PDA

View Full Version : mát sa sợ lây nhiễm HIV

minh cuong
04-10-2015, 17:48
Chào anh chị.

cách đây 10 ngày em có di mát sa. sau khi mát sa 15 phút cô gái ấy có bôi chất long để mát sa cho em sau đó cô gái đó nói em có thư giản không em nói không .và cô gái cứ sờ vào chỗ ấy của em và được một lúc phóng tinh ra luôn nhưng lúc ấy em vẫn mặc hai quần .một quần lót và quần đùi của quan mat sa đưa cho em. sau đó em ra nhà vệ sinh tắm luôn.em sợ tay cô gái bị sước.theo anh chị trường hợp của em có nguy cơ không anh chị.

minh cuong
04-10-2015, 18:34
trước khi vào nha tắm tay của em có trạm vào tay của cô gái mát sa và em có đụng vào lo sáo của em.lúc em rữa cho sạch lỗ sáo.theo anh chị trường hợp của em có nguy cơ không anh chị.3 ngày nay em rất mệt và em ngũ cả ngày thôi anh chị.

Charles
04-10-2015, 19:14
Chào anh chị.

cách đây 10 ngày em có di mát sa. sau khi mát sa 15 phút cô gái ấy có bôi chất long để mát sa cho em sau đó cô gái đó nói em có thư giản không em nói không .và cô gái cứ sờ vào chỗ ấy của em và được một lúc phóng tinh ra luôn nhưng lúc ấy em vẫn mặc hai quần .một quần lót và quần đùi của quan mat sa đưa cho em. sau đó em ra nhà vệ sinh tắm luôn.em sợ tay cô gái bị sước.theo anh chị trường hợp của em có nguy cơ không anh chị.

trước khi vào nha tắm tay của em có trạm vào tay của cô gái mát sa và em có đụng vào lo sáo của em.lúc em rữa cho sạch lỗ sáo.theo anh chị trường hợp của em có nguy cơ không anh chị.3 ngày nay em rất mệt và em ngũ cả ngày thôi anh chị.

Bạn yên tâm những bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

minh cuong
04-10-2015, 19:26
vâng em cảm ơn trương xuân và diễn đàn cho em hỏi một câu nưa thôi em có phải xét nghiệm ko a

Charles
04-10-2015, 19:35
vâng em cảm ơn trương xuân và diễn đàn cho em hỏi một câu nưa thôi em có phải xét nghiệm ko a

Bạn không có nguy cơ không cần XN.

Nguyen Ha
04-10-2015, 19:39
Chào anh chị.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguu cơ.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 07:07
Chào anh chị.

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần cần xét nghiệm.

minh cuong
14-10-2015, 21:31
chào anh chị!

hôm nay em thấy cái hạch nhỏ mọc ở cằm to bằng hạt ngô mà còn đau nửa nên em lo nên em đi xét nghiệm hiv combo sau 22 âm tính đã an toàn chưa anh chị.với cho em hỏi nếu nhiễm hiv thì hạch co to không ạ và có đau không anh chị.anh chị cho em lời khuyên.em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
14-10-2015, 21:32
chào anh chị!

hôm nay em thấy cái hạch nhỏ mọc ở cằm to bằng hạt ngô mà còn đau nửa nên em lo nên em đi xét nghiệm hiv combo sau 22 âm tính đã an toàn chưa anh chị.với cho em hỏi nếu nhiễm hiv thì hạch co to không ạ và có đau không anh chị.anh chị cho em lời khuyên.em xin cảm ơn.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này ,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

minh cuong
14-10-2015, 21:54
Em cảm ơn anh tuấn và anh chị diễn đã tư vấn cho em.em xin cảm ơn rất nhiều.

Nguyen Ha
15-10-2015, 05:27
chào anh chị!

XN âm tính rồi xả stress đi thôi.

minh cuong
19-10-2015, 09:24
chào anh chị!thật sự em rất lo lăng về hiv .hôm qua em có đi làm về gặp anh bị tai nạn em co trở người ấy vào bệnh viện nhưng do tay người ấy có chảy máu và và tay em có chạm vào chổ máu của người đó nhưng tay em không bị chầy sước sau đó 15 phút em vào nhà vệ sinh em rưa tay bằng sa phòng .theo anh chị thì em có nguy cơ không a.em cần phải uống thuôc không anh chị .anh chị cho em lời khuyên .thật sự em rất lo lắng.

Nguyen Ha
19-10-2015, 09:26
chào anh chị!thật sự em rất lo lăng về hiv .hôm qua em có đi làm về gặp anh bị tai nạn em co trở người ấy vào bệnh viện nhưng do tay người ấy có chảy máu và và tay em có chạm vào chổ máu của người đó nhưng tay em không bị chầy sước sau đó 15 phút em vào nhà vệ sinh em rưa tay bằng sa phòng .theo anh chị thì em có nguy cơ không a.em cần phải uống thuôc không anh chị .anh chị cho em lời khuyên .thật sự em rất lo lắng.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ. Không cần uống thuốc gì cả.

minh cuong
19-10-2015, 09:51
vâng em xin cảm ơn thật sự không có nguy cơ phải không anh chị cả đêm hôm qua không sao em ngu được.

Nguyen Ha
19-10-2015, 10:33
vâng em xin cảm ơn thật sự không có nguy cơ phải không anh chị cả đêm hôm qua không sao em ngu được.

Thật sự hay sự thật là 100% không có nguy cơ. Kê cao gối ngủ đi.

Charles
19-10-2015, 10:34

HIV muốn xâm nhập phải có cửa vào, tay bạn không sao cả thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-10-2015, 10:54

Những gì bạn kể làm gì có nguy cơ đâu mà xoắn lên bạn.

minh cuong
19-10-2015, 16:24
em cảm ơn anh tuấn chị hà anh trường xuân và anh chị trong diễn đàn chúc anh chị buổi tối thật vui vẽ.em cảm ơn anh chị rất nhiều.