PDA

View Full Version : Giúp em với!!! QH ra máu

bacle
11-10-2015, 17:33
xin lỗi lại làm phiền anh chị, em có quen 1 cô bạn gái trên zalo và hôm nay quan hệ
1 BCS ko bị rách
2 e kick thích âm đạo bàng ngón tay k chọc sâu vào, ngón tay e hơi bị bóc da
Nhưng cô ấy hết hk 2 ngày rồi
nhưng hôm nay khi quan hệ cô ấy lại ra máu, và do ko chú ý vì cô ấy ỏ trên nên máu chảy ra tinh hoàn của em, quan hệ xong tầm 15 phút e mới đi rửa, vậy e hỏi khi e tháo bao ra tay có dính chút máu và chạm nhầm vào lỗ sao lúc rửa thì có sao ko ạ?
anh chị giúp em với, chỉ vì đây là bạn quen trên zalo nên em hơi lo

nguyen.nguyen
11-10-2015, 18:05
hihi mình quan hệ với gái matxa cũng thấy có máu dính trên BCS, BCS ko rách. Mình tự tháo bao rồi đi rửa bằng chính tay đó. Sau về hoang mang, đợi 28 ngày đi xét nghiệm combo thì âm tính nè. Theo mình tìm hiểu: HIV muốn lây thì tinh hoàn bạn phải rách toẹt ra, máu văng tung tóe lúc đấy máu của cô gái kia tiếp xúc trực tiếp thì có khả năng. Còn dính vào tay, bạn đi rửa nó đã trôi đi hết rồi; hơn nữa đầu sáo của bạn ko có vết xước do dùng BCS nên đảm bảo an toàn

Charles
11-10-2015, 18:09
xin lỗi lại làm phiền anh chị, em có quen 1 cô bạn gái trên zalo và hôm nay quan hệ
1 BCS ko bị rách
nhưng hôm nay khi quan hệ cô ấy lại ra máu, và do ko chú ý vì cô ấy ỏ trên nên máu chảy ra tinh hoàn của em, quan hệ xong tầm 15 phút e mới đi rửa, vậy e hỏi khi e tháo bao ra tay có dính chút máu và chạm nhầm vào lỗ sao lúc rửa thì có sao ko ạ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Cách đây đúng 1 tuần bạn cũng đã có 1 chủ đề tương tự, hôm nay lại tiếp tục chứng tỏ bạn đâu biết sợ là gì.

Chủ đề: Cấp Bách !!!!! Quan hệ có bao cao su tơi ngày kinh nguyệt (http://diendanhiv.vn/threads/34928-Cap-Bach-Quan-he-co-bao-cao-su-toi-ngay-kinh-nguyet/page2)

bacle
11-10-2015, 18:13

Cách đây đúng 1 tuần bạn cũng đã có 1 chủ đề tương tự, hôm nay lại tiếp tục chứng tỏ bạn đâu biết sợ là gì.

Chủ đề: Cấp Bách !!!!! Quan hệ có bao cao su tơi ngày kinh nguyệt (http://diendanhiv.vn/threads/34928-Cap-Bach-Quan-he-co-bao-cao-su-toi-ngay-kinh-nguyet/page2)

em xl anh, thật sự cái ham muốn trog đầu lúc đầu nghĩ sợ lắm, nhưng ham quá cứ liều, nhưng ai ngờ qh xong lại dính 1 vụ như tuần trước, lần này vì cô ta ở trên mà quan hệ xong e mới biết, bcs của em ko rách, nhưng qh xong cô ta nhấp thêm 1 lúc em mới rút ra sợ máu nó có chui đc vào bên trong ko anh, đùi e hq đá bóng bị ngã hơi xươc nhẹ

bacle
11-10-2015, 18:14
mà đầu dv em hơi xước, nên khi rút bao ra ko may cham vào có sao ko ạ?

Charles
11-10-2015, 18:19
em xl anh, thật sự cái ham muốn trog đầu lúc đầu nghĩ sợ lắm, nhưng ham quá cứ liều, nhưng ai ngờ qh xong lại dính 1 vụ như tuần trước, lần này vì cô ta ở trên mà quan hệ xong e mới biết, bcs của em ko rách, nhưng qh xong cô ta nhấp thêm 1 lúc em mới rút ra sợ máu nó có chui đc vào bên trong ko anh, đùi e hq đá bóng bị ngã hơi xươc nhẹ

mà đầu dv em hơi xước, nên khi rút bao ra ko may cham vào có sao ko ạ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

bacle
11-10-2015, 18:26
trường hợp của em chảy ra biu ko biết, có vài vết xuớc trên chân và ng, khi rửa dù có rửa trực tiếp và dương vật thì nó cũng sẽ trôi đi nên ko có nguy cớ đúng ko anh.

Charles
11-10-2015, 18:38
trường hợp của em chảy ra biu ko biết, có vài vết xuớc trên chân và ng, khi rửa dù có rửa trực tiếp và dương vật thì nó cũng sẽ trôi đi nên ko có nguy cớ đúng ko anh.

Như thế hoàn toàn không có nguy cơ.

bacle
11-10-2015, 18:59
anh ơi đứa bạn em bị rách bao nhưng nó rút ra luôn và
nhìn cô gái cũng sợ nên co nguy cơ ko anh

Charles
11-10-2015, 19:26
anh ơi đứa bạn em bị rách bao nhưng nó rút ra luôn và
nhìn cô gái cũng sợ nên co nguy cơ ko anh

Rách bao rút ra ngay là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-10-2015, 21:17
1 BCS ko bị rách

Vấn đề hỏi tương tự như thế này,bạn đã được tư vấn rồi bạn nên đọc lại.

Chủ đề: Cấp Bách !!!!! Quan hệ có bao cao su tơi ngày kinh nguyệt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34928-Cap-Bach-Quan-he-co-bao-cao-su-toi-ngay-kinh-nguyet)

Tuanmecsedec
11-10-2015, 21:18

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

bacle
12-10-2015, 10:09
anh tuấn ơi điều quan trọng nhất là qh đeo bcs, còn mấy cái tiếp xúc bt hoặc máu dính vào đâu đó, hoặc lúc rửa máu ko may chảy vào chỗ xước thì đều ko có nguy cơ đúng ko

Tuanmecsedec
12-10-2015, 10:10
anh tuấn ơi điều quan trọng nhất là qh đeo bcs, còn mấy cái tiếp xúc bt hoặc máu dính vào đâu đó, hoặc lúc rửa máu ko may chảy vào chỗ xước thì đều ko có nguy cơ đúng ko

Đúng rồi bạn,không có nguy cơ.

leesinpro
12-10-2015, 11:57
mình nghĩ chảy ra máu là ko có nguy cơ nhé

Nguyen Ha
12-10-2015, 13:00

Đúng vậy, bạn yên tâm.

bacle
14-10-2015, 23:08
anh chị ơi hôm nay ở 2 cánh tay e nó nổi như muỗi cắn ,mỗi tay 5 6 nốt to e sợ quá

bacle
14-10-2015, 23:10
em đi xông hơi và massage, sau khi xông hơi lên massage thì bị nổi, nhưng e đã chừa cái tệ. nạn nên ko sử dụng, chỉ xông hơi và đấm lưng thôi e lo quá@@

Nguyen Ha
15-10-2015, 05:22
em đi xông hơi và massage, sau khi xông hơi lên massage thì bị nổi, nhưng e đã chừa cái tệ. nạn nên ko sử dụng, chỉ xông hơi và đấm lưng thôi e lo quá@@

Như vậy thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-10-2015, 08:22
anh chị ơi hôm nay ở 2 cánh tay e nó nổi như muỗi cắn ,mỗi tay 5 6 nốt to e sợ quá

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn không cần XOẮN nữa,nếu bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh.

bacle
15-10-2015, 17:35
a tuấn ơi , trường hợp của em mấy bài e post đều ok hết ko phải lo gì đúng ko? chỉ vì e đi massage thấy nổi mấy cái hạt như muỗi cắn đầy tay, cô nhân viên cô ấy thoa dầu cho e, đi 1 lúc thì khỏi, còn massage kích dục thì 100% ko nguy cơ dù có thế nào đúng ko ạ

Tuanmecsedec
15-10-2015, 17:41
a tuấn ơi , trường hợp của em mấy bài e post đều ok hết ko phải lo gì đúng ko? chỉ vì e đi massage thấy nổi mấy cái hạt như muỗi cắn đầy tay, cô nhân viên cô ấy thoa dầu cho e, đi 1 lúc thì khỏi, còn massage kích dục thì 100% ko nguy cơ dù có thế nào đúng ko ạ

Nguyen Ha
15-10-2015, 19:04

Mùa này rất lắm muỗi, có thể đó là do muỗi đốt thôi. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

bacle
15-10-2015, 21:07
chị hà ơi trước đó e ko sao, nhưng sau khi xông hơi lên massage thi bị nổi, mà ko có vết muỗi cắn no chỉ sưng lên từng cục tầm 1cm chị à ngứa nữa

Tuanmecsedec
15-10-2015, 21:10
chị hà ơi trước đó e ko sao, nhưng sau khi xông hơi lên massage thi bị nổi, mà ko có vết muỗi cắn no chỉ sưng lên từng cục tầm 1cm chị à ngứa nữa

Có thể do bạn thay đổi nhiệt độ cơ thể đột ngột từ lạnh sang nóng hoặc từ nóng sang lạnh.

bacle
22-10-2015, 17:43
anh ơi dạo này e cứ thỉnh thoảng là nó mọc một nốt như cục thịt ngứa vậy lúc trên lưng , lúc ở đùi, bây h thì trên mặt, nhưng 1 lúc sau la no lặn

Tuanmecsedec
22-10-2015, 19:10
anh ơi dạo này e cứ thỉnh thoảng là nó mọc một nốt như cục thịt ngứa vậy lúc trên lưng , lúc ở đùi, bây h thì trên mặt, nhưng 1 lúc sau la no lặn

Do Stress gây ra thôi.

bacle
22-10-2015, 19:12
em ăn ngon ngủ tốt anh ạ, thỉnh thoảng nghĩ linh tinh tí thôi@@

Nguyen Ha
22-10-2015, 19:18
em ăn ngon ngủ tốt anh ạ, thỉnh thoảng nghĩ linh tinh tí thôi@@

Ăn ngon ngủ tốt là được rồi. Nghĩ linh tinh làm gì cho stress hành hạ.

bacle
29-10-2015, 13:22
các anh các chị ơi, hôm nay chỗ răng hàm em chỗ lợi ở má nó mọc 1 cục máu tụ e lo quá

songchungvoi_HIV
29-10-2015, 13:44
các anh các chị ơi, hôm nay chỗ răng hàm em chỗ lợi ở má nó mọc 1 cục máu tụ e lo quá

Răng tai mũi họng. Đây gọi là viêm nứu hay còn gọi là nha chu, do vệ sinh răng miệng kém, hút thuốc, và rượu bia quá nhiều

bacle
29-10-2015, 13:50
vâng đúng là dạo này e có hút thuốc và uốn hơi nhiều, em cứ lo quá

songchungvoi_HIV
29-10-2015, 13:57
vâng đúng là dạo này e có hút thuốc và uốn hơi nhiều, em cứ lo quá
Đó thấy chưa, cháy nhà mới lòi mẹc chuột

bacle
29-10-2015, 14:07
nhưng mấy cái bài e post e chắc chắn ko có nguy cơ đâu đúng ko anh:(

songchungvoi_HIV
29-10-2015, 14:11

Bạn muốn biết đề nghị bạn xem lại

bacle
29-10-2015, 14:15
e hiểu và cũng ý thức được nhưng em cứ lo lo ấy anh ạ

songchungvoi_HIV
29-10-2015, 14:18
e hiểu và cũng ý thức được nhưng em cứ lo lo ấy anh ạ

Lo hão hại não

Tuanmecsedec
29-10-2015, 20:15

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

bacle
04-11-2015, 21:57
thưa anh chị e vẫn thấy ghê ghê, e thỉnh thoảng hay bị một cái mụn ở mu dv, như hôm đó cô ta bị hành kinh liểu máu chảy vào mụt đó có sao ko

Tuanmecsedec
04-11-2015, 22:01
thưa anh chị e vẫn thấy ghê ghê, e thỉnh thoảng hay bị một cái mụn ở mu dv, như hôm đó cô ta bị hành kinh liểu máu chảy vào mụt đó có sao ko

Mụn không phải là vết thương hở bạn.

Nguyen Ha
04-11-2015, 22:16

bacle
04-11-2015, 22:17
nói nôm na lại, em bị chảy máu lên người như vậy thì lúc đó e cũng phải có một vết ở mà máu đang chảy thì mới có nguy cơ, còn những cái vết xước li ti hay gì gì đó như kiểu vết gãi chảy giọt máu thì cũng ko lây đúng ko a tuấn

Nguyen Ha
04-11-2015, 22:21
nói nôm na lại, em bị chảy máu lên người như vậy thì lúc đó e cũng phải có một vết ở mà máu đang chảy thì mới có nguy cơ, còn những cái vết xước li ti hay gì gì đó như kiểu vết gãi chảy giọt máu thì cũng ko lây đúng ko a tuấn

Đúng vậy!:khi875437:

bacle
04-11-2015, 22:36
hix dạo này ng em cứ đau nhức nên nghĩ lung tung, em cứ lo lây cho bạn gái e thui:(

Nguyen Ha
04-11-2015, 22:39
hix dạo này ng em cứ đau nhức nên nghĩ lung tung, em cứ lo lây cho bạn gái e thui:(

Thay đổi thời tiết cũng là đau nhức người. Không liên quan tới HIV.

Tuanmecsedec
05-11-2015, 05:27

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn,bạn không nên xoắn quá,nếu bạn bị Stress thì gây ra nhiều bệnh.

bacle
05-11-2015, 19:02
em là e chừa rồi anh chị ạ, chả qua 2 lần cách nhau 1 tuần mà lại gặp đúng 2 cố ra máu nên sợ quá@@ e muốn hỏi Ó mà xuất tinh vào miệng thì có nguy cơ ko ạ?

Tuanmecsedec
05-11-2015, 19:09
em là e chừa rồi anh chị ạ, chả qua 2 lần cách nhau 1 tuần mà lại gặp đúng 2 cố ra máu nên sợ quá@@ e muốn hỏi Ó mà xuất tinh vào miệng thì có nguy cơ ko ạ?

Kích dục bằng miệng với HIV không sao.

bacle
05-11-2015, 19:16
2 trường hợp mà e có noi là qh cả 2 cố đều có hành kinh, nhưng em ko bị thương gì cả, bcs cũng ko rách, có thể có những cái chạm nhẹ qua hoặc ko may máu chạm vào đâu đó có vết xước nhỏ... thì ko nguy cơ đsung ko ạ

Tuanmecsedec
05-11-2015, 19:22

Như thế hoàn toàn không có nguy cơ.

Rách bao rút ra ngay là không có nguy cơ.

Vấn đề hỏi tương tự như thế này,bạn đã được tư vấn rồi bạn nên đọc lại.

Chủ đề: Cấp Bách !!!!! Quan hệ có bao cao su tơi ngày kinh nguyệt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34928-Cap-Bach-Quan-he-co-bao-cao-su-toi-ngay-kinh-nguyet)

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

Đúng rồi bạn,không có nguy cơ.

Đúng vậy, bạn yên tâm.

Như vậy thì không có nguy cơ.

Mùa này rất lắm muỗi, có thể đó là do muỗi đốt thôi. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Mụn không phải là vết thương hở bạn.

Đúng vậy!:khi875437:

Thay đổi thời tiết cũng là đau nhức người. Không liên quan tới HIV.

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn,bạn không nên xoắn quá,nếu bạn bị Stress thì gây ra nhiều bệnh.

Kích dục bằng miệng với HIV không sao.

2 trường hợp mà e có noi là qh cả 2 cố đều có hành kinh, nhưng em ko bị thương gì cả, bcs cũng ko rách, có thể có những cái chạm nhẹ qua hoặc ko may máu chạm vào đâu đó có vết xước nhỏ... thì ko nguy cơ đsung ko ạ

Bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn,có chổ nào tư vấn cho bạn có nguy cơ không?.

bacle
05-11-2015, 23:02
cảm ơn các anh các chi nhiều ạ,em vũng đỡ lo hơn rùi

bacle
06-11-2015, 14:40
mấy hôm trước e kg là 88kg mà hôm nay kg còn có 84,9kg các anh các chị ạ...

songchungvoi_HIV
06-11-2015, 14:41

Ủa cái ny có liên quan chi đến câu hỏi hè???

Tuanmecsedec
06-11-2015, 14:48

Bạn quá lo lắng nên bị sụt kg là chuyện bình thường bạn.

bacle
06-11-2015, 17:12
a songchung ơi e chưa hiểu ý anh lắm ạ,

songchungvoi_HIV
06-11-2015, 17:21
a songchung ơi e chưa hiểu ý anh lắm ạ,

Thì việc cái 88kg zới cái 84,5kg của bạn đâu có ăn nhập gì tới chiện bạn ko có nguy cơ

bacle
06-11-2015, 23:04
à e thay ghi bi hiv bi sút cân đó :(

Tuanmecsedec
07-11-2015, 06:17
à e thay ghi bi hiv bi sút cân đó :(

Bạn lo lắng quá nên sụt kg thôi.

bacle
13-11-2015, 02:16
mấy hum nay em cứ mọc mấy cái hạt 2 bên hông bụng đỏ ửng lên nốt li ti các anh ạ

bacle
13-11-2015, 02:39
bạn gái em còn bị đau ngực cứ thở dài ra là tức ngực ạ

Tuanmecsedec
13-11-2015, 06:13
mấy hum nay em cứ mọc mấy cái hạt 2 bên hông bụng đỏ ửng lên nốt li ti các anh ạ

bạn gái em còn bị đau ngực cứ thở dài ra là tức ngực ạ

Những gì bạn đang lo lắng có liên quan gì đâu mà xoắn lên.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
13-11-2015, 06:56

Chẳng qua là do bạn lo lắng quá đó thôi bạn à

bacle
14-11-2015, 07:49
lnos cú nổi kiểu rôm ấy a,thỉnh thoảng tay e tê bì ,các ngon tê tê đau thấu cào xương áya ạ

Tuanmecsedec
14-11-2015, 08:21
lnos cú nổi kiểu rôm ấy a,thỉnh thoảng tay e tê bì ,các ngon tê tê đau thấu cào xương áya ạ

Bạn lo lắng quá bĩ Stress cũng gây ra những hiện tượng này.

bacle
16-11-2015, 16:44
hix:( em cũng chả nghĩ đến đâu, nhưng nhiều khi nằm ngủ một mình cứ nghĩ lung tung, hoặc buồn buồn mà bị đau gì đó lại nghĩ đến

songchungvoi_HIV
16-11-2015, 16:50
hix:( em cũng chả nghĩ đến đâu, nhưng nhiều khi nằm ngủ một mình cứ nghĩ lung tung, hoặc buồn buồn mà bị đau gì đó lại nghĩ đến

em cũng chả nghĩ đến đâu, nhưng nhiều khi nằm ngủ một mình cứ nghĩ lung tung, hoặc buồn buồn mà bị đau gì đó lại nghĩ đến => Cái này gọi là Hắc Ám

bacle
17-11-2015, 01:33
em có nên đi xn ko ạ, và bây h xn đã chuẩn chưa ạ

Tuanmecsedec
17-11-2015, 05:48

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có nên đi xét nghiệm hay không thì bạn tự hỏi chính tâm lý của mình.

Charles
17-11-2015, 07:17

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ không mà XN??

bacle
17-11-2015, 12:29
em cảm ơn anh chị, em cũng ko biết nói thế nào, bt không sao nhưng dạo này e và bạn gái cùng bị tức ngực, rồi tê tay là em cữ nghĩ đến hiv@@

songchungvoi_HIV
17-11-2015, 13:09
em cảm ơn anh chị, em cũng ko biết nói thế nào, bt không sao nhưng dạo này e và bạn gái cùng bị tức ngực, rồi tê tay là em cữ nghĩ đến hiv@@
Đi khám não đi bạn