PDA

View Full Version : Chân bị đứt người khác đi dép

cristiano
22-09-2015, 11:12
chân em bị rách 3cm ở lòng bàn chân. em đang ngồi uống rượu thì một em (em này làm nhân viên nhà nghỉ,nên nguy cơ cao) xỏ dép của em đi ra ngoài. sau đó về thì em đi dép em. liệu e có nguy cơ nếu mồ hôi hay máu cô ấy đi dính vào dép e ko ạ?

Nguyen Ha
22-09-2015, 11:19
chân em bị rách 3cm ở lòng bàn chân. em đang ngồi uống rượu thì một em (em này làm nhân viên nhà nghỉ,nên nguy cơ cao) xỏ dép của em đi ra ngoài. sau đó về thì em đi dép em. liệu e có nguy cơ nếu mồ hôi hay máu cô ấy đi dính vào dép e ko ạ?

HIV không lây nhiễm như vậy. 100% không có nguy cơ.

cristiano
22-09-2015, 11:42
chân e có vết đứt to c ạ. e dắm mảnh chai đứt.

Nguyen Ha
22-09-2015, 11:44
chân e có vết đứt to c ạ. e dắm mảnh chai đứt.

Cũng ko sao

Tuanmecsedec
22-09-2015, 15:22

Những gì bạn kể hoàn toàn không phải con đường lây nhiễm HIV.Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình.

Charles
22-09-2015, 16:46

Những gì bạn kể không có nguy cơ, HIV không lây như vậy. Bạn nên tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.