PDA

View Full Version : KQ xét nghiệm có khi nào nhầm chăng.

can1niemtin
10-07-2013, 04:58
Anh Tuan oi! kq xn co kha nang nham lan bao nhieu % vay anh, em xn thi  KQ+ roi nhung khi hoi BS ve vo minh. Khi co ay mang thai thi da xn o benh vien Dai Hoc Y Duoc vi vo em hay kham thai o do, ket qua thi khong co cho toi luc sinh em be. Neu em da bi tu lau roi thi tai sao lai co truong hop nay, bay gio cho vo lam xn lai thi em thay hoang mang qua anh a. Neu 1 nguoi da bi H thi chi can qhtd thi da co the lay roi dung khong anh, trong truong hop nay thi vo chong ma. Lieu em co chut hy vong gi ve KQ cua vo em chang, mong rang se khong giong em. Kha nang cua be bao nhieu % khong bi anh huong vay anh Tuan, be moi duoc 12 thang anh a. Mong anh giai dap nhanh giup em nhe

hivongsong123456
10-07-2013, 05:22
a xet nghiem bang 3 phuong phap chua?neu la 3 phuong phap thi k bao gio sai.e rat hieu tam trang nguoi nhu a.e xet nghiem sau 5 thang am tinh ma van con lo lang.mong a co du nghi luc de song tiep.

Buonqua
10-07-2013, 05:49
Anh Tuan oi! kq xn co kha nang nham lan bao nhieu % vay anh, em xn thi&nbsp; KQ+ roi nhung khi hoi BS ve vo minh. Khi co ay mang thai thi da xn o benh vien Dai Hoc Y Duoc vi vo em hay kham thai o do, ket qua thi khong co cho toi luc sinh em be. Neu em da bi tu lau roi thi tai sao lai co truong hop nay, bay gio cho vo lam xn lai thi em thay hoang mang qua anh a. Neu 1 nguoi da bi H thi chi can qhtd thi da co the lay roi dung khong anh, trong truong hop nay thi vo chong ma. Lieu em co chut hy vong gi ve KQ cua vo em chang, mong rang se khong giong em. Kha nang cua be bao nhieu % khong bi anh huong vay anh Tuan, be moi duoc 12 thang anh a. Mong anh giai dap nhanh giup em nhe<br />
Chao ban: Thong thuong trong qua trinh mang thai va chuan bi sinh se duoc de nghi xet nghiem hiv, neu kq am tinh thi kha nang vo ban khong nhiem hiv. de an tam khuyen ban dua vo di xet nghiem lan nua, viec chong + ma vo - van co va hoan toan co the xay ra.

Nguyen Ha
10-07-2013, 05:59
Bạn dua vọ di la?m xn la?n nu?a cho yen tam. Bạn toi cu?ng cho?ng có H ma? vọ khong có H (gióng vói truo?ng họp cu?a bạn).

Tuanmecsedec
10-07-2013, 07:07
Anh Tuan oi! kq xn co kha nang nham lan bao nhieu % vay anh, em xn thi&nbsp; KQ+ roi nhung khi hoi BS ve vo minh. Khi co ay mang thai thi da xn o benh vien Dai Hoc Y Duoc vi vo em hay kham thai o do, ket qua thi khong co cho toi luc sinh em be. Neu em da bi tu lau roi thi tai sao lai co truong hop nay, bay gio cho vo lam xn lai thi em thay hoang mang qua anh a. Neu 1 nguoi da bi H thi chi can qhtd thi da co the lay roi dung khong anh, trong truong hop nay thi vo chong ma. Lieu em co chut hy vong gi ve KQ cua vo em chang, mong rang se khong giong em. Kha nang cua be bao nhieu % khong bi anh huong vay anh Tuan, be moi duoc 12 thang anh a. Mong anh giai dap nhanh giup em nhe<br />
<br />
<span style="font-size:16px;">Chuyen vo co HIV,chong khong bi lay nhem hoac nguoc lai thi rat co nhieu truong hop nhu vay ban.</span>

volananh
23-07-2013, 01:57
Vo ban da di xn chua, ket qua the nao? Minh cung vay ne, Chong co H, minh xn lan dau AT, nhung con phai doi de xn lai sau 3 thang nua. Be nha ban con bu me khong? Ngay sau khi phat hien ra Chong co H, minh da cai sua chau (khi do chau dc 8 thang tuoi), hy vong rang moi chuyen se tot dep se den voi be nha minh, minh, voi minh, va ca voi vo con ban nua :)

mongconghien
23-07-2013, 04:04
Lam mot cai TEST cho&nbsp;ba xa&nbsp;ban lien di, co len. Chung toi luon ben ban!