PDA

View Full Version : Hành vi quan hệ tình dục với GMD có dùng bao cao su

hungp
11-10-2015, 23:47
Xin chào anh chị,trươc tiên em cảm ơn anh chị đã tạo dựng ra diễn đàn và trả lời tư vấn.
Hiện tại em đang rât lo lắng, em rât buồn và nghĩ rât nhiều và cũng gọi đên nhiều tư vấn trên tổng đài.
Xin lỗi các anh chị tư vấn trươc là em cũng có đọc những bài viết trong diễn đàn của mình nhưng em quyêt định hỏi anh chị cho thực sự yên tâm,vì em lo lăng mât ăn mât ngủ mấy ngày nay.Các anh chị có thể xóa bài này sau 1 2 hôm nêu thấy không cần thiêt ạ.

Em mới 25 tuổi, đi quan hệ vơi GMD và có đeo bao cao su.
Em chỉ quan hệ trong 5 phut rồi xuât tinh rồi thôi, vì thấy đối tác quá là chán, gọi 1 đằng mà người đến 1 nẻo.Em không nói đên vấn đề này ạ.

Qua tìm hiểu trên diễn đàn, thì các vấn đề em lo như sau đã được giải quyêt:

_ Việc bao cau su bị thủng (Vđề này người nữ giới sợ hơn)

Có việc em lo như sau :

_ Sau khi quan hệ xong, em kiểm tra BCS bằng cách thổi nhẹ vào, em thấy bcs phồng lên, em biêt việc này cũng không thể nào biêt được BCS có lỗ nhỏ li ti không,nhưng em vẫn làm.Sau đó em có bóp nhẹ chỗ phồng mấy lần để đảm bảo BCS không sao rồi vứt đi.

_ Sau đó em rưa qua DV và tay bằng nước mà không dùng xà phòng.(Liệu em có nguy cơ không ạ)

_ Cuối cùng là em không kiểm tra BCS có hêt hạn hay không, nhưng sau khi QH thì em kiểm tra BCS k bị rách và không bị tuột khỏi DV, em thăc măc là liệu nêu BCS hêt hạn thì có thấm dịch từ cô gái kia không, (vấn đề này em tìm trên diễn đàn nhưng không thấy.)

_ Cuối cùng là hôm sau em kiểm tra lại DV thì không thấy có vêt xươc hay gì cả.

Em cảm ơn anh chị nhiều ạ, em buồn vì em đi QHTD bừa bãi, nhiều khi phần con lớn hơn phần người.
Em có nên chăc chắn bằng việc uống thuôc phơi nhiễm trong 72h không ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều.Em bị tâm lý nặng nề quá.

thuongvo2014
12-10-2015, 00:04
Xin chào anh chị,trươc tiên em cảm ơn anh chị đã tạo dựng ra diễn đàn và trả lời tư vấn.
Hiện tại em đang rât lo lắng, em rât buồn và nghĩ rât nhiều và cũng gọi đên nhiều tư vấn trên tổng đài.
Xin lỗi các anh chị tư vấn trươc là em cũng có đọc những bài viết trong diễn đàn của mình nhưng em quyêt định hỏi anh chị cho thực sự yên tâm,vì em lo lăng mât ăn mât ngủ mấy ngày nay.Các anh chị có thể xóa bài này sau 1 2 hôm nêu thấy không cần thiêt ạ.

Em chỉ quan hệ trong 5 phut rồi xuât tinh rồi thôi, vì thấy đối tác quá là chán, gọi 1 đằng mà người đến 1 nẻo.Em không nói đên vấn đề này ạ.

Có việc em lo như sau :

_ Sau khi quan hệ xong, em kiểm tra BCS bằng cách thổi nhẹ vào, em thấy bcs phồng lên, em biêt việc này cũng không thể nào biêt được BCS có lỗ nhỏ li ti không,nhưng em vẫn làm.Sau đó em có bóp nhẹ chỗ phồng mấy lần để đảm bảo BCS không sao rồi vứt đi.

_ Sau đó em rưa qua DV và tay bằng nước mà không dùng xà phòng.(Liệu em có nguy cơ không ạ)

_ Cuối cùng là em không kiểm tra BCS có hêt hạn hay không, nhưng sau khi QH thì em kiểm tra BCS k bị rách và không bị tuột khỏi DV, em thăc măc là liệu nêu BCS hêt hạn thì có thấm dịch từ cô gái kia không, (vấn đề này em tìm trên diễn đàn nhưng không thấy.)

Em cảm ơn anh chị nhiều ạ, em buồn vì em đi QHTD bừa bãi, nhiều khi phần con lớn hơn phần người.
Em có nên chăc chắn bằng việc uống thuôc phơi nhiễm trong 72h không ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều.Em bị tâm lý nặng nề quá.

Bạn quan hệ có BCS k rách thì không có nguy cơ.

hungp
12-10-2015, 00:56
Cảm ơn thuongvo2014.
Rât mong được sự hồi âm và giải thich của a Tuấn hoặc các mod có kinh nghiệm trong diễn đàn để em yên tâm ổn định lại cuộc sống ạ.

Em cảm ơn rât nhiều.

Charles
12-10-2015, 06:38

Có việc em lo như sau :

Bạn QHTD có sử dụng bcs là tình dục an toàn. Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyen Ha
12-10-2015, 08:29

Có việc em lo như sau :

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
12-10-2015, 09:04

Có việc em lo như sau :

Cảm ơn thuongvo2014.
Rât mong được sự hồi âm và giải thich của a Tuấn hoặc các mod có kinh nghiệm trong diễn đàn để em yên tâm ổn định lại cuộc sống ạ.

Em cảm ơn rât nhiều.

Theo những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ.Vì vậy bạn yên tâm không cần lo lắng nữa.

hungp
12-10-2015, 10:10
Em cảm ơn các anh rât nhiều ạ,em cảm thấy yên tâm và vui vẻ hơn trước rồi.
Em chỉ còn một thắc mắc duy nhất là vấn đề hết hạn bcs,liệu bcs có bị thấm dịch qua không,hay chính hành động thổi vào bcs và kiểm tra đã cho em biêt là bcs vẫn còn sử dụng tôt,vì bài nàu em tìm hiểu trên diễn đàn k thấy nên em muốn hỏi lại các anh ạ.
Em cảm ơn các anh.

Tuanmecsedec
12-10-2015, 10:12
Em cảm ơn các anh rât nhiều ạ,em cảm thấy yên tâm và vui vẻ hơn trước rồi.
Em chỉ còn một thắc mắc duy nhất là vấn đề hết hạn bcs,liệu bcs có bị thấm dịch qua không,hay chính hành động thổi vào bcs và kiểm tra đã cho em biêt là bcs vẫn còn sử dụng tôt,vì bài nàu em tìm hiểu trên diễn đàn k thấy nên em muốn hỏi lại các anh ạ.
Em cảm ơn các anh.

Bạn yên tâm,dù bao cao su hết hạn hay còn hạn.Miễn làm sao khi quan hệ bao cao su không có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là được rồi bạn.Bạn yên tâm dịch âm đạo làm sao mà tự thấm qua bao cao su khi bao cao su không bị rách.

hungp
13-10-2015, 01:16
Các anh cho em hỏi, người sử dụng bao cao su không bị rách hay tuột lần nào, đã quan hệ 4 đến 5 GMD, thì có nguy cơ bị không ạ,có phải càng quan hệ nhiều gái mại dâm dần dần tỉ lệ cao hơn không ạ.
Em thấy mệt mỏi quá ạ, em cư nghĩ suôt về bệnh tật, chán nản, nghĩ nhiều, sợ sệt, không muốn làm gì, đi làm cũng nghĩ nên công việc không tốt. Em thực sự mệt mỏi ạ.
Em thấy tình trạng HIV ở HN đọc báo từ 18 -> 20.000 người, em rât lo, em thấy HIV dễ lây qua đương tình dục đến thế ạ. Em thực sự hoang mang quá ạ.

Nguyen Ha
13-10-2015, 06:32
Các anh cho em hỏi, người sử dụng bao cao su không bị rách hay tuột lần nào, đã quan hệ 4 đến 5 GMD, thì có nguy cơ bị không ạ,có phải càng quan hệ nhiều gái mại dâm dần dần tỉ lệ cao hơn không ạ.
Em thấy mệt mỏi quá ạ, em cư nghĩ suôt về bệnh tật, chán nản, nghĩ nhiều, sợ sệt, không muốn làm gì, đi làm cũng nghĩ nên công việc không tốt. Em thực sự mệt mỏi ạ.
Em thấy tình trạng HIV ở HN đọc báo từ 18 -> 20.000 người, em rât lo, em thấy HIV dễ lây qua đương tình dục đến thế ạ. Em thực sự hoang mang quá ạ.
Quan hệ dùng bcs ko rách ko tuột thì ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-10-2015, 09:16

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ chưa hiểu rõ về bạn tình,nhất là người hành nghề mại dâm.

Vì vậy khi bạn sử dụng bao cao su mà không bị sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là tình dục an toàn.

hungp
13-10-2015, 14:40
Em cảm ơn anh chị.
Hiện tại anh chị giúp em bơt lo lắng rất nhiều.
Nhiều khi nghĩ đến em cứ run hêt cả người, rồi nghĩ xâu xa nếu mình bị thì sao..
Em không nghĩ việc làm của em lại ảnh hưởng đến chính em như vậy,giờ em cũng thấu hiểu được nhiều người bị strees nặng khổ như nào.

Em muốn nói là em hoàn toàn tin tưởng vào lời tư vấn của anh chị,nhưng đầu em thì nghĩ cũng k biêt thế nào,rồi em lại lạnh hêt người lên.

Thực sự thì Hiv có dễ lây vậy không ạ, mấy hôm nay em mệt mỏi quá,em không muốn làm phiền anh chị nhiều,nhưng em cũng không biêt tâm sự với ai nữa.
Mỗi lúc nghĩ mệt mỏi quá em lại lên chia sẻ thôi ạ.

Nguyen Ha
13-10-2015, 15:21
Em cảm ơn anh chị.
Hiện tại anh chị giúp em bơt lo lắng rất nhiều.
Nhiều khi nghĩ đến em cứ run hêt cả người, rồi nghĩ xâu xa nếu mình bị thì sao..
Em không nghĩ việc làm của em lại ảnh hưởng đến chính em như vậy,giờ em cũng thấu hiểu được nhiều người bị strees nặng khổ như nào.

Em muốn nói là em hoàn toàn tin tưởng vào lời tư vấn của anh chị,nhưng đầu em thì nghĩ cũng k biêt thế nào,rồi em lại lạnh hêt người lên.

Thực sự thì Hiv có dễ lây vậy không ạ, mấy hôm nay em mệt mỏi quá,em không muốn làm phiền anh chị nhiều,nhưng em cũng không biêt tâm sự với ai nữa.
Mỗi lúc nghĩ mệt mỏi quá em lại lên chia sẻ thôi ạ.
Kiến thức về con đường lây nhiễm HIV có sẵn trên diễn đàn. Bạn dành thời gian tìm đọc để tránh lo hão.

hungp
14-10-2015, 11:38
Vâng em mệt mỏi lắm ạ,
Thực sự thì thấy như vậy.Ban đầu em không nghĩ các lần quan hệ tình dục trước, nhưng lần cuối này không hiểu sao em lại đâm suy nghĩ nhiều thế.Những lần trươc em mặc định 1 điều, đeo bao cao su vào thì không sao đâu, nhưng lần này em lên mạng xem qua nhiều thông tin, em đọc cả thông tin khi đeo bao cao su chỉ giữ đc 90 đên 95% chư không phải 100%, em lại càng thêm lo.
Em mệt mỏi, em chỉ nhớ những lần quan hệ trươc, em không để ý nhưng chưa lần nào là bị tuột bcs, còn rách thì cũng không biết nữa.
Đã có trương hợp nào đeo bao cao su mà không tuôt, không rách mà vẫn bị nhiễm HIV chưa ạ.Nếu rách, thủng bao cao su thì mình có thể nhận biêt ngay không ạ,vì em chưa một lần quan hệ không bao cao su lần nào.
Em thấy em xấu hổ vì hành vi của em.

recca
14-10-2015, 11:47
Tôi cũng đang lo lắng y như bạn vậy.tôi còn k ktra bcs sau khi qh nữa.chỉ biết là k tuột.còn k biết nó có rách k.:( 2 tuần sau thì viêm họng sốt các kiểu lại càng lo.các a chị tư vấn bảo k sao nên mấy hnay cũng đỡ nhưng thỉnh thoảng nghĩ đến vẫn thấy sợ.hic.nó ám ảnh mình quá. Lần đầu tiên qh vs gmd.chắc cạch đến già.có 1 điều mình k hiểu đó là mình qh vs bạn gái mấy năm dùng bcs chưa bị rách bao h.mà sao ở dđ này thấy nhiều trường hợp bị rách thế nhỉ?@@

Tuanmecsedec
14-10-2015, 11:47
Vâng em mệt mỏi lắm ạ,
Thực sự thì thấy như vậy.Ban đầu em không nghĩ các lần quan hệ tình dục trước, nhưng lần cuối này không hiểu sao em lại đâm suy nghĩ nhiều thế.Những lần trươc em mặc định 1 điều, đeo bao cao su vào thì không sao đâu, nhưng lần này em lên mạng xem qua nhiều thông tin, em đọc cả thông tin khi đeo bao cao su chỉ giữ đc 90 đên 95% chư không phải 100%, em lại càng thêm lo.
Em mệt mỏi, em chỉ nhớ những lần quan hệ trươc, em không để ý nhưng chưa lần nào là bị tuột bcs, còn rách thì cũng không biết nữa.
Đã có trương hợp nào đeo bao cao su mà không tuôt, không rách mà vẫn bị nhiễm HIV chưa ạ.Nếu rách, thủng bao cao su thì mình có thể nhận biêt ngay không ạ,vì em chưa một lần quan hệ không bao cao su lần nào.

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nguyen Ha
14-10-2015, 13:03
Vâng em mệt mỏi lắm ạ,

Quan hệ tình dục có dùng bcs là tình dục an toàn.

hungp
14-10-2015, 21:04
Em chào anh chị,
Hiện tại thì em tổng cộng quan hệ tình dục với 4 gái mại dâm,lần gần nhất là tình từ thời gian em post chủ đề này.Tât cả đều mang bao cao su.
Còn 3 lần trước em quan hệ từ cách đây lớn hơn 2 tháng cho đến năm ngoái.

Hôm nay em lo quá nên sang vinmec làm test nhanh,kết quả âm tính,vậy là em có thể hoàn toàn yên tâm với 3 lần quan hệ vơi gmd trươc là em k bị nhiễm đúng không ạ,còn lại là sẽ chỉ có nguy cơ với lần em quan hệ vơi gmd lần gần nhất thôi đung không ạ.

Bác sĩ lấy máu và xet nghiệm cho em có nói,đeo bao cao su không vấn đề gì xảy ra không tuột không rách vẫn có nguy cơ lây nhiễm hiv ạ,xong bs lấy số liêu bcs chỉ có 90% là an toàn nếu sử dụng đúng cách làm e lại hoang mang,em thì chắc chắn là lần quan hệ gần nhất này không tuột không rách nhưng vẫn lo ạ.

Em xin lỗi nếu làm phiền anh chị ạ.Em rât cảm ơn nhưng tư vấn trươc của anh chị.Vì em lo lắng quá thôi ạ.

Charles
14-10-2015, 21:09
Em chào anh chị,
Hiện tại thì em tổng cộng quan hệ tình dục với 4 gái mại dâm,lần gần nhất là tình từ thời gian em post chủ đề này.Tât cả đều mang bao cao su.

Hôm nay em lo quá nên sang vinmec làm test nhanh,kết quả âm tính,vậy là em có thể hoàn toàn yên tâm với 3 lần quan hệ vơi gmd trươc là em k bị nhiễm đúng không ạ,còn lại là sẽ chỉ có nguy cơ với lần em quan hệ vơi gmd lần gần nhất thôi đung không ạ.

Bác sĩ lấy máu và xet nghiệm cho em có nói,đeo bao cao su không vấn đề gì xảy ra không tuột không rách vẫn có nguy cơ lây nhiễm hiv ạ,xong bs lấy số liêu bcs chỉ có 90% là an toàn nếu sử dụng đúng cách làm e lại hoang mang,em thì chắc chắn là lần quan hệ gần nhất này không tuột không rách nhưng vẫn lo ạ.

Em xin lỗi nếu làm phiền anh chị ạ.Em rât cảm ơn nhưng tư vấn trươc của anh chị.Vì em lo lắng quá thôi ạ.

Tất cả những lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS là không có nguy cơ. Bạn yên tâm không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
14-10-2015, 21:16
Em chào anh chị,

Những gì bạn kể có nguy cơ đâu mà XOẮN.

hungp
15-10-2015, 11:02
Các anh chị cho em hỏi một điều là em vẫn không hiểu và suy nghĩ mãi tại sao trên báo đài, bác sĩ tư vấn nói hành vi quan hệ tình dục dùng bao cao su không xảy ra sự cố tuột rách, làm đúng cách thì khả năng không bị nhiễm vẫn chỉ ở mức 90% hoặc hơn mà không bao giờ phải là 100% ạ.
Em cảm ơn ạ.

Nguyen Ha
15-10-2015, 12:43
Các anh chị cho em hỏi một điều là em vẫn không hiểu và suy nghĩ mãi tại sao trên báo đài, bác sĩ tư vấn nói hành vi quan hệ tình dục dùng bao cao su không xảy ra sự cố tuột rách, làm đúng cách thì khả năng không bị nhiễm vẫn chỉ ở mức 90% hoặc hơn mà không bao giờ phải là 100% ạ.
Em cảm ơn ạ.

Quan hệ tình dục dùng bcs không tuột ko rách là tình dục an toàn, 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-10-2015, 13:51
Em cảm ơn ạ.

Chỉ có nguy cơ khi nào bao cao su bị sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ thôi bạn.Nếu sử dụng bao cao su mà vẫn bị nhiễm thì người ta sản xuất ra bao cao su để làm cái gì?.

hungp
16-10-2015, 19:22
Em sợ quá anh chị ạ,em cứ bị ám ảnh bởi mấy % chứ không phải 100%,việc này không phải em không tin anh chị đâu ạ,vì em đọc hết mọi thứ tài liệu mà không chỗ nào khẳng định 100%.
Em lo nghĩ nhiều quá đến mức không tập trung được bất cứ công việc gì.
Mệt mỏi stress quá ạ.Mọi người động viên em chút được không ạ.Lắm lúc em mệt suy nghĩ nhiều em muốn nói lắm nhưng lại luẩn quẩn lo lắng làm phiền anh chị.
Bình thường chuyện buồn bệnh tật gì em còn tâm sự được,chuyện này em lại không dám nói với ai,dạo trước cũng quan hệ có sao đâu mà lần quan hệ này em lại sợ đến vậy.
Em cảm ơn ạ.

Nguyen Ha
16-10-2015, 19:30
Em sợ quá anh chị ạ,em cứ bị ám ảnh bởi mấy % chứ không phải 100%,việc này không phải em không tin anh chị đâu ạ,vì em đọc hết mọi thứ tài liệu mà không chỗ nào khẳng định 100%.
Em lo nghĩ nhiều quá đến mức không tập trung được bất cứ công việc gì.
Mệt mỏi stress quá ạ.Mọi người động viên em chút được không ạ.Lắm lúc em mệt suy nghĩ nhiều em muốn nói lắm nhưng lại luẩn quẩn lo lắng làm phiền anh chị.
Bình thường chuyện buồn bệnh tật gì em còn tâm sự được,chuyện này em lại không dám nói với ai,dạo trước cũng quan hệ có sao đâu mà lần quan hệ này em lại sợ đến vậy.
Em cảm ơn ạ.

Bạn đọc đâu kệ bạn và ở diễn đàn này bạn không tin thì đừng post bài hỏi nữa. Chúng tôi không rảnh ngồi tư vấn bừa cho bạn.

hungp
16-10-2015, 19:38
Vâng em xin lỗi chị.
Ý em không phải là không tin anh chị đâu,chỉ là em lo lắng quá mức nên thắc mắc thôi ạ.
Em cũng biết là anh chị phải giải đáp nhiều nên việc cứ luẩn quẩn mấy câu hỏi là không tôt.
Chủ yêu em nói để giảm bơt áp lực thôi ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều nha.Em không có ý gì đâu,em cũng mong vượt qua giai đoạn này nhanh.

Nguyen Ha
16-10-2015, 20:31
Vâng em xin lỗi chị.
Ý em không phải là không tin anh chị đâu,chỉ là em lo lắng quá mức nên thắc mắc thôi ạ.
Em cũng biết là anh chị phải giải đáp nhiều nên việc cứ luẩn quẩn mấy câu hỏi là không tôt.
Chủ yêu em nói để giảm bơt áp lực thôi ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều nha.Em không có ý gì đâu,em cũng mong vượt qua giai đoạn này nhanh.
Nếu có nguy cơ thì BQT sẽ nói ngay từ đầu cho bạn để bạn còn điều trị phơi nhiễm. Hai trang tư vấn rồi bạn đọc lại đi.

hungp
21-10-2015, 08:14
Em chào anh chị,
Hiện tại em sống như người mất hồn, nghĩ đến em lại lạnh người.
Nhiều chuyện xẩy đến với e khiến em nặng nề stress đến chảy nươc mắt.
Hiện em có biểu hiện bị lậu và sẽ đi xét nghiệm, anh chị cho em hỏi nếu bị lâu vs uống kháng sinh vào thì nếu đủ 23 ngày em đi xét nghiệm combo ab/ag có ảnh hưởng đên kết quả ví dụ như dương tính giả không ạ.
Em cần có người để nói chuyện lắm ạ, em nằm cạnh ng yêu em ng mà e sắp lấy làm vợ em chảy nươc mắt, em hối hận vì những hành vi cỉa mình.

hungp
21-10-2015, 08:16
Em chào anh chị,
Hiện em có biểu hiện bị lậu và sẽ đi xét nghiệm, anh chị cho em hỏi nếu bị lâu vs uống kháng sinh vào thì nếu đủ 23 ngày em đi xét nghiệm combo ab/ag có ảnh hưởng đên kết quả ví dụ như dương tính giả không ạ.
Em cần có người để nói chuyện lắm ạ, em nằm cạnh ng yêu em ng mà e sắp lấy làm vợ em chảy nươc mắt, em hối hận vì những hành vi của mình.

Nguyen Ha
21-10-2015, 08:17
Em chào anh chị,
Em cần có người để nói chuyện lắm ạ, em nằm cạnh ng yêu em ng mà e sắp lấy làm vợ em chảy nươc mắt, em hối hận vì những hành vi cỉa mình.

Bạn đi XN lậu, nếu bị bạn điều trị khi XN HIV cũng không ảnh hưởng.

hungp
21-10-2015, 08:54
Em có tìm hiểu vài nơi xét nghiệm và chữa trị, bệnh này có khỏi hoàn toàn được không ạ,và chị cho em hỏi là ở Hà Nội thì nên đên cơ sở nào để điều trị bệnh này ạ, vì em thây nhiều bên quảng cáo quá
Anh chị có thể động viên em lên chút được không ạ
Em rât cảm ơn mọi người.

Nguyen Ha
21-10-2015, 09:15
Em có tìm hiểu vài nơi xét nghiệm và chữa trị, bệnh này có khỏi hoàn toàn được không ạ,và chị cho em hỏi là ở Hà Nội thì nên đên cơ sở nào để điều trị bệnh này ạ, vì em thây nhiều bên quảng cáo quá
Em rât cảm ơn mọi người.

Bạn cứ vào viện da liễu làm XN, nếu bị sẽ điều trị luôn ở đó.

hungp
21-10-2015, 09:43
Em cảm ơn chị, chị cho em làm phiền hỏi thêm chút là theo chị em có thể đển trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản Hà nội được không ạ, tại 38 cảm hội, em thấy đợn vị này quảng cáo khá nhiều.

Nguyen Ha
21-10-2015, 10:03
Em cảm ơn chị, chị cho em làm phiền hỏi thêm chút là theo chị em có thể đển trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản Hà nội được không ạ, tại 38 cảm hội, em thấy đợn vị này quảng cáo khá nhiều.

Bạn cứ đến đó liên hỏi trực tiếp.

Tuanmecsedec
21-10-2015, 10:06
Em chào anh chị,

Em rât cảm ơn mọi người.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần XOẮN nữa.

hungp
21-10-2015, 10:39
Anh Tuấn ơi nhưng trước khi qh gmd hơn 1 tuần trước đo em có đi massage, nhân viên có os cho em,rơi vào khoảng mùng 1/10, thì đên hôm 18 /10 vừa rồi em có dấu hiệu xuât hiện bị lậu anh ạ.
Em không biết diễn tả cảm giác của em bây giờ thế nào nhưng thực sự bât lực,đau đầu và stress,em ăn uông cũng không ăn nổi, nhiều lúc e muốn gọi cho anh nhưng sợ làm phiền anh,cũng mất công anh tư vấn cho em suôt.
Anh ơi em sẽ đi sn lậu và chữa trị,sau bao lâu em có thể xét nghiệm các bệnh qua đương tinh dục khác hả anh.
Em mệt mỏi quá anh ạ.
Em cảm ơn anh.

Tuanmecsedec
21-10-2015, 10:43
Anh Tuấn ơi nhưng trước khi qh gmd hơn 1 tuần trước đo em có đi massage, nhân viên có os cho em,rơi vào khoảng mùng 1/10, thì đên hôm 18 /10 vừa rồi em có dấu hiệu xuât hiện bị lậu anh ạ.
Em không biết diễn tả cảm giác của em bây giờ thế nào nhưng thực sự bât lực,đau đầu và stress,em ăn uông cũng không ăn nổi, nhiều lúc e muốn gọi cho anh nhưng sợ làm phiền anh,cũng mất công anh tư vấn cho em suôt.
Anh ơi em sẽ đi sn lậu và chữa trị,sau bao lâu em có thể xét nghiệm các bệnh qua đương tinh dục khác hả anh.
Em mệt mỏi quá anh ạ.
Em cảm ơn anh.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

anhtt030
21-10-2015, 10:55
Mình được các anh chị trên diễn đàn tư vấn k có nguy cơ với H nên mình cũng yên tâm không cần xét nghiệm luôn. Còn std thì bạn đọc tư vấn biết còn gì. Mìh chia sẻ bạn việc từng trải qua. Mình thấy ngứa dv đi khám ở phòng khám tư tại hn thì viêm bao quy đầu nấm niệu đạo do quy đầu hẹp, mình thực hiện cắt bao da tại đấy sau 10 ngày điều trị an dưỡng mình hứa với lòng là không bao giờ đến các phòng khám tư nữa. Ở hn da liễu tw ở phương mai đấy. Đâm thẳng vào đó mà khám điều trị. Phòng khám tư làm xong cứ thấy hối hận kiểu gì ấy.