PDA

View Full Version : Mát xa và Kích dục bằng tay , Thủ dâm có nguy cơ

noilo123
21-10-2015, 13:51
E chào a tuấn và mọi người :
Chả là ngày 31/8 E có đi mát xa . Do trước đó e có uống rất nhiều bia Nên lâu xuất , tay e còn sờ vào AD cô ta. Cô dùng tay và miệng rất lâu (e không nhớ bao nhiêu phút) sau e đi vệ sinh thấy thân dương vật có vết xước ạ. Sau đó về e lại Đi uống bia tiếp . Sau đó về nhà E lại còn thủ dâm Rất lâu .
Sáng ngày hôm sau tỉnh bia E thấy người mệt sau đó nôn ( say do bia) . Vài ngày sau e có triệu chứng:
1. Trán và cơ thể hay toát mồ hôi kéo dài hơn 1 tháng
2. Sau 22 ngày e mới quan sát miệng có lưỡi trắng và lấm chấm đỏ đầu lưỡi
3. Có 2 hôm đau đầu e uống thuốc panadol thấy khỏi
4. Ở bẹn có nhiều nút phát ban nổi nút và phát ban dưới da ở mắt cá chân
5.sau 1 tháng e thấy sút cân e cân lại e sụt mất 7kg
6. Da cánh tay sạm màu
Và đến ngày hôm nay 50 ngày chỉ còn mỗi lưỡi bị trắng và lấm chấm đỏ đầu lưỡi e thấy càng ngày càng nặng ạ ( e nghi là nấm ạ)
- hôm 22 ngày e có khám tổng quát và xn hiv. Viêm gan b.c kết quả At
-ngày 23 e xét nghiệm combo ở Bv hồng ngọc là AT
-ngày 36 e xét nghiệm combo ở bv hh là AT
E định 8 tuần sẽ đi xét nghiệm tất cả bệnh Tình dục
==>
Cho e hỏi tất cả triệu chứng e bị không ạ
Và các bệnh tình dục bao giờ xét nghiệm chính xác ạ ( người e mỗi bẹn có nốt và mặt dạo này mọc nhiều mụn hơn ạ còn All lành lặn ạ !
E cảm ơn ạ!

Tuanmecsedec
21-10-2015, 14:11
E chào a tuấn và mọi người :
Chả là ngày 31/8 E có đi mát xa . Do trước đó e có uống rất nhiều bia Nên lâu xuất , tay e còn sờ vào AD cô ta. Cô dùng tay và miệng rất lâu (e không nhớ bao nhiêu phút) sau e đi vệ sinh thấy thân dương vật có vết xước ạ. Sau đó về e lại Đi uống bia tiếp . Sau đó về nhà E lại còn thủ dâm Rất lâu .
Sáng ngày hôm sau tỉnh bia E thấy người mệt sau đó nôn ( say do bia) . Vài ngày sau e có triệu chứng:
1. Trán và cơ thể hay toát mồ hôi kéo dài hơn 1 tháng
2. Sau 22 ngày e mới quan sát miệng có lưỡi trắng và lấm chấm đỏ đầu lưỡi
3. Có 2 hôm đau đầu e uống thuốc panadol thấy khỏi
4. Ở bẹn có nhiều nút phát ban nổi nút và phát ban dưới da ở mắt cá chân
5.sau 1 tháng e thấy sút cân e cân lại e sụt mất 7kg
6. Da cánh tay sạm màu
Và đến ngày hôm nay 50 ngày chỉ còn mỗi lưỡi bị trắng và lấm chấm đỏ đầu lưỡi e thấy càng ngày càng nặng ạ ( e nghi là nấm ạ)
- hôm 22 ngày e có khám tổng quát và xn hiv. Viêm gan b.c kết quả At
-ngày 23 e xét nghiệm combo ở Bv hồng ngọc là AT
-ngày 36 e xét nghiệm combo ở bv hh là AT
E định 8 tuần sẽ đi xét nghiệm tất cả bệnh Tình dục
==>
Cho e hỏi tất cả triệu chứng e bị không ạ
Và các bệnh tình dục bao giờ xét nghiệm chính xác ạ ( người e mỗi bẹn có nốt và mặt dạo này mọc nhiều mụn hơn ạ còn All lành lặn ạ !
E cảm ơn ạ!

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

noilo123
21-10-2015, 14:46
Nếu thân dương vật em không trầy xước thì em không nói. Đằng này e thấy có trầy da ạ
Với từ trước tới giờ E khỏe mạnh tự dưng sút cân kinh khủng và lưỡi trắng
. E có cần phải xét nghiệm nữa không ạ
Mà nếu xét nghiệm tính ngày em mát xa với cô gái kia hay thủ dâm ạ

Nguyen Ha
21-10-2015, 15:58
Nếu thân dương vật em không trầy xước thì em không nói. Đằng này e thấy có trầy da ạ
Với từ trước tới giờ E khỏe mạnh tự dưng sút cân kinh khủng và lưỡi trắng
. E có cần phải xét nghiệm nữa không ạ
Mà nếu xét nghiệm tính ngày em mát xa với cô gái kia hay thủ dâm ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ. Mát xa hay thủ dâm thì chung quy cũng là kích dục bằng tay. Không có nguy cơ.

noilo123
21-10-2015, 18:51
Em cảm ơn Anh chị !
Em nghĩ mình không bị nhưng Các triệu chứng trên Em thấy rất rất lo ạ !
Cho em hỏi thêm ngoại trừ Hiv Còn các bệnh về tình dục khác như : lậu , giang mai, viêm gan A, B,C ... có các triệu chứng như em không ạ( Bs xét nghiệm máu thấy men gan asat41/40 ; alat 88/40)
Em sợ quá có vấn đề gì thì em die mất !
Bao lâu thì có thể xét nghiệm tất cả được ạ !
E định ngày mai 52 ngày xét nghiệm lại hết được không ạ?

Nguyen Ha
21-10-2015, 19:05
Em cảm ơn Anh chị !
Cho em hỏi thêm ngoại trừ Hiv Còn các bệnh về tình dục khác như : lậu , giang mai, viêm gan A, B,C ... có các triệu chứng như em không ạ( Bs xét nghiệm máu thấy men gan asat41/40 ; alat 88/40)

Không có nguy cơ không cần XN. Muốn XN giải tỏa tâm lý thì thời điểm này XN được rồi.

Tuanmecsedec
21-10-2015, 19:28
Em cảm ơn Anh chị !

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

noilo123
21-10-2015, 20:47
Em cảm ơn ạ !
Hôm 22 ngày sau nguy cơ E có Đến Bv Bạch Mai khám tổng thể , E có xét nghiệm Hiv, Viêm gan B, C bằng máy i2000SR thì âm Tính cả , Với kết quả này độ tin cậy bao nhiêu % ạ !
- Mà em có đọc được thông tin chỉ số asat/alat < 1 thì bị Viêm gan virut có phải không ạ ( Vì lần đầu asat/alat =41/78 cách 15 ngày e kiểm tra thì asat/alat =41/88 tăng 10 ) E lo quá anh chị ạ !
- Và nếu em kiểm tra vào 53 ngày thì độ tin cậy là bao nhiêu % ạ anh chị ?

Tuanmecsedec
21-10-2015, 20:49
Em cảm ơn ạ !
Hôm 22 ngày sau nguy cơ E có Đến Bv Bạch Mai khám tổng thể , E có xét nghiệm Hiv, Viêm gan B, C bằng máy i2000SR thì âm Tính cả , Với kết quả này độ tin cậy bao nhiêu % ạ !
- Mà em có đọc được thông tin chỉ số asat/alat < 1 thì bị Viêm gan virut có phải không ạ ( Vì lần đầu asat/alat =41/78 cách 15 ngày e kiểm tra thì asat/alat =41/88 tăng 10 ) E lo quá anh chị ạ !
- Và nếu em kiểm tra vào 53 ngày thì độ tin cậy là bao nhiêu % ạ anh chị ?

Ngày bài đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

noilo123
21-10-2015, 20:58
Theo kinh nghiệm anh chị thì HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc HBV thì có nghĩa 8 tuần xét nghiệm thì có thể khẳng định ạ!

Và bệnh Giang mai hay viêm gan B có thể xét nghiệm theo phương pháp nào khi 8 tuần là chính xác ạ !
Em cảm ơn anh chị nhiều !

Tuanmecsedec
21-10-2015, 21:00
Theo kinh nghiệm anh chị thì HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc HBV thì có nghĩa 8 tuần xét nghiệm thì có thể khẳng định ạ!

Và bệnh Giang mai hay viêm gan B có thể xét nghiệm theo phương pháp nào khi 8 tuần là chính xác ạ !
Em cảm ơn anh chị nhiều !

8 tuần bạn xét nghiệm giang mai và viêm gan B phương pháp nào cũng chính xác rồi bạn.

noilo123
21-10-2015, 21:10
Em cảm ơn ạ !
Mai e Vào bệnh viện 108 khám tổng thể xem vì Em rất lo triệu chứng sút gần 10kg trong 01 tháng sau nguy cơ còn lưỡi trắng và lấm chấm đỏ đầu lưỡi đã gần 2 tháng rồi chưa khỏi .
Em kiểm tra sẽ báo luôn cho anh chị tư vấn thêm ạ !
Em cảm ơn !

noilo123
21-10-2015, 21:24
Anh chị ơi !
Cô gái mát xa đó dùng miệng và tay mạnh bạo còn thân dương vật bị trầy xước ( còn dùng khăn lau không biết ở đâu hay của đứa khác )mà không có nguy cơ ạ !
Em thấy nhiều thông tin Em lo quá chắc biết Bám víu vào đâu nữa !

Tuanmecsedec
21-10-2015, 21:28
Anh chị ơi !
Cô gái mát xa đó dùng miệng và tay mạnh bạo còn thân dương vật bị trầy xước ( còn dùng khăn lau không biết ở đâu hay của đứa khác )mà không có nguy cơ ạ !
Em thấy nhiều thông tin Em lo quá chắc biết Bám víu vào đâu nữa !

Bạn yên tâm với HIV không sao đâu.

noilo123
22-10-2015, 11:29
Trường hợp của Em thì nguy cơ Giang Mai , lậu , Viêm gan A,b,C ... Nhiều không ạ !
Em lo quá chót dại lần !
Theo anh chị Bị nấm lưỡi và sút cân , sốt lúc nóng lúc lạnh là Bệnh nào ạ ?

Em xét nghiệmViêm gan B,C,giang mai , HIU bằng combo Sau 52 Ngày thì khẳng định an toàn 100% chưa ạ !
em cảm ơn !

Nguyen Ha
22-10-2015, 12:14
Trường hợp của Em thì nguy cơ Giang Mai , lậu , Viêm gan A,b,C ... Nhiều không ạ !
Em lo quá chót dại lần !

Em xét nghiệmViêm gan B,C,giang mai , HIU bằng combo Sau 52 Ngày thì khẳng định an toàn 100% chưa ạ !
em cảm ơn !

Sau nguy cơ 52 ngày XN được rồi.

Tuanmecsedec
22-10-2015, 13:58
Em lo quá chót dại lần !

em cảm ơn !

Hành vi bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.Vì vậy bạn yên tâm kết quả sau 52 ngày xét nghiệm âm tính HIV,viêm gan B,C và giang mai.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

noilo123
22-10-2015, 14:59
Dùng miệng và dương vật (bị trầy xước) Mà không có nguy cơ ạ ! ( Em không hiểu luôn)
-Nay em xét nghiệm Bv hồng ngọc hết Sau 52 tất cả Âm tính ạ
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
22-10-2015, 16:20
Dùng miệng và dương vật (bị trầy xước) Mà không có nguy cơ ạ ! ( Em không hiểu luôn)
-Nay em xét nghiệm Bv hồng ngọc hết Sau 52 tất cả Âm tính ạ
Em cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

noilo123
22-10-2015, 19:07
Anh tuấn ơi mail anh là :tuanmecsedec1971@gmail.com( Em gửi kết quả hình ảnh cho a. A check e với)
Em xét nghiệm HCV (Architect)=0.05
HBsAg( Architect)=0.22
HIV (Ag/Ab Combo)=0.26 ( tăng 0.8 So với Xét nghiệm 23 và 36 là 0.17 Còn ngày 22 sau nguy cơ em Xn ở Bạch mai AT)
Men gan 88 xuống 62 : khi em uống 2 đợt thuốc Aconitum và thuốc gì ấy (Em hỏi uống vào Xn viêm gan B, C, A giang mai thì có thay đổi hay ảnh hưởng gì không ạ )
==> Kết quả trên là em đang ở Giai đoạn 52 ngày (31/8-22/10: gọi là 8 tuần được không ạ)
===> Với kết quả trên Em có thể khẳng định và chốt chưa ạ
-Anh cho em câu kết luận ạ ( Em rất rất tin tưởng về chia sẻ của Anh chị trong diễn đàn)
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ !

Nguyen Ha
22-10-2015, 19:12
Anh tuấn ơi mail anh là :tuanmecsedec1971@gmail.com( Em gửi kết quả hình ảnh cho a. A check e với)
HBsAg( Architect)=0.22
HIV (Ag/Ab Combo)=0.26 ( tăng 0.8 So với Xét nghiệm 23 và 36 là 0.17 Còn ngày 22 sau nguy cơ em Xn ở Bạch mai AT)
Men gan 88 xuống 62 : khi em uống 2 đợt thuốc Aconitum và thuốc gì ấy (Em hỏi uống vào Xn viêm gan B, C, A giang mai thì có thay đổi hay ảnh hưởng gì không ạ )
==> Kết quả trên là em đang ở Giai đoạn 52 ngày (31/8-22/10: gọi là 8 tuần được không ạ)
-Anh cho em câu kết luận ạ ( Em rất rất tin tưởng về chia sẻ của Anh chị trong diễn đàn)

Chốt được rồi.

Tuanmecsedec
22-10-2015, 19:14
HBsAg( Architect)=0.22

Về thời gian xét nghiệm các bệnh tình dục đã tư vấn cho bạn ở trên rồi,bạn nên xem lại.

noilo123
22-10-2015, 19:51
Em Cảm ơn !
Thế dốt cuộc Em bị Bệnh gì Vậy (Có lẽ bệnh lại trùng hợp vậy
- Em bị vẫn sinh hoạt Bình thường ko stress
Sao triệu chứng sút cân , nấm miệng kéo dài đến bây giờ và người như bị sốt lúc nóng lúc lạnh cứ âm ỉ cả gần 2 tháng nay rồi ạ!
Em lại đi khám lại thôi Và đợi 3 tháng chốt lại Phải không anh chị ?
Em mệt mỏi quá kéo dài thế này chắc Vào nhà thương mất !
Em nên khám cơ sở nào tốt ạ ( Em khám ở Bv Bạch mai , Viện 103, Nội tiết... Cuối cùng vẫn không khỏi)

Nguyen Ha
22-10-2015, 19:54
Em Cảm ơn !
Sao triệu chứng sút cân , nấm miệng kéo dài đến bây giờ và người như bị sốt lúc nóng lúc lạnh cứ âm ỉ cả gần 2 tháng nay rồi ạ!
Em nên khám cơ sở nào tốt ạ ( Em khám ở Bv Bạch mai , Viện 103, Nội tiết... Cuối cùng vẫn không khỏi)

Bạn khám toàn ở bệnh viện lớn mà không yên tâm thì lên sao hỏa khám thử xem sao.

noilo123
22-10-2015, 20:01
Em khám và uống thuốc đều Nhưng kết quả sau 2 tháng vẫn Bị trắng lưỡi lấm chấm đỏ , hơi sút cân và sốt lúc 36,4-37,5-38,3...
Em bó tay luôn!

Nguyen Ha
22-10-2015, 20:04
Em khám và uống thuốc đều Nhưng kết quả sau 2 tháng vẫn Bị trắng lưỡi lấm chấm đỏ , hơi sút cân và sốt lúc 36,4-37,5-38,3...
Em bó tay luôn!

36,4 và 37,5 đâu phải là sốt.

Tuanmecsedec
22-10-2015, 20:05
HBsAg( Architect)=0.22

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.Về thời gian xét nghiệm các bệnh tình dục đã tư vấn cho bạn ở trên rồi.

noilo123
22-10-2015, 20:26
Anh ơi em không có nguy cơ Sao triệu chứng cứ theo em hoài (sốt, sút cân , nấm lưỡi...).
Em có thể chắc em bị nhiễm 1 bệnh nào đấy mà chưa tìm ra được
Em có các xét nghiệm trên đã kết luận được chưa và còn thiếu xét nghiệm nào nữa ạ !
-chị Nguyen Ha em tự đo nhiệt độ trên nách nên phải xê dịch 0.5 độ nữa ạ mà người bình thường sờ vào người em thấy nóng rồi mà

Tuanmecsedec
22-10-2015, 20:29
Em Cảm ơn !

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Nguyen Ha
22-10-2015, 20:44
Anh ơi em không có nguy cơ Sao triệu chứng cứ theo em hoài (sốt, sút cân , nấm lưỡi...).
Em có thể chắc em bị nhiễm 1 bệnh nào đấy mà chưa tìm ra được
Em có các xét nghiệm trên đã kết luận được chưa và còn thiếu xét nghiệm nào nữa ạ !
-chị Nguyen Ha em tự đo nhiệt độ trên nách nên phải xê dịch 0.5 độ nữa ạ mà người bình thường sờ vào người em thấy nóng rồi mà

Bệnh thời tiết thôi, không liên quan tới HIV.

noilo123
22-10-2015, 20:59
Em cảm ơn anh chi!
Em đợi thời gian sau 12 tuần Xét nghiệm lại ( nhưng xn Hiv thôi anh tuấn Còn các khác thì thôi phải không anh)

Tuanmecsedec
22-10-2015, 21:06
Em cảm ơn anh chi!
Em đợi thời gian sau 12 tuần Xét nghiệm lại ( nhưng xn Hiv thôi anh tuấn Còn các khác thì thôi phải không anh)

Bạn có nguy cơ bệnh nào đâu,ngay cả HIV cũng không cần xét nghiệm.

noilo123
09-11-2015, 11:29
Em xin xin A tuấn và các anh chị trong diễn đàn Xin hãy Đọc kỹ Nội dung của em Cho em kết luận , tư vấn thật lòng về nguy cơ về Hiv . Viêm gan ABC,Giang mai lậu ... Vợ con em ở nhà có đòi hỏi sex,gần gũi . Em có được gần gũi và quan hệ với vợ em không và gần gũi.
Triệu chứng em giờ vẫn còn ạ

noilo123
09-11-2015, 11:30
Em xin xin A tuấn và các anh chị trong diễn đàn Xin hãy Đọc kỹ Nội dung của em Cho em kết luận , tư vấn thật lòng về nguy cơ về Hiv . Viêm gan ABC,Giang mai lậu ... Vợ con em ở nhà có đòi hỏi sex,gần gũi . Em có được gần gũi và quan hệ với vợ em không và gần gũi.

Tuanmecsedec
09-11-2015, 13:16

Ở đây ban quản trị không có tư vấn bừa mà bạn dùng các từ này : (tư vấn thật lòng ) .Nếu cảm thấy không tin thì đừng hỏi nữa và đừng tham gia diễn đàn.

noilo123
29-11-2015, 22:19
Em xin lỗi anh tuấn và anh chị diễn đàn ạ!
Thế là cũng 3 tháng sau nguy cơ!
Anh chị cho em Hỏi 2 câu thôi ạ :
- 53 Ngày xét nghiệm bệnh std ( Viêm gan B,C Và giang mai) đã Khẳng định được chưa ạ ?
-Em có quan hê với vợ em (dùng bcs) và thủ dâm có ảnh hưởng đến xét nghiệm Hiv và std không ạ?(nếu xét nghiệm)
Em cảm ơn anh chị trong diễn đàn ạ !

noilo123
29-11-2015, 22:24
Cho em hỏi Thêm nên Xét nghiệm Hiv và bệnh Std ở bệnh viện nào là Tốt Và Nên xét Nghiệm Bệnh tình Dục nào Khi Os Bằng miệng và dương vật ạ ?
Em cảm ơn ạ !

Charles
30-11-2015, 09:35
- 53 Ngày xét nghiệm bệnh std ( Viêm gan B,C Và giang mai) đã Khẳng định được chưa ạ ?
-Em có quan hê với vợ em (dùng bcs) và thủ dâm có ảnh hưởng đến xét nghiệm Hiv và std không ạ?(nếu xét nghiệm)

53 ngày bạn XN STDs nếu ÂT thì yên tâm rồi. Việc bạn quan hệ với vợ có sử dụng BCS và thủ dâm không liên quan gì đến XN HIV và STDs.

Charles
30-11-2015, 09:36
Cho em hỏi Thêm nên Xét nghiệm Hiv và bệnh Std ở bệnh viện nào là Tốt Và Nên xét Nghiệm Bệnh tình Dục nào Khi Os Bằng miệng và dương vật ạ ?
Em cảm ơn ạ !

Nếu chỉ OS thì không cần XN HIV, chỉ cần XN giang mai và gan B. Bạn có thể đến BV Da liễu XN.

songchungvoi_HIV
30-11-2015, 12:30

Em cảm ơn ạ !
Về HIV bạn xét hay ko xét là quyền của bạn. Với Giang mai và gan B chính xác sau 4 tuần cho hành vi có nguy cơ và hành vi kích dục = miệng

noilo123
04-12-2015, 09:50
Em cảm ơn anh chị !
Hôm 3 tháng em đến 50c hàng bài xét nghiệm hiv và std kết quả âm tính.
Thì tại sao từ lễ tân,bác sỹ đều bảo em quay lại 6 tháng sau là sao anh
Mà địa chỉ này anh chị diễn đàn bảo tốt em đi nhưng thông tin 6 tháng là lâu rồi sao bác sỹ , lễ tân vẫn bảo phải xét nghiệm lại
50c có chính xác , an tâm ko ạ ?

Tuanmecsedec
04-12-2015, 10:04
Em cảm ơn anh chị !
Hôm 3 tháng em đến 50c hàng bài xét nghiệm hiv và std kết quả âm tính.
Thì tại sao từ lễ tân,bác sỹ đều bảo em quay lại 6 tháng sau là sao anh
Mà địa chỉ này anh chị diễn đàn bảo tốt em đi nhưng thông tin 6 tháng là lâu rồi sao bác sỹ , lễ tân vẫn bảo phải xét nghiệm lại
50c có chính xác , an tâm ko ạ ?

Kết quả âm tính của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy, sau 3 tháng bạn thật sự có nguy cơ luôn cho kết quả âm tính là na toàn tuyệt đối rồi bạn,huống chi bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.