PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn gái là người có H Quan hệ xong kiểm tra BCS không bị rách nhưng..

xin môt cơ hội
17-10-2015, 00:51
Em có quan hê tình dục với ban gái em là người có H, lúc quan hê thi em có chủ động phòng ngừa là có dùng đến hai bao cao su. khi quan hê xong thi em co kiêm tra lai thi thây rằng bao không bi rách nhưng vi em dùng môt lúc 2 bao nên đầu bao ôm qúa sát thành dương vật trong lúc quan hê tạo ra ma sát nên có trây môt vết khoảng 0.5cm ơ gần gốc dương vật. theo em nghi la bcs trùm không đến đoạn đó. hiên tai em đang rất lơ lắng không biết minh có phải đa bi nhiễm rồi hay không. xin a chi trong diễn đàn giai đáp thắc mắc giúp em em xin chân thành cảm ơn

hoiloimuonmang
17-10-2015, 01:36
Bạn biết bạn gái bạn bị H mà bạn vẫn quan hệ ! xong bạn lo sợ thế sao lúc bạn hành động bạn không lo sợ trước đi xong bạn xem mình có nên quan hệ không !
Còn trường hợp của bạn nếu mà dịch ÂĐ không có tiết ra đến chỗ đó thì bạn không nên lo lắng còn có thì bạn nên chờ đến 28 ngày đi xét nghiệm combo nhé !
Chúc bạn may mắn !

Nguyen Ha
17-10-2015, 05:29
Em có quan hê tình dục với ban gái em là người có H, lúc quan hê thi em có chủ động phòng ngừa là có dùng đến hai bao cao su. khi quan hê xong thi em co kiêm tra lai thi thây rằng bao không bi rách nhưng vi em dùng môt lúc 2 bao nên đầu bao ôm qúa sát thành dương vật trong lúc quan hê tạo ra ma sát nên có trây môt vết khoảng 0.5cm ơ gần gốc dương vật. theo em nghi la bcs trùm không đến đoạn đó. hiên tai em đang rất lơ lắng không biết minh có phải đa bi nhiễm rồi hay không. xin a chi trong diễn đàn giai đáp thắc mắc giúp em em xin chân thành cảm ơn

Quan hệ tình dục có dùng bcs là tình dục an toàn.

Tuanmecsedec
17-10-2015, 08:44

Vấn đề hỏi thì không có chữ NGHI bạn,Bạn phải nói rõ là dương vật có vết trầy chảy máu hay không và trong lúc quan hệ bao cao su có bảo vệ vết trầy đó hay không.

xin môt cơ hội
17-10-2015, 12:39
Dạ thưa là có vết trầy nhưng không chảy máu tại chỗ đó lớp da mỏng nên đầu bcs bám vào sát quá nên mới bị trầy a Tuấn.chỉ bị rướm thôi. Như v em có nguy cơ không a Tuấn em hoang mang quá a ơi

Tuanmecsedec
17-10-2015, 14:08
Dạ thưa là có vết trầy nhưng không chảy máu tại chỗ đó lớp da mỏng nên đầu bcs bám vào sát quá nên mới bị trầy a Tuấn.chỉ bị rướm thôi. Như v em có nguy cơ không a Tuấn em hoang mang quá a ơi

Nếu vậy thì bạn yên tâm không có nguy cơ.