PDA

View Full Version : mong anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em quan hệ có dùng BCS và bằng miệng

helongaymoi
17-10-2015, 10:04
Cách đây 54 ngày em có quan hệ với gmd.lúc đầu vào thi em có os cho gmd trong miệng em co bị nứt lợi chỗ răng khôn nhưng không chảy máu khoảng 10 giây..xong roi quan hệ co dùng bao nhưng được lúc gmd nằm trên nhún thì bị tuột bao em rut ra và co yê cầu thay bao mới.trong lúc thay bao thì em có nhút cái vào âm đạo gmd khoảng 3 giây roi đeo bao mới vào chơi tiếp.lúc xuất tinh em cung không biết la bao co thủng không nữa..mong anh tuấn và mọi người tư vấn giúp nguy cơ của em là như thế nào ạ..hiện giờ người em nỗi mẫn đỏ nhiều lắm ạ..
38 ngày em co đi xet nghiệm anti âm tính.

helongaymoi
17-10-2015, 10:06
Mong mọi người tư vấn giúp em bây giờ strees kinh khủng...làm gì cũng nghĩ mình đã dính hiv rồi..

Nguyen Ha
17-10-2015, 10:12
Cách đây 54 ngày em có quan hệ với gmd.lúc đầu vào thi em có os cho gmd trong miệng em co bị nứt lợi chỗ răng khôn nhưng không chảy máu khoảng 10 giây..xong roi quan hệ co dùng bao nhưng được lúc gmd nằm trên nhún thì bị tuột bao em rut ra và co yê cầu thay bao mới.trong lúc thay bao thì em có nhút cái vào âm đạo gmd khoảng 3 giây roi đeo bao mới vào chơi tiếp.lúc xuất tinh em cung không biết la bao co thủng không nữa..mong anh tuấn và mọi người tư vấn giúp nguy cơ của em là như thế nào ạ..hiện giờ người em nỗi mẫn đỏ nhiều lắm ạ..
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Bạn đã XN âm tính rồi, yên tâm đi.

Tuanmecsedec
17-10-2015, 10:17

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,sau 38 ngày xét nghiệm âm tính cũng là tín hiệu vui rồi bạn.

helongaymoi
17-10-2015, 10:18
Tại sao lai không có nguy cơ ạ..?vi em co tiếp xúc với dịch sinh dục của gmd mà..hiện giờ em đang vị nỗi mẫn đỏ nhiều ở bắp tay hai bên hông đùi nữa..rát miệng lưỡi nữa

Nguyen Ha
17-10-2015, 10:22
Tại sao lai không có nguy cơ ạ..?vi em co tiếp xúc với dịch sinh dục của gmd mà..hiện giờ em đang vị nỗi mẫn đỏ nhiều ở bắp tay hai bên hông đùi nữa..rát miệng lưỡi nữa

Dù có nguy cơ thật sự đi nữa thì bạn cũng XN âm tính rồi.
Bạn không có nguy cơ là vì không đủ thời gian tiếp xúc.

helongaymoi
17-10-2015, 10:25
Mình có sử dụng bcs nhưng bị tuột ma..như vậy nguy cơ la bao nhiêu ạ...mới 38 ngày anti âm tính liệu có khả quan không ạ..dang lo không biết có lây cho vợ không nữa

Tuanmecsedec
17-10-2015, 10:27
Mình có sử dụng bcs nhưng bị tuột ma..như vậy nguy cơ la bao nhiêu ạ

Hình như vấn đề này bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi thì phải,bạn bị tuột bao cao su khi cô gái ấy ngồi trên nhún khi rút ra bị tuột không sao.

Nguyen Ha
17-10-2015, 10:27
Mình có sử dụng bcs nhưng bị tuột ma..như vậy nguy cơ la bao nhiêu ạ...mới 38 ngày anti âm tính liệu có khả quan không ạ..dang lo không biết có lây cho vợ không nữa

Tuột ra nhưng thời gian tiếp xúc ngắn không có nguy cơ.

helongaymoi
17-10-2015, 10:36
Sao không ai tư vấn tiếp giúp em nữa vậy..nếu gmd đó có hiv thật thì sao ạ..em có bị lây không ạ...các anh chị thông cảm em hỏi dài dòng tại vì hien gio em dang co các triệu chứng nên hoang mang và strees lắm ah

helongaymoi
17-10-2015, 10:55
Cho em hỏi các triệu chứng đó là gì ạ...như nỗi ban hồng ở hai bên đùi.và mẩn đỏ ở cánh tay là gì ạ

Nguyen Ha
17-10-2015, 11:15
Cho em hỏi các triệu chứng đó là gì ạ...như nỗi ban hồng ở hai bên đùi.và mẩn đỏ ở cánh tay là gì ạ

Sao không ai tư vấn tiếp giúp em nữa vậy..nếu gmd đó có hiv thật thì sao ạ..em có bị lây không ạ...các anh chị thông cảm em hỏi dài dòng tại vì hien gio em dang co các triệu chứng nên hoang mang và strees lắm ah

Thời gian tiếp xúc ngắn nên không có nguu cơ. Bạn đã XN âm tính rồi xả stress đi triệu chứng sẽ hết, triệu chứng là do stress gây ra.

helongaymoi
17-10-2015, 11:58
Nhieu khi khong nghi toi hiv tai sao van co cac trieu chứng ạ...mà Co trường hợp nào 38 ngay âm tính ma dương tính ở 90 ngay k ạ...

Nguyen Ha
17-10-2015, 12:00
Co trường hợp nào 38 ngay âm tính ma dương tính ở 90 ngay k ạ...

Chưa có. Yên tâm đi bạn.

Tuanmecsedec
17-10-2015, 14:04
Nhieu khi khong nghi toi hiv tai sao van co cac trieu chứng ạ...mà Co trường hợp nào 38 ngay âm tính ma dương tính ở 90 ngay k ạ...

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,sau 38 ngày xét nghiệm âm tính cũng là tín hiệu vui rồi bạn.

helongaymoi
18-10-2015, 08:55
Hôm nay em bi đi ngoai sền sệt.cac nốt ban hồng vẫn chưa hết..cac a chi tư vấn thêm cho truong hợp của em được không ạ.em lo lắm

Charles
18-10-2015, 08:59

Hôm nay em bi đi ngoai sền sệt.cac nốt ban hồng vẫn chưa hết..cac a chi tư vấn thêm cho truong hợp của em được không ạ.em lo lắm

Theo những gì bạn kể là không có nguy cơ, vì vậy bạn yên tâm không phải lo lắng nữa.

helongaymoi
18-10-2015, 09:54
Thua a truong xuân.tấi lai k co nguy co ạ..em co tiếp xuc với dịch âm đạo mà..với lại có os cho gmd na trong mieng em bi nứt răng khôn..em coa bị tuột bao và có cho đầu dv vao âm đạo 1 cai nhung k vào hết..xong mới thay bao mới de chơi tiếp mà..như vậy tai sao lại k co nguy cơ ạ..em bị nỗi ban hồng o cánh tay và đùi..miệng rát nữa

Charles
18-10-2015, 10:00
Thua a truong xuân.tấi lai k co nguy co ạ..em co tiếp xuc với dịch âm đạo mà..với lại có os cho gmd na trong mieng em bi nứt răng khôn..em coa bị tuột bao và có cho đầu dv vao âm đạo 1 cai nhung k vào hết..xong mới thay bao mới de chơi tiếp mà..như vậy tai sao lại k co nguy cơ ạ..em bị nỗi ban hồng o cánh tay và đùi..miệng rát nữa

Lúc bao tuột bạn chỉ cho đầu DV vào 1 cái như vậy không sao. Còn OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.

helongaymoi
18-10-2015, 10:20
Nếu như gmd đó có hiv thì liệu em có bị nhiễm không ah Mong anh tư van thêm hộ em với

Charles
18-10-2015, 10:26
Nếu như gmd đó có hiv thì liệu em có bị nhiễm không ah Mong anh tư van thêm hộ em với

Ủa thì đặt trường hợp cô ta có HIV, chứ nếu cô ta không có HIV thì cần gì phải tư vấn.

helongaymoi
18-10-2015, 10:30
BQT xóa bài viết không dấu.

helongaymoi
18-10-2015, 10:33
Vâng the em cam ơn anh..đủ 3 tháng em đi xet nghiệm nếu âm tính em sẽ lên chua sẽ cùng diễn đàn..mà trên dd cua minh có truong hợp nào nguy cơ nhiều hơn so với nguy cơ của em không anh.người ta có bị dương tinh ở 3 tháng không ạ

helongaymoi
18-10-2015, 10:36
Cầu trời những gì các anh chị tư vấn là chính xác

helongaymoi
18-10-2015, 10:44
Mong anh tra loi giúp

Tuanmecsedec
18-10-2015, 10:53
Vâng the em cam ơn anh..đủ 3 tháng em đi xet nghiệm nếu âm tính em sẽ lên chua sẽ cùng diễn đàn..mà trên dd cua minh có truong hợp nào nguy cơ nhiều hơn so với nguy cơ của em không anh.người ta có bị dương tinh ở 3 tháng không ạ

Mong anh tra loi giúp

Bạn hỏi (tào lao) quá bạn.Nếu không có nguy cơ làm sao xét nghiệm dương tính.Bạn nói vậy làm như ban quản trị tư vấn bừa vậy.

helongaymoi
18-10-2015, 20:47
Em bị nhiệt miệng..ở lợi dưới lưỡi bị lên nốt chấm đỏ nhung trieu chung nay la bệnh gi thua cac anh chị

helongaymoi
18-10-2015, 20:49
Cac anh chị thông cảm cho em tại lo lắng và run quá nên mới nhiều lời như vậy ạ

Charles
18-10-2015, 20:53
Em bị nhiệt miệng..ở lợi dưới lưỡi bị lên nốt chấm đỏ nhung trieu chung nay la bệnh gi thua cac anh chị

Nhiệt miệng do nóng trong người phát ra thôi bạn, bạn ăn uống nhiều đồ mát vào xem sao.

helongaymoi
18-10-2015, 20:58
Chac tai e suy nghi lo lắng va strees qua nên mới sinh ra như vậy.em cám ơn mọi người nhiều

Tuanmecsedec
19-10-2015, 05:26

Cái này do nóng trong người thôi.

helongaymoi
19-10-2015, 07:38
A tuân ơi.xet nghiệm tổng thể cac bệnh tình duc khac thì thời gian bao nhiêu lâu ạ..và xet nghiệm ở bệnh viện da liễu có được không ạ

helongaymoi
19-10-2015, 07:43
Giang mai..viên gan siêu vi b.c có chữa khổ duoc không anh

Nguyen Ha
19-10-2015, 08:28
A tuân ơi.xet nghiệm tổng thể cac bệnh tình duc khac thì thời gian bao nhiêu lâu ạ..và xet nghiệm ở bệnh viện da liễu có được không ạ

XN sau nguy cơ 4- 12 tuần. Ở bệnh viện da liễu có XN.

helongaymoi
19-10-2015, 08:28
Có ai tu van giup với ah

helongaymoi
19-10-2015, 08:30
Ah ma em có xet nghiem hpv ở da lieu o 38 ngay âm tính.lieu co bị gi không ạ..den nay la 56 ngay em chua đi xet nghiệm lại

helongaymoi
19-10-2015, 08:34
Anh tuấn có ở đó không ạ

Nguyen Ha
19-10-2015, 08:47
Ah ma em có xet nghiem hpv ở da lieu o 38 ngay âm tính.lieu co bị gi không ạ..den nay la 56 ngay em chua đi xet nghiệm lại

VớiThời gian 56 ngày sau nguy cơ bạn XN giang mai và viêm gan b được rồi.

Tuanmecsedec
19-10-2015, 10:48

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

helongaymoi
19-10-2015, 12:24
Cho em hỏi thêm la em bi sưng lợi chân răng và nốt đỏ thâm trong lợi dưới lưỡi ..các mảng sẩn rát màu đỏ trên da có phải bị cac benh tình dục khác không ạ.hay la do nhiệt phát ra ạ

helongaymoi
19-10-2015, 12:52
Em khong bị lên hạch cổ hạch nách hạch bẹn.chỉ bị mẫn đỏ ban hồng ở da và trong miệng bi sưng lợi thôi

helongaymoi
19-10-2015, 13:11
Sao khong ai tu vấn giúp mình nữa vậy

Tuanmecsedec
19-10-2015, 14:06
Cho em hỏi thêm la em bi sưng lợi chân răng và nốt đỏ thâm trong lợi dưới lưỡi ..các mảng sẩn rát màu đỏ trên da có phải bị cac benh tình dục khác không ạ.hay la do nhiệt phát ra ạ

Em khong bị lên hạch cổ hạch nách hạch bẹn.chỉ bị mẫn đỏ ban hồng ở da và trong miệng bi sưng lợi thôi

Sao khong ai tu vấn giúp mình nữa vậy

Bạn có muốn biết bị các bệnh tình dục hay không thì phải đi kiểm tra và xt1 nghiệm mới biết bạn.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

helongaymoi
19-10-2015, 14:22
Vâng em cam ơn anh tuấn và mọi người nhiều...vậy là em chỉ đi xét nghiệm các bệnh tình dục khác thôi phải không ạ..còn hiv đối với em là không có nguy cơ phải không ạ

Tuanmecsedec
19-10-2015, 14:35
Vâng em cam ơn anh tuấn và mọi người nhiều...vậy là em chỉ đi xét nghiệm các bệnh tình dục khác thôi phải không ạ..còn hiv đối với em là không có nguy cơ phải không ạ

Ngay bài đầu thì bạn đã được tư vấn rồi.

helongaymoi
27-10-2015, 21:00
Cho em hỏi thêm la bây giờ vợ em đang có trieu chứng buồn nôn và cúm liệu có phải em đã lây cho vợ em rồi phải không ạ..cac a chị tư vấn giúp em với

helongaymoi
27-10-2015, 21:18
Mọi nguoi tu van giup minh voi ạ.hôm nay la 65 ngay em chua giam đi xet nghiệm ah

helongaymoi
27-10-2015, 21:21
Anh tuấn ơi giúp em

Tuanmecsedec
27-10-2015, 21:30
Cho em hỏi thêm la bây giờ vợ em đang có trieu chứng buồn nôn và cúm liệu có phải em đã lây cho vợ em rồi phải không ạ..cac a chị tư vấn giúp em với

Mọi nguoi tu van giup minh voi ạ.hôm nay la 65 ngay em chua giam đi xet nghiệm ah

Anh tuấn ơi giúp em

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

helongaymoi
27-10-2015, 21:41
Vâng nghe a tuấn nói nv em cam thấy nhẹ lòng hẳn đi..co gi sau 3 tháng em se chia sẽ lên dd ạ...em cam ơn anh tuấn va mọi người rất nhiều

helongaymoi
03-11-2015, 07:37
Hiện nay là 70 ngày rồi nhưng em chua giám đi xét nghiệm..em dang bị cảm cúm..sổ mũi và ho lên hạch sau tau nữa anh tuấn ah..em lo lắm le...mọi người cứu mình với..liệu có dương tính ở 90 ngày không ạ

helongaymoi
03-11-2015, 07:43
Hai bên đùi mẫn màu hồng từ cái ngày o nguy cơ mà bây giờ vẫn không mất..chắc em bị dính thật rồi

helongaymoi
03-11-2015, 07:58
Cóa ai cho minh biet không

Nguyen Ha
03-11-2015, 08:14
Hiện nay là 70 ngày rồi nhưng em chua giám đi xét nghiệm..em dang bị cảm cúm..sổ mũi và ho lên hạch sau tau nữa anh tuấn ah..em lo lắm le...mọi người cứu mình với..liệu có dương tính ở 90 ngày không ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà lo. HIV không có triệu chứng ở giai đoạn đầu. Bạn XN chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

Charles
03-11-2015, 10:14

Hai bên đùi mẫn màu hồng từ cái ngày o nguy cơ mà bây giờ vẫn không mất..chắc em bị dính thật rồi

Bạn chỉ dính stress thôi chứ HIV thì không đến lượt.

songchungvoi_HIV
03-11-2015, 11:40

Bạn có XN đến tết Công Gô cũng ko tìm ra 1 con Ết để làm khô ết

Tuanmecsedec
03-11-2015, 16:08

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.Bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

helongaymoi
16-11-2015, 14:22
Còn 6 ngày nữa là đủ 90ngày em không đủ can đảm để xét nghiệm hiv nữa..các bệnh tình dục khác thì còn có hi vọng chữa được chứ không may dính hiv thì chết mất các anh ơi...xin các anh khẳng định lại trường hợp của em liệu có dính hiv không ah.hiện người tay chân em bay giờ cứ nỗi các nốt ban đỏ hồng lên thôi.em sợ lắm

helongaymoi
16-11-2015, 14:30
Mong các anh hãy cho em thêm chút tự tin nữa để nhận kết quả âm tính sau 6 ngày nữa ah

songchungvoi_HIV
16-11-2015, 14:30
Còn 6 ngày nữa là đủ 90ngày em không đủ can đảm để xét nghiệm hiv nữa..các bệnh tình dục khác thì còn có hi vọng chữa được chứ không may dính hiv thì chết mất các anh ơi...xin các anh khẳng định lại trường hợp của em liệu có dính hiv không ah.hiện người tay chân em bay giờ cứ nỗi các nốt ban đỏ hồng lên thôi.em sợ lắm
Bạn đọc Chữ Việt kém quá

helongaymoi
16-11-2015, 14:45
Vâng tại em lo sợ nên mới nhiều lời như vây mong các anh thông cảm..vài ngày nữa có kết quả em sẽ chia sẽ lên web của mình ạ.em cám ơn mọi người

songchungvoi_HIV
16-11-2015, 14:51
Vâng tại em lo sợ nên mới nhiều lời như vây mong các anh thông cảm..vài ngày nữa có kết quả em sẽ chia sẽ lên web của mình ạ.em cám ơn mọi người
Bạn khỏi chia sẻ, KQ BQT biết trước rồi

Tuanmecsedec
16-11-2015, 15:37

Bạn có xét nghiệm nữa thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% kết quả sẽ âm tính.

helongaymoi
25-11-2015, 09:58
Sáng nay đi lấy máu rồi..nhưng chiều nay mới có kết quả mọi người ơi..run quá

helongaymoi
25-11-2015, 10:07
Nếu âm tính không biết khao mọi người và ban tư vấn cái gì được nhỉ...

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 11:24
Sáng nay đi lấy máu rồi..nhưng chiều nay mới có kết quả mọi người ơi..run quá

Bạn mà ko Âm Binh đem đầu songchung làm ghế bạn ngồi xơi trà

helongaymoi
25-11-2015, 11:40
Sáng nay xuong ngoi chỗ bàn tư vấn ui trời ơi một tệp giấy dương tính gọi từng tên người vào nhận.người nào mặt cũng đần thối ra..không biết chiều nay mình sẽ ntn nữa.

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 11:50
Sáng nay xuong ngoi chỗ bàn tư vấn ui trời ơi một tệp giấy dương tính gọi từng tên người vào nhận.người nào mặt cũng đần thối ra..không biết chiều nay mình sẽ ntn nữa.

Nhãmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm, Một Nơi XN HIV trả KQ, nếu KQ DT ko bao giờ KQ theo kiểu gọi tên rùi trao như trao thư mời, tào laoooooooooooooooooooooo

helongaymoi
25-11-2015, 12:05
Thì sáng nay em ngồi trong phong tư vấn.thấy gọi tên vào nhận KQ xét nghiệm mà..em có giám nói sai diều gì đâu

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 12:07
Thì sáng nay em ngồi trong phong tư vấn.thấy gọi tên vào nhận KQ xét nghiệm mà..em có giám nói sai diều gì đâu
Sai hay ko là chuyện của bạn, tôi làm trong ngành tôi là người biết rõ quy trình trả KQ DT HIV là như thế nào, Ko ai trả KQ DT cho một người XN DT để họ cầm cái KQ đó đi ngờ ngờ ra đường

Tuanmecsedec
25-11-2015, 14:30

Cái này là bạn nói tào lao rồi bạn,người ta gọi để nhận kết quả thôi,chứ không phải gọi lên nhận kết quả dương tính như vậy.

Luật phòng chống HIV có quy định rõ ràng là phải tư vấn trước khi trả kết quả dương tính và chỉ người đi xét nghiệm mới biết thôi.Không có kiểu gọi tào lao lên như vậy đâu.

helongaymoi
25-11-2015, 19:06
Em cám ơn ban quản trị rất rất nhiều ạ...em đã có kết quả rồi ạ..âm tính ạ..liệu 6 tháng có phải đi xét nghiệm lại không ạ..

songchungvoi_HIV
25-11-2015, 19:18
Em cám ơn ban quản trị rất rất nhiều ạ...em đã có kết quả rồi ạ..âm tính ạ..liệu 6 tháng có phải đi xét nghiệm lại không ạ..

Bạn hỏi quá thừa. Bạn có nguy cơ đâu mà ko AT??? Cho dù bạn có nguy cơ thì KQ này an toàn 10000000000000000000000000000000000000000000000000 00000000000000000000000000000%.
Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Charles
25-11-2015, 20:07

Dù bạn thực sự có nguy cơ thì kết quả này cũng đã an toàn tuyệt đối, không cần XN nữa. Được tư vấn không tin giờ XN rồi thì yên tâm đi.

hongquan123
25-11-2015, 21:00
bạn này sướng thiệt! âm tính rồi! BQT làm việc tốt quá! nói quá chuẩn! em cũng được tư vấn không nguy cơ! rồi cũng giống bạn này anh chị nhỉ! âm tính thôi! em cũng stress lắm!

Tuanmecsedec
26-11-2015, 08:40

Kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Vì 100% yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

helongaymoi
27-11-2015, 14:00
Vâng.1 lần nữa em rất cảm ơn ban quản trị và mọi người ạ.em hứa từ giờ đến chết cũng không bao giờ tái phạm nữa ạ..nhưng có 1 điều bây giờ em đang lo là bị bệnh tình dục khác.sùi mào gà..dag có vài hiện tượng rồi ạ

helongaymoi
27-11-2015, 14:01
Nếu BQT biết về các bệnh này thì hãy tư vấn thêm cho em chút nữa được không ạ

songchungvoi_HIV
27-11-2015, 14:03
Nếu BQT biết về các bệnh này thì hãy tư vấn thêm cho em chút nữa được không ạ

Bạn muốn biết đúng ko?? Dễ mà, sao bạn ko dành thời gian đọc lại 4 trang BQT chia sẻ, tất cả những gì bạn thắc mắc đều trả lời hết rồi

Tuanmecsedec
27-11-2015, 15:18
Vâng.1 lần nữa em rất cảm ơn ban quản trị và mọi người ạ.em hứa từ giờ đến chết cũng không bao giờ tái phạm nữa ạ..nhưng có 1 điều bây giờ em đang lo là bị bệnh tình dục khác.sùi mào gà..dag có vài hiện tượng rồi ạ

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

helongaymoi
27-11-2015, 18:03
Cho em hỏi la sui mao ga xét nghiệm bằng máu hay dịch phẩm ạ...

songchungvoi_HIV
27-11-2015, 18:07
Cho em hỏi la sui mao ga xét nghiệm bằng máu hay dịch phẩm ạ...

Nam giới ko có XN Pap như nữ giới, Khi nào bị mọc nguyên cục chà bá lấy mẫu đó XN xem có bị nhiễm chủng HPV 16 hay 18 gây ra Ung Thư hay ko. Hy vọng bạn ko nằm trong nhóm này là Ung Thư DV

helongaymoi
27-11-2015, 19:39
Em hien giơ bị mấy cái mụn gì giong mun nước trong miệng với dương vật có hai cái mảng rưn rứn trắng giống chớt da ạ..chứ chua thấy sùi to lên gì cả ạ.liệu xét nghiệm máu có biết được không ạ

helongaymoi
27-11-2015, 19:40
Anh tuấn ơi.bênh này có chữa khỏi được không ạ