PDA

View Full Version : tay dính dịch âm đạo đã rữa bằng sữa tắm 2 lần có còn nguy cơ lây nhiễm hiv không?

kegiaumat1989
21-09-2015, 16:14
Em có quan hệ với gái mại dâm, nhưng chỉ dùng miệng và tay để quan hệ, tay em bị dính dịch âm dạo GMD (không biết GMD có nhiễm HIV chưa), sau đó em dùng sữa tắm dove để rữa tay 2 lần, sau đó mới dùng tay thủ dâm cũng dùng sữa tắm dove làm xúc tác bôi trơn, vậy em có bị nguy cơ lây nhiễm hiv không?

Charles
21-09-2015, 16:20
Em có quan hệ với gái mại dâm, nhưng chỉ dùng miệng và tay để quan hệ, tay em bị dính dịch âm dạo GMD (không biết GMD có nhiễm HIV chưa), sau đó em dùng sữa tắm dove để rữa tay 2 lần, sau đó mới dùng tay thủ dâm cũng dùng sữa tắm dove làm xúc tác bôi trơn, vậy em có bị nguy cơ lây nhiễm hiv không?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

kegiaumat1989
21-09-2015, 16:21
cảm ơn trường xuân rất nhiều.

kegiaumat1989
21-09-2015, 16:29
ad cho hỏi thêm, em bị xuất tinh sớm mà lỡ quan hệ với gái mại dâm bị nhiễm HIV mà không dùng bao cao su, thời gian quan hệ chưa đến 40s là đã xuất tinh, vậy thì khả năng bị lây nhiễm có cao không ạ? Lưu ý là em và gài mại dâm đều không có dấu hiệu trầy xước bộ phận sinh dục sau khi quan hệ do thời gian quá ngắn.

Tuanmecsedec
21-09-2015, 16:32
ad cho hỏi thêm, em bị xuất tinh sớm mà lỡ quan hệ với gái mại dâm bị nhiễm HIV mà không dùng bao cao su, thời gian quan hệ chưa đến 40s là đã xuất tinh, vậy thì khả năng bị lây nhiễm có cao không ạ? Lưu ý là em và gài mại dâm đều không có dấu hiệu trầy xước bộ phận sinh dục sau khi quan hệ do thời gian quá ngắn.

Chuyện bạn chưa xuất tinh không phải phòng ngừa.Thời gian bạn tiếp xúc 40 giây nguy cơ thấp.

Dinhtq
21-09-2015, 16:42
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Charles
21-09-2015, 16:54

Quan hệ không dùng BCS trong thời gian khoảng 40s là có nguy cơ.