PDA

View Full Version : Lo lắng từ việc bạn gái mú vú trầy xước đầu ti

Van long
26-10-2015, 12:03
Mọi người cho e hỏi là e nghi mình bị nhiễm hiv mà e với bạn gái e chưa quan hệ nhưng cô ấy có mút núm vú của e khi về e mới thấy rát và đau nhìn thì thấy bị trầy mọi người xin cho e hỏi cô ấy có thể bị lây hiv ko ah:((

Nguyen Ha
26-10-2015, 12:34
Mọi người cho e hỏi là e nghi mình bị nhiễm hiv mà e với bạn gái e chưa quan hệ nhưng cô ấy có mút núm vú của e khi về e mới thấy rát và đau nhìn thì thấy bị trầy mọi người xin cho e hỏi cô ấy có thể bị lây hiv ko ah:((

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:11

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ,ngay cả có cắn rớt đầu ti của bạn cũng không sao,huống chi là mút thôi.

Van long
26-10-2015, 14:57
Dạ do bạn gái e mút mạnh quá e sợ lúc đó có chảy máu bạn gái e mút rk có bị lây ko mong tl giùm e e sợ e lây cho bạn gái mình:((

Tuanmecsedec
26-10-2015, 14:59
Dạ do bạn gái e mút mạnh quá e sợ lúc đó có chảy máu bạn gái e mút rk có bị lây ko mong tl giùm e e sợ e lây cho bạn gái mình:((

Tuanmecsedec khẳng không có ai nguy cơ hết.

Van long
26-10-2015, 15:00
Do lúc đó bạn gái e mút mạnh quá lỡ bị trầy có máu bạn gái e mút như vậy có bị lây ko ah:((

Van long
26-10-2015, 15:01
Dạ nếu e bị hiv nếu như vậy thì bạn gái e có bị lây ko cho e hỏi với!

Tuanmecsedec
26-10-2015, 15:12
Do lúc đó bạn gái e mút mạnh quá lỡ bị trầy có máu bạn gái e mút như vậy có bị lây ko ah:((

Dạ nếu e bị hiv nếu như vậy thì bạn gái e có bị lây ko cho e hỏi với!

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ bạn.

Van long
26-10-2015, 15:25
Dạ e xin cám ơn ad ah cho e hỏi câu cuối để cho e khỏi băn khoăn thôi ah kể cả khi e bị hiv thì bạn gái e mút vú e bị vết thương vậy là cũng ko có nguy cơ lây nhiễm ah ad mong tl cho e thêm câu này e xin thành thật cám ơn!

Tuanmecsedec
26-10-2015, 15:33
Dạ e xin cám ơn ad ah cho e hỏi câu cuối để cho e khỏi băn khoăn thôi ah kể cả khi e bị hiv thì bạn gái e mút vú e bị vết thương vậy là cũng ko có nguy cơ lây nhiễm ah ad mong tl cho e thêm câu này e xin thành thật cám ơn!

Đúng rồi bạn,cho dù bạn có HIV thì cũng không lây nhiễm cho bạn gái như vậy.

Van long
26-10-2015, 15:47
Dạ e thành thật cám ơn ad và mọi người ah!