PDA

View Full Version : Cứu em với, bao cao su bị rách khi quan hệ

toihoang
23-10-2015, 16:17
Tình hình là em có đi quan hệ với gmd, trong lúc quan hệ thì gmd bảo rách bao rồi, sau đó thao bao vào nhà vệ sinh rửa rồi đeo bao khác chiến tiếp
Vậy trong trường hợp này em có nguy cơ bị HIV không, em có hỏi gmd có bị gì không thì cô ta khẳng định không bị gì cả
Có cần đi xét nghiệm hay PEP gì không các bác
vẫn còn trong 72h

Tuanmecsedec
23-10-2015, 16:21
Tình hình là em có đi quan hệ với gmd, trong lúc quan hệ thì gmd bảo rách bao rồi, sau đó thao bao vào nhà vệ sinh rửa rồi đeo bao khác chiến tiếp
Vậy trong trường hợp này em có nguy cơ bị HIV không, em có hỏi gmd có bị gì không thì cô ta khẳng định không bị gì cả
vẫn còn trong 72h

Nếu bạn phát hiện bao cao su bị rách mà rút ra liền thì không sao,còn không biết rách lúc nào,sau đó mới hiện thì có nguy cơ.Trường hợp này thì dùng thuốc phơi nhiễm.

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn.

toihoang
23-10-2015, 16:24
Nếu bạn phát hiện bao cao su bị rách mà rút ra liền thì không sao,còn không biết rách lúc nào,sau đó mới hiện thì có nguy cơ.Trường hợp này thì dùng thuốc phơi nhiễm.

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn.
Gái mại dâm khẳng định mình không bị gì, thấy bao rách thì liền tháo ra rồi vào nvs rửa, vậy trường hợp này có sao không bác

Tuanmecsedec
23-10-2015, 16:26
Gái mại dâm khẳng định mình không bị gì, thấy bao rách thì liền tháo ra rồi vào nvs rửa, vậy trường hợp này có sao không bác

Vấn đề người ta khẳng định thì có tin hay không,đó mới là quan trọng.

Nếu bạn thấy bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn.

toihoang
23-10-2015, 16:29
Vấn đề người ta khẳng định thì có tin hay không,đó mới là quan trọng.

Nếu bạn thấy bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tuanmecsedec tư vấn rõ hơn.
em có gọi lúc sáng thì bác bảo phải uống thuốc phơi nhiễm, mà em đọc các topic khác thì ksao, bác cứu em với

Tuanmecsedec
23-10-2015, 16:30
em có gọi lúc sáng thì bác bảo phải uống thuốc phơi nhiễm, mà em đọc các topic khác thì ksao, bác cứu em với

Nếu bạn xác định,bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.

toihoang
23-10-2015, 16:33
Nếu bạn xác định,bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.
GMD bảo là rách rồi, sau đó em rút ra ngay, đi rửa rồi đeo bao khác, vậy tỉ lệ là bao nhiêu %, có cần PEP k bác, em hoang mang quá, em hỏi thì cô ta bảo cũng sợ lây nhiễm hơn cả em

Hivong13
23-10-2015, 16:37
Bạn tin cô ta thì k cần uống k cần lo lắnh nữa vậy thôi.

Tuanmecsedec
23-10-2015, 16:38
GMD bảo là rách rồi, sau đó em rút ra ngay, đi rửa rồi đeo bao khác, vậy tỉ lệ là bao nhiêu %, có cần PEP k bác, em hoang mang quá, em hỏi thì cô ta bảo cũng sợ lây nhiễm hơn cả em

Cái quan trọng là bạn phải xác định là bao cao su rách là rút ra liền hay là không biết rách lúc nào.Vì nếu không biết rách lúc nào là có nguy cơ.

toihoang
23-10-2015, 16:43
Cái quan trọng là bạn phải xác định là bao cao su rách là rút ra liền hay là không biết rách lúc nào.Vì nếu không biết rách lúc nào là có nguy cơ.
Đang quan hệ thì cô ấy bảo rách bác ạ, rồi bảo em đi rửa qua nước xong đeo bao quan hệ tiếp

toihoang
23-10-2015, 16:44
Bạn tin cô ta thì k cần uống k cần lo lắnh nữa vậy thôi.
Ví dụ cô ta bị nhiễm H thì tỉ lệ là bao nhiêu %
Cô ta không bị gì thì có bị H không hả bác

Tuanmecsedec
23-10-2015, 16:45
Đang quan hệ thì cô ấy bảo rách bác ạ, rồi bảo em đi rửa qua nước xong đeo bao quan hệ tiếp

Tuanmecsedec đã tư vấn rõ ràng ở trên hết rồi,bạn tự nhìn nhận lại hành vi của mình có nguy cơ hay không và có nên dùng thuốc phơi nhiễm hay không thì quyết định của bạn.

toihoang
23-10-2015, 16:52
Em dẫn GMD di xét nghiệm HIV có được không các bác

toihoang
23-10-2015, 16:59
Nếu như bị HIV còn sống được bao lâu nữa các bác, cuộc đời em tàn lụi rồi à

Nguyen Ha
23-10-2015, 17:07

Bao rách rút ra liền là không có nguy cơ.

toihoang
23-10-2015, 17:10
Bao rách rút ra liền là không có nguy cơ.
Rách là do GMD báo với em, thời gian gỡ ra tầm 5,10s
GMD liền đi rửa
Em hỏi thì bảo không bệnh tật gì
Trong trường hợp này em có thể yên tâm chưa bác :( hoang mang quá

toihoang
23-10-2015, 17:11
Nếu trong 3 tháng tới em có dấu hiệu của HIV thì chắc e bị dính đúng ko
Và nếu như cô GMD kia không bị HIV , 3 tháng tới em ko bị gì thì em có thể thoát rồi đúng ko các bác

Nguyen Ha
23-10-2015, 17:12
GMD liền đi rửa

Như vậy không sao.

toihoang
23-10-2015, 17:14
Như vậy không sao.
Em thoát tử thần rồi đúng k bác :((

Nguyen Ha
23-10-2015, 17:23
Em thoát tử thần rồi đúng k bác :((

Rách bao rút ra liền là không có nguy cơ,

toihoang
23-10-2015, 17:26
Rách bao rút ra liền là không có nguy cơ,
Em kb rách lúc nào, do GMD bảo rách, rồi cô ấy đi rửa ngay, trường hợp này chắc k sao bác nhỉ

Nguyen Ha
23-10-2015, 17:37
Em kb rách lúc nào, do GMD bảo rách, rồi cô ấy đi rửa ngay, trường hợp này chắc k sao bác nhỉ

Bảo rồi, bạn là người thực hiện hành vi, nếu rách rút ra ngay là không có nguy cơ. Nhưng rách mà không biết rách lúc nào, vẫn quan hệ tiếp tới khi xong trận rút dv ra mới biết là có nguy cơ.

toihoang
23-10-2015, 18:08
Bảo rồi, bạn là người thực hiện hành vi, nếu rách rút ra ngay là không có nguy cơ. Nhưng rách mà không biết rách lúc nào, vẫn quan hệ tiếp tới khi xong trận rút dv ra mới biết là có nguy cơ.
thế em rút ra rồi đao bao khác là k sao đúng k bác, làm em lo quá

Nguyen Ha
23-10-2015, 18:12
thế em rút ra rồi đao bao khác là k sao đúng k bác, làm em lo quá

Rách rút ra liền rồi đeo bao khác quan hệ tiếp là ko sao.

toihoang
23-10-2015, 18:13
Rách rút ra liền rồi đeo bao khác quan hệ tiếp là ko sao.
Nếu người đó có nhiễm HIV thì tỉ lệ cũng chỉ 1% đúng k bác, ko nhiễm thì em ko sao

Nguyen Ha
23-10-2015, 18:15
Nếu người đó có nhiễm HIV thì tỉ lệ cũng chỉ 1% đúng k bác, ko nhiễm thì em ko sao

Nếu người đó nhiễm HIV nhưng bạn rách bao rút ra liền là không sao.

toihoang
23-10-2015, 18:18
Nếu người đó nhiễm HIV nhưng bạn rách bao rút ra liền là không sao.
khỏi cần PEP bác nhỉ, em hỏi ng ta bảo k bị bệnh gì, cũng đỡ lo

Nguyen Ha
23-10-2015, 18:34
khỏi cần PEP bác nhỉ, em hỏi ng ta bảo k bị bệnh gì, cũng đỡ lo

Là gái mại dâm người ta nói bị bệnh hay không bị bệnh cũng không thể tin được vì gái mại dâm là đối tượng có nguy cơ cao lây nhiễm HIV. Cái quan trọng là rách bao bạn rút ra liền là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-10-2015, 18:54
GMD liền đi rửa

Nếu vậy không sao,không có nguy cơ đâu bạn.

toihoang
24-10-2015, 10:06
Các bác xác nhận cho em an toàn 100% đi :((
Hoang mang ko ngủ đc 2 hôm liền

Tuanmecsedec
24-10-2015, 10:11
Các bác xác nhận cho em an toàn 100% đi :((
Hoang mang ko ngủ đc 2 hôm liền

Tuanmecsedec khẳng định những gì đúng bạn kể không có nguy cơ.

toihoang
24-10-2015, 10:23
Tuanmecsedec khẳng định những gì đúng bạn kể không có nguy cơ.
Ví dụ nếu có nguy cơ thì cũng chưa chắc là dính 100% đúng k bác :((
Chắc đi xét nghiệm vài lần cho chắc

Tuanmecsedec
24-10-2015, 10:26
Ví dụ nếu có nguy cơ thì cũng chưa chắc là dính 100% đúng k bác :((
Chắc đi xét nghiệm vài lần cho chắc

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

toihoang
24-10-2015, 10:34
Bao cao su rách là GMD biết liền đúng ko a, rồi cô ta còn đi rửa thì có phải cô ta cũng sợ hiv ko ạ

Tuanmecsedec
24-10-2015, 10:37
Bao cao su rách là GMD biết liền đúng ko a, rồi cô ta còn đi rửa thì có phải cô ta cũng sợ hiv ko ạ

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

toihoang
24-10-2015, 16:27
Hôm nay đi hỏi lại cô ta bảo ko bị gì :( rách cũng ko to lắm
mà em vẫn hoang mang , ai cứu em với :((
Em mà bị HIV chắc em chết luôn

Tuanmecsedec
24-10-2015, 16:30
Hôm nay đi hỏi lại cô ta bảo ko bị gì :( rách cũng ko to lắm
mà em vẫn hoang mang , ai cứu em với :((
Em mà bị HIV chắc em chết luôn

Bạn đã được tư vấn nhiều rồi,bạn nên đọc lại.

toihoang
24-10-2015, 17:01
Trường hợp em theo mấy bác thì ksao nhưng em vẫn bị tâm lý :((

toihoang
24-10-2015, 18:22
trời ơi có cần PEP ko :(((

Charles
24-10-2015, 19:22
trời ơi có cần PEP ko :(((

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm không cần uống PEP.
Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

toihoang
24-10-2015, 19:27
Em quan hệ với gmd bị rách bao, lôi ra đi rửa rồi thay bao mới

~> NQT tư vấn Ko có nguy cơ
Nhưng em vẫn lo, chắc tâm lí
28 ngày ~> 3 tháng nếu ko có bị gì em có cần đi XN không

Charles
24-10-2015, 19:30
Em quan hệ với gmd bị rách bao, lôi ra đi rửa rồi thay bao mới

~> NQT tư vấn Ko có nguy cơ
Nhưng em vẫn lo, chắc tâm lí
28 ngày ~> 3 tháng nếu ko có bị gì em có cần đi XN không

Nếu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì XN hay không phải hỏi chính bạn.

toihoang
24-10-2015, 19:38
Nếu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì XN hay không phải hỏi chính bạn.
GMD em có hỏi thì bảo ko bị gì, đã xn, rách bao thì do gmd bảo rách em kb rách lúc nào, sau đó gmd liền thao ra rồi vào vns rửa, theo bác thế có yên tâm mà sống tiếp ko ạ

toihoang
24-10-2015, 19:42
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm không cần uống PEP.
Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.
bác tư vấn em với : Bao cs do gmd bảo rách chứ em kb thời gian ? ~> có nguy cơ k
GMD liền đi rửa ~> GMD này cẩn thận đúng k
GMD bảo k bị bệnh ~> Tin tưởng được k

Charles
24-10-2015, 19:48
bác tư vấn em với : Bao cs do gmd bảo rách chứ em kb thời gian ? ~> có nguy cơ k
GMD liền đi rửa ~> GMD này cẩn thận đúng k
GMD bảo k bị bệnh ~> Tin tưởng được k

Không chỉ mình bạn sợ lây bệnh từ gái làng chơi, chính họ cũng sợ lây bệnh từ bạn (nếu bạn có HIV).
Thường khi đang quan hệ mà BCS tuột hoặc rách là họ phát hiện ra ngay, và họ cũng đã dừng lại ngay như vậy là nhằm bảo vệ cho cả 2 người.

toihoang
24-10-2015, 19:51
Không chỉ mình bạn sợ lây bệnh từ gái làng chơi, chính họ cũng sợ lây bệnh từ bạn (nếu bạn có HIV).
Thường khi đang quan hệ mà BCS tuột hoặc rách là họ phát hiện ra ngay, và họ cũng đã dừng lại ngay như vậy là nhằm bảo vệ cho cả 2 người.
Vậy em yên tâm sống khỏe rồi chứ bác

Charles
24-10-2015, 19:57
Vậy em yên tâm sống khỏe rồi chứ bác

Bạn hoàn toàn yên tâm những gì đã được tư vấn ở Diendanhiv.vn

toihoang
24-10-2015, 20:05
Bạn hoàn toàn yên tâm những gì đã được tư vấn ở Diendanhiv.vn
Suy luận của em : Nếu cố này dính H đã không thao ra ngay và rửa
Rách bao thao ra theo tư vấn thì ko có Nguy cơ, ơn giời
28 ngày nữa hay 30 ngày nữa có gì thì đi XN cho thoát

Charles
24-10-2015, 20:08
Suy luận của em : Nếu cố này dính H đã không thao ra ngay và rửa
Rách bao thao ra theo tư vấn thì ko có Nguy cơ, ơn giời
28 ngày nữa hay 30 ngày nữa có gì thì đi XN cho thoát

Bạn XN đảm bảo kết quả là âm tính.

toihoang
24-10-2015, 20:11
Bạn XN đảm bảo kết quả là âm tính.
Cảm ơn bác. yên tâm rồi :((
Các mod admin xác nhận 100% an toàn cho em với nào

toihoang
24-10-2015, 20:14
Em sợ rách mà em kb lúc nào, chỗ này mới sợ

Charles
24-10-2015, 20:22
Em sợ rách mà em kb lúc nào, chỗ này mới sợ

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn. Nếu vẫn không thể yên tâm thì chỉ có đi XN thôi bạn.

toihoang
24-10-2015, 20:23
Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn. Nếu vẫn không thể yên tâm thì chỉ có đi XN thôi bạn.
Vâng, em đợi 4 tuần rồi đi xn, nếu dương tính chắc chết

toihoang
24-10-2015, 20:34
theo BQT thì có cần XN ko ạ

Charles
24-10-2015, 20:35
Vâng, em đợi 4 tuần rồi đi xn, nếu dương tính chắc chết

Trường hợp bạn có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, bạn có nguy cơ đâu mà sợ lòi ra DT. Nói như bạn hóa ra BQT chúng tôi tư vấn bừa sao??

toihoang
24-10-2015, 20:38
Trường hợp bạn có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, bạn có nguy cơ đâu mà sợ lòi ra DT. Nói như bạn hóa ra BQT chúng tôi tư vấn bừa sao??
K phải là em nói BQT bừa mà là tư vấn trên mạng, tình hình lúc đó em cũng rối nữa, mà lo xa nên vậy :(

Charles
24-10-2015, 20:45
K phải là em nói BQT bừa mà là tư vấn trên mạng, tình hình lúc đó em cũng rối nữa, mà lo xa nên vậy :(

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác. Bạn đọc thêm chủ đề này:

Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

toihoang
24-10-2015, 20:50
Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác. Bạn đọc thêm chủ đề này:

Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
cảm ơn bác, em yên tâm rồi

toihoang
24-10-2015, 21:33
Có khi nào đi xét nghiệm bị dương tính không nhỉ

Charles
24-10-2015, 21:53
Có khi nào đi xét nghiệm bị dương tính không nhỉ

Test nhanh rất nhạy, có phương châm "thà bắt nhầm hơn bỏ sót" nên dễ bắt nhầm DT giả. Nếu ÂT thì hoàn toàn yên tâm, nhưng nếu kết quả có phản ứng thì không được khẳng định mà phải XN lại bằng phương pháp khác, thường là 3PP.

Một số bệnh khi Test nhanh dễ cho Dương tính giả:

1. Viêm khớp mãn tính
2. Xơ cứng rải rải (Multiple sclerosis)
3. Lupus
4. Đái đường dạng 1
5. Bệnh addison
6. Viêm đốt sống
7. Viêm gan mãn tính
8. Ung thư ác tính
9. Bệnh thận trầm trọng
10. Bị cúm trong vòng 30 ngày trước khi test
11. Tiêm globulin gamma
12. Mới được truyền máu hoặc cấy ghép tạng

Tuanmecsedec
25-10-2015, 08:45
Cảm ơn bác. yên tâm rồi :((
Các mod admin xác nhận 100% an toàn cho em với nào

theo BQT thì có cần XN ko ạ

Đề nghị bạn đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.Bạn không được Spam bài chỉ có một câu hỏi.

toihoang
25-10-2015, 14:50
Em đang lo sơ lam bac oi, em không dam di XN nua, lo 4 tuan ma duong tinh thi sao bac oi

Nguyen Ha
25-10-2015, 14:53
Em đang lo sơ lam bac oi, em không dam di XN nua, lo 4 tuan ma duong tinh thi sao bac oi

Đề nghị bạn viết chữ Việ có dấu theo quy định của diễn đàn.

toihoang
25-10-2015, 15:02
em đang lo sợ là bị hiv, nếu 4 tuần đi xn mà dương tính thì chắc chắn 100% lạ bị rồi đúng k bác

Nguyen Ha
25-10-2015, 15:08
em đang lo sợ là bị hiv, nếu 4 tuần đi xn mà dương tính thì chắc chắn 100% lạ bị rồi đúng k bác

Bạn spam quá đấy. Đề nghị bạn đọc lại 4 trang tư vấn đi.

toihoang
27-10-2015, 16:48
Cho em hỏi HIV không có nguy cơ nhưng viêm gan b, sủi mào gà, lậu, giang mai có nguy cơ ko mấy bác

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 16:51
Cho em hỏi HIV không có nguy cơ nhưng viêm gan b, sủi mào gà, lậu, giang mai có nguy cơ ko mấy bác

Không có nguy cơ

toihoang
27-10-2015, 16:53
Không có nguy cơ
Em sợ bị viên gan b quá, lúc quan hệ em có bú vú 5s, miệng bị xưng răng
Rách bao cao su :((

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 16:57

Bạn mút ti với nhiêu đó thời gian ko là cây đinh gì hết

toihoang
27-10-2015, 16:57
Bạn mút ti với nhiêu đó thời gian ko là cây đinh gì hết
Em thấy viêm gan B dễ lây lắm bác ạ, trong tinh dịch âm đạo có hiv không bác

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 17:24
Em thấy viêm gan B dễ lây lắm bác ạ, trong tinh dịch âm đạo có hiv không bác

Đề nghị bạn đọc lại 4 trang chia sẻ

Tuanmecsedec
27-10-2015, 20:43

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

toihoang
07-12-2015, 16:51
Bây h là 7 tuần rồi , em đi xét nghiệm hiv đã chính xác 1000% chưa ạ

songchungvoi_HIV
08-12-2015, 19:46
vẫn còn trong 72h

Bạn QHTD có BCS phát hiện rách BCS và rút DV ra ngay là k có nguy cơ vì k đủ thời gian và diện tiếp xúc.
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
=> Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.
Bấm vào đây tham khảo thêm:
Chủ đề: các A/C giúp e với: QHTD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14448-cac-A-C-giup-e-voi-QHTD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su, em đang rất hoang mang lo lắng:( (http://diendanhiv.vn/threads/14325-Quan-he-tinh-duc-voi-gai-mai-dam-bi-rach-bao-cao-su-em-dang-rat-hoang-mang-lo-lang)

Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)

Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: QHTD với GMD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/15027-QHTD-voi-GMD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Đang QH thì BCS bị rách rút ra liền, BQT tư vấn giúp với. Em hoang mang quá. (http://diendanhiv.vn/threads/29246-Dang-QH-thi-BCS-bi-rach-rut-ra-lien-BQT-tu-van-giup-voi-Em-hoang-mang-qua)

Chủ đề: Dại khờ lần hai.Quan hệ bị rách bao cao su rút ra liền (http://diendanhiv.vn/threads/28388-Dai-kho-lan-hai-Quan-he-bi-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien)

Chủ đề: GMD phát hiện rách BCS rút ra thay BCS khác sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/15390-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-thay-BCS-khac-so-nhiem-HIV)

toihoang
10-12-2015, 14:52
Xét nghiệm âm tính sau hơn 6 tuần có ổn chưa các bác