PDA

View Full Version : Tiếp xúc với dịch ad có nguy cơ không ạ?

manhhungle
20-10-2015, 14:24
cách đây lâu rồi,em có thủ dâm với quần lót của một cô gái trong xóm trọ,tại dãy trọ vệ sinh chung,cô ấy để áo quần trong nhà tắm,lúc thủ dâm em thấy quần lót cô ấy có dính dịch trắng,lúc đó em không suy nghĩ gì mà cứ thế thủ dâm thôi,bây giờ nghĩ lại em bỗng thấy sợ quá,dịch trắng đó vẫn chưa khô lắm anh ạ,thấy còn ươn ướt,không biết em có nguy cơ ko ạ,em thấy cô áy cũng đàng hoàng,ở cùng mẹ và em gái nhưng không hiểu sao em vẫn cứ thấy sợ,mọi người tư vấn giùm em có nguy cơ ko ạ!
với lại việc này lâu lắm rồi,nếu giờ em đi xét nghiệm thì cần biết những thông tin gì ạ?
xin mọi người giúp em với!

Charles
20-10-2015, 14:49
cách đây lâu rồi,em có thủ dâm với quần lót của một cô gái trong xóm trọ,tại dãy trọ vệ sinh chung,cô ấy để áo quần trong nhà tắm,lúc thủ dâm em thấy quần lót cô ấy có dính dịch trắng,lúc đó em không suy nghĩ gì mà cứ thế thủ dâm thôi,bây giờ nghĩ lại em bỗng thấy sợ quá,dịch trắng đó vẫn chưa khô lắm anh ạ,thấy còn ươn ướt,không biết em có nguy cơ ko ạ,em thấy cô áy cũng đàng hoàng,ở cùng mẹ và em gái nhưng không hiểu sao em vẫn cứ thấy sợ,mọi người tư vấn giùm em có nguy cơ ko ạ!
với lại việc này lâu lắm rồi,nếu giờ em đi xét nghiệm thì cần biết những thông tin gì ạ?

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ. Bấm vào đây tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân đi nhé.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

manhhungle
20-10-2015, 15:46
vậy nếu là dịch trắng ad đó còn trên quần lót và dv chạm vào dịch thì vẫn ko sao đúng ko ạ?

manhhungle
20-10-2015, 17:11
xin anh tuấn trả lời giúp em với a!

Nguyen Ha
20-10-2015, 19:09
vậy nếu là dịch trắng ad đó còn trên quần lót và dv chạm vào dịch thì vẫn ko sao đúng ko ạ?

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
20-10-2015, 19:25

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

manhhungle
20-10-2015, 19:34
Tuanmecsedec;283051]
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơtại stress nặng quá ko thể làm được gì nên e mới hỏi,mong mọi người nhiệt tình trả lời giúp em
kể cả khi dịch ad chạm vào lỗ sáo khi em thủ dâm thì cũng ko sao đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
20-10-2015, 19:37
tại stress nặng quá ko thể làm được gì nên e mới hỏi,mong mọi người nhiệt tình trả lời giúp em

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
20-10-2015, 19:38
tại stress nặng quá ko thể làm được gì nên e mới hỏi,mong mọi người nhiệt tình trả lời giúp em

Không có nguy cơ. Lần sau đừng nghịch dại như vậy nữa. HIV thì an toàn nhưng lậu, giang mai, mào gà thì có thể có nguy cơ.

manhhungle
20-10-2015, 19:41
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

cám ơn anh nhưng e vẫn muốn đi xn cho yên tâm chứ tâm lí cứ nặng nề quá,bây h e nên xn bằng phương pháp nào và chi phí là bao nhiêu,thời gian bao lâu thì có kết quả ạ?

manhhungle
20-10-2015, 19:47
[QUOTE=Nguyen Ha;283066]Không có nguy cơ. Lần sau đừng nghịch dại như vậy nữa. HIV thì an toàn nhưng lậu, giang mai, mào gà thì có thể có nguy cơ
mấy cái khác thì chắc ko có vì thời gian từ đó đến nay cũng lâu rồi ạ,chị chắc chắn là e an toàn chứ ạ?e cứ lo lắng quá,lắm lúc nghĩ mình cứ như thằng biến thái vậy

Nguyen Ha
20-10-2015, 19:48
cám ơn anh nhưng e vẫn muốn đi xn cho yên tâm chứ tâm lí cứ nặng nề quá,bây h e nên xn bằng phương pháp nào và chi phí là bao nhiêu,thời gian bao lâu thì có kết quả ạ?

100% không có nguy cơ. Không cần XN.

manhhungle
20-10-2015, 19:58
100% không có nguy cơ. Không cần XN.
có thật là ko cần XN ko ạ,em lo quá chị ơi!

Tuanmecsedec
20-10-2015, 19:58

Bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi ,phí tiền và phí máu thôi.Tuanmecsedec đảm bảo 100% sẽ âm tính.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

manhhungle
20-10-2015, 20:04
Bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi ,phí tiền và phí máu thôi.Tuanmecsedec đảm bảo 100% sẽ âm tính.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.
a tuấn đảm bảo chắc chắn 100% chứ ạ,e cứ thấy lo lo sao ấy,nếu em lam test nhanh thì bao lâu mới có kết quả ạ?

Nguyen Ha
20-10-2015, 20:05
a tuấn đảm bảo chắc chắn 100% chứ ạ,e cứ thấy lo lo sao ấy,nếu em lam test nhanh thì bao lâu mới có kết quả ạ?

Chắc chắn 100% âm tính. Đọc lại đi.

manhhungle
20-10-2015, 20:08
Chắc chắn 100% âm tính. Đọc lại đi.
ý em là em đã qua thời kì đó lâu rồi,e hỏi là nếu em đi XN thì họ trả kết quả cho em liền luôn hả chị?

Tuanmecsedec
21-10-2015, 04:39

ý em là em đã qua thời kì đó lâu rồi,e hỏi là nếu em đi XN thì họ trả kết quả cho em liền luôn hả chị?

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị diễn đàn đã tư vấn.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.