PDA

View Full Version : kết quả xét nghiệm hiv sau 19 ngày có khả quan không?

nhuy
21-10-2015, 20:56
Em chào anh chị!
Em có quan hệ đồng tính không an toàn, bạn em vừa có kết quả duong tính hiv, e rất sợ đã đến tt Hòa hảo xét nghiệm combo kết quả nEg/co=0.210 âm tính ở ngay 19,bác sĩ có hẹn 9 tuần sau xét nghiệm lại nhận được kết quả em mừng lắm.

Nhưng khi em nói với bạn e chuyện này thì bạn em nói kết quả ấy chưa chính xác vì còn trong thời gian cửa sổ virut chưa phát triển nên chưa tìm ra. Ban em nói vậy nên em rất lo liệu 9 tuần sau em xét nghiệm bị dương tính không.
Có phải quan hệ không an toàn là 100% sẽ bị nhiễm hiv không anh chị.
Mong anh chị tu vấn giúp em.

Tuanmecsedec
21-10-2015, 20:58
Em chào anh chị!
Em có quan hệ đồng tính không an toàn, bạn em vừa có kết quả duong tính hiv, e rất sợ đã đến tt Hòa hảo xét nghiệm combo kết quả nEg/co=0.210 âm tính ở ngay 19,bác sĩ có hẹn 9 tuần sau xét nghiệm lại nhận được kết quả em mừng lắm.

Nhưng khi em nói với bạn e chuyện này thì bạn em nói kết quả ấy chưa chính xác vì còn trong thời gian cửa sổ virut chưa phát triển nên chưa tìm ra. Ban em nói vậy nên em rất lo liệu 9 tuần sau em xét nghiệm bị dương tính không.
Có phải quan hệ không an toàn là 100% sẽ bị nhiễm hiv không anh chị.
Mong anh chị tu vấn giúp em.

Đây cũng là một tín hiệu vui rồi bạn.Bạn tìm hiểu chủ đề này.

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)