PDA

View Full Version : Massa sợ lây bệnh.

Banlinh
29-09-2015, 10:23
Hôm 28/9 em đi ma sa chỉ là ôm ấp và có sờ ngực cô gái ấy, em có đè lên người cô gái đó lúc ấy em vẫn mặc quần áo ngủ. Lúc đè dương vật em có tiếp xúc ( vẫn có quần áo) với âm đạo cô gái đó, về sau cô ấy nói có kinh nguyệt nên em sợ máu lọt qua được diana qua Quần lót qua váy quần ngủ của em vào dương vật. Cả trên người cô gái đó có xước sát ôm ấp cơ thể ( có một lúc em chỉ mặc áo và quần lót ) em có nguy cơ không ạ.

Charles
29-09-2015, 10:26
Hôm 28/9 em đi ma sa chỉ là ôm ấp và có sờ ngực cô gái ấy, em có đè lên người cô gái đó lúc ấy em vẫn mặc quần áo ngủ. Lúc đè dương vật em có tiếp xúc ( vẫn có quần áo) với âm đạo cô gái đó, về sau cô ấy nói có kinh nguyệt nên em sợ máu lọt qua được diana qua Quần lót qua váy quần ngủ của em vào dương vật. Cả trên người cô gái đó có xước sát ôm ấp cơ thể ( có một lúc em chỉ mặc áo và quần lót ) em có nguy cơ không ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-09-2015, 14:02

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy.

Banlinh
30-09-2015, 07:49
Có lúc em có cởi quần dài còn có quần lót liệu lúc đè lên người cô gái đó máu có lọt qua quần áo của cô gái đó vào quần lót em không ạ.

Nguyen Ha
30-09-2015, 07:50
Có lúc em có cởi quần dài còn có quần lót liệu lúc đè lên người cô gái đó máu có lọt qua quần áo của cô gái đó vào quần lót em không ạ.

HIV không lây nhiễm như vậy. Không có nguy cơ.

Banlinh
30-09-2015, 08:06
Thưa chị có ấy có kinh nguyệt chị ah.

Charles
30-09-2015, 08:10
Thưa chị có ấy có kinh nguyệt chị ah.

BQT khẳng định bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
30-09-2015, 10:46

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ đâu.

Banlinh
01-10-2015, 20:33
Thưa anh chị ở thân dương vật em ( lớp da bên ngoài) có mọc một mụn có nhân trắng em không ngứa gì cả em lo quá đi khám bác sĩ nói có thể là u mềm lây có nguy cơ về HIV .

Tuanmecsedec
01-10-2015, 22:08
Thưa anh chị ở thân dương vật em ( lớp da bên ngoài) có mọc một mụn có nhân trắng em không ngứa gì cả em lo quá đi khám bác sĩ nói có thể là u mềm lây có nguy cơ về HIV .

Bạn yên tâm không sao đâu.

Banlinh
02-10-2015, 09:45
Thưa anh chị em đi khám da liễu họ nói em bị u mềm lây bệnh này lây do quan hệ tình dục hoặc tiếp xúc với dịch tiết, em có đi masa cách đây 1 và 2 tháng cũng chỉ cho tay cô gái đó kích thích thôi. Giờ bị bệnh đó chữa thì sẽ khỏi cái em lo nhất là mình có bị lây HIV không, cả 2 lần đó em đều xét nghiệm combo 1 lần là 22 ngày một lần là 25 , 33 ngày. Anh chị tư vấn giúp em với.

Charles
02-10-2015, 10:03
Thưa anh chị em đi khám da liễu họ nói em bị u mềm lây bệnh này lây do quan hệ tình dục hoặc tiếp xúc với dịch tiết, em có đi masa cách đây 1 và 2 tháng cũng chỉ cho tay cô gái đó kích thích thôi. Giờ bị bệnh đó chữa thì sẽ khỏi cái em lo nhất là mình có bị lây HIV không, cả 2 lần đó em đều xét nghiệm combo 1 lần là 22 ngày một lần là 25 , 33 ngày. Anh chị tư vấn giúp em với.

Về HIV thì bạn yên tâm không cần XN nữa.

Banlinh
02-10-2015, 10:05
Thưa anh chị có khi nào không bị HIV mà bị bệnh tình dục khác không ạ. Ngay như trường hợp của em ấy.

Tuanmecsedec
02-10-2015, 10:35

Thưa anh chị có khi nào không bị HIV mà bị bệnh tình dục khác không ạ. Ngay như trường hợp của em ấy.

Những gì bạn kể ở bài đầu chỉ như vậy thì làm sao có nguy cơ bệnh nào bạn.

Banlinh
03-10-2015, 17:38
Thưa anh Tuấn u mềm lây có nhân trắng không ạ

Tuanmecsedec
03-10-2015, 19:17
Thưa anh Tuấn u mềm lây có nhân trắng không ạ

Tuanmecsedec chưa hiểu rõ câu hỏi của bạn.

Banlinh
17-10-2015, 21:35
Thưa anh chị em đã xét nghiệm combo 20 ngày âm tính, với kết quả âm tính 20 ngày này em có an tâm được không ạ

Charles
17-10-2015, 22:15
Thưa anh chị em đã xét nghiệm combo 20 ngày âm tính, với kết quả âm tính 20 ngày này em có an tâm được không ạ

Bạn hỏi câu này chứng tỏ không tin những gì đã được tư vấn, vậy bạn có thể XN tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.

Tuanmecsedec
18-10-2015, 10:40

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,bạn yên tâm kết quả này.

Banlinh
19-10-2015, 12:20
Thưa anh tuấn em có dấu hiệu sụt cân 1 kg, 3-4 tháng nay em xét nghiệm đến hơn 15 lần ( vì một lần xét nghiệm cho phản ứng)liệu có ảnh hưởng đến sức khoẻ khi mất máu không ạ. Giờ tay cảm giác nguội, nhấc tay lên cũng thấy run run. Vậy với kết quả 20 ngày combo âm em an tâm được chưa ạ.

Tuanmecsedec
19-10-2015, 14:02
Thưa anh tuấn em có dấu hiệu sụt cân 1 kg, 3-4 tháng nay em xét nghiệm đến hơn 15 lần ( vì một lần xét nghiệm cho phản ứng)liệu có ảnh hưởng đến sức khoẻ khi mất máu không ạ. Giờ tay cảm giác nguội, nhấc tay lên cũng thấy run run. Vậy với kết quả 20 ngày combo âm em an tâm được chưa ạ.

Bạn đã có chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Bạn lưu ý đây không phải là box hỏi xét nghiệm.Vì vậy bạn muốn hỏi gì thì post tiếp vào chủ đề đã có ;

Chủ đề: Combo ngày thứ 22 sang ngày 23 sau nguy cơ. (http://diendanhiv.vn/threads/33688-Combo-ngay-thu-22-sang-ngay-23-sau-nguy-co)