PDA

View Full Version : em có quan hệ với GMD có đeo BCS. GMD có OS cho em khoảng 30s sợ sùi mào gà

phanduchuy6789
23-09-2015, 21:37
Cách đây 5 tuần em có quan hệ với GMD có đeo BCS. GMD có OS cho em khoảng 30s. Giờ dươi bắp đùi em nổi cục này anh chị cho em hỏi có phải SMG ko vậy :(162

thuongvo2014
23-09-2015, 23:23
Cách đây 5 tuần em có quan hệ với GMD có đeo BCS. GMD có OS cho em khoảng 30s. Giờ dươi bắp đùi em nổi cục này anh chị cho em hỏi có phải SMG ko vậy :(162

Đó chỉ là mụn nhọt thôi. Không phải sùi mào gà đâu bạn.

phanduchuy6789
24-09-2015, 08:05
Mà sao mụn nhọt không đau không ngứa gì vậy a? Ở rảnh DV e giờ nổi mụn li ti đụng vào ko đau ko chảy máu a cho e hỏi đó có phải triệu chứng ko vậy? Và nếu OS 30s thi nguy cơ bị lây bệnh cao ko a ?

Charles
24-09-2015, 08:07

Những gì bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
24-09-2015, 08:22

Đây không phải sùi mào gà.

Tuanmecsedec
24-09-2015, 08:23
Mà sao mụn nhọt không đau không ngứa gì vậy a? Ở rảnh DV e giờ nổi mụn li ti đụng vào ko đau ko chảy máu a cho e hỏi đó có phải triệu chứng ko vậy? Và nếu OS 30s thi nguy cơ bị lây bệnh cao ko a ?

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

phanduchuy6789
24-09-2015, 08:26
Dạ em cảm ơn các anh ạ. Mà các anh em hỏi hôm đó em xài BCS của GMD k biết có đảm bảo không nữa hic. Mà lúc OS thì em chưa đeo BCS nha mằy anh :(

Tuanmecsedec
24-09-2015, 08:29
Dạ em cảm ơn các anh ạ. Mà các anh em hỏi hôm đó em xài BCS của GMD k biết có đảm bảo không nữa hic. Mà lúc OS thì em chưa đeo BCS nha mằy anh :(

Bao cao su của ai thì không quan trọng,miễn sao khi quan hệ trực tiếp có bao cao su là được rồi,vấn đề bạn kích dục bằng miệng chỉ 30 giây thì yên tâm đi bạn.

phanduchuy6789
24-09-2015, 08:35
Dạ a Tuấn đã tư vấn vậy thì em yên tâm rồi. Em cảm ơn anh nhiều

phanduchuy6789
27-09-2015, 09:03
Anh ơi giờ ngay trên rãnh DV 1 tí, nổi 2 3 cục mụn nhỏ khi DV cương lên nhìn thấy rõ . A cho e hỏi có phải triệu chứng ko? Hay là chuỗi ngọc DV vậy a? Vì e đọc đc thì CNDV chỉ xừat hiện ở rãnh DV còn cái này nó nổi lên trên rảnh 1 tý à.

Charles
27-09-2015, 09:21
Anh ơi giờ ngay trên rãnh DV 1 tí, nổi 2 3 cục mụn nhỏ khi DV cương lên nhìn thấy rõ . A cho e hỏi có phải triệu chứng ko? Hay là chuỗi ngọc DV vậy a? Vì e đọc đc thì CNDV chỉ xừat hiện ở rãnh DV còn cái này nó nổi lên trên rảnh 1 tý à.

Bạn thấy ở DV có vài cục mụn nhỏ (có thể ở một phần hoặc toàn bộ vùng sinh dục) nếu không đau không rát thì đó là gai sinh dục chứ không phải dấu hiệu bệnh nào cả.

phanduchuy6789
27-09-2015, 09:31
đậ em cảm ơn anh đã tư vấn

Tuanmecsedec
27-09-2015, 11:09

Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng hay chịu phép.

phanduchuy6789
27-09-2015, 11:54
Dạ em biết rồi cảm ơn anh chắc tại em lo lắng quá

phanduchuy6789
01-10-2015, 09:14
Hic sao em đc tư vấn là ko có nguy cơ nhưng sao e cứ stress hoài vậy mấy anh ơi? Có cách nào để không suy nghĩ đến nó nữa ko? Mà lúc đó em có hôn môi và ngực của GMD thì có sao ko ạ? Và em sợ xài BCS của GMD nên bị gài quá :(( thật sự bây giờ em suy nghĩ tùm lun lên hết huhu

Tuanmecsedec
01-10-2015, 09:33
Hic sao em đc tư vấn là ko có nguy cơ nhưng sao e cứ stress hoài vậy mấy anh ơi? Có cách nào để không suy nghĩ đến nó nữa ko? Mà lúc đó em có hôn môi và ngực của GMD thì có sao ko ạ? Và em sợ xài BCS của GMD nên bị gài quá :(( thật sự bây giờ em suy nghĩ tùm lun lên hết huhu

Bạn yên tâm những gì ban quản trị tư vấn đi.Nếu bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh.

phanduchuy6789
01-10-2015, 09:51
Hic thật sự e biết là stress gây ra nhưng vẫn lo lắng. Bây giờ em mệt mỏi, ko tập trung làm việc đc, cứ thấy tay chân nổi mụn là bắt đầu lo. A có thể chỉ em vài cách giảm stress ko ạ :(

Tuanmecsedec
01-10-2015, 09:56
Hic thật sự e biết là stress gây ra nhưng vẫn lo lắng. Bây giờ em mệt mỏi, ko tập trung làm việc đc, cứ thấy tay chân nổi mụn là bắt đầu lo. A có thể chỉ em vài cách giảm stress ko ạ :(

Chỉ còn cách là đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.

phanduchuy6789
01-10-2015, 09:58
Dạ em cảm ơn anh cách này hay thiệt hihi

phanduchuy6789
02-10-2015, 18:35
Em mới qh vs GMD lần đầu nên k biết mong a chị tư vấn giúp em vs . Em có qh vs GMD cách đây 6 tuần, GMD lấy BCS của GMD đeo cho em. Em qh đc chừng 5p thì xt. E quan sát thì thấy BCS còn ôm DV , nhưng ko để ý đầu DV còn đc bao phủ ko nữa , giờ em lo quá, em sợ rách bao mà em ko biết. Giờ em cứ mệt mỏi và nhức đầu , tay thì nổi mụn đỏ nữa huhu em lo quá

Nguyen Ha
02-10-2015, 18:39
Em mới qh vs GMD lần đầu nên k biết mong a chị tư vấn giúp em vs . Em có qh vs GMD cách đây 6 tuần, GMD lấy BCS của GMD đeo cho em. Em qh đc chừng 5p thì xt. E quan sát thì thấy BCS còn ôm DV , nhưng ko để ý đầu DV còn đc bao phủ ko nữa , giờ em lo quá, em sợ rách bao mà em ko biết. Giờ em cứ mệt mỏi và nhức đầu , tay thì nổi mụn đỏ nữa huhu em lo quá

Không có nguy cơ bạn ạ. Miễn khi quan hệ có sử dụng bcs.

phanduchuy6789
02-10-2015, 18:44
Em sợ BCS bị rách mà em ko biết. Em đọc trên diễn đàn thì biết nếu rách thì BCS sẽ bị cuốn về gốc DV phải ko anh? Có trường hợp nào rách mà BCS vẫn ôm DV ko anh?

Nguyen Ha
02-10-2015, 18:50
Em sợ BCS bị rách em ko biết. Em đọc trên diễn đàn thì biết nếu rách thì BCS sẽ bị cuốn về gốc DV phải ko anh? Có trường hợp nào rách mà BCS vẫn ôm DV ko anh?

Rách lòi hẳn đầu DV ra thì làm sao ôm được DV.

phanduchuy6789
02-10-2015, 18:51
Có nghĩa BCS bị cuốn về gốc DV hả anh ?

Nguyen Ha
02-10-2015, 18:53
Có nghĩa BCS bị cuốn về gốc DV hả anh ?

Đúng vậy. Khi rách lòi hẳn đầu DV ra và bcs bị cuốn về gốc DV.

phanduchuy6789
02-10-2015, 18:54
Dạ em cảm ơn a đã tư vấn. E lo lắng quá nên giờ mệt mỏi và nổi mụn tùm lum hic hic

Nguyen Ha
02-10-2015, 18:56
Dạ em cảm ơn a đã tư vấn. E lo lắng quá nên giờ mệt mỏi và nổi mụn tùm lum hic hic

Xả stress đi sẽ hết mệt mỏi và mụn.

phanduchuy6789
02-10-2015, 18:59
Dạ hihi em cảm ơn a

Tuanmecsedec
02-10-2015, 19:27

Em sợ BCS bị rách mà em ko biết. Em đọc trên diễn đàn thì biết nếu rách thì BCS sẽ bị cuốn về gốc DV phải ko anh? Có trường hợp nào rách mà BCS vẫn ôm DV ko anh?

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

phanduchuy6789
02-10-2015, 21:16
Dạ em cảm ơn anh đã tư vấn ạ hi

phanduchuy6789
04-10-2015, 18:04
Hic em muốn ko suy nghĩ mà sao cứ sợ hoài. Giờ 2 mông của em nổi mụn nhiều lắm. Em tính ngày mai đến trung tâm chân trời mới để xn . Mấy anh cho em hỏi kq lấy liền hay phải đợi vậy?

Nguyen Ha
04-10-2015, 19:26
Hic em muốn ko suy nghĩ mà sao cứ sợ hoài. Giờ 2 mông của em nổi mụn nhiều lắm. Em tính ngày mai đến trung tâm chân trời mới để xn . Mấy anh cho em hỏi kq lấy liền hay phải đợi vậy?

Mua tuýp thuốc Traphalucin về bôi sẽ khỏi.

phanduchuy6789
04-10-2015, 20:50
Mà tại sao nổi vậy anh? Hic hic e lo quá

Charles
04-10-2015, 21:00

Mà tại sao nổi vậy anh? Hic hic e lo quá

Nổi mụn do bạn bị nóng trong người, khi bạn bị stress cũng gây ra như vậy.