-10-2015, 17:45
Ko phải e cố tình làm phiền các anh tư vấn giúp em xem có phải em bị rồi không. Em mới vui vẻ trở lại đc 1 tuần sau xét nghiệm. 4-5 hôm nay lại lo. Ng em tự nhiên ngứa search trên mạng rất nhiều ng bị phơi nhiễm ngứa như vậy thường xảy ra ở tay. Gãi tí là hết có khi gãi xong lại để lại nốt như rôm. Em thấy lo quá. Có phải đó là chiệu trứng ko?. Hic còn 27 ngày nữa ms chốt đc. Em chả biết làm thế nào nữa.

Kết quả XN không tin lại đi tin vào mấy cái triệu chứng search trên mạng. Hâm.

haynhinlai
26-10-2015, 16:25
các anh chị trong diễn đàn ơi. hôm nay em thấy vẫn ngứa lung tung người vẫn thi thoảng mọc mấy cái mụn li ti như rôm trên 2 cánh tay rải rác, hay ngứa sau khi tắm xong. em hi vọng là do thời tiết. các anh chị chia sẻ giúp em việc này nữa. em bị thì em cũng sợ lắm. nhưng không bằng sợ cho vợ con em. em quan hệ với vợ đều dùng bao cao su cả kể từ hôm đó cũng không rách không tràn, chỉ vì phải dấu vợ chứ ko em cũng không dám quan hệ luôn. có hôm em nhổ răng số 8 lúc mới phơi nhiễm 3 ngày là nó có chăm sóc lau máu mà chả biết nó có sước xác j không. anh chị cho em hỏi 1 câu thôi, nếu 30 ngày nữa là đủ 3 tháng em xét nghiệm âm tính thì có phải lo cho vợ em lây nhiễm từ em nữa không tại nó có nhiều triệu chứng lạ lắm. nào là nhiệt miệng liên tục 1 tuần nay. bị viêm họng từ tuần trước mà giờ vẫn cứ ho. thà là làm sai hại bản thân chứ em không muốn vợ em bị thế nữa. mỗi khi nằm cạnh vợ nó ngủ rồi mà em cứ nhìn nó thương vợ tảo tần hàng ngày mà mình lại đi gái gú có khi còn vác cả bệnh về nhà. xin ông trời!!!!! các anh chị đọc rồi tư vấn cho em nhé!

Tuanmecsedec
26-10-2015, 16:29
các anh chị trong diễn đàn ơi. hôm nay em thấy vẫn ngứa lung tung người vẫn thi thoảng mọc mấy cái mụn li ti như rôm trên 2 cánh tay rải rác, hay ngứa sau khi tắm xong. em hi vọng là do thời tiết. các anh chị chia sẻ giúp em việc này nữa. em bị thì em cũng sợ lắm. nhưng không bằng sợ cho vợ con em. em quan hệ với vợ đều dùng bao cao su cả kể từ hôm đó cũng không rách không tràn, chỉ vì phải dấu vợ chứ ko em cũng không dám quan hệ luôn. có hôm em nhổ răng số 8 lúc mới phơi nhiễm 3 ngày là nó có chăm sóc lau máu mà chả biết nó có sước xác j không. anh chị cho em hỏi 1 câu thôi, nếu 30 ngày nữa là đủ 3 tháng em xét nghiệm âm tính thì có phải lo cho vợ em lây nhiễm từ em nữa không tại nó có nhiều triệu chứng lạ lắm. nào là nhiệt miệng liên tục 1 tuần nay. bị viêm họng từ tuần trước mà giờ vẫn cứ ho. thà là làm sai hại bản thân chứ em không muốn vợ em bị thế nữa. mỗi khi nằm cạnh vợ nó ngủ rồi mà em cứ nhìn nó thương vợ tảo tần hàng ngày mà mình lại đi gái gú có khi còn vác cả bệnh về nhà. xin ông trời!!!!! các anh chị đọc rồi tư vấn cho em nhé!

Bạn xem lại chổ nào mà ban quản trị tư vấn bạn có nguy cơ không,mà sao xoắn như ốc vít

haynhinlai
26-10-2015, 16:32
anh tuấn ơi không phải em không tin anh đâu. mà triệu chứng của em nó cứ hiện ra ấy!. trước giờ em khỏe mạnh lắm có ngứa ngáy bjo đâu. hay do em uống nhiều rượu nhỉ. mà vợ em cứ nhiệt miệng với ho chả chịu khỏi. em cũng là người hiểu biết. nhưng sự lo lắng tràn ngập đầu óc rồi, anh cứ tư vấn cho em đi có lây sau 3 ngày được không em tìm cách đưa vợ đi XN

Tuanmecsedec
26-10-2015, 16:35
anh tuấn ơi không phải em không tin anh đâu. mà triệu chứng của em nó cứ hiện ra ấy!. trước giờ em khỏe mạnh lắm có ngứa ngáy bjo đâu. hay do em uống nhiều rượu nhỉ. mà vợ em cứ nhiệt miệng với ho chả chịu khỏi. em cũng là người hiểu biết. nhưng sự lo lắng tràn ngập đầu óc rồi, anh cứ tư vấn cho em đi có lây sau 3 ngày được không em tìm cách đưa vợ đi XN

Triệu chứng là do bạn suy diễn,tự nghĩ ra hoặc do Stress gây ra thôi.Tuanmecsedec từ trước đến nay chưa thấy thành viên nào lên than thở triệu chứng mà xét nghiệm dương tính cả.

Charles
26-10-2015, 16:35

Có thể do bạn uống nhiều rượu bia làm cơ thể bị nóng trong, hoặc khi bạn quá lo lắng cũng gây ra những hiện tượng đó.

haynhinlai
26-10-2015, 16:41
vậy là không phải dẫn vợ đi XN đúng không, em sợ đổ vỡ hạnh phúc lắm. cứ ngồi mà nghĩ lại mình léng phéng mà thấy ơn người, hôm trước có thằng bạn rượu rủ em đi mà em chửi luôn, giờ cứ nghĩ đến là thấy ghê.... một bài học cho những ai có gia đình rồi như tôi. đừng tham cái món đó. híc!!!! 500k mua được 2,5 thùng bia, 1 cái áo cho vợ. 1 hộp sữa cho con đừng đút vào cave mà bị chắc là mất cả cuộc đời

haynhinlai
28-10-2015, 21:44
Em buồn quá các anh ạ. Hôm nay em vẫn nổi mấy mụn như rôm vậy. 10 ngày rồi. Cứ mỗi lần ngứa là một lần nhớ tới H. Ác mộng vs em bjo ms hết. Có phải nó là triệu chứng ko? Anh chị.

Tuanmecsedec
28-10-2015, 21:45
Em buồn quá các anh ạ. Hôm nay em vẫn nổi mấy mụn như rôm vậy. 10 ngày rồi. Cứ mỗi lần ngứa là một lần nhớ tới H. Ác mộng vs em bjo ms hết. Có phải nó là triệu chứng ko? Anh chị.

Bạn bị Stress quá nên bị vậy thôi.

haynhinlai
28-10-2015, 21:52
Tại mấy hôm ấy em xn về đã vui vẻ tạm quên đi. Mà bị thế này chả biết phải stress ko có bạn nào bị như tớ ko chia sẻ nhé

haynhinlai
17-11-2015, 08:56
Em đang ở phòn xét nghiệm sau 3 tháng lo quá các bác ạ. Hic hic

Charles
17-11-2015, 09:07
Em đang ở phòn xét nghiệm sau 3 tháng lo quá các bác ạ. Hic hic

Kết quả 100% là âm tính.

haynhinlai
17-11-2015, 13:46
Âm tính rồi em vui lắm từ nay em sẽ tốt hơn. Cám ơn anh chị trong diễn đàn

songchungvoi_HIV
17-11-2015, 13:47

Bạn AT thì có gì lạ đâu, bềnh xường xoi mờ

Tuanmecsedec
17-11-2015, 15:21

Như vậy những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

haynhinlai
17-11-2015, 16:39
Em uống thuốc. Vậy vẫn phải xn sau 3 tháng nữa phải không ạ

Charles
17-11-2015, 16:46

Bạn có nguy cơ đâu mà XN lắm thế.

Tuanmecsedec
18-11-2015, 05:57

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm tiếp để làm gì cho phí tiền và phí máu.