PDA

View Full Version : A Tuấn cách đây 2 tháng em có qhmd có dùng bcs và oral sex dưới 10s

huyly
30-10-2015, 10:01
Em năm nay 22 tuổi cách đây 2 tháng em có qhmd có dùng bcs và oral sex dưới 10s đây là lần đầu tiên qh với mại dâm nên em tìm hiểu các Stds và HIV quá stress và sợ hãi nên em đả blood test ở tuần thứ 5 HIV combo và prn naat và giang mai cùng 1 lúc tất cả NEG và đã giải toả được tâm lí tuy nhiên do Em qua tìm hiểu về triệu chưng SMG và em cảm thấy lo lắng Em chi xin máy Anh chi trong Dd co thể giúp Em được không . Em cảm ơn

Tuanmecsedec
30-10-2015, 10:05
Em năm nay 22 tuổi cách đây 2 tháng em có qhmd có dùng bcs và oral sex dưới 10s đây là lần đầu tiên qh với mại dâm nên em tìm hiểu các Stds và HIV quá stress và sợ hãi nên em đả blood test ở tuần thứ 5 HIV combo và prn naat và giang mai cùng 1 lúc tất cả NEG và đã giải toả được tâm lí tuy nhiên do Em qua tìm hiểu về triệu chưng SMG và em cảm thấy lo lắng Em chi xin máy Anh chi trong Dd co thể giúp Em được không . Em cảm ơn

Bạn quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không có nguy cơ,còn vấn đề kích dục bằng miệng chỉ có 10 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm 100% hết quả này.

huyly
30-10-2015, 10:08
Em cảm ơn Anh tuấn , Em đọc nhiều thread Anh nói SMG 10 đến 90 bây h Em đã 60 ngày vẫn không có triệu chứng Anh nghĩ em có an toàn về SMG khồng

Tuanmecsedec
30-10-2015, 10:09
Em cảm ơn Anh tuấn , Em đọc nhiều thread Anh nói SMG 10 đến 90 bây h Em đã 60 ngày vẫn không có triệu chứng Anh nghĩ em có an toàn về SMG khồng

Bạn yên tâm đi thời gian chỉ 10 giây không có nguy ơ gì đâu.

Nguyen Ha
30-10-2015, 10:16
Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

huyly
30-10-2015, 10:17
Em đã tìm hiểu rất nhiều từ medhelp và thebody người ta nói HPV lây nhiễm qua đường skin to skin. Em cảm thấy những lới tư vấn đã giúp em giảm stress em chỉ muốn 30 ngày nữa trôi nhanh và không xuất hiện triệu chứng . Em thật sự cảm ơn anh

Nguyen Ha
30-10-2015, 10:19
Em đã tìm hiểu rất nhiều từ medhelp và thebody người ta nói HPV lây nhiễm qua đường skin to skin. Em cảm thấy những lới tư vấn đã giúp em giảm stress em chỉ muốn 30 ngày nữa trôi nhanh và không xuất hiện triệu chứng . Em thật sự cảm ơn anh

Bạn không có nguy cơ và đã XN âm tính rồi. Yên tâm xả stress đi bạn.

huyly
30-10-2015, 10:24
Em chào C Hà , qua tìm hiểu dd dc 3 tuần em thấy nể nhất là chị . Cảm ơn đã tư vấn cho em ah mà chị Hà 2 tháng chưa có triệu chứng SMG thì đã yên tâm chưa ah

Nguyen Ha
30-10-2015, 10:27
Em chào C Hà , qua tìm hiểu dd dc 3 tuần em thấy nể nhất là chị . Cảm ơn đã tư vấn cho em ah mà chị Hà 2 tháng chưa có triệu chứng SMG thì đã yên tâm chưa ah

Sau nguy cơ 2 tháng chưa có triệu chứng của SMG yên tâm được rồi bạn ạ.

huyly
30-10-2015, 10:32
Về stds và HIV em kinh nghiệm lắm chỉ có mỗi cái HPV là em sợ nhất h nghỉ lại thấy có lỗi với bạn gái quá gần cưới

Nguyen Ha
30-10-2015, 11:08
Về stds và HIV em kinh nghiệm lắm chỉ có mỗi cái HPV là em sợ nhất h nghỉ lại thấy có lỗi với bạn gái quá gần cưới

Bạn yên tâm đi, không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
30-10-2015, 11:26
Bạn hoàn toàn ko có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào hết, vì OS dưới 10S ko có diện tiếp xúc với mầm bệnh => No Risk

huyly
30-10-2015, 11:50
Anh songchung Em thành viên mới không biết gì mong anh tha thứ đưng banned em

songchungvoi_HIV
30-10-2015, 11:51
Anh songchung Em thành viên mới không biết gì mong anh tha thứ đưng banned em

Songchung có banned gì bạn đâu????:zk20155:

huyly
30-10-2015, 11:53
Chat box anh banned Em ma

huyly
30-10-2015, 11:55
Anh songchung cho Em hỏi 2 tháng mà chưa có triệu chứng SMG có an tâm chưa ah Em xem dd thơi gian SMG 10 đến 90 ngày em lo quá

songchungvoi_HIV
30-10-2015, 11:58
Anh songchung cho Em hỏi 2 tháng mà chưa có triệu chứng SMG có an tâm chưa ah Em xem dd thơi gian SMG 10 đến 90 ngày em lo quá

Bạn ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
30-10-2015, 14:59
Bạn quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không có nguy cơ,còn vấn đề kích dục bằng miệng chỉ có 10 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm 100% hết quả này.

Bạn yên tâm đi thời gian chỉ 10 giây không có nguy ơ gì đâu.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa thời gian kích dục bằng miệng chỉ 10 giây không có nguy cơ bệnh nào hết,bạn yên tâm đi.