PDA

View Full Version : sau 8 tháng nguy cơ em xn test nhanh âm tính

phamhoanganh
28-09-2015, 11:37
Em có quan hệ với người bị h ko an toàn. sau 26 tiếng e được can thiệp pep. sau 8 tháng nguy cơ em xn test nhanh âm tính. dạo này mặt e nổi nhiều mụn quá,toàn mụn bọc thôi.em ko tạo nguy cơ mới. có khi nào em ko ổn ko ạ?

Nguyen Ha
28-09-2015, 12:02
Em có quan hệ với người bị h ko an toàn. sau 26 tiếng e được can thiệp pep. sau 8 tháng nguy cơ em xn test nhanh âm tính. dạo này mặt e nổi nhiều mụn quá,toàn mụn bọc thôi.em ko tạo nguy cơ mới. có khi nào em ko ổn ko ạ?

XN an toàn rồi. Hãy yên tâm với kết quả XN đi. Mụn là do cơ địa thôi, ko phải do HIV. Bạn mua Boganic về uống cũng sẽ giảm mụn.

Tuanmecsedec
28-09-2015, 14:16

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy sau 8 tháng xét nghiệm âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn.