PDA

View Full Version : thắc mắc không biết về bao cao su

dai kho
21-09-2015, 10:07
các anh chị cho em hỏi,các lần qhtd với gái mại dâm em đều dùng bao và sau khi xong em đều kiểm tra xem bao có thủng không bằng cách cho nước vào thì thấy vẫn còn tinh trùng trong bao,vậy có trường hợp tay em sờ vào mặt ngoài của bao cao su có chứa dịch âm đạo của gái mại dâm sau đó em nhỡ tay sờ vào bao quy đầu thì em có bị HIV và các bệnh khác không ak
cảm ơn anh chị và các bạn!!!

Tuanmecsedec
21-09-2015, 10:09
các anh chị cho em hỏi,các lần qhtd với gái mại dâm em đều dùng bao và sau khi xong em đều kiểm tra xem bao có thủng không bằng cách cho nước vào thì thấy vẫn còn tinh trùng trong bao,vậy có trường hợp tay em sờ vào mặt ngoài của bao cao su có chứa dịch âm đạo của gái mại dâm sau đó em nhỡ tay sờ vào bao quy đầu thì em có bị HIV và các bệnh khác không ak
cảm ơn anh chị và các bạn!!!

Vấn đề của bạn đã được ban quản trị tư vấn ở chủ đề này là không có nguy cơ rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu bạn còn thắc mắc thì post tiếp vào chủ đề đã có,không mở chủ đề mới.

Chủ đề: 28/8 e quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://www.diendanhiv.vn/threads/34105-28-8-e-quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)