PDA

View Full Version : Quan hệ không dùng BCS

themaxxo
21-09-2015, 08:06
cho em hỏi, chỉ cần cho dương vật vào âm đạo thôi thì cũng có thể lây các bệnh truyền nhiễm đúng không ạ ? không cần biết thời gian dương vật trong âm đạo có là bao lâu
tại vì lúc trước em có quan hệ không bao và xuất tinh vào âm đạo, e quan hệ chừng hơn đc tầm 1 phút

Tuanmecsedec
21-09-2015, 08:28
cho em hỏi, chỉ cần cho dương vật vào âm đạo thôi thì cũng có thể lây các bệnh truyền nhiễm đúng không ạ ? không cần biết thời gian dương vật trong âm đạo có là bao lâu
tại vì lúc trước em có quan hệ không bao và xuất tinh vào âm đạo, e quan hệ chừng hơn đc tầm 1 phút

Khả năng lây nhiễm còn phải tùy thuộc thời gian tiếp xúc nữa bạn,chứ không phải đưa vào lấy ra là có nguy cơ.Bạn quan hệ tầm hơn 1 phút là có nguy cơ rồi.

themaxxo
21-09-2015, 08:39
tầm 1 phút mà em thấy đầu dương vật của em không có trầy trụa gì hết. tại em quan hệ rất nhẹ nhàng. như v có nguy cơ không anh Tuấn ?

Tuanmecsedec
21-09-2015, 08:43
tầm 1 phút mà em thấy đầu dương vật của em không có trầy trụa gì hết. tại em quan hệ rất nhẹ nhàng. như v có nguy cơ không anh Tuấn ?

Ngoài việc lây nhiễm trầy xướt trên đầu dương vật và còn lây nhiễm qua niêm mạc lổ sáo nữa bạn.