PDA

View Full Version : Mong anh chị trả lời giúp quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

ngocduy1994
05-10-2015, 00:57
Hôm 23/9 e có đi uống bia và say, bạn em có rủ em đi qhtd ở quán cà phê đèn mờ và e đã đồng ý
E có mang bcs do gmd mang và e đã qhtd, do e say nên dv của e ko đc cương cứng nên đút vào AH thì bị trượt ra, rồi đút vào, e qh bt và khi e ko thể xt vào AH đc thì cô ấy có dùng tay kích thích và e ra
Do e say nên e ko nhớ rõ là bao có bị thủng hay ko, và e chỉ nhớ là bao ko rách và ko tuột
Khi quan hệ xong thì e về nhà e rữa tay và dv, em phát hiện là ngay lớp lông mu của e có 1 cục ghẻ khô mài kích thước khoảng 0,5 cm
Em lo là có khi nào lúc QH chất dịch ở âm đạo nó dính vào cục ghẻ đó và e sẽ nhiễm HIV hay ko?
Tâm trạng e hiện giờ rối bời, em bị sốt mấy hôm nay do viêm amidal, mà e sợ do Hiv
E lo quá mọi người ạ !!! giúp em

ptsu3
05-10-2015, 01:04
trường hợp của bạn ko có nguy cơ vì QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn .

hành vi dùng tay cho ra cũng là tình dục an toàn .

HIV ko lây qua niêm mạc cục ghẻ lông mu , bạn bị sốt do viêm amidan là bình thường .

Tóm lại hành vi của bạn hoàn toàn không có nguy cơ, lý do vì nếu BCS thủng hay tuột lúc quan hệ GMD sẽ cảm nhận được liền và sẽ thông báo ngay cho bạn , còn trường hợp ko nói gì chứng tỏ BCS ko gặp sự cố vì nếu BCS có sự cố GMD cũng sợ nhiễm HIV nếu bạn có HIV ,

Bạn an toàn

Nguyen Ha
05-10-2015, 06:02
Hôm 23/9 e có đi uống bia và say, bạn em có rủ em đi qhtd ở quán cà phê đèn mờ và e đã đồng ý
E có mang bcs do gmd mang và e đã qhtd, do e say nên dv của e ko đc cương cứng nên đút vào AH thì bị trượt ra, rồi đút vào, e qh bt và khi e ko thể xt vào AH đc thì cô ấy có dùng tay kích thích và e ra
Do e say nên e ko nhớ rõ là bao có bị thủng hay ko, và e chỉ nhớ là bao ko rách và ko tuột
Khi quan hệ xong thì e về nhà e rữa tay và dv, em phát hiện là ngay lớp lông mu của e có 1 cục ghẻ khô mài kích thước khoảng 0,5 cm
Em lo là có khi nào lúc QH chất dịch ở âm đạo nó dính vào cục ghẻ đó và e sẽ nhiễm HIV hay ko?
Tâm trạng e hiện giờ rối bời, em bị sốt mấy hôm nay do viêm amidal, mà e sợ do Hiv

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
05-10-2015, 06:38

QHTD có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 07:31

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

ngocduy1994
05-10-2015, 16:17
Dạ, em cám ơn anh chị nhiều lắm, mà cho em hỏi là hiv truyền qua máu và dịch, lỡ dịch nó dính vô cục mài ghẻ đó lỡ cục mài đó chảy nước hoac rỉ tí máu sao anh/chị

Charles
05-10-2015, 16:38
Dạ, em cám ơn anh chị nhiều lắm, mà cho em hỏi là hiv truyền qua máu và dịch, lỡ dịch nó dính vô cục mài ghẻ đó lỡ cục mài đó chảy nước hoac rỉ tí máu sao anh/chị

Như vậy cũng không sao.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 21:14

HIV không có nguy cơ như vậy bạn.

ngocduy1994
06-10-2015, 01:46
Huhu, sáng giờ e kiểm tra cổ nách bẹn của em thì e ko thấy nổi hạch gì hết, tự nhiên giờ kiểm tra sờ sau lỗ tai, cách lỗ tai 1cm thì có 1 cục gì đỏ đỏ ko biết phải hạch nổi hay con gì nó cắn nữa, chết em rồi huhu em sợ quá à

Tuanmecsedec
06-10-2015, 05:28
Huhu, sáng giờ e kiểm tra cổ nách bẹn của em thì e ko thấy nổi hạch gì hết, tự nhiên giờ kiểm tra sờ sau lỗ tai, cách lỗ tai 1cm thì có 1 cục gì đỏ đỏ ko biết phải hạch nổi hay con gì nó cắn nữa, chết em rồi huhu em sợ quá à

Bạn tìm thử có bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không.

Charles
06-10-2015, 07:13

Bạn không có nguy cơ. Hạch hay cục gì chăng nữa cũng không liên quan đến HIV nhé.

ngocduy1994
06-10-2015, 07:31
Dạ, kế bên cái hạch nhỏ đó là sau lỗ tai em, vài ngày trước e có nặn mụn to, nó chảy mụn và mũ, có khi nào bị viêm nhiễm rồi cái hạch kế bên nó mới sưng lên ko anh.. Hic

Nguyen Ha
06-10-2015, 08:36
Dạ, kế bên cái hạch nhỏ đó là sau lỗ tai em, vài ngày trước e có nặn mụn to, nó chảy mụn và mũ, có khi nào bị viêm nhiễm rồi cái hạch kế bên nó mới sưng lên ko anh.. Hic

Cái trứng cá bọc thôi mà.

Charles
06-10-2015, 09:34

Chỉ là trứng cá thôi, bạn kệ để nó chín hẳn hãy nặn ra thì sẽ hết ngay.

Tuanmecsedec
06-10-2015, 14:46

Chỉ là mụn thôi.

ngocduy1994
06-10-2015, 17:45
Dạ, em cám ơn mấy anh chị rất nhiều, cái mụt đó hôm qua hơi to bây giờ nó nhỏ lại rồi
E suy nghĩ nhiều quá anh chị ạ, em khóc em sợ lắm

Charles
06-10-2015, 18:44
Dạ, em cám ơn mấy anh chị rất nhiều, cái mụt đó hôm qua hơi to bây giờ nó nhỏ lại rồi
E suy nghĩ nhiều quá anh chị ạ, em khóc em sợ lắm

Bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi bạn.

ngocduy1994
07-10-2015, 00:15
Dạ, cám ơn anh chị nhiều ạ.. Anh chị cho em hỏi là GMD là ai cũng bị Hiv phải ko ạ? Hay là có người ko bị, tại vì khi e hỏi cô gái ấy có bị gì ko cô ấy nói ko và nói kiếm tiền nuôi gia đình và e cũng nhớ là khi quan hệ cô ấy có cầm cái đít bcs cho đừng có bị tuột khi dv e ko cương cứng

Nguyen Ha
07-10-2015, 03:54
Dạ, cám ơn anh chị nhiều ạ.. Anh chị cho em hỏi là GMD là ai cũng bị Hiv phải ko ạ? Hay là có người ko bị, tại vì khi e hỏi cô gái ấy có bị gì ko cô ấy nói ko và nói kiếm tiền nuôi gia đình và e cũng nhớ là khi quan hệ cô ấy có cầm cái đít bcs cho đừng có bị tuột khi dv e ko cương cứng

GMD là đối tượng có nguy cơ cao lây nhiễm HIV. Quan trọng ở đây là bạn QHTD có bcs là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-10-2015, 05:17

Đâu phải người hành nghề mại dâm là ai cũng có HIV hết bạn.Người hành nghề mại dâm chỉ đánh giá là đối tượng có nguy cơ cao về bị nhiễm HIV thôi,vì nghề nghiệp họ thường xuyên thay đổi bạn tình.

ngocduy1994
08-10-2015, 01:33
Dạ anh chị ơi, e cảm thấy e đau nhức tay chân và các chi khoảng 15 giây là hết, cái đó có phải bệnh hiv ko mấy anh chị, với lại cho e hỏi là khi tháo bcs ra lỡ dịch dính trên thân bao hoặc đít bao dính vào dv e thì e có bị ko, e suy nghĩ nhiều quá, e rối trí lắm mong anh chị trả lời e giúp !

Tịnh Tâm
08-10-2015, 01:40
ngocduy1994;279953]Dạ anh chị ơi, e cảm thấy e đau nhức tay chân và các chi khoảng 15 giây là hết, cái đó có phải bệnh hiv ko mấy anh chị, với lại cho e hỏi là khi tháo bcs ra lỡ dịch dính trên thân bao hoặc đít bao dính vào dv e thì e có bị ko, e suy nghĩ nhiều quá, e rối trí lắm mong anh chị trả lời e giúp !
Rối trí luôn là bệnh tâm lý của nhiều người như bạn. Bạn dùng bcs và k xảy ra rách, tuột hoàn toàn trong qhtd thì k có nguy cơ. Đừng soi mói cơ thể và suy diễn là triệu chứng hiv. Hiv k có triệu chứng nhanh như thế.

Tuanmecsedec
08-10-2015, 05:33
Dạ anh chị ơi, e cảm thấy e đau nhức tay chân và các chi khoảng 15 giây là hết, cái đó có phải bệnh hiv ko mấy anh chị, với lại cho e hỏi là khi tháo bcs ra lỡ dịch dính trên thân bao hoặc đít bao dính vào dv e thì e có bị ko, e suy nghĩ nhiều quá, e rối trí lắm mong anh chị trả lời e giúp !

Đây là hiện tượng do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ.

ngocduy1994
09-10-2015, 01:38
Anh ơi cho D hỏi là tại sao Hiv ko lây qua cục ghẻ lông mu vậy? E cám ơn anh chị nhiều lắm !

Charles
09-10-2015, 06:03
Anh ơi cho D hỏi là tại sao Hiv ko lây qua cục ghẻ lông mu vậy? E cám ơn anh chị nhiều lắm !

Vì ghẻ ngứa không phải là vết thương hở nên virus không xâm nhập được.

Tuanmecsedec
09-10-2015, 07:11

Đó không phải là một vết thương hở bạn.

ngocduy1994
09-10-2015, 14:42
Anh chị ơi, e quên hỏi anh chị là e bị bệnh trĩ, e nằm xuống nệm của gmd lỡ tấm nệm dính dịch tiết thì e có nhiễm Hiv ko ạ

Buonqua
09-10-2015, 14:45
Anh chị ơi, e quên hỏi anh chị là e bị bệnh trĩ, e nằm xuống nệm của gmd lỡ tấm nệm dính dịch tiết thì e có nhiễm Hiv ko ạ
Bạn không nên dùng từ "lỡ" để nhờ mọi người tư vấn. Riêng trường hợp của bạn thì hoàn toàn yên tâm.

Tuanmecsedec
09-10-2015, 15:03

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: các anh tư vấn giúp em: HIV có lây qua Grap giường??? (http://diendanhiv.vn/threads/15818-cac-anh-tu-van-giup-em-HIV-co-lay-qua-Grap-giuong)
Chủ đề: Nhờ BQT tư vấn dùm mình với sợ dịch dính trên giường vào vết thương (http://diendanhiv.vn/threads/32102-Nho-BQT-tu-van-dum-minh-voi-so-dich-dinh-tren-giuong-vao-vet-thuong)
Chủ đề: Em xin tư vấn??? sợ vết thương dính dịch ở giường (http://diendanhiv.vn/threads/21630-Em-xin-tu-van-so-vet-thuong-dinh-dich-o-giuong)
Chủ đề: các anh tư vấn giúp em: HIV có lây qua Grap giường??? (http://diendanhiv.vn/threads/15818-cac-anh-tu-van-giup-em-HIV-co-lay-qua-Grap-giuong)
Chủ đề: tiếp xúc với máu trên ga giường khách sạn (http://diendanhiv.vn/threads/5726-tiep-xuc-voi-mau-tren-ga-giuong-khach-san)
Chủ đề: đi nhà nghỉ vơi bạn gái sợ lây bênh qua ga trải giương vì (http://diendanhiv.vn/threads/17425-di-nha-nghi-voi-ban-gai-so-lay-benh-qua-ga-trai-giuong-vi)

ngocduy1994
09-10-2015, 15:17
E có qh kiểu gmd ở trên dv e, có khi nào dịch nó chảy từ bcs đi xuống hậu môn e ko? Cám ơn anh chị

Tuanmecsedec
09-10-2015, 15:36
E có qh kiểu gmd ở trên dv e, có khi nào dịch nó chảy từ bcs đi xuống hậu môn e ko? Cám ơn anh chị

Làm gì có chuyện này bạn,bạn làm như dịch âm đạo là thác Cam Ly Đà Lạt vậy.

ngocduy1994
09-10-2015, 16:09
Anh ơi, cái cục ghẻ nhỏ của e ở mu nó khô mài là virus hiv ko lây qua đc đúng ko anh, e nói thật với anh là e ko biết nó có khô mài hay chải nước ko nữa mà e chỉ nhớ là cục đó tồn tại hơi lâu rồi

Tuanmecsedec
09-10-2015, 16:12
Anh ơi, cái cục ghẻ nhỏ của e ở mu nó khô mài là virus hiv ko lây qua đc đúng ko anh, e nói thật với anh là e ko biết nó có khô mài hay chải nước ko nữa mà e chỉ nhớ là cục đó tồn tại hơi lâu rồi

Không có nguy cơ đâu,bạn yên tâm đi.

ngocduy1994
09-10-2015, 16:42
AKhi cô ấy thủ dâm cho e xuấ tinh thì cô ấy tháo BCS rồi đưa e miếng khăn giấy ướt để lao dv, anh ơi có khi nào tay cô ấy dính dịch tiết vào khăn giấy rồi e lau vào bị nhiễm HIV ko anh?
Mấy ngày nay e đau khổ dằn vặt lắm anh à, em chỉ muốn khóc thôi, e nghe lời bạn xấu dụ dỗ, em cầu mong sao e ko bị bệnh, em sợ quá anh à, em thấy tội lỗi lắm

Charles
09-10-2015, 19:29
AKhi cô ấy thủ dâm cho e xuấ tinh thì cô ấy tháo BCS rồi đưa e miếng khăn giấy ướt để lao dv, anh ơi có khi nào tay cô ấy dính dịch tiết vào khăn giấy rồi e lau vào bị nhiễm HIV ko anh?
Mấy ngày nay e đau khổ dằn vặt lắm anh à, em chỉ muốn khóc thôi, e nghe lời bạn xấu dụ dỗ, em cầu mong sao e ko bị bệnh, em sợ quá anh à, em thấy tội lỗi lắm

Như thế không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
09-10-2015, 19:35

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

ngocduy1994
09-10-2015, 23:19
Còn một câu hỏi e chợt nhớ ra đó là em có múp vú gmd khoảng 4 giây thì nhả ra mà em có cái răng sâu ở dưới ko biết có chảy máu hay ko nhưng lỗ sâu to
Trường hợp này có bị nhiễm Hiv ko anh, em sợ vú gmd trầy xước

Tuanmecsedec
10-10-2015, 05:26
Còn một câu hỏi e chợt nhớ ra đó là em có múp vú gmd khoảng 4 giây thì nhả ra mà em có cái răng sâu ở dưới ko biết có chảy máu hay ko nhưng lỗ sâu to

Không có nguy cơ luôn bạn.

Charles
10-10-2015, 06:50

Như thế cũng không có nguy cơ.

ngocduy1994
10-10-2015, 15:57
E cám ơn anh chị nhiều nhé! Em đỡ stress nhiều rồi, vậy e có cần xét nghiệm ko vậy

xuanxanh
10-10-2015, 17:23
E cám ơn anh chị nhiều nhé! Em đỡ stress nhiều rồi, vậy e có cần xét nghiệm ko vậy

Ko có nguy cơ ~ ko phải xét nghiệm.

Tuanmecsedec
10-10-2015, 17:40

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vậy bạn hỏi có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

ngocduy1994
11-10-2015, 21:07
anh ơi tại sao e gọi đt tổng đài tư vấn là cái mụn có có nguy cơ hiv anh? huhu chết e mất, e lo quá( cái mụn ghẻ đã khô mài khoảng 1cm có cái lỗ nhỏ đã lâu, nhưng e ko biết nó có chảy nước ko nữa)

Tuanmecsedec
11-10-2015, 21:25
anh ơi tại sao e gọi đt tổng đài tư vấn là cái mụn có có nguy cơ hiv anh? huhu chết e mất, e lo quá( cái mụn ghẻ đã khô mài khoảng 1cm có cái lỗ nhỏ đã lâu, nhưng e ko biết nó có chảy nước ko nữa)

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Hoặc bạn đọc thêm chủ đề này lời nhận xét của thành viên.

Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

ngocduy1994
11-10-2015, 23:38
Anh có thể giải thích rõ cho em hiểu về hạt mụn khô mài ( lỡ có rĩ nước) của em tại sao ko bị nhiễm HIV ko anh? Em cảm ơn anh nhiều, vì em quá hoang mang nên cần anh giải thích

Charles
12-10-2015, 06:39
Anh có thể giải thích rõ cho em hiểu về hạt mụn khô mài ( lỡ có rĩ nước) của em tại sao ko bị nhiễm HIV ko anh? Em cảm ơn anh nhiều, vì em quá hoang mang nên cần anh giải thích

Vì đó không phải là vết thương hở.

Tuanmecsedec
12-10-2015, 08:58

Mụn không phải là vết thương hở rồi,với lại đã khô mài như là nhà đã đóng cửa thì có kẻ trộm nào mà vào được.

ngocduy1994
13-10-2015, 22:35
Anh Tuấn ơi, huhu, hôm trước em nằm mơ e bị nhiễm HIV với lại anh cho em hỏi là nếu tuột bcs thì có tròng vào dv rồi quan hệ nữa đc ko? Vì e nhớ dv e ko cương cứng sợ tuột bao mà mình ko biết vs e có nhớ là dv e ko cứng lắm nên trượt ra âm đạo gmd lúc đó e nhìn thấy còn mang bcs

Nguyen Ha
14-10-2015, 05:43
Anh Tuấn ơi, huhu, hôm trước em nằm mơ e bị nhiễm HIV với lại anh cho em hỏi là nếu tuột bcs thì có tròng vào dv rồi quan hệ nữa đc ko? Vì e nhớ dv e ko cương cứng sợ tuột bao mà mình ko biết vs e có nhớ là dv e ko cứng lắm nên trượt ra âm đạo gmd lúc đó e nhìn thấy còn mang bcs

3 trang tư vấn rồi đọc lại đi.

Tuanmecsedec
14-10-2015, 07:07

Vì bạn quá lo lắng suy nghĩ nhiều,nên ngủ nằm mơ thôi.

Khi bao cao su đã bị tuột ra khỏi dương vật thì không có cách nào mà tự mang vào lại được.

ngocduy1994
15-10-2015, 15:48
Dạ, em cám ơn anh chị diễn đàn rất nhiều, à anh Tuấn ơi, em có thể gọi đt để tư vấn trực tiếp với anh đc ko?

Tuanmecsedec
15-10-2015, 16:30
Dạ, em cám ơn anh chị diễn đàn rất nhiều, à anh Tuấn ơi, em có thể gọi đt để tư vấn trực tiếp với anh đc ko?

Số Điện thoại 098.2727.393 của Tuanmecsedec luôn luôn trực chiến để tư vấn cho các bạn.

ngocduy1994
19-10-2015, 11:10
Anh Tuấn ơi, hic em phát hiện dưới hàm trái e nổi 1 cục hạch ko đau duy chuyển đc, em bị amidal mãn tính nên ăn đồ lạnh là đau họng mà ko sốt, liệu em có nhiễm H ko a

Tuanmecsedec
19-10-2015, 11:13
Anh Tuấn ơi, hic em phát hiện dưới hàm trái e nổi 1 cục hạch ko đau duy chuyển đc, em bị amidal mãn tính nên ăn đồ lạnh là đau họng mà ko sốt, liệu em có nhiễm H ko a

Mỗi hai bên hàm ai cũng có cục hạch này.Nếu bạn tái mái tay chân mà cứ sờ,nắn,bóp hoài thì ắt nó sẽ sưng lên.Nếu bạn bị Amidal mãn tính đôi khi cũng bị sưng hạch này lên.

ngocduy1994
19-10-2015, 13:11
hạch đó thì ai cũng có mà em nói là cái hạch phía bên trái dưới hàm đó anh, gần phía lỗ tai

Tuanmecsedec
19-10-2015, 14:07
hạch đó thì ai cũng có mà em nói là cái hạch phía bên trái dưới hàm đó anh, gần phía lỗ tai

Bạn bị Amidal mãn tính đôi khi cũng bị sưng hạch này lên.

ngocduy1994
19-10-2015, 22:25
Anh Tuấn ơi, bây giờ em hoang mang lo sợ như thế này chắc em chết sớm quá, em muốn xn combo hiv, em đang ở tp hcm

Tuanmecsedec
20-10-2015, 04:46
Anh Tuấn ơi, bây giờ em hoang mang lo sợ như thế này chắc em chết sớm quá, em muốn xn combo hiv, em đang ở tp hcm

Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,sau 4 tuần bạn có thể xét nghiệm phương pháp HIV Combo tại Hòa Hảo.

ngocduy1994
22-10-2015, 23:18
Anh Tuấn, chị Hà, anh Trường Xuân cứu em với, em phát hiện dưới lưỡi của em có cái gì đó tưa tưa như sùi mào gà, huhu, em có cho gmd os dv trước khi mang bcs và em có núp vú gmd khoảng 5 giây, dương vật em ko bị mà tại sao dưới lưỡi lại bị, có khi nào em bị hiv nữa ko, huhuhu

Tuanmecsedec
23-10-2015, 05:10
Anh Tuấn, chị Hà, anh Trường Xuân cứu em với, em phát hiện dưới lưỡi của em có cái gì đó tưa tưa như sùi mào gà, huhu, em có cho gmd os dv trước khi mang bcs và em có núp vú gmd khoảng 5 giây, dương vật em ko bị mà tại sao dưới lưỡi lại bị, có khi nào em bị hiv nữa ko, huhuhu

Có thể nốt đó là do bạn nóng trong người bị nhiệt miệng thôi.

ngocduy1994
23-10-2015, 15:02
Anh Tuấn, em xem kĩ lại rồi, em xem cái lưỡi của thằng bạn e cũng i như vậy, ko phải sùi mào gà

Tuanmecsedec
23-10-2015, 15:05
Anh Tuấn, em xem kĩ lại rồi, em xem cái lưỡi của thằng bạn e cũng i như vậy, ko phải sùi mào gà

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

ngocduy1994
25-10-2015, 21:04
A Tuấn ơi, vài hôm nữa e sẽ lên Hoà Hảo xét nghiệm combo, nếu lỡ e có bị thì anh chị đừng bỏ rơi em nhé, huhu

Tuanmecsedec
25-10-2015, 21:08
A Tuấn ơi, vài hôm nữa e sẽ lên Hoà Hảo xét nghiệm combo, nếu lỡ e có bị thì anh chị đừng bỏ rơi em nhé, huhu

Bạn nói vậy là ban quản trị tư vấn bừa cho bạn hay sao.

ngocduy1994
25-10-2015, 21:19
Em ko phải có ý đó mà em nói lỡ vậy thôi, em thần kinh giấy anh ạ

Tuanmecsedec
25-10-2015, 21:19

Nguyen Ha
26-10-2015, 06:55

Thần kinh thật.

ngocduy1994
26-10-2015, 11:31
Anh Tuấn ơi, anh có chắc là cái cục mụn ghẻ khô của em nếu dịch âm đạo dính vào ko bị phải ko anh, cục đó khi quan hệ thì nó cách dv 2cm nên ko trực tiếp dính đc, có điều là lúc đó e xỉn nên cô ta đã thủ dâm cho em, em sợ tay cô ta dính dịch từ bcs chạm trúng vào đó, hôm nay e bị nóng 2 bên nách a à, ấn vào thì có 2 cục hạch nhỏ sưng như hạt đậu, em sợ quá

Nguyen Ha
26-10-2015, 12:37
Anh Tuấn ơi, anh có chắc là cái cục mụn ghẻ khô của em nếu dịch âm đạo dính vào ko bị phải ko anh, cục đó khi quan hệ thì nó cách dv 2cm nên ko trực tiếp dính đc, có điều là lúc đó e xỉn nên cô ta đã thủ dâm cho em, em sợ tay cô ta dính dịch từ bcs chạm trúng vào đó, hôm nay e bị nóng 2 bên nách a à, ấn vào thì có 2 cục hạch nhỏ sưng như hạt đậu, em sợ quá

Không có nguy cơ bạn ạ.

ngocduy1994
26-10-2015, 12:52
Do xa nên e ko thể làm xn combo đc nên e đợi khoảng 9 ngày là đúng 6 tuần e xuống bv gần nhà em làm xn test elisa hoặc test nhanh dc ko chị

Nguyen Ha
26-10-2015, 12:54
Do xa nên e ko thể làm xn combo đc nên e đợi khoảng 9 ngày là đúng 6 tuần e xuống bv gần nhà em làm xn test elisa hoặc test nhanh dc ko chị

6 tuần test nhanh ở đâu cũng được.

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:16

Tuanmecsedec không có tư vấn bừa đâu bạn.Còn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm và không tin nữa thì đừng post bài hỏi.

ngocduy1994
26-10-2015, 14:50
A Tuấn làm gì giận e quá vậy, đợi đủ 6 tuần e đi test hiv, a thông cảm vì tâm lý e đang hoang mang mà a

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:54
A Tuấn làm gì giận e quá vậy, đợi đủ 6 tuần e đi test hiv, a thông cảm vì tâm lý e đang hoang mang mà a

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

ngocduy1994
29-10-2015, 00:00
A Tuấn chị Hà ơi, sao em nổi hạch tùm lum hết zạ anh chị, 4 cái ở hàm ko đau và 2 cái ngay nách đau , huhu

Tuanmecsedec
29-10-2015, 05:47
A Tuấn chị Hà ơi, sao em nổi hạch tùm lum hết zạ anh chị, 4 cái ở hàm ko đau và 2 cái ngay nách đau , huhu

Bạn mô tả tưởng bạn đang bị lao hạch vậy.Bạn mà bị nổi hạch tùm lum thì không còn đủ sức ngồi đây viết bài đâu.

ngocduy1994
16-12-2015, 15:18
Anh Tuấn, chị Hà em có kết quả là âm tính 0,089
Cám ơn anh chị rất nhiều

Tuanmecsedec
16-12-2015, 15:20
Anh Tuấn, chị Hà em có kết quả là âm tính 0,089
Cám ơn anh chị rất nhiều

Kết quả này của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

ngocduy1994
16-12-2015, 16:08
Dạ, anh Tuấn ơi em xn anti Elisa tuần 12 đó anh

Charles
16-12-2015, 18:03
Dạ, anh Tuấn ơi em xn anti Elisa tuần 12 đó anh

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.