PDA

View Full Version : quan hệ tình dục không dùng bcs

khải
09-10-2015, 23:10
Em chào các anh chị ban quan trị.em có việc này mong các anh chị cần tư vấn.em năm nay 35 tuổi có quen và nhận lời quen 1 cô bé ngòa đời cho tới nay được 2 tháng rồi ạ.cô ấy hơn em 1 tuổi chưa có gia đình,chúng em quan hệ td rất nhiều lần với nhau có dùng bcs
Cho đến 1 hôm quan hệ bcs bị rách em đề nghị đi xét nghiệm nhanh hiv thì cả 2 đều âm tính,và sau này bon em quan hệ k dùng bcs nữa.vấn đề của em lo lắng là cô ấy có nhiều bồ và thời gian cũng hay đi công tác.bởi vì cô này em thấy cũng tốt và lo hơn trước đây rủ đi caphe 4 hôn là mời được cô ấy đi nhà nghỉ sợ cô ấy dễ với mình cũng sẽ dễ với người khác.mong các anh chị cho e lời khuyên em cảm ởn

khải
09-10-2015, 23:13
Lo lắng quá

Tuanmecsedec
10-10-2015, 05:23
Em chào các anh chị ban quan trị.em có việc này mong các anh chị cần tư vấn.em năm nay 35 tuổi có quen và nhận lời quen 1 cô bé ngòa đời cho tới nay được 2 tháng rồi ạ.cô ấy hơn em 1 tuổi chưa có gia đình,chúng em quan hệ td rất nhiều lần với nhau có dùng bcs
Cho đến 1 hôm quan hệ bcs bị rách em đề nghị đi xét nghiệm nhanh hiv thì cả 2 đều âm tính,và sau này bon em quan hệ k dùng bcs nữa.vấn đề của em lo lắng là cô ấy có nhiều bồ và thời gian cũng hay đi công tác.bởi vì cô này em thấy cũng tốt và lo hơn trước đây rủ đi caphe 4 hôn là mời được cô ấy đi nhà nghỉ sợ cô ấy dễ với mình cũng sẽ dễ với người khác.mong các anh chị cho e lời khuyên em cảm ởn

Lo lắng quá

Bạn đã dẫn cô bạn này đi xét nghiệm HIV âm tính thì khả năng cô bạn tình không nhiễm,cô bạn này cũng không phải là đối tượng có nguy cơ cao nhiễm HIV.

Nếu bạn thật sự chưa tin tưởng bạn tình thì luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục.

Charles
10-10-2015, 06:56

Trước kia các bạn quan hệ đều sử dụng BCS, do có lần bị rách bao nên các bạn đã đi XN cả 2 người cùng âm tính chứng tỏ cả 2 cùng không có HIV. Sau đó các bạn đã quan hệ không sử dụng BCS nữa, nếu thời gian về sau bạn thấy không tin tưởng bạn tình mà khi có quan hệ không an toàn thì chỉ có XN mới biết có nhiễm HIV hay không.