PDA

View Full Version : Nguy cơ hiv kích dục bằng miệng,quan hệ có sử dụng bao cao su.

qualolang
14-10-2013, 17:55
Chào anh chị trên diễn đàn. Em có vấn đề nhờ anh chị tư vấn giúp. Đêm ngày 12/10 em có đi masage, lúc GMD os bằng miệng cho em, em có dùng tay đang bị trầy xước măng rô có rươm rướm máu đưa vào sâu âm đạo của GMD khoảng 2 hoặc 3 phút tay em dính nhiều dịch âm đạo. Sau đó em qhtd có sử dụng BCS. Vậy cho em hỏi trường hợp của em có vấn đề gì không ạ. Do kiến thức còn hạn hẹp nhờ anh chị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
14-10-2013, 18:00
Chào anh chị trên diễn đàn. Em có vấn đề nhờ anh chị tư vấn giúp. Đêm ngày 12/10 em có đi masage, lúc GMD os bằng miệng cho em, em có dùng tay đang bị trầy xước măng rô có rươm rướm máu đưa vào sâu âm đạo của GMD khoảng 2 hoặc 3 phút tay em dính nhiều dịch âm đạo. Sau đó em qhtd có sử dụng BCS. Vậy cho em hỏi trường hợp của em có vấn đề gì không ạ. Do kiến thức còn hạn hẹp nhờ anh chị tư vấn giúp em.

Vấn đề kích dục bằng miệng và vết xước măng rô thì bạn yên tâm về HIV và quan hệ có sử dụng bao cao su là không có nguy cơ.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Nguyen Ha
14-10-2013, 18:49
Bạn yên tâm rằng những gì bạn kể không có nguy cơ lây nhiễm HIV.