PDA

View Full Version : Quan hệ bằng tay và bên ngoài âm đạo

anhba
17-09-2015, 11:59
Dear các anh chị trong diễn đàn,
Cách đây hơn 3 tuần em có quan hệ với một cô gái quen qua mạng.
Ban đầu em chỉ dùng tay để "tự sướng" cho cô ấy, sau đó thì em tính đút dương vật vào, tuy nhiên khi vừa chạm vào thì em cảm giác bị xuất tinh nên rút ra (chỉ khoảng vài giây) sau đó em ko quan hệ nữa. Sau đó khi đi tắm thì em rửa sạch và ko thấy dương vật bị trầy xướt gì cả. Không biết em có nguy cơ bị ko ạ? Nhờ các anh chị tư vấn giúp ạ. Đây cũng là lần đầu của em.
Em xin cảm ơn.

Charles
17-09-2015, 15:59
Ban đầu em chỉ dùng tay để "tự sướng" cho cô ấy, sau đó thì em tính đút dương vật vào, tuy nhiên khi vừa chạm vào thì em cảm giác bị xuất tinh nên rút ra (chỉ khoảng vài giây) sau đó em ko quan hệ nữa. Sau đó khi đi tắm thì em rửa sạch và ko thấy dương vật bị trầy xướt gì cả. Không biết em có nguy cơ bị ko ạ? Nhờ các anh chị tư vấn giúp ạ. Đây cũng là lần đầu của em.
Em xin cảm ơn.

Với những gì bạn kể bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-09-2015, 18:45
Em xin cảm ơn.

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.