PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có dùng bao cao su và cả kích dục bằng miệng vẫn dùng bao cao su

duong_hoang
11-10-2015, 14:17
Xin chào mấy anh

Hồi đầu tháng 9 em có qhtd với gái mại dâm. Em có dùng tay chạm vào âm vật nhưng không đưa vào bên trong, chỉ đụng bên ngoài. Gái mại dâm có oral sex cho em mà không chạm trực tiếp,vì lúc oral thì em có mang bao cao su. Sau đó tụi em cũng có qhtd tất nhiên có dùng bcs.

Đến mấy hôm nay thì em nổi ban đỏ như hình. Người mệt mỏi. Đi khám ở bv 115 thì bác sĩ kêu là sốt phát ban, có nguy cơ bị sốt xuất huyết. Mà em lo không biết có phải triệu chứng HIV không, Mong bác sĩ tư vấn cho em.

Charles
11-10-2015, 14:21
Xin chào mấy anh

Hồi đầu tháng 9 em có qhtd với gái mại dâm. Em có dùng tay chạm vào âm vật nhưng không đưa vào bên trong, chỉ đụng bên ngoài. Gái mại dâm có oral sex cho em mà không chạm trực tiếp,vì lúc oral thì em có mang bao cao su. Sau đó tụi em cũng có qhtd tất nhiên có dùng bcs.

Đến mấy hôm nay thì em nổi ban đỏ như hình. Người mệt mỏi. Đi khám ở bv 115 thì bác sĩ kêu là sốt phát ban, có nguy cơ bị sốt xuất huyết. Mà em lo không biết có phải triệu chứng HIV không, Mong bác sĩ tư vấn cho em.

Cả khi oral sex và QHTD bạn đều sử dụng BCS thì hoàn toàn yên tâm. Sốt phát ban ai cũng có thể bị, nếu bạn đã được BS chuẩn đoán rồi thì cứ yên tâm điều trị.

Tuanmecsedec
11-10-2015, 21:10
Xin chào mấy anh

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ.Vì khi quan hệ bạn có dùng bao cao su và cả ngay kích dục bằng miệng vẫn dùng bao cao su thì làm gì có nguy cơ bạn.