PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm lúc say không nhớ có bị rách bao cao su hay không.

camdo
27-10-2015, 10:19
chào các anh chị trong diễn đàn.em có quan hệ với gmd lúc say ban đầu em có nhớ là đi bao cao su nhưng trong lúc quan hệ có rách thủng hay không thì em không rõ nữa.trương hợp bao bị rách thì nguy cơ của em có cao k ạ.mong anh chị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
27-10-2015, 10:26
chào các anh chị trong diễn đàn.em có quan hệ với gmd lúc say ban đầu em có nhớ là đi bao cao su nhưng trong lúc quan hệ có rách thủng hay không thì em không rõ nữa.trương hợp bao bị rách thì nguy cơ của em có cao k ạ.mong anh chị tư vấn giúp em

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Vì bạn còn (vươn nòng lên được) thì chứng tỏ lý chí bạn vẫn còn tỉnh táo,chứ không phải say chèm nhẹp không biết gì.Nếu say kiêu này thì Tuanmecsedec đố ai mà có thể (vươn nòng).

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

camdo
27-10-2015, 10:39
em cũng mong như vậy lắm anh à.em không nhớ nổi gmd rút bao ra từ lúc nào nữa,em chỉ nhớ là sau đó gọi điện cho bạn mang về và em nôn mửa ngay khi vừa dừng quan hệ.trong trường hợp bao rách thì khả năng lây nhiễm có cao k ạ.chỉ một lần trót dại mà giờ em stress lắm anh tuấn à

Tuanmecsedec
27-10-2015, 10:43
em cũng mong như vậy lắm anh à.em không nhớ nổi gmd rút bao ra từ lúc nào nữa,em chỉ nhớ là sau đó gọi điện cho bạn mang về và em nôn mửa ngay khi vừa dừng quan hệ.trong trường hợp bao rách thì khả năng lây nhiễm có cao k ạ.chỉ một lần trót dại mà giờ em stress lắm anh tuấn à

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

camdo
27-10-2015, 10:46
nếu rách cũng không có nguy cơ à anh.từ đó giờ em lo lắng lắm

Tuanmecsedec
27-10-2015, 10:54
nếu rách cũng không có nguy cơ à anh.từ đó giờ em lo lắng lắm

Bạn hỏi lạ nhễ,rách bao cao su còn tùy theo như thế nào,nếu rách bao cao su vẫn quan hệ là có nguy cơ đấy.

camdo
27-10-2015, 10:57
mong anh Tuấn thông cảm,tâm lý em giờ hơi bất ổn, những trường hợp xấu nhất luôn hiện trong đầu e anh à, chứ mà nhiễm thì em chắc chết mất

Tuanmecsedec
27-10-2015, 11:03
mong anh Tuấn thông cảm,tâm lý em giờ hơi bất ổn, những trường hợp xấu nhất luôn hiện trong đầu e anh à, chứ mà nhiễm thì em chắc chết mất

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 11:07

Khi QHTD xong rút DV ra khỏi AD nếu BCS rách phần đầu bao sẽ cuốn về góc DV, đầu DV ló ra, lúc đó không còn núm đầu bao sẽ ko thể tháo bao => No rick to HIV

camdo
27-10-2015, 12:29
mọi người cho em hỏi thêm nếu đi xét nghiệm thì thời gian bao lâu có thể xét nghiệm chính xác được ạ

songchungvoi_HIV
27-10-2015, 12:43
mọi người cho em hỏi thêm nếu đi xét nghiệm thì thời gian bao lâu có thể xét nghiệm chính xác được ạ

XN cho một hành vi có nguy cơ:
sau nguy cơ 4 tuần đến 5 tuần XN HIV tìm kháng nguyên và kháng thể. Sau 6 tuần trở đi đến 12 tuần XN HIV tìm kháng thể

Tuanmecsedec
27-10-2015, 14:17

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

camdo
27-10-2015, 21:05
anh chị cho em hỏi thêm là lúc em vừa nhấp vừa xuất tinh thì gmd biết em xuất tinh và dưng quan hệ ngay sau đó, có phải bao rách rồi gmd biết là e đã ra rồi hay là bình thường xuất tinh có cả bao cao su trong âm đạo thì vẫn nhận biết đc. em hơi mù mờ về vấn đề này mong mọi người tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
27-10-2015, 21:28
anh chị cho em hỏi thêm là lúc em vừa nhấp vừa xuất tinh thì gmd biết em xuất tinh và dưng quan hệ ngay sau đó, có phải bao rách rồi gmd biết là e đã ra rồi hay là bình thường xuất tinh có cả bao cao su trong âm đạo thì vẫn nhận biết đc. em hơi mù mờ về vấn đề này mong mọi người tư vấn giúp em

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

camdo
27-10-2015, 22:55
A tuấn ơi em cảm thấy lo sợ lắm.nhin cô gmd đó có vẻ muốn lây bệnh cho em đó anh bởi vì lúc đó say và mệt nên em không kiểm soát đc mọi hành vi của mình.huhu

Tuanmecsedec
28-10-2015, 07:47
A tuấn ơi em cảm thấy lo sợ lắm.nhin cô gmd đó có vẻ muốn lây bệnh cho em đó anh bởi vì lúc đó say và mệt nên em không kiểm soát đc mọi hành vi của mình.huhu

Bạn tự suy diễn tào lao thôi,người ta hành nghề chỉ muốn có tiền thôi bạn.Cho dù thế nào đi ữa thì hành vi của bạn không có nguy cơ đâu.

camdo
28-10-2015, 12:37
anh chị ơi từ hum em quan hệ đến đã đc 4 ngày, tối hum qua em đau toàn thân,họng đau và rát,hum nay có vẻ như sốt rồi ạ.có phải em đã nhiễm bệnh rồi k ạ.huhu em chết mất thôi

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 12:38
anh chị ơi từ hum em quan hệ đến đã đc 4 ngày, tối hum qua em đau toàn thân,họng đau và rát,hum nay có vẻ như sốt rồi ạ.có phải em đã nhiễm bệnh rồi k ạ.huhu em chết mất thôi

Đây ko phải là tính chỉ điểm cho bất kỳ một trường hợp nhiễm HIV

camdo
28-10-2015, 12:58
Đây ko phải là tính chỉ điểm cho bất kỳ một trường hợp nhiễm HIV
nhưng nó bất bình thường anh sống chung à, tại sao nó lại bị ngay sau khi quan hệ mà trước đó em có bị bao giờ đâu, em biết đã làm phiền các anh chị nhiều, em xin lỗi nhưng nó cứ ám anh em suốt,mấy ngày hum nay người em gầy hơn và ốm yếu hơn anh chị ạ

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 13:06
nhưng nó bất bình thường anh sống chung à, tại sao nó lại bị ngay sau khi quan hệ mà trước đó em có bị bao giờ đâu, em biết đã làm phiền các anh chị nhiều, em xin lỗi nhưng nó cứ ám anh em suốt,mấy ngày hum nay người em gầy hơn và ốm yếu hơn anh chị ạ
Nó có bất trung hay bất tính cũng mặc kệ. ko liên quan

Nguyen Ha
28-10-2015, 14:33

Stress gây ra. Càng lên google sớt triệu chứng thì càng thấy triệu chứng xuất hiện.

camdo
28-10-2015, 18:07
Stress gây ra. Càng lên google sớt triệu chứng thì càng thấy triệu chứng xuất hiện.

Em không biết có phải stress k nữa.hiện giờ em đag sốt 49 độ và đag nằm bẹp trên giường chị à.em cũng mong do thời tiết hà nội thay đổi.thật sự em rất sợ

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 18:15
Em không biết có phải stress k nữa.hiện giờ em đag sốt 49 độ và đag nằm bẹp trên giường chị à.em cũng mong do thời tiết hà nội thay đổi.thật sự em rất sợ
Bạn có nhầm ko?? Bạn sốt 49 độ mà bạn còn nói được quả là kỳ diệu

camdo
28-10-2015, 18:29
Em nhầm 39 độ anh à.em lo vô cùng.em đọc thấy sốt là triệu chứng hiv.lo quá a à.e quan hệ đc 4 ngày rồi.huhu

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 18:32
Em nhầm 39 độ anh à.em lo vô cùng.em đọc thấy sốt là triệu chứng hiv.lo quá a à.e quan hệ đc 4 ngày rồi.huhu

Ai nói bạn sốt 39 độ là TC của HIV??

camdo
28-10-2015, 18:36
Ai nói bạn sốt 39 độ là TC của HIV??

Trên mạng nói vậy anh à.em sốt kèm theo đau họng và đau xương khớp nữa.không biết em thoát khỏi án tử hay không.tâm trạng em cứ nghĩ đến trường hợp xấu nhất.nếu bị chắc em không sống nổi nữa

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 18:51
Trên mạng nói vậy anh à.em sốt kèm theo đau họng và đau xương khớp nữa.không biết em thoát khỏi án tử hay không.tâm trạng em cứ nghĩ đến trường hợp xấu nhất.nếu bị chắc em không sống nổi nữa

Vậy bạn qua đó hỏi đi

camdo
28-10-2015, 19:12
Nhưng e stress quá anh à.giờ lại ốm thế này thì khỏi làm sao

Nguyen Ha
28-10-2015, 19:15

Hôm nay bạn lên google sớt triệu chứng, và bạn ghi nhớ những triệu chứng đó. Ngày mai bạn bắt đầu soi mói cơ thể bạn bạn thấy y hệt như trên google nói. Vậy triệu chứng do đâu mà có, đó là do stress gây nên chứ HIV không có triệu chứng ban đầu.

camdo
28-10-2015, 19:20
Hôm nay bạn lên google sớt triệu chứng, và bạn ghi nhớ những triệu chứng đó. Ngày mai bạn bắt đầu soi mói cơ thể bạn bạn thấy y hệt như trên google nói. Vậy triệu chứng do đâu mà có, đó là do stress gây nên chứ HIV không có triệu chứng ban đầu.

Chị Hà cho em hỏi khi nào thì hiv có triệu chứng

Nguyen Ha
28-10-2015, 19:25

Bị nhiễm sau 8 đến 10 năm. Tôi bị H hơn 10 năm mà không thấy có những triệu chứng như bạn nói.

Nguyen Ha
28-10-2015, 19:25

Bị nhiễm sau 8 đến 10 năm. Tôi bị H hơn 10 năm mà không thấy có những triệu chứng như bạn nói.

Tuanmecsedec
28-10-2015, 20:18

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.Nếu bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh.