PDA

View Full Version : massage cô tiếp viên chỉ Bj cho e (ngậm dv cuả e liểm vs mủt xỉu thôi )

toilolangwa
29-09-2015, 18:57
e bít có nhìu bài viết rồi nhưng e cũng xin hõi về trường hợp của e cách đây 1 tháng e có đi massage cô tiếp viên chỉ Bj cho e (ngậm dv cuả e liểm vs mủt xỉu thôi ạ) e k bít cô ấy có bị hiv không nếu cố ấy có hiv vậy e có bị nhiễm hiv không ạ e lo lắng lắm mong a chị tư vấn về nhà e kiểm tra dv của e k bị trầy hay xước j hết ạ 1 tháng rồi e vân k có triệu chứng j

Nguyen Ha
29-09-2015, 19:04
e bít có nhìu bài viết rồi nhưng e cũng xin hõi về trường hợp của e cách đây 1 tháng e có đi massage cô tiếp viên chỉ Bj cho e (ngậm dv cuả e liểm vs mủt xỉu thôi ạ) e k bít cô ấy có bị hiv không nếu cố ấy có hiv vậy e có bị nhiễm hiv không ạ e lo lắng lắm mong a chị tư vấn về nhà e kiểm tra dv của e k bị trầy hay xước j hết ạ 1 tháng rồi e vân k có triệu chứng j

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

toilolangwa
29-09-2015, 20:16
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
tức là mình khong cần đi xét nghiệm hả bạn mình rất lo lắng theo bạn có nên đi xn k

Nguyen Ha
29-09-2015, 20:21
tức là mình khong cần đi xét nghiệm hả bạn mình rất lo lắng theo bạn có nên đi xn k

Đúng vậy, bạn ko có nguy cơ ko cần XN.

toilolangwa
29-09-2015, 20:27
cám ơn mình thề vs lòng k bao giờ đi mấy chổ đó nữa mình sẽ sống có ích hơn cám ơn bạn nha mình yên tâm sống và làm viêc rồi

toilolangwa
29-09-2015, 20:30
nhưng nếu dv của mình trầy xước hoac chảy máu chút ít mà mắt thường k nhìn thấy đc vẫn k bi hiv đúng k bạn mình lo lắng nên hỏi bạn tư vấn giup mình vs

Nguyen Ha
29-09-2015, 20:35
nhưng nếu dv của mình trầy xước hoac chảy máu chút ít mà mắt thường k nhìn thấy đc vẫn k bi hiv đúng k bạn mình lo lắng nên hỏi bạn tư vấn giup mình vs

Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
30-09-2015, 10:29

Nếu chỉ vậy thôi,không có nguy cơ gì đâu bạn.

toilolangwa
02-10-2015, 11:54
2 bạn có thể khẳng định xác suất mình không bị nhiễm hiv bao nhiu % không mình hoang mang lo lắng quá 2 bạn cho mình lời khuyên với

Tuanmecsedec
02-10-2015, 12:10
2 bạn có thể khẳng định xác suất mình không bị nhiễm hiv bao nhiu % không mình hoang mang lo lắng quá 2 bạn cho mình lời khuyên với

Khẳng định gì nữa bạn,bạn tìm chổ nào mà ban quản trị nói có nguy cơ không?.

P/S ; Bạn bao nhiêu tuổi mà xưng hô Tuanmecsedec là bạn?.

ptsu3
02-10-2015, 15:48
A Tuấn U46 rồi đấy :D , giỡn chút thôi , chủ thớt không có nguy cơ, mà nên lịch sự ứng xử chút nha , khi chưa biết tên tuổi không nên xưng hô bạn và tôi

Nguyen Ha
02-10-2015, 16:42

Dạ thưa bạn 100% không có nguy cơ ạ.

toilolangwa
02-10-2015, 17:22
Khẳng định gì nữa bạn,bạn tìm chổ nào mà ban quản trị nói có nguy cơ không?.

P/S ; Bạn bao nhiêu tuổi mà xưng hô Tuanmecsedec là bạn?.
e 30t a Tuấn tại thấy a Tuấn xưng bạn vs e nên nghĩ a trạc tuổi e mới xưng bạn lại e yên tâm rồi cám ơn mọi người đã tư vấn chúc mọi ng luôn khoẻ

Nguyen Ha
02-10-2015, 18:06
e 30t a Tuấn tại thấy a Tuấn xưng bạn vs e nên nghĩ a trạc tuổi e mới xưng bạn lại e yên tâm rồi cám ơn mọi người đã tư vấn chúc mọi ng luôn khoẻ

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn.

toichuaroi
02-10-2015, 23:17
e là chủ topic đây a Tuấn ơi sao nick kia e đăng nhập hết dc rồi e đọc trong diễn đàn mình a Tuấn nói bạn kia đi matxa đc os 35s thì không có bệnh gì hết , trường hợp của e khoảng gần 3p ( k liên tục cô tiếp viên ngậm dv e khoảng 30s rồi nhả ra lấy khăn lau rồi tiếp tục ) sau đó dùng tay làm e xuất tinh e có nguy cơ vs tat cả câc bệnh k ạ

Charles
03-10-2015, 06:40
e là chủ topic đây a Tuấn ơi sao nick kia e đăng nhập hết dc rồi e đọc trong diễn đàn mình a Tuấn nói bạn kia đi matxa đc os 35s thì không có bệnh gì hết , trường hợp của e khoảng gần 3p ( k liên tục cô tiếp viên ngậm dv e khoảng 30s rồi nhả ra lấy khăn lau rồi tiếp tục ) sau đó dùng tay làm e xuất tinh e có nguy cơ vs tat cả câc bệnh k ạ

Nếu đúng như vậy thì bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

toichuaroi
03-10-2015, 10:40
Nếu đúng như vậy thì bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.
định đi xn cho yên tâm mà đc nghe các a chị cua diễn đàn này tư vấn e yên tâm rồi khỏi đi xn

Nguyen Ha
03-10-2015, 11:31
định đi xn cho yên tâm mà đc nghe các a chị cua diễn đàn này tư vấn e yên tâm rồi khỏi đi xn

Bạn yên tâm ko cần XN vì bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

toichuaroi
03-10-2015, 18:02
Bạn yên tâm ko cần XN vì bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.
e quên nữa trc đó cô ấy dùng miệng liếm ngực e như vậy e có nguy cơ hiv k chị

Tuanmecsedec
03-10-2015, 19:20
e quên nữa trc đó cô ấy dùng miệng liếm ngực e như vậy e có nguy cơ hiv k chị

Như vậy cũng không có nguy cơ bạn.

toichuaroi
26-10-2015, 14:50
a tuấn ơi e có nguy cơ Os a cho e hỏi 3 tháng thì xn viêm gan b vs giang mai chính xác chưa ạ e hỏi để e bít thời gian xn 9 xác e sẽ đi xn ạ

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:53
a tuấn ơi e có nguy cơ Os a cho e hỏi 3 tháng thì xn viêm gan b vs giang mai chính xác chưa ạ e hỏi để e bít thời gian xn 9 xác e sẽ đi xn ạ

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Như vậy,sau 3 tháng xét nghiệm giang mai và viêm gan B là rất chính xác.

toichuaroi
30-10-2015, 18:37
các anh chị ơi e mới đi xn giang mai và viêm gan kết quả âm tính sau 75 ngày kq này tin đc k ạ . e cũng k có triệu chứng gì e đã thật sự an toàn vs các bệnh chưa ạ . còn hiv anh chị tư vấn k có nguy cơ k cần xn nên e cũng k xn như vậy vì e k có qhtd chỉ os thôi e có thể vứt bỏ chử Hiv ra khỏi đầu chưa ạ vì chủ có hiv là e k xn thôi anh chị 6 tháng nữa e lấy vk rất mong a chị tư vấn cho e . e sợ nếu có bệnh sẽ lây cô ấy ạ e hoang mang nên nói nhìu chút a chi thông cảm

songchungvoi_HIV
30-10-2015, 18:39
các anh chị ơi e mới đi xn giang mai và viêm gan kết quả âm tính sau 75 ngày kq này tin đc k ạ . e cũng k có triệu chứng gì e đã thật sự an toàn vs các bệnh chưa ạ . còn hiv anh chị tư vấn k có nguy cơ k cần xn nên e cũng k xn như vậy vì e k có qhtd chỉ os thôi e có thể vứt bỏ chử Hiv ra khỏi đầu chưa ạ vì chủ có hiv là e k xn thôi anh chị 6 tháng nữa e lấy vk rất mong a chị tư vấn cho e . e sợ nếu có bệnh sẽ lây cô ấy ạ e hoang mang nên nói nhìu chút a chi thông cảm
An toàn rùi bạn

Nguyen Ha
30-10-2015, 19:33

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này, XN đã an toàn.

toichuaroi
30-10-2015, 19:54
Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này, XN đã an toàn.
zậy là e k cần đi xn hiv và các bệnh nữa đúng k chị e sẽ vứt khỏi đầu nguy cơ lần đó đc chưa ạ chị chốt lại 1 câu dùm e mỗi lần lo lắng e vào dd mình đọc lại cho yên tâm ạ e bị tâm lý yếu mong chị thông cảm cho e

Nguyen Ha
30-10-2015, 19:58
zậy là e k cần đi xn hiv và các bệnh nữa đúng k chị e sẽ vứt khỏi đầu nguy cơ lần đó đc chưa ạ chị chốt lại 1 câu dùm e mỗi lần lo lắng e vào dd mình đọc lại cho yên tâm ạ e bị tâm lý yếu mong chị thông cảm cho e

Không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
30-10-2015, 20:32

Bạn yên tâm mình không nhiễm giang mai và viêm gan B.

toichuaroi
30-10-2015, 23:07
Bạn yên tâm mình không nhiễm giang mai và viêm gan B.

e yên tâm vs tất cả các bệnh lun đúng k ạ

Tuanmecsedec
31-10-2015, 04:50

Đúng rồi bạn.

Nguyen Ha
31-10-2015, 07:17

Bạn XN an toàn tất cả các bệnh rồi, yên tâm đi.

toichuaroi
03-11-2015, 14:38
a tuấn ơi e tính nhầm ngày e chỉ cách hôm xảy ra nguy cơ 60 ngày như vậy e xn ât viêm gan b và giang mai đã an toàn 100% chưa ạ

songchungvoi_HIV
03-11-2015, 14:40
a tuấn ơi e tính nhầm ngày e chỉ cách hôm xảy ra nguy cơ 60 ngày như vậy e xn ât viêm gan b và giang mai đã an toàn 100% chưa ạ

Sau 4 tuần XN AT an toàn 100000000000000%

toichuaroi
03-11-2015, 14:42
Sau 4 tuần XN AT an toàn 100000000000000%
an toàn 100% cả 2 bệnh hả a

songchungvoi_HIV
03-11-2015, 14:45
an toàn 100% cả 2 bệnh hả a

Songchung ghi bằng tiếng việt mà, sao đọc rùi hỏi ngược lại zậy trời

Tuanmecsedec
03-11-2015, 16:15

Cho dù có nhầm cũng an toàn rồi bạn.

toichuaroi
03-11-2015, 18:26
Cho dù có nhầm cũng an toàn rồi bạn.
a tuấn và các a chị cho e hỏi thêm về nguy cơ của e để e thêm an tâm ạ nv massage os e 18s nhả ra lấy khăn lạnh lau rất sạch sẽ sau đó os típ 18s và xé khăn mới lau cho e rồi os típ ạ tổng cộng là 3 lần như zậy thì e có nguy cơ viêm gan b vs giang mai k ạ( e nằm ráng nhớ lại các chi tiết vì quá lo lắng mong a chị tư vấn giúp e ạ) . không phải e spam bài hay hỏi nhây đâu ạ e muốn hỉu thêm về nguy cơ của mình thôi a chị ơi

Nguyen Ha
03-11-2015, 18:58
a tuấn và các a chị cho e hỏi thêm về nguy cơ của e để e thêm an tâm ạ nv massage os e 18s nhả ra lấy khăn lạnh lau rất sạch sẽ sau đó os típ 18s và xé khăn mới lau cho e rồi os típ ạ tổng cộng là 3 lần như zậy thì e có nguy cơ viêm gan b vs giang mai k ạ( e nằm ráng nhớ lại các chi tiết vì quá lo lắng mong a chị tư vấn giúp e ạ) . không phải e spam bài hay hỏi nhây đâu ạ e muốn hỉu thêm về nguy cơ của mình thôi a chị ơi

Cho dù có nguy cơ đi nữa thì bạn cũng đã XN âm tính rồi mà.

toichuaroi
03-11-2015, 19:06
Cho dù có nguy cơ đi nữa thì bạn cũng đã XN âm tính rồi mà.
thú thật vs chị cũng có 1 ng bạn có nguy cơ giống e ( vì e vs nó đi chung)nó k biết tạo tài khoản nên nhờ e hỏi luôn e thì nghe a chị nói yên tâm rồi vs e cũng xn rồi nhờ chị Hà tư vấn trường hợp e vừa nêu os 18s k liên tục ấy ạ khoảng 3 lần có lấy khăn lau chị ơi mong chị giúp ạ

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:13
thú thật vs chị cũng có 1 ng bạn có nguy cơ giống e ( vì e vs nó đi chung)nó k biết tạo tài khoản nên nhờ e hỏi luôn e thì nghe a chị nói yên tâm rồi vs e cũng xn rồi nhờ chị Hà tư vấn trường hợp e vừa nêu os 18s k liên tục ấy ạ khoảng 3 lần có lấy khăn lau chị ơi mong chị giúp ạ

Nếu đúng như vậy thì ko sao.

toichuaroi
03-11-2015, 19:16
Nếu đúng như vậy thì ko sao.
cám ơn chị đã jup đỡ ạ bạn e nó nói có sao nó kể vậy nghe chị nói nó yên tâm rồi chúc chị và các a chị nhìu sức khoẻ

toichuaroi
03-11-2015, 19:24
chị ơi các a chị nói sùi mào gà ủ tư 1-90 ngày e 60 ngày chưa có triệu chứng u sùi gì .e yên tâm đc chưa ạ có trường hợp nào như e mà bị bệnh k chị

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:28
chị ơi các a chị nói sùi mào gà ủ tư 1-90 ngày e 60 ngày chưa có triệu chứng u sùi gì .e yên tâm đc chưa ạ có trường hợp nào như e mà bị bệnh k chị

Sau nguy cơ 60 ngày không có biểu hiện thì yên tâm không bị.

Tuanmecsedec
03-11-2015, 21:18

Nếu vậy không có nguy cơ bệnh nào hết.

Tuanmecsedec
03-11-2015, 21:19

Thường sùi mào gà biểu hiện từ 10>90 ngày,bạn sau 60 ngày không có biểu hiện thì khả năng bạn không bị rất cao.

toichuaroi
08-12-2015, 00:26
ngày mai đám cưới của e e đã xn viêm gan b vs giang mai âm tính k bị lậu k bị smg a tuấn và các a chị ơi e có nên quan hệ bình thường vs vợ e k chỉ còn hiv là e k xn vì a chị nói k có nguy cơ cuộc đời e chưa qhtd vs ai bao giờ chỉ os duy nhất 1 lần đó thôi ạ lỗi lầm của e e k muốn lôi vk e vào đâu ạ theo a chị e có nên đi xn cho chắc k vì e sợ đi xn lắm mong a chị cho e 1 lời khuyên e nên đi xn hiv hay khỏi qhtd vs vk e bình thường ạ vài lời chân thành của e mog a chị hồi âm vì lần đó os cũng tầm 5p k liên tục ạ e đọc trên dd mình e cũng yên tâm a chị khẳng định lại 1 câu cho e mỗi khj lo lắng vào đọc lại đc k ạ e hỏi đễ boết nguy cơ cuả mình để có cách xử lý chứ e k muốn lôi vk e vào ch này a chj hỉu cho e e nói hơi nhju mog a chj đọc kĩ ạ cám ơn anh chị

toichuaroi
08-12-2015, 08:21
sao a chị k hồi âm ạ e đang chờ sự tư vấn và giúp đỡ của a chi ạ tối nay tân hôn e rồi hic

Buonqua
08-12-2015, 08:42
sao a chị k hồi âm ạ e đang chờ sự tư vấn và giúp đỡ của a chi ạ tối nay tân hôn e rồi hic
Trường hợp của bạn đã tham vấn không có nguy cơ thì bạn hoàn toàn an tâm. Chúc bạn trăm năm hạnh phúc.

toichuaroi
08-12-2015, 08:53
Trường hợp của bạn đã tham vấn không có nguy cơ thì bạn hoàn toàn an tâm. Chúc bạn trăm năm hạnh phúc.
cám ơn anh nhìu lắm

toichuaroi
08-12-2015, 10:12
Trường hợp của bạn đã tham vấn không có nguy cơ thì bạn hoàn toàn an tâm. Chúc bạn trăm năm hạnh phúc. di rc dâu ở miền tây mà e cứ sngj rồi lo sợ k dc vui có a tư vấn e yên tâm hơn nhìu rồi ạ

Buonqua
08-12-2015, 10:13
di rc dâu ở miền tây mà e cứ sngj rồi lo sợ k dc vui có a tư vấn e yên tâm hơn nhìu rồi ạ
không sao đâu bạn. Toàn tâm toàn ý vào đám cưới.

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 12:13
ngày mai đám cưới của e e đã xn viêm gan b vs giang mai âm tính k bị lậu k bị smg a tuấn và các a chị ơi e có nên quan hệ bình thường vs vợ e k chỉ còn hiv là e k xn vì a chị nói k có nguy cơ cuộc đời e chưa qhtd vs ai bao giờ chỉ os duy nhất 1 lần đó thôi ạ lỗi lầm của e e k muốn lôi vk e vào đâu ạ theo a chị e có nên đi xn cho chắc k vì e sợ đi xn lắm mong a chị cho e 1 lời khuyên e nên đi xn hiv hay khỏi qhtd vs vk e bình thường ạ vài lời chân thành của e mog a chị hồi âm vì lần đó os cũng tầm 5p k liên tục ạ e đọc trên dd mình e cũng yên tâm a chị khẳng định lại 1 câu cho e mỗi khj lo lắng vào đọc lại đc k ạ e hỏi đễ boết nguy cơ cuả mình để có cách xử lý chứ e k muốn lôi vk e vào ch này a chj hỉu cho e e nói hơi nhju mog a chj đọc kĩ ạ cám ơn anh chị
Bạn có XN đến Tết Công Gô cũng ko tìm ra Ết cho bạn xào lăn

toichuaroi
08-12-2015, 12:53
Bạn có XN đến Tết Công Gô cũng ko tìm ra Ết cho bạn xào lăn

có lời nói này của anh songchung e thấy yên tâm hơn e chưa qhtd bao giờ e chừa rồi bây giờ e sẽ tập trung lo cho gia đình nhỏ của mình hihi

toichuaroi
08-12-2015, 12:55
e đang làm lễ cưới đây a songchung nói vậy e vui lắm a ơi e có thể thoải mái động phòng vs vk e rồi k có mấy a tư vấn e k dám làm j vk e mắc công vk e nghj ngờ e này nọ 1 lần nữa cảm ơn mấy anh

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 13:07
e đang làm lễ cưới đây a songchung nói vậy e vui lắm a ơi e có thể thoải mái động phòng vs vk e rồi k có mấy a tư vấn e k dám làm j vk e mắc công vk e nghj ngờ e này nọ 1 lần nữa cảm ơn mấy anh

Bạn hoàn toàn yên tâm với những gì BQT chia sẻ