PDA

View Full Version : Cần tư vấn về dùng tay kích thích ad gmd. Bị stress nặng.

haiphongbuonqua
20-09-2015, 18:52
Chào mọi mọi người trong diễn đàn mình đang bị stress nặng, và mình cần mọi người tư vấn cho mình cho các hành vi sau.
1. Gmd dùng tay kích thích dv cho mình trong khoảng 15p, trong lúc kích thích vì lâu ra nên có lúc rát quá mà dv mình cũng k nhìn dv có chảy máu k, chỉ biết lúc rửa nước không sót.
2. Mình cho tay móc ad gmd, mình dùng ngón giữa , tay mình không bị gì, chỉ là tay có kẽ móng và móng tay tách khe sâu không chảy máu.
3. Ngón tay út của tay móc ad gmd cách 1 hôm trước có bị sước móng rô ở kẽ tay mình rứt ra có máu và đã lành nhưng đụng vào còn nhức, mình k biết có mủ hay k nữa.
4. Sau 2 ngày về mình bị đau họng, sau đó mình gọi điện tổng đài họ bảo mình đi phơi nhiễm mà mình không đi được h mình rất lo lắng sau đó mình có triệu trứng đau họng, mắt nhìn mờ, sốt nhẹ, thi thoảng nóng người như kim đâm, người mệt không còn sức.
5. Rửa tay bằng sữa tắm, 1 lúc sau tay đã khô khoảng 30p cho tay lên sờ mụn ở mặt.
6. Nước rửa tay bắn vào dv.
Mọi người tư vấn cho mình những hành vi trên có nguy cơ hay không với ạ. Cảm ơn mọi người, trước h tự nhận chưa làm gì xấu xa, hic mong trời thương số còn vợ con mình nữa.

xuanxanh
20-09-2015, 19:28
Chào mọi mọi người trong diễn đàn mình đang bị stress nặng, và mình cần mọi người tư vấn cho mình cho các hành vi sau.
1. Gmd dùng tay kích thích dv cho mình trong khoảng 15p, trong lúc kích thích vì lâu ra nên có lúc rát quá mà dv mình cũng k nhìn dv có chảy máu k, chỉ biết lúc rửa nước không sót.
2. Mình cho tay móc ad gmd, mình dùng ngón giữa , tay mình không bị gì, chỉ là tay có kẽ móng và móng tay tách khe sâu không chảy máu.
3. Ngón tay út của tay móc ad gmd cách 1 hôm trước có bị sước móng rô ở kẽ tay mình rứt ra có máu và đã lành nhưng đụng vào còn nhức, mình k biết có mủ hay k nữa.
4. Sau 2 ngày về mình bị đau họng, sau đó mình gọi điện tổng đài họ bảo mình đi phơi nhiễm mà mình không đi được h mình rất lo lắng sau đó mình có triệu trứng đau họng, mắt nhìn mờ, sốt nhẹ, thi thoảng nóng người như kim đâm, người mệt không còn sức.
5. Rửa tay bằng sữa tắm, 1 lúc sau tay đã khô khoảng 30p cho tay lên sờ mụn ở mặt.
Mọi người tư vấn cho mình những hành vi trên có nguy cơ hay không với ạ. Cảm ơn mọi người, trước h tự nhận chưa làm gì xấu xa, hic mong trời thương số còn vợ con mình nữa.

Bạn hoàn toàn ko có nguy cơ hiv với hành vi kích dục bằng tay kể trên. Hãy lấy lại tinh thần đi nhé. Đừng đêr tâm lý đánh bại mình. Kiến thức về đường lây hiv bạn đọc, tìm hiểu thêm diễm đàn để yên tâm hơn.

Tuanmecsedec
20-09-2015, 19:47

Kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

haiphongbuonqua
20-09-2015, 19:51
Mình rất cảm ơn tư vấn của bạn. Mình gọi lên tổng đài họ nói mình có nguy cơ và đi mua thuốc nên mình rất lo lắng. Mình muốn hỏi thêm là
Tay cô gái có dính dịch ad rửa dv cho mình bằng nước thường có sao không ạ.
Bây h mình đang bị mệt, đau người buồn ngủ, nằm là ngủ, mỏi mắt, có khi nào ngón tay bị những sước nhỏ không nhìn rõ có nguy cơ không ạ. Mấy hôm nay mình tránh xa vợ, không dám nói chuyện với ai. Hôm đó mình đi tiếp khách với xếp uống say quá, đi massage mình thật sự hối hận quá.

Tuanmecsedec
20-09-2015, 19:54
Mình rất cảm ơn tư vấn của bạn. Mình gọi lên tổng đài họ nói mình có nguy cơ và đi mua thuốc nên mình rất lo lắng. Mình muốn hỏi thêm là
Tay cô gái có dính dịch ad rửa dv cho mình bằng nước thường có sao không ạ.
Bây h mình đang bị mệt, đau người buồn ngủ, nằm là ngủ, mỏi mắt, có khi nào ngón tay bị những sước nhỏ không nhìn rõ có nguy cơ không ạ. Mấy hôm nay mình tránh xa vợ, không dám nói chuyện với ai. Hôm đó mình đi tiếp khách với xếp uống say quá, đi massage mình thật sự hối hận quá.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Charles
20-09-2015, 20:04

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

haiphongbuonqua
20-09-2015, 20:06
Cảm ơn anh Tuấn và bạn xuanxanh, em xin hỏi thêm 1 lần nữa là tất cả các hành vi em kể trên đều không có nguy cơ đúng không ạ. Kể cả tay cô gái không may dính dịch ad rửa dv cho em đều không sao đúng không ạ. Hiện tại em đang bị cúm là cúm thông thường đúng không ạ?

Charles
20-09-2015, 20:10
Cảm ơn anh Tuấn và bạn xuanxanh, em xin hỏi thêm 1 lần nữa là tất cả các hành vi em kể trên đều không có nguy cơ đúng không ạ. Kể cả tay cô gái không may dính dịch ad rửa dv cho em đều không sao đúng không ạ. Hiện tại em đang bị cúm là cúm thông thường đúng không ạ?

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải là hành vi nguy cơ. Bạn yên tâm đi.

haiphongbuonqua
20-09-2015, 20:10
Như vậy là em có thể yên tâm gần gũi vợ con đúng không ạ?

Charles
20-09-2015, 20:16
Như vậy là em có thể yên tâm gần gũi vợ con đúng không ạ?

Bạn yên tâm sống thoải mái.

haiphongbuonqua
20-09-2015, 20:18
Dạ, vậy em yên tâm rồi. Em chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đàn một lần nữa ạ.

haiphongbuonqua
20-09-2015, 20:19
Anh chị khóa chủ đề giúp em với ạ. Để em khỏi ngĩ đến nữa ạ.

Charles
20-09-2015, 20:20
Anh chị khóa chủ đề giúp em với ạ. Để em khỏi ngĩ đến nữa ạ.

BQT khóa chủ đề theo yêu cầu.