PDA

View Full Version : xin anh tuấn và anh chị có kinh nghiệm tư vấn ạ

xin tư vấn
04-10-2015, 20:31
1 : anh chị cho hỏi có khi nào gmd bị H xong muốn hại người khác nên dùng bao cũ để sử dụng không ạ . hôm qua uống rượu vs bạn xong đi gmd ko để ý nó lấy bao ở đâu . sợ nó lấy bao cũ :(
2 : lúc xong e ko để ý kiểm tra bcs . chỉ nhìn qua ko để ý có tình trùng trong đấy không , vs lại ko biết bao rách ko nữa . e nhớ là rút ra bao vẫn trùm đầu dv mà sợ nó rách ở dưới ko biết .
Anh chị giúp em giãi ngố cái ạ . cứ nghĩ vớ vẫn lại lo. từ nay e xin trừa
cảm ơn anh chị rất nhiều . có hỏi câu nào ngớ ngẫn mong anh chị bỏ qua ạ

Charles
04-10-2015, 20:38
1 : anh chị cho hỏi có khi nào gmd bị H xong muốn hại người khác nên dùng bao cũ để sử dụng không ạ . hôm qua uống rượu vs bạn xong đi gmd ko để ý nó lấy bao ở đâu . sợ nó lấy bao cũ :(
2 : lúc xong e ko để ý kiểm tra bcs . chỉ nhìn qua ko để ý có tình trùng trong đấy không , vs lại ko biết bao rách ko nữa . e nhớ là rút ra bao vẫn trùm đầu dv mà sợ nó rách ở dưới ko biết .

1. BCS nếu đã sử dụng chỉ cần để một lúc bốc mùi sặc lên rồi, bố ai để đó mà ngửi được. Vấn đề này bạn chỉ suy diễn thôi, vì GMD sử dụng BCS cũng để bảo vệ chính họ.

2. Bạn quan hệ xong thấy BCS vẫn trùm hết DV như vậy bao không sự cố gì.

Tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

xin tư vấn
04-10-2015, 20:43
vâng . tại em cứ sợ gmd bị rồi đi truyền cho người khác :( . tiện đây cho em hỏi là nếu máu đi vào lỗ tiểu thì có bị lây hiv đk không ạ . e đang thắc mắc . e cảm ơn ạ

Charles
04-10-2015, 20:46
vâng . tại em cứ sợ gmd bị rồi đi truyền cho người khác :( . tiện đây cho em hỏi là nếu máu đi vào lỗ tiểu thì có bị lây hiv đk không ạ . e đang thắc mắc . e cảm ơn ạ

Bạn hỏi máu đi vào lỗ tiểu, vậy máu ở đâu ra và đi vào lỗ tiểu kiểu gì???

xin tư vấn
04-10-2015, 20:48
tại e đang thắc mắc vậy có bị đk không chứ không có ý gì a. . mong a thông cảm

Charles
04-10-2015, 20:58
tại e đang thắc mắc vậy có bị đk không chứ không có ý gì a. . mong a thông cảm

Nếu máu đi vào lỗ tiểu là có nguy cơ.

xin tư vấn
04-10-2015, 21:36
em cảm ơn anh Trường Xuân đã trả lời giúp em . e chỉ lo bcs bị rách mà không biết . vì lúc ấy dv không còn cứng nữa , vs lại ra rồi mà không thấy tinh trùng . e cung đọc nhiều bài của mọi người nên cũng đỡ lo . mong là không sao

Charles
05-10-2015, 07:20
em cảm ơn anh Trường Xuân đã trả lời giúp em . e chỉ lo bcs bị rách mà không biết . vì lúc ấy dv không còn cứng nữa , vs lại ra rồi mà không thấy tinh trùng . e cung đọc nhiều bài của mọi người nên cũng đỡ lo . mong là không sao

Nếu BCS rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 07:35

Bao cao su đã qua sử dụng không thể sử dụng lại được bạn.Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 07:36

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

xin tư vấn
05-10-2015, 17:49
em cảm ơn các anh đã tư vấn ạ . e xin hỏi thêm là
1 : có khi nào bcs bị rách ở phần dưới mà ko thể lòi dv ra đk không ạ . em sợ rách ở dưới mình không nhìn thấy và cảm giác đk
2 : vì e đeo bao vào quan hệ một lúc tâm mấy phút thôi xong dv bị tuột ra thì xt luôn ở ngoài khi đang đeo bao . sau e cho vào tiếp đk vài lần rồi dv nhỏ lại xong e rút ra luôn . e sợ lúc đấy nhỏ lại rồi có rách cũng không lòi dv ra ấy ạ .
vì không kiểm tra bao nên ms lo thế này . mong a tư vấn cho e nốt lần này để yên tâm . e không làm phiền nữa ạ.

Nguyen Ha
05-10-2015, 19:07
1 : có khi nào bcs bị rách ở phần dưới mà ko thể lòi dv ra đk không ạ . em sợ rách ở dưới mình không nhìn thấy và cảm giác đk
2 : vì e đeo bao vào quan hệ một lúc tâm mấy phút thôi xong dv bị tuột ra thì xt luôn ở ngoài khi đang đeo bao . sau e cho vào tiếp đk vài lần rồi dv nhỏ lại xong e rút ra luôn . e sợ lúc đấy nhỏ lại rồi có rách cũng không lòi dv ra ấy ạ .
vì không kiểm tra bao nên ms lo thế này . mong a tư vấn cho e nốt lần này để yên tâm . e không làm phiền nữa ạ.
1 và 2 không xảy ra. Đã rách là lòi hẳn đầu dv ra.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 21:20

Nếu bao cao su bị rách là rách toẹt ra,lòi đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn quan hệ thì mới có nguy cơ ,thường như vậy có thể cảm nhận trong lúc quan hệ và sau khi xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
05-10-2015, 21:59

trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu

xin tư vấn
08-10-2015, 11:18
Dù đã đk cái anh chị tư vấn ko sao . mà e lên mạng đọc thấy nhiều ng bị rách bao mà ko biết vs lại rách một ít như ngón tay út... Đọc xong lại sợ mấy ac ạ . Nếu hôm đấy kiểm tra bao thì tốt quá . e ms đk có mấy ngày . chờ xét nghiệm thì lâu quá

Tuanmecsedec
08-10-2015, 11:22
Dù đã đk cái anh chị tư vấn ko sao . mà e lên mạng đọc thấy nhiều ng bị rách bao mà ko biết vs lại rách một ít như ngón tay út... Đọc xong lại sợ mấy ac ạ . Nếu hôm đấy kiểm tra bao thì tốt quá . e ms đk có mấy ngày . chờ xét nghiệm thì lâu quá ������������

Bạn yên tâm khi đến Diendanhiv.vn

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Charles
08-10-2015, 11:22
Dù đã đk cái anh chị tư vấn ko sao . mà e lên mạng đọc thấy nhiều ng bị rách bao mà ko biết vs lại rách một ít như ngón tay út... Đọc xong lại sợ mấy ac ạ . Nếu hôm đấy kiểm tra bao thì tốt quá . e ms đk có mấy ngày . chờ xét nghiệm thì lâu quá

Bạn hãy yên tâm những gì đã tư vấn đi.

xin tư vấn
09-10-2015, 23:28
Anh chị ơi cho e hỏi thêm ạ.
1 : lúc e xt ở ngoài khi đang đeo bao xong e đưa vào tiếp như e nói ở trên . nếu bao rách dù một lỗ đút vào sẽ có cảm giác cọ khác như có thể cọ vào lông là biết pải không . lúc vào tinh dịch sẽ trào ra dù một ít và gmd cũng sẽ cảm nhận đk đúng không ạ .
2 : lúc e vào tiếp đấy dv đang còn giật giật 1. 2 cái . xong tầm 5 nhịp thì xìu dần xuống . xong gmd bảo a ra rồi. Chắc gmd thấy e giật giật vs xìu xuống nên mới biết e ra chứ ko pải do cảm thấy có tinh trùng nên mới biết pải không mấy anh chị . xong trận gmd chỉ vào phòng tắm xối qua nước rồi đi . ko thấy ns gì .
A.c nhận định xem e nghĩ vậy đúng ko ạ . cứ nghĩ đến h là e lại mất ăn mất ngủ . e biết e non gan mong ac thông cảm ạ

Tuanmecsedec
10-10-2015, 05:27
Anh chị ơi cho e hỏi thêm ạ.
1 : lúc e xt ở ngoài khi đang đeo bao xong e đưa vào tiếp như e nói ở trên . nếu bao rách dù một lỗ đút vào sẽ có cảm giác cọ khác như có thể cọ vào lông là biết pải không . lúc vào tinh dịch sẽ trào ra dù một ít và gmd cũng sẽ cảm nhận đk đúng không ạ .
2 : lúc e vào tiếp đấy dv đang còn giật giật 1. 2 cái . xong tầm 5 nhịp thì xìu dần xuống . xong gmd bảo a ra rồi. Chắc gmd thấy e giật giật vs xìu xuống nên mới biết e ra chứ ko pải do cảm thấy có tinh trùng nên mới biết pải không mấy anh chị . xong trận gmd chỉ vào phòng tắm xối qua nước rồi đi . ko thấy ns gì .
A.c nhận định xem e nghĩ vậy đúng ko ạ . cứ nghĩ đến h là e lại mất ăn mất ngủ . e biết e non gan mong ac thông cảm ạ

Những gì bạn nhận định đúng rồi,bạn yên tâm không sao đâu.

xin tư vấn
16-10-2015, 17:15
Anh chị ơi. E chờ đến đủ 2 tháng xét nghiệm combo đk ko ạ . vs lại ở thanh hóa có chỗ nào xet nghiệm cb ko ạ

Nguyen Ha
16-10-2015, 17:25
Anh chị ơi. E chờ đến đủ 2 tháng xét nghiệm combo đk ko ạ . vs lại ở thanh hóa có chỗ nào xet nghiệm cb ko ạ

Thanh hóa chưa có XN combo, chỉ có test nhanh thôi.

xin tư vấn
19-10-2015, 09:18
Vâng ạ . trường hợp e có cần pải đi xét nghiệm ko chị . mấy nay e thấy đau khắp người . cơ lại cứ giật giật liên tục khi thả lỏng

Nguyen Ha
19-10-2015, 09:27
Vâng ạ . trường hợp e có cần pải đi xét nghiệm ko chị . mấy nay e thấy đau khắp người . cơ lại cứ giật giật liên tục khi thả lỏng

Không có nguy cơ không cần XN.

Tuanmecsedec
19-10-2015, 10:52

Bạn xét nghiệm tìm con gì?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

xin tư vấn
09-11-2015, 16:45
Anh chị ơi . qua hơn một tháng thì có lần e khạc đờm có tí máu . đau họng , trưa qua e ngủ dậy thì người nó mệt ko ngồi dậy nỗi . trời đang nắng e e thấy hơi lạnh lạnh. Có pải triệu trứng gì ko ạ

Tuanmecsedec
09-11-2015, 16:48
Anh chị ơi . qua hơn một tháng thì có lần e khạc đờm có tí máu . đau họng , trưa qua e ngủ dậy thì người nó mệt ko ngồi dậy nỗi . trời đang nắng e e thấy hơi lạnh lạnh. Có pải triệu trứng gì ko ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.Vấn đề bạn khạc đờm có tí máu là do bạn viêm họng đấy.

xin tư vấn
09-11-2015, 16:58
Dạ vâng . nay e còn bị tiêu chảy từ sáng tới h . e lo quá

Tuanmecsedec
09-11-2015, 17:00
Dạ vâng . nay e còn bị tiêu chảy từ sáng tới h . e lo quá

Nếu bạn Stress quá thì gây ra những hiện tượng này.Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

xin tư vấn
09-11-2015, 17:05
Thực ra thì đợt này e ko còn nghĩ đến nữa . nên ko bị stress ạ . có lúc trưa qua e uống 2 chai bia xong đi ngủ . dậy là nó mệt thôi rồi ạ

Charles
09-11-2015, 18:30
Thực ra thì đợt này e ko còn nghĩ đến nữa . nên ko bị stress ạ . có lúc trưa qua e uống 2 chai bia xong đi ngủ . dậy là nó mệt thôi rồi ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy hãy yên tâm.