PDA

View Full Version : Kim đâm vào mông

Behoangst
15-10-2013, 21:24
Chào cả nhà mình có 1 nguy cơ Cần cả nhà giúp , lúc mình đi chơi nhóm bạn có ngồi ngoài đường quốc lộ mà trog mé đám cỏ , mình cảm nhận có gì đâm vào Mông mình lúc mình đang ngồi chòm hỏm , về nhà khoảng 30 phút mình xem quần lót không thấy máu ko biết 30 phút nó có thắm vào quần khong . Và Mông mình Đau khi ngồi mà ko Đau lắm mong cả nhà giúp mình

Behoangst
15-10-2013, 21:25
Xin lỗi vì mình quên vào bài cũ . Anh Tuấn chuyển giùm em xl nhiều

songchungvoi_HIV
15-10-2013, 21:31
Chào cả nhà mình có 1 nguy cơ Cần cả nhà giúp , lúc mình đi chơi nhóm bạn có ngồi ngoài đường quốc lộ mà trog mé đám cỏ , mình cảm nhận có gì đâm vào Mông mình lúc mình đang ngồi chòm hỏm , về nhà khoảng 30 phút mình xem quần lót không thấy máu ko biết 30 phút nó có thắm vào quần khong . Và Mông mình Đau khi ngồi mà ko Đau lắm mong cả nhà giúp mình
Thứ 1. Phi lý. Bạn thử nghĩ xem, tại điểm bạn ngồi bạn bị vật nhọn đâm, cảm nhận đau, sao bạn không kiểm tra ngay xem tại chổ mình ngồi là cái gì làm bạn đau,mà về đến nhà mới kiểm tra.
Thứ 2: Bạn bảo bạn ngồi chồm hỗm, vậy lấy cái gì đâm vào mông bạn, cái vật đó chắc theo mình nghĩ nó dài tầm 10cm.
Tổng hợp 2 mục 1 và 2: Câu hỏi không logic và thuyết phục chúng tôi. Và từ khi bạn tham gia DD hầu hết câu hỏi bạn đưa ra điều nằm trong sự hoang tưởng.

cuoc_song_moi
15-10-2013, 21:43
Lúc thì đâm vào chân rồi lại đâm vào tay vào bắp đùi. Bây giờ lại đâm vào mông. Ông này bị hoang tưởng nặng rồi

trungan1987
15-10-2013, 21:48
Mình đã xem hết tất cả các bài của bạn...
Bạn nên điều trị tâm lý để về sau bạn ko phải nghi ngờ này, rồi nghi ngờ nọ về H nữa...