PDA

View Full Version : Bị nhiễm hiv nhưng lại nghèo sơ nghèo xác thì làm thế nào có đc 1đứa con đây?

codon
12-10-2015, 21:45
Em bi hiv nhưng bạn em thì ko bị.sau khi đọc những bài tư vấn của các a chị trên diễn đàn em thấy cách có con oan toàn nhất là thụ tnt hoặc thụ tton.cách nào cũng cần phải có nhiều tiền mới làm đc.nghèo như em thì đâu còn hi vọng j có con nữa.cac a ơi chẳng lẽ ko còn cách nào khác sao?tư vấn giúp em với.

Nguyen Ha
12-10-2015, 21:47
Em bi hiv nhưng bạn em thì ko bị.sau khi đọc những bài tư vấn của các a chị trên diễn đàn em thấy cách có con oan toàn nhất là thụ tnt hoặc thụ tton.cách nào cũng cần phải có nhiều tiền mới làm đc.nghèo như em thì đâu còn hi vọng j có con nữa.cac a ơi chẳng lẽ ko còn cách nào khác sao?tư vấn giúp em với.

Bạn nên gặp bs tư vấn trực tiếp.

songchungvoi_HIV
01-11-2015, 12:31

Bạn xem link này:
Mong muốn có con của vợ chồng có tình trạng HIV khác dấu (http://diendanhiv.vn/threads/8771-Mong-muon-co-con-cua-vo-chong-co-tinh-trang-HIV-khac-dau)