PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su

toilodai
21-10-2015, 19:33
Anh chị ơi .hôm qua em có quan hệ với gái mại dâm có sử dụng 2bao cao su.quan hệ xong em kiểm tra tinh dịch vẫn còn ở đầu bao.em bóp đầu bao không thấy chảy ra ngoài.vậy em có nguy cơ với hiv và các bệnh khác không ạ.mọi người tư vấn giúp em đang lo quá

Nguyen Ha
21-10-2015, 19:42
Anh chị ơi .hôm qua em có quan hệ với gái mại dâm có sử dụng 2bao cao su.quan hệ xong em kiểm tra tinh dịch vẫn còn ở đầu bao.em bóp đầu bao không thấy chảy ra ngoài.vậy em có nguy cơ với hiv và các bệnh khác không ạ.mọi người tư vấn giúp em đang lo quá

Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
21-10-2015, 19:48

Những gì bạn kể yên tâm,100% không có nguy cơ.

toilodai
21-10-2015, 20:01
Em cảm ơn anh chị ạ

toilodai
27-10-2015, 12:21
A chị đã tư vấn cho e nhưng e vẫn thấy lo lắng và hay tưởng tượng linh tinh.e mới quen một cô gái làm cùng chúng em chỉ mới hôn nhau thôi chưa làm gì quá giới hạn.hôn nhau như vậy có nguy cơ gì không a chị từ hôm đi gái về e lo quá

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 12:45
A chị đã tư vấn cho e nhưng e vẫn thấy lo lắng và hay tưởng tượng linh tinh.e mới quen một cô gái làm cùng chúng em chỉ mới hôn nhau thôi chưa làm gì quá giới hạn.hôn nhau như vậy có nguy cơ gì không a chị từ hôm đi gái về e lo quá

Người ta cho bạn hôn là diễm phúc rùi còn đòi hỏi

Tuanmecsedec
27-10-2015, 14:18

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Môi bị nứt chảy máu hôn sâu có bị lây HIV ko ? (http://diendanhiv.vn/threads/27252-Moi-bi-nut-chay-mau-hon-sau-co-bi-lay-HIV-ko)

âmtính
27-10-2015, 21:33
Đọc bài bạn này bùn cười quá,đc hôn còn ý kiến :D

toilodai
10-11-2015, 16:30
Anh chị đã tư vấn cho hành vi của em là không có nguy cơ nhưng hôm qua em thấy họng mình bị đau rát người nóng có dấu hiệu sốt.e lo quá giống với dấu hiệu ban đầu của hiv.e sợ quá a chị tư vấn giúp em với.e xin cảm ơn

Charles
10-11-2015, 16:52
Anh chị đã tư vấn cho hành vi của em là không có nguy cơ nhưng hôm qua em thấy họng mình bị đau rát người nóng có dấu hiệu sốt.e lo quá giống với dấu hiệu ban đầu của hiv.e sợ quá a chị tư vấn giúp em với.e xin cảm ơn

Do bạn lo lắng quá gây ra đó. Trường hợp bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi.

toilodai
10-11-2015, 16:57
Em hỏi là hỏi nguy cơ quan hệ với. GMD ấy ạ

Charles
10-11-2015, 16:59
Em hỏi là hỏi nguy cơ quan hệ với. GMD ấy ạ

Bạn quan hệ sử dụng BCS thì nguy cơ gì bạn.

toilodai
10-11-2015, 17:25
Vâng em cảm ơn anh trường Xuân.tại vì e thấy nggười đau mỏi cổ họng đau rát có hiện tượng sốt nên e lo quá ạ

Charles
10-11-2015, 18:49
Vâng em cảm ơn anh trường Xuân.tại vì e thấy nggười đau mỏi cổ họng đau rát có hiện tượng sốt nên e lo quá ạ

Viêm họng là bệnh thông thường ai cũng có thể bị, nhất là khi bạn uống nhiều đồ lạnh. Và khi bị viêm họng rồi thì kéo theo sốt là chuyện bình thường. Cái cốt yếu bạn không có nguy cơ, vì vậy hãy yên tâm.

Tuanmecsedec
10-11-2015, 19:48

Bạn chỉ bị dấu hiệu của viêm họng do thời tiết thôi.

toilodai
12-11-2015, 22:37
Các anh chị cho em hỏi chút là triệu chứng của hiv như. Sốt đau họng kéo dài trong bao lâu.trường hợp của em bị đau họng 2 hôm uống thuốc thì khỏi.sốt nhẹ 1đêm.như vậy có phải triệu chứng không ạ.được anh chị tư vấn rồi nhưng em vẫn lo quá các anh thông cảm cho em nhé.em cảm ơn

changbietsao
12-11-2015, 22:42
Các anh chị cho em hỏi chút là triệu chứng của hiv như. Sốt đau họng kéo dài trong bao lâu.trường hợp của em bị đau họng 2 hôm uống thuốc thì khỏi.sốt nhẹ 1đêm.như vậy có phải triệu chứng không ạ.được anh chị tư vấn rồi nhưng em vẫn lo quá các anh thông cảm cho em nhé.em cảm ơn
Triệu chứng H không đặc trưng . Triệu chứng bạn là do stress và google tạo ra . Bạn QHTD có bao cao su không tuột không rách thì an toàn . Nếu mang bao không an toàn thì Bộ y tế khuyến cáo mang bao làm gì . Yên tâm ngủ ngon đi bạn hiền .

toilodai
12-11-2015, 22:52
Em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
13-11-2015, 06:10

Bạn đừng để bị Stress quá thì gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
13-11-2015, 06:58

Không phải đâu bạn

Charles
13-11-2015, 11:37

Bạn lo lắng quá nên stress gây ra thôi. Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

toilodai
21-11-2015, 09:50
Em không biết làm sao mà họng em đau rát cả tuần rồi mà không khỏi.với lại ho nữa liệu có phải triệu chứng không ạ

xuanxanh
21-11-2015, 11:16
Em không biết làm sao mà họng em đau rát cả tuần rồi mà không khỏi.với lại ho nữa liệu có phải triệu chứng không ạ

Ko có nguy cơ thì lấy triệu chứng hiv ở đâu ra hả trời. Đau họng với ho là đau họng ho, lo uống thuốc cho khỏi đi chứ triệu chứng gì bạn.

songchungvoi_HIV
21-11-2015, 12:02

Bạn đừng bao giờ lôi TC nào vào Diễn đàn hết, Songchung ghét nhất nói về TC, Songchung khẳng định ko có bất kỳ cái TC nào của HIV, Bạn ko tin bạn có quyền XN

toilodai
21-11-2015, 12:34
Vâng.em cảm ơn mọi người tại vì em lo lắng quá

Tuanmecsedec
22-11-2015, 07:54

Thời tiết mấy ngày gần đây,ban ngày trời nắng nóng như lửa đốt.Vì vậy rất có nhiều người bệnh và viêm họng.