PDA

View Full Version : quan he tinh duc co dung bao cao su

chuyendoitoi
01-10-2015, 19:22
xin chào anh chị ban quản trị . chiều hôm qua em có quan hệ với gái bán dăm. cô ấy có dùng miệng nút vào dương vật em và cô ấy nút 1 cái thì lấy khăn lau lỗ sáu dương vật em 1 cái chắc có lẽ cô ta sợ nút nhầm tinh dịch của em. và cô ấy có liếm phần da bìu tinh hoàn của em., và vùng da bìu tinh hoàn của em mới ( bị phỏng xong và vừa liền mài và vừa tróc mài xong lớp da ây ko phải là vết thương hỡ và không có chãy máu.nhưng vì vừa liền mài nên lớp da còn hơi mỏng có màu hồng)à ròi cô ấy đeo bao cao su cho em và quan hệ trong lúc quan hệ phần da bìu tinh hoàn em nêu trên có quẹt ma sát ở phía dưới tấn sinh môn. và quan hệ khoản 5p em xuất tinh trong bcs. em đã kiểm tra lại bcs thấy vẫn nguyên vẹn ko rách ko lũng vì tinh trùng còn trong đó. và xong là em đi vào nhà wc dùng nước nóng rữa liền em rữa sơ 1 lần nước nóng . và dùng dung dịch vệ sinh nam rữa thêm 2 lần rất kĩ ở dương vật và tinh hoàn. và lúc đó em có nhìn thấy phần viền ở quy đầu dương vật có 1 dốm bầm bầm nhỏ nhỏ khoản bằng hạt đậu xanh. hôm nai em vẫn còn nhìn thấy. nhưng ko đau ko rát ko có gì khác thường ngoài vết đó. ,.
VẬY XIN CHO EM HỎI
em có nguy cơ bệnh HIV. hoặc những bệnh xã hội khác không ví dụ như ( sùi màu gà. lậu ,giang mai .vv)
và em có nên đi uống thuốc chống phơi nhiễm không. và có thuốc nào uồng ngừa những bệnh xã hội không.
xin giãi đáp cụ thể cho em biết em bân khuân và lo lắng quá. sụ viec diễn ra từ 17h ngày hôm qua. xin giải đáp giúp em . xin cảm ơn,.

Tuanmecsedec
01-10-2015, 22:04
xin chào anh chị ban quản trị . chiều hôm qua em có quan hệ với gái bán dăm. cô ấy có dùng miệng nút vào dương vật em và cô ấy nút 1 cái thì lấy khăn lau lỗ sáu dương vật em 1 cái chắc có lẽ cô ta sợ nút nhầm tinh dịch của em. và cô ấy có liếm phần da bìu tinh hoàn của em., và vùng da bìu tinh hoàn của em mới ( bị phỏng xong và vừa liền mài và vừa tróc mài xong lớp da ây ko phải là vết thương hỡ và không có chãy máu.nhưng vì vừa liền mài nên lớp da còn hơi mỏng có màu hồng)à ròi cô ấy đeo bao cao su cho em và quan hệ trong lúc quan hệ phần da bìu tinh hoàn em nêu trên có quẹt ma sát ở phía dưới tấn sinh môn. và quan hệ khoản 5p em xuất tinh trong bcs. em đã kiểm tra lại bcs thấy vẫn nguyên vẹn ko rách ko lũng vì tinh trùng còn trong đó. và xong là em đi vào nhà wc dùng nước nóng rữa liền em rữa sơ 1 lần nước nóng . và dùng dung dịch vệ sinh nam rữa thêm 2 lần rất kĩ ở dương vật và tinh hoàn. và lúc đó em có nhìn thấy phần viền ở quy đầu dương vật có 1 dốm bầm bầm nhỏ nhỏ khoản bằng hạt đậu xanh. hôm nai em vẫn còn nhìn thấy. nhưng ko đau ko rát ko có gì khác thường ngoài vết đó. ,.
VẬY XIN CHO EM HỎI
em có nguy cơ bệnh HIV. hoặc những bệnh xã hội khác không ví dụ như ( sùi màu gà. lậu ,giang mai .vv)
và em có nên đi uống thuốc chống phơi nhiễm không. và có thuốc nào uồng ngừa những bệnh xã hội không.
xin giãi đáp cụ thể cho em biết em bân khuân và lo lắng quá. sụ viec diễn ra từ 17h ngày hôm qua. xin giải đáp giúp em . xin cảm ơn,.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

chuyendoitoi
02-10-2015, 19:17
anh ơi. vậy cho em hỏi là gái bán dâm có nút dv em khoản 5s /10s xong dùng khăn lau lỗ sáu, và nút khoản 3,4 caí trong vòng khoản 1 phút ( CÓ DÙNG KHĂN LAU SAU MỔI LẦN NÚT) và phía dưới lớp bìu da tinh hoàn em bị phỏng mới lành mới làm da non không chảy máu ko vết thương hở chỉ mới liền da non thôi và có ma sát với tần sinh môn và dịch âm đạo trong lúc quan hệ . quan hệ xong là em rữa ngay bằng nước nóng và dung dịch vệ sinh nam 3 lần ( VẬY NGUY CƠ NHIỄM BỆNH XÃ HỘI CUẢ EM LÀ BAO NHIÊU PHẦN TRĂM. NHỬNG TÌNH HUỐNG EM NÊU TRÊN CÓ GIẢM NGUY CƠ KHÔNG. XIN GIẢI ĐÁP GIÚP EM XIN CẢM ƠN.)

Nguyen Ha
02-10-2015, 19:24
anh ơi. vậy cho em hỏi là gái bán dâm có nút dv em khoản 5s /10s xong dùng khăn lau lỗ sáu, và nút khoản 3,4 caí trong vòng khoản 1 phút ( CÓ DÙNG KHĂN LAU SAU MỔI LẦN NÚT) và phía dưới lớp bìu da tinh hoàn em bị phỏng mới lành mới làm da non không chảy máu ko vết thương hở chỉ mới liền da non thôi và có ma sát với tần sinh môn và dịch âm đạo trong lúc quan hệ . quan hệ xong là em rữa ngay bằng nước nóng và dung dịch vệ sinh nam 3 lần ( VẬY NGUY CƠ NHIỄM BỆNH XÃ HỘI CUẢ EM LÀ BAO NHIÊU PHẦN TRĂM. NHỬNG TÌNH HUỐNG EM NÊU TRÊN CÓ GIẢM NGUY CƠ KHÔNG. XIN GIẢI ĐÁP GIÚP EM XIN CẢM ƠN.)
Nếu như thời gian ngắn như vậy thì bạn yên tâm ko sao.

Tuanmecsedec
02-10-2015, 19:29

Nếu vậy thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

chuyendoitoi
02-10-2015, 19:34
NGuyễn Hà và các anh chị diễn đàn ơi. những gì em kể trên là 9 xác từng chi tiết vì em đề phòng rất kỉ nên quan hệ có dùng bcs và kiểm tra bao trung lúc quan hệ xong. nhưng cô gai bán dâm ấy em lở nút vào dv em vì em sơ ý quên dờm chừng lỡ nút rồi cô ấy có dùng khăn lau nút 1 cái dùng khăn lau 1 cái nút khoản 3 cai trong 1 phút và đễm quan trọng là (phía dưới lớp bìu da tinh hoàn em bị phỏng mới lành mới làm da non không chảy máu ko vết thương hở chỉ mới liền da non thôi và có ma sát với tần sinh môn và dịch âm đạo trong lúc quan hệ ) như vậy thì em có nguy cơ không em có nên làm xét nghiệm không. xét nghiệm ở nơi nào là tốt nhất em ở HCM. xin tư vấn giúp em em mất ăn mất ngủ hôm qua nay hjx. hjx.

Nguyen Ha
02-10-2015, 19:38
NGuyễn Hà và các anh chị diễn đàn ơi. những gì em kể trên là 9 xác từng chi tiết vì em đề phòng rất kỉ nên quan hệ có dùng bcs và kiểm tra bao trung lúc quan hệ xong. nhưng cô gai bán dâm ấy em lở nút vào dv em vì em sơ ý quên dờm chừng lỡ nút rồi cô ấy có dùng khăn lau nút 1 cái dùng khăn lau 1 cái nút khoản 3 cai trong 1 phút và đễm quan trọng là (phía dưới lớp bìu da tinh hoàn em bị phỏng mới lành mới làm da non không chảy máu ko vết thương hở chỉ mới liền da non thôi và có ma sát với tần sinh môn và dịch âm đạo trong lúc quan hệ ) như vậy thì em có nguy cơ không em có nên làm xét nghiệm không. xét nghiệm ở nơi nào là tốt nhất em ở HCM. xin tư vấn giúp em em mất ăn mất ngủ hôm qua nay hjx. hjx.

Không sao đâu yên tâm đi ko cần XN.

Tuanmecsedec
02-10-2015, 19:41

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

chuyendoitoi
02-10-2015, 19:47
Nguyen Ha;278352]Không sao đâu yên tâm đi ko cần XN.chị ơi em có hôm nhẹ lên mặt cô gái đó và lúc em quan hệ em có dùng tay sờ phí ngoài AD cô gái đó xong sờ lên mat cô gái đó vậy em hôn như thế có nguy cơ gì không ạ.. hôm qua em có thuê cô gái đó lại và không quan hệ tình dục gì cả em chĩ qua hỏi và kiểm tra xung quanh người cô ấy có bị nổi gì không thì em thấy cô gái đó . trong miện không vết loẻt ,không chảy máu. cơ thể không nổi mục gì lạ. sờ trán không bị nhiêt .. và em hỏi cô ấy có đi xét nghiệm HIV không thi cô ta bảo có xet nghiệm 3 tháng 1 lần. nhưng hoàn toàn không chút kiến thưc gì về bệnh xã hội. cô ấy còn trẻ đẹp và theo em hỏi thì có lẽ rất sợ bị bệnh.. em không biết phải làm sao em lo lắng quá. xin tư vấn giúp em ạ

Tuanmecsedec
02-10-2015, 19:49
chị ơi em có hôm nhẹ lên mặt cô gái đó và lúc em quan hệ em có dùng tay sờ phí ngoài AD cô gái đó xong sờ lên mat cô gái đó vậy em hôn như thế có nguy cơ gì không ạ.. hôm qua em có thuê cô gái đó lại và không quan hệ tình dục gì cả em chĩ qua hỏi và kiểm tra xung quanh người cô ấy có bị nổi gì không thì em thấy cô gái đó . trong miện không vết loẻt ,không chảy máu. cơ thể không nổi mục gì lạ. sờ trán không bị nhiêt .. và em hỏi cô ấy có đi xét nghiệm HIV không thi cô ta bảo có xet nghiệm 3 tháng 1 lần. nhưng hoàn toàn không chút kiến thưc gì về bệnh xã hội. cô ấy còn trẻ đẹp và theo em hỏi thì có lẽ rất sợ bị bệnh.. em không biết phải làm sao em lo lắng quá. xin tư vấn giúp em ạ

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn,đừng Spam lập lại chỉ 1 câu hỏi.

chuyendoitoi
02-10-2015, 19:50
thư các anh chị ban quản trị em xin bổ sung ý câu hỏi là nhưng vấn đề em nêu trên có nguy cơ mắc (BỆNH XÃ HỘI ) không ạ

Nguyen Ha
02-10-2015, 19:51
chị ơi em có hôm nhẹ lên mặt cô gái đó và lúc em quan hệ em có dùng tay sờ phí ngoài AD cô gái đó xong sờ lên mat cô gái đó vậy em hôn như thế có nguy cơ gì không ạ.. hôm qua em có thuê cô gái đó lại và không quan hệ tình dục gì cả em chĩ qua hỏi và kiểm tra xung quanh người cô ấy có bị nổi gì không thì em thấy cô gái đó . trong miện không vết loẻt ,không chảy máu. cơ thể không nổi mục gì lạ. sờ trán không bị nhiêt .. và em hỏi cô ấy có đi xét nghiệm HIV không thi cô ta bảo có xet nghiệm 3 tháng 1 lần. nhưng hoàn toàn không chút kiến thưc gì về bệnh xã hội. cô ấy còn trẻ đẹp và theo em hỏi thì có lẽ rất sợ bị bệnh.. em không biết phải làm sao em lo lắng quá. xin tư vấn giúp em ạ
Trường hợp của bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, yên tâm đi.

chuyendoitoi
02-10-2015, 19:56
vâng em xin cảm ơn Anh tuấn và chị hà

Tuanmecsedec
02-10-2015, 19:57
thư các anh chị ban quản trị em xin bổ sung ý câu hỏi là nhưng vấn đề em nêu trên có nguy cơ mắc (BỆNH XÃ HỘI ) không ạ

Những gì bạn kể chi tiết như vậy và thời gian như vậy thì yên tâm không nguy cơ bệnh nào hết.

chuyendoitoi
05-10-2015, 19:21
mấy anh chị ơi xin cho em hỏi 1 vấn đề nho. EM hỏi câu nài nghe có vẽ ngớ ngẩn .. nếu như tình trạng của em GMD Nút DV em có thể lâu hơn 1 tí ví dụ như nút khoản 30s đê 40s 1 lần và nút khoản 3 /4 lần thì em có bị nhiển bệnh xã hội không .. mấy hôm nay không phải do em suy diễn không mà em lo lắng quá. nhưng gì em kể như trên là 9 xác hoàn toàn chỉ có điêu em thắc mắc là nếu ví dụ thời gian GMD nút cho em lau hon 1 xíu thì em có bi nhiẽm benh xa hoi khong. xin cho em biết ( NẾU NÚT DV THÌ KHOẢN THƠI GIAN TỐI ĐA LÀ BAO NHIÊU LÀ SẼ NHIỄM BỆNH. VÀ CHO EM HỎI LÀ PHẦN DA MỚI LÀNH EM NỆU NHƯ TRỆN LIÊU CÓ ẢNH HƯỠNG GÌ KHÔNG.?) em có đọc được 1 thông tin là nếu người A os cho người B thì người A sẽ có nguy cơ nhiễm không phải người B . liệu như vây có đúng không.
mong anh chị giải đáp giúp em. chó em bớt tress. mấy hôm nay cứ sáng ngủ dây là em kiểm tra khắp người xem có nỗi gì lạ không . nhưng không thây gì hết . em có cảm giác bản thân em mất giá trị sao ấy,. em có nên đi xét nghiệm không? em lo lắng quá.
( CHo em xin lỗi vì cứ hỏi tới hỏi lui 1 chuyện )

Nguyen Ha
05-10-2015, 19:25
mấy anh chị ơi xin cho em hỏi 1 vấn đề nho. EM hỏi câu nài nghe có vẽ ngớ ngẩn .. nếu như tình trạng của em GMD Nút DV em có thể lâu hơn 1 tí ví dụ như nút khoản 30s đê 40s 1 lần và nút khoản 3 /4 lần thì em có bị nhiển bệnh xã hội không .. mấy hôm nay không phải do em suy diễn không mà em lo lắng quá. nhưng gì em kể như trên là 9 xác hoàn toàn chỉ có điêu em thắc mắc là nếu ví dụ thời gian GMD nút cho em lau hon 1 xíu thì em có bi nhiẽm benh xa hoi khong. xin cho em biết ( NẾU NÚT DV THÌ KHOẢN THƠI GIAN TỐI ĐA LÀ BAO NHIÊU LÀ SẼ NHIỄM BỆNH. VÀ CHO EM HỎI LÀ PHẦN DA MỚI LÀNH EM NỆU NHƯ TRỆN LIÊU CÓ ẢNH HƯỠNG GÌ KHÔNG.?) em có đọc được 1 thông tin là nếu người A os cho người B thì người A sẽ có nguy cơ nhiễm không phải người B . liệu như vây có đúng không.
mong anh chị giải đáp giúp em. chó em bớt tress. mấy hôm nay cứ sáng ngủ dây là em kiểm tra khắp người xem có nỗi gì lạ không . nhưng không thây gì hết . em có cảm giác bản thân em mất giá trị sao ấy,. em có nên đi xét nghiệm không? em lo lắng quá.

Lúc 5, 10s giờ lên 30, 40s. Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ lây nhiễm càng cao nếu GMD mang mầm bệnh lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Nguyen Ha
05-10-2015, 19:25

Lúc 5, 10s giờ lên 30, 40s. Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ lây nhiễm càng cao nếu GMD mang mầm bệnh lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

chuyendoitoi
05-10-2015, 19:29
dạ em chỉ đặt giả thuyết là có thể cao hơn 5 => 10s . chứ em chứ em nhớ là chỉ năm trong khoản 5 đến 10s thôi. vì em không muốn nên cũng không cho os nhiều, . em cảm ơn chị đã tư vấn. CHẮC TẠI EM SUY DIỄN QUÁ.

Charles
05-10-2015, 19:29

Hình như bạn muốn bao giờ BQT trả lời có nguy cơ bạn mới chịu im thì phải.

Bạn cần hiểu: Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ càng lớn.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 21:26

dạ em chỉ đặt giả thuyết là có thể cao hơn 5 => 10s . chứ em chứ em nhớ là chỉ năm trong khoản 5 đến 10s thôi. vì em không muốn nên cũng không cho os nhiều, . em cảm ơn chị đã tư vấn. CHẮC TẠI EM SUY DIỄN QUÁ.

Tuanmecsedec khẳng định trường hợp của bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
05-10-2015, 21:49

đúng rồi đó bạn