PDA

View Full Version : anh chị tư vấn giúp em với: qh với gmd có đeo 2 bcs

âmtính
24-10-2015, 20:14
Ngày 29/9 vừa qua em có qh với gmd em co đeo 2 bcs,sau khi qh xong em co dùng tay để kiểm tra bcs thi thay k bị rách bao,do em có thói quen hay cắn da ở 2 bên móng tay nên da ở đó hơi mỏng nhưng k chảy máu,sau do em đi rửa dv roi ve nha,k bjet phải ngộ độc thuc an k ma tối hôm đó em bị đau bung tieu chay đến 2 tuan,sau đo em uong thuoc thi co giam,thông thừơng hay đi vào buoi sang sau khi ngủ dậy,đầu em hay nóng mà đo nhiet độ chỉ từ 36-36,6°,em co nguy cơ bi hiv k bs,e lo quá :((

Charles
24-10-2015, 20:25
Ngày 29/9 vừa qua em có qh với gmd em co đeo 2 bcs,sau khi qh xong em co dùng tay để kiểm tra bcs thi thay k bị rách bao,do em có thói quen hay cắn da ở 2 bên móng tay nên da ở đó hơi mỏng nhưng k chảy máu,sau do em đi rửa dv roi ve nha,k bjet phải ngộ độc thuc an k ma tối hôm đó em bị đau bung tieu chay đến 2 tuan,sau đo em uong thuoc thi co giam,thông thừơng hay đi vào buoi sang sau khi ngủ dậy,đầu em hay nóng mà đo nhiet độ chỉ từ 36-36,6°,em co nguy cơ bi hiv k bs,e lo quá :((

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

âmtính
25-10-2015, 06:42
Vậy tai sao em bị tiêu chảy kéo dài vậy anh,em ngưng dùng thuốc thì di ngoai phân nát,sáng nào cung thế,đến bay giờ là 23 ngày rồi,em chưa bao giờ bi nhu thế này cả,ac giải thích cho em với,em cảm ơn ạ :(

Tuanmecsedec
25-10-2015, 08:50

Vậy tai sao em bị tiêu chảy kéo dài vậy anh,em ngưng dùng thuốc thì di ngoai phân nát,sáng nào cung thế,đến bay giờ là 23 ngày rồi,em chưa bao giờ bi nhu thế này cả,ac giải thích cho em với,em cảm ơn ạ :(

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

âmtính
25-10-2015, 08:53
Với lại dấu hiệu tiêu chảy khi bị hiv là như thế nào ạ,em hay bị sôi bụng xì hơi lắm ạ,mà sao nó lau lành quá anh chi ơi,anh chi tư van giup em,em mất tinh thần quá k thich lam gi cả :(

Tuanmecsedec
25-10-2015, 08:59
Với lại dấu hiệu tiêu chảy khi bị hiv là như thế nào ạ,em hay bị sôi bụng xì hơi lắm ạ,mà sao nó lau lành quá anh chi ơi,anh chi tư van giup em,em mất tinh thần quá k thich lam gi cả :(

Nếu bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra những hiện tượng này.Bạn yên tâm đi,Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

âmtính
25-10-2015, 09:39
Dạ em cảm ơn anh tuấn và moi nguoi đa tư vấn,do đây là lan đầu tiên nên em bối rối lam,lúc đi chơi thì có sợ gi đâu,về nhà mới bị ám ảnh,cái triệu chứng này vô tình nó đến thăm em nua làm em sợ quá,em còn trẻ voi con trai 1 nua,co gi chắc em hoi han cả đời,cầu trời cho con qua khỏi kiếp nạn này :((

Tuanmecsedec
25-10-2015, 09:42
Dạ em cảm ơn anh tuấn và moi nguoi đa tư vấn,do đây là lan đầu tiên nên em bối rối lam,lúc đi chơi thì có sợ gi đâu,về nhà mới bị ám ảnh,cái triệu chứng này vô tình nó đến thăm em nua làm em sợ quá,em còn trẻ voi con trai 1 nua,co gi chắc em hoi han cả đời,cầu trời cho con qua khỏi kiếp nạn này :((

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn.

Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

âmtính
25-10-2015, 11:41
Vâng,em sợ lắm rồi,bay gio van cu thay lo,cho em hỏi là neu tieu chay do hiv thì có kem theo triệu chứng gì khác không ạ,em ăn uống bình thừơng mà k hiểu sao cứ bị sôi bụng tiêu chảy sau moi buoi sang ngủ dậy,như thế là sao ạ

Nguyen Ha
25-10-2015, 15:05
Vâng,em sợ lắm rồi,bay gio van cu thay lo,cho em hỏi là neu tieu chay do hiv thì có kem theo triệu chứng gì khác không ạ,em ăn uống bình thừơng mà k hiểu sao cứ bị sôi bụng tiêu chảy sau moi buoi sang ngủ dậy,như thế là sao ạ

HIV không có triệu chứng ban đầu.

âmtính
25-10-2015, 17:20
Sao em đọc trên mạng thấy nhieu trieu chung vay chi :p

Nguyen Ha
25-10-2015, 17:54
Sao em đọc trên mạng thấy nhieu trieu chung vay chi :p

Bạn đọc đâu kệ bạn nhưng đã đến với diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/) thì yên tâm.

âmtính
25-10-2015, 19:00
Vay la em an toan 100% dung k chj

âmtính
25-10-2015, 19:02
Vay là em an toàn 100% đúng k chị

Nguyen Ha
25-10-2015, 19:08
Vay là em an toàn 100% đúng k chị

Đún vậy. 100% không có nguy cơ.

âmtính
26-10-2015, 08:35
Vang,em cảm ơn anh chi đa tư van,e bớt lo rồi :)

âmtính
26-10-2015, 11:36
Anh chi oi,gần đây ở cổ va sau gáy em có mọc những cục to bằng hạt tiêu k ngứa chỉ vài tiếng sau tự khỏi,như vậy co liên quan gi đến hiv k ạ

Nguyen Ha
26-10-2015, 12:37
Anh chi oi,gần đây ở cổ va sau gáy em có mọc những cục to bằng hạt tiêu k ngứa chỉ vài tiếng sau tự khỏi,như vậy co liên quan gi đến hiv k ạ

Không liên quan bạn ạ.

âmtính
26-10-2015, 13:04
Vay cục đó la gì chị,lúc đầu thì cứng tròn sau khi mềm thì có hinh bầu dục rồi hết,thinh thoảng hay nổi như thế,nó to lên nhanh lắm,đụng vào là to,vai tiếng sau là hết,có phai bi phát ban do H khong ạ

Nguyen Ha
26-10-2015, 13:08
Vay cục đó la gì chị,lúc đầu thì cứng tròn sau khi mềm thì có hinh bầu dục rồi hết,thinh thoảng hay nổi như thế,nó to lên nhanh lắm,đụng vào là to,vai tiếng sau là hết,có phai bi phát ban do H khong ạ

Là cái nhọt thôi mà.

âmtính
26-10-2015, 13:47
Nhọt sao k đau chị,nó mọ gjố như kiểu mày đay,hiv co làm nổi mày đay k chị :(

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:18
Nhọt sao k đau chị,nó mọ gjố như kiểu mày đay,hiv co làm nổi mày đay k chị :(

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.Tuanmecsdec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

âmtính
26-10-2015, 15:39
Vâng ạ,có gi là em bắt đền anh tuấn nhé :D

Tuanmecsedec
26-10-2015, 15:41
Vâng ạ,có gi là em bắt đền anh tuấn nhé :D

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

âmtính
26-10-2015, 17:43
Em cảm ơn anh tuấn,chi hà,tại ng em tự nhiên có thay đổi nên em sợ cung đúng ạ :)

songchungvoi_HIV
26-10-2015, 17:56
Em cảm ơn anh tuấn,chi hà,tại ng em tự nhiên có thay đổi nên em sợ cung đúng ạ :)

Nhìn tiêu đề:
Chủ đề: anh chị tư vấn giúp em với: qh với gmd có đeo 2 bcs (http://diendanhiv.vn/threads/35527-anh-chi-tu-van-giup-em-voi-qh-voi-gmd-co-deo-2-bcs/page2)
Là biết 10000000000000000% ko có nguy cơ rùi

âmtính
26-10-2015, 18:17
Mấy anh hài hước quá :v,tại da tay em mỏng nen em so có vết xước em k nhìn thấy gay nguy cơ ạ,em hay cắn da tay ở 2 bên móng,thế còn lay tay để kiểm tra bcs nua,do k hiểu biết :(

songchungvoi_HIV
26-10-2015, 18:26
Mấy anh hài hước quá :v,tại da tay em mỏng nen em so có vết xước em k nhìn thấy gay nguy cơ ạ,em hay cắn da tay ở 2 bên móng,thế còn lay tay để kiểm tra bcs nua,do k hiểu biết :(

Khi nào tay cò vết thương như hình này mới nói tiếp bạn

âmtính
26-10-2015, 19:12
The sao dv chi cần vết xướt nhỏ thì có thể lây nhiễm,khó hiểu quá :3

Nguyen Ha
26-10-2015, 19:30
The sao dv chi cần vết xướt nhỏ thì có thể lây nhiễm,khó hiểu quá :3

Dương vật có viết xước nhỏ nhưng quan hệ trực tiếp không dùng bcs, ngâm cả dv, niêm mạc lỗ sáo trong âm đạo thì chả có nguy cơ. Quan hệ tình dục không dùng bcs là một trong 3 con đường chính làm lây nhiễm HIV.

âmtính
26-10-2015, 22:03
Nghĩa la dich am dao dính trên bcs k đủ để lây H nếu tay có vết xứơt nhỏ sờ vào đúng k ạ

Tuanmecsedec
26-10-2015, 22:04
Nghĩa la dich am dao dính trên bcs k đủ để lây H nếu tay có vết xứơt nhỏ sờ vào đúng k ạ

Không có nguy cơ như vậy bạn.

âmtính
26-10-2015, 22:21
Nếu một lượng nhỏ virut xâm nhap vào cơ thể thì kháng thể sẽ tiêu diệt đúng k ạ,vay những trường hợp bị nhiem có phải do luong virut xam nhập quá nhiều làm vô hiệu kháng thể k ạ

Tuanmecsedec
26-10-2015, 22:25
Nếu một lượng nhỏ virut xâm nhap vào cơ thể thì kháng thể sẽ tiêu diệt đúng k ạ,vay những trường hợp bị nhiem có phải do luong virut xam nhập quá nhiều làm vô hiệu kháng thể k ạ

Bao nhiêu nồng độ vi rút xâm nhập thì mới lây nhiễm được thì chưa có ai chứng minh được bạn,bị lây nhiễm HIV chỉ đánh giá qua hành vi có nguy cơ hoặc không có nguy cơ thôi.

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

âmtính
26-10-2015, 22:42
Vay thì vết xuớt nhỏ ở tay tai sao k có nguy cơ ah,vì trực tiếp dùng tay đó để chạm vào bcs có dính dịch ad của gái ạ,a tuấn giải thích giúp e với

Nguyen Ha
27-10-2015, 06:51
Vay thì vết xuớt nhỏ ở tay tai sao k có nguy cơ ah,vì trực tiếp dùng tay đó để chạm vào bcs có dính dịch ad của gái ạ,a tuấn giải thích giúp e với

Vết xước không ở tay ko phải là vết thương hở, tay dính dịch cũng khô ngqy trong tích tắc. Không có nguy cơ.

âmtính
27-10-2015, 08:01
Vâng ạ,lan đầu dại dột mà ôm cái lo vào người,trước đó em có mua tờ vé số để coi vận may thế nào vì biết sau đó thế nào cung lo lắng mà sao lúc đó liều quá,chac vi tuổi trẻ :(,sau đó về dò cái vé số thì bị đảo 2 số cuối so với giải đặc biệt,thế mà em mừng hơn cả trúng số nua,nếu trúng số chắc em tới số luôn quá :)

Nguyen Ha
27-10-2015, 08:13
Vâng,lan đầu dại dột mà ôm cái lo vào người,trước đó em có mua tờ vé số để coi vận may thế nào vì biết sau đó thế nào cung lo lắng mà sao lúc đó liều quá,chac vi tuổi trẻ :(,sau đó về dò cái vé số thì bị đảo 2 số cuối so với giải đặc biệt,thế mà em mừng hơn cả trúng số nua,nếu trúng số chắc em tới số luôn quá :)

Tuổi trẻ bồng bột. Hihi. Yên tâm với những gì được tư vấn đi

âmtính
27-10-2015, 08:20
Vậy có cần đi xét nghiệm sau 3 tháng k ạ,em ở huế k có xét nghiệm combo

Tuanmecsedec
27-10-2015, 08:34
Vậy có cần đi xét nghiệm sau 3 tháng k ạ,em ở huế k có xét nghiệm combo

Bạn vui lòng đọc lại toàn bộ những bài mà ban quản trị tư vấn cho bạn,có chổ nào mà tư vấn bạn có nguy cơ không.

âmtính
27-10-2015, 09:33
Tại cái triệu chứng tiêu chảy cua em nó tái phát lại anh tuấn ạ,em an uống binh thường k lo lắng nữa mà sao nó k khỏi,voi lai triệu chứng của H có tiêu chảy kéo dài,cái bụng em nó hại em quá

Tuanmecsedec
27-10-2015, 09:41
Tại cái triệu chứng tiêu chảy cua em nó tái phát lại anh tuấn ạ,em an uống binh thường k lo lắng nữa mà sao nó k khỏi,voi lai triệu chứng của H có tiêu chảy kéo dài,cái bụng em nó hại em quá

Bạn nói không lo lắng nữa mà mấy ngày gần đây liên tục lên post những bài này mà hết lo lắng sao.Nếu hết lo lắng thì giờ này ngồi nhâm nhi cafe hay đang xem bộ phim tình cảm nào rồi.

âmtính
27-10-2015, 09:56
Có trường hợp nào chỉ bị tieu chay ma nhiễm H chưa mọi ngừơi,nếu có thì nó sẽ kèm theo các trieu chung sốt,nôn,ói nữa chứ ạ

Tuanmecsedec
27-10-2015, 10:04
Có trường hợp nào chỉ bị tieu chay ma nhiễm H chưa mọi ngừơi,nếu có thì nó sẽ kèm theo các trieu chung sốt,nôn,ói nữa chứ ạ

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn đi,bạn lo lắng Stress cũng gây ra hiện tượng tiêu chảy.

âmtính
27-10-2015, 12:15
Cho em hỏi là ở huế thì có thể xét nghiệm ở đâu sau 1 tháng là chính xác,em muố xã stress ạ

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 12:27
Cho em hỏi là ở huế thì có thể xét nghiệm ở đâu sau 1 tháng là chính xác,em muố xã stress ạ

Bạn có thể qua Tp Đà Nẵng có Combo.
TT XN Y khoa Medilab, Địa chỉ: 27 Hải Phòng- ĐN
Điện thoại: 05113.744.551

âmtính
27-10-2015, 12:42
Vang,có kết quả em sẽ báo cho mọi người sau,em cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư van cho em bớt lo ạ :)

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 12:46
Vang,có kết quả em sẽ báo cho mọi người sau,em cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư van cho em bớt lo ạ :)

Bạn khỏi báo. vì KQ bạn BQT biết rùi

lovewins
27-10-2015, 12:53
Bạn khỏi báo. vì KQ bạn BQT biết rùi
Haha thích câu này của anh Sống Chung ghê gớm (y)

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 12:57
Haha thích câu này của anh Sống Chung ghê gớm (y)

Xia xia nị

lovewins
27-10-2015, 13:21
Xia xia nị
Bú khừa chi :))

âmtính
27-10-2015, 17:42
Hi vọng lần này tai qua nạn khỏi,cầu trời cầu phật :(

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 17:52
Hi vọng lần này tai qua nạn khỏi,cầu trời cầu phật :(

Bạn mà DT đem đầu songchungvoi_HIV (http://diendanhiv.vn/members/715-songchungvoi_HIV) làm ghế ngồi

âmtính
27-10-2015, 18:13
Nge anh chị tư vấn em yên tâm hơn rồi ạ,cảm ơn mọi người rất nhiều,một lần nữa thanks all :)

âmtính
13-11-2015, 17:16
A chj cho e hoj neu gmd dùng kim bơm dịch gmd vào bcs xong mình mang bao vao qh có làm sao k vì khi dau e kjểm tra bcs co thay chất nhầy bên trog bao

changbietsao
13-11-2015, 19:38
A chj cho e hoj neu gmd dùng kim bơm dịch gmd vào bcs xong mình mang bao vao qh có làm sao k vì khi dau e kjểm tra bcs co thay chất nhầy bên trog bao
Bạn suy diễn quá . Bạn ra hiệu thuốc mua 1 cái bao về test đi . Đấy là chất bôi trơn giúp mang bao . Nghĩ sao suy diễn vậy cũng đươc . Sư phụ

Tuanmecsedec
13-11-2015, 21:03

Bạn đang làm diễn viên cho bộ phim khoa học viễn tưởng hay sao?.

âmtính
17-11-2015, 20:58
Hom nay e dj xet nghiem combo sau 46 hom co nguy co ket qua amtinh.e co an trưa trứơc khi xét nghiệm có anh hửơng gì k ạ

Charles
17-11-2015, 21:01
Hom nay e dj xet nghiem combo sau 46 hom co nguy co ket qua amtinh.e co an trưa trứơc khi xét nghiệm có anh hửơng gì k ạ

Bạn XN âm tính đâu có gì lạ. Chuyện bạn ăn uống trước khi XN không ảnh hưởng gì hết.

P/s: Bạn lưu ý viết chữ có dấu đầy đủ, nếu tái phạm bài bạn sẽ bị xóa không cần lý do.

Tuanmecsedec
18-11-2015, 06:08

Ngay từ đầu bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm âm tính là chuyện bình thường.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

âmtính
18-11-2015, 20:09
Vâng ạ.e cảm ơn anh tuấn và mọi người nhiều.e yên tâm đựơc rồi đúng không anh :)

Charles
18-11-2015, 20:28
Vâng ạ.e cảm ơn anh tuấn và mọi người nhiều.e yên tâm đựơc rồi đúng không anh :)

Đúng rồi, yên tâm đi bạn.