PDA

View Full Version : hỏi về xét nghiệm hiv 84 ngày âm tính

tuanson1111
09-10-2015, 23:05
Hiện tại sau nguy cơ là đã hơn 3 tháng rồi
Lần đầu tầm 1 tháng mình xét nghiệm bằng pp elisa combo gì đó kết quả AT
Lần 2 gần 2 tháng mình tiếp tục xét nghiệm bằng pp anti virus kết quả AT
Lần 3 là còn 6 ngày nữa mình đủ 90 ngày sau nguy cơ mình đi test nhanh kết quả vẫn âm tính
Tất cả các loại xét nghiệm trên mình đều làm ở viện pauster hết. Liệu như z có chắc chắn là an toàn 100% ch v , tư vấn giúp mình với

Tuanmecsedec
10-10-2015, 05:12
Lần 3 là còn 6 ngày nữa mình đủ 90 ngày sau nguy cơ mình đi test nhanh kết quả vẫn âm tính
Tất cả các loại xét nghiệm trên mình đều làm ở viện pauster hết. Liệu như z có chắc chắn là an toàn 100% ch v , tư vấn giúp mình với

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy,một loạt xét nghiệm 1 tháng HIV Combo âm tính,2 tháng Anti HIV âm tính và 84 ngày âm tính là bạn đã an toàn tuyệt đối rồi bạn,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Charles
10-10-2015, 06:15

Bạn đã an toàn 100% với chuỗi kết quả này.