PDA

View Full Version : Kích Dục bằng tay và bằng miệng có nhiễm HIV?

trungtruc
28-10-2015, 09:04
tescách đây 64 ngày em có đi nhậu và có để xảy ra nguy cơ với bản thân mình. Em đã xét nghiệm combo hiv vào ngày 21,28,35,37,59 và test nhanh vào ngày 42 và 59 kết quả đều cho âm tính, nhưng em có rất nhiều triệu chứng em cảm thấy rất lo lắng em muốn hỏi với kết quả xét nghiệm trên thì em có tỷ lệ an toàn cao chưa ạ

Tuanmecsedec
28-10-2015, 09:08
tescách đây 64 ngày em có đi nhậu và có để xảy ra nguy cơ với bản thân mình. Em đã xét nghiệm combo hiv vào ngày 21,28,35,37,59 và test nhanh vào ngày 42 và 59 kết quả đều cho âm tính, nhưng em có rất nhiều triệu chứng em cảm thấy rất lo lắng em muốn hỏi với kết quả xét nghiệm trên thì em có tỷ lệ an toàn cao chưa ạ

Bạn hoàn toàn yên tâm 100% những kết quả này,vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyen Ha
28-10-2015, 09:15

Kích dục bằng tay và bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.

trungtruc
28-10-2015, 09:18
Bạn hoàn toàn yên tâm 100% những kết quả này,vì những gì bạn kể không có nguy cơ.
Em tìm hiểu trên mạng thấy mình có nhiều triệu chứng giống quá ạ, nổi mụn trên cánh tay, đêm ngủ thì hay ra mồ hôi ở đằng sau gáy mà em cảm thấy cơ thể chỗ nào cũng nóng, ko biết có phải do stress không nữa ạ

Tuanmecsedec
28-10-2015, 09:20
Em tìm hiểu trên mạng thấy mình có nhiều triệu chứng giống quá ạ, nổi mụn trên cánh tay, đêm ngủ thì hay ra mồ hôi ở đằng sau gáy mà em cảm thấy cơ thể chỗ nào cũng nóng, ko biết có phải do stress không nữa ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn yên tâm những kết quả đó.

Nguyen Ha
28-10-2015, 09:20

Chỉ có XN mới biết có bị HIV hay không và bạn đã XN âm tính rồi yên tâm đi. Triệu chứng là do stress gây nên.

songchungvoi_HIV
28-10-2015, 11:48
Bạn ko có nguy cơ, XN đến Tết Công Gô cũng ko tìm ra Ết