PDA

View Full Version : Gửi anh ADMIN

cameo888888.8
14-10-2013, 20:31
Hôm nayem phải thử nhiệm trên đôi tay của mình . Em đã làm cho nứt kẽ móng tay . Và có chảy máu một chút . Em bấm đồng hồ đúng 12phút có thấy máu đông lại nhưng vẫn màu đỏ . Như vậy có gọi là vết thương hở không anh chị .
Em lo lắng lắm ak . Em ngủ qua một đêm không sao . Cứ đến cuối giwof chiều lại đau đầu . Em không biết như thế nào nữa ......

songchungvoi_HIV
14-10-2013, 20:58
Hôm nayem phải thử nhiệm trên đôi tay của mình . Em đã làm cho nứt kẽ móng tay . Và có chảy máu một chút . Em bấm đồng hồ đúng 12phút có thấy máu đông lại nhưng vẫn màu đỏ . Như vậy có gọi là vết thương hở không anh chị .
Em lo lắng lắm ak . Em ngủ qua một đêm không sao . Cứ đến cuối giwof chiều lại đau đầu . Em không biết như thế nào nữa ......
Tôi nhắc lại bạn đã bị BQT phạt 90 ngày vẫn cố tình tạo nick mới và cũng với chủ đề củ, tôi thay mặt BQT khóa topic. Vì bạn cố tình không hiểu những gì chia sẽ của mọi người, Bạn có ý đồ gây hoang mang cho các TV khác. Tôi cảnh cáo bạn lần nữa, nếu bạn vẫn vi phại quy định của diễn đàn, bạn có thể bị truy cứu trách nhiệm hình sự theo Nội Quy của Diễn Đàn Hiv/Aids: CHỦ ĐỀ: Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/1064-Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn)