PDA

View Full Version : Dịch âm đạo và vết thương

spiderquyen
31-10-2015, 23:42
Hôm nay em đi massage , em có thọc tay vào âm đạo của gmd, nên tay em dính đầy dịch âm đạo. Trong khi làm do bị mũi cắn nên em liền lấy tay vừa dính dịch âm đạo để gải, vô tình làm chảy máu 1 ít ở chân. Vậy em có nguy cơ nhiễm Hiv trong trường hợp tay đang dính dịch âm đạo mà gải làm chảy máu ko ạ ?

Nguyen Ha
01-11-2015, 00:32
Hôm nay em đi massage , em có thọc tay vào âm đạo của gmd, nên tay em dính đầy dịch âm đạo. Trong khi làm do bị mũi cắn nên em liền lấy tay vừa dính dịch âm đạo để gải, vô tình làm chảy máu 1 ít ở chân. Vậy em có nguy cơ nhiễm Hiv trong trường hợp tay đang dính dịch âm đạo mà gải làm chảy máu ko ạ ?

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

spiderquyen
01-11-2015, 12:38
Vậy GMD liếm 1 cái ngay đầu Dv của e . Thì em có bị HiV hay viêm gan B ko ạ

songchungvoi_HIV
01-11-2015, 12:47

Không có nguy cơ, Nguy cơ khi và chỉ khi dùng bơm kim tiêm chứa dịch chích thẳng vô người

songchungvoi_HIV
01-11-2015, 12:47
Vậy GMD liếm 1 cái ngay đầu Dv của e . Thì em có bị HiV hay viêm gan B ko ạ

Liếm ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
01-11-2015, 14:55

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy.

spiderquyen
01-11-2015, 23:55
Với bửa đó GMD hôn môi , khoảng thời gian hôn rất ngắn chỉ có 2 giây. Vậy em có bị nhiễm HiV và STDs hay viêm gan B ko các anh chị??

Tuanmecsedec
02-11-2015, 05:27
Với bửa đó GMD hôn môi , khoảng thời gian hôn rất ngắn chỉ có 2 giây. Vậy em có bị nhiễm HiV và STDs hay viêm gan B ko các anh chị??

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

Charles
02-11-2015, 06:54

Bạn chỉ hôn thời gian ngắn như vậy không sao cả.

spiderquyen
04-11-2015, 15:33
Với hôm đó tay em sau khi móc chim của GMD ,tay dính đầy dịch AD và em dùng tay đó để bóp vú GMD, nên vú GMD sẽ dính dịch AD, khi đó em có mút vú cô ta. Vậy em có bị HIV hay STDs và viêm gan B ko ?

Nguyen Ha
04-11-2015, 16:04
Với hôm đó tay em sau khi móc chim của GMD ,tay dính đầy dịch AD và em dùng tay đó để bóp vú GMD, nên vú GMD sẽ dính dịch AD, khi đó em có mút vú cô ta. Vậy em có bị HIV hay STDs và viêm gan B ko ?

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
04-11-2015, 18:50

Hoàn toàn không có nguy cơ kiểu này bạn.

spiderquyen
04-11-2015, 21:27
Lúc mút ngực GMD em thấy có miếng gì cợm cợm trong miệng em liền phun ra ngay . Em sợ nếu cục đó là máu hay tinh trùng khô thì em co nguy cơ ko ạ?

Tuanmecsedec
04-11-2015, 21:41
Lúc mút ngực GMD em thấy có miếng gì cợm cợm trong miệng em liền phun ra ngay . Em sợ nếu cục đó là máu hay tinh trùng khô thì em co nguy cơ ko ạ?

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ gì đâu.

Nguyen Ha
04-11-2015, 22:28

Thì cũng không có nguy cơ bạn ạ.

spiderquyen
05-11-2015, 10:38
Anh chị cho em hỏi câu cuối. Em bị nổi 2 cục mụn ở phần mu, 2 cục nó nằm sát nhau, ko gây đau và ngứa , nổi 1 tháng mà em thấy nó vẫn vậy. Mụn vậy có phải là do HPV hay chỉ là mụn thông thường hả các anh chị?

Nguyen Ha
05-11-2015, 10:44
Anh chị cho em hỏi câu cuối. Em bị nổi 2 cục mụn ở phần mu, 2 cục nó nằm sát nhau, ko gây đau và ngứa , nổi 1 tháng mà em thấy nó vẫn vậy. Mụn vậy có phải là do HPV hay chỉ là mụn thông thường hả các anh chị?

Chỉ là nhọt thông thường thôi.

spiderquyen
05-11-2015, 11:01
Nếu là HPV la sẽ thành ghẻ và mọc lan ra nhiều hả các anh chị

Nguyen Ha
05-11-2015, 12:03
Nếu là HPV la sẽ thành ghẻ và mọc lan ra nhiều hả các anh chị

Ghẻ là ghẻ, không phải HPV. Muốn biết có bị HIV không thì đi XN.

spiderquyen
05-11-2015, 14:03
E hỏi về HPV chứ ko phải HIV ạ

songchungvoi_HIV
05-11-2015, 14:04
E hỏi về HPV chứ ko phải HIV ạ

Xem chủ đề này:
Cách tự phát hiện HPV ở nam giới hiệu quả (http://diendanhiv.vn/threads/12962-Cach-tu-phat-hien-HPV-o-nam-gioi-hieu-qua)

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Tuanmecsedec
05-11-2015, 15:08

Mụn là bình thường có thể ai cũng bị bạn,chứ mụn gì là HPV.

spiderquyen
11-11-2015, 23:25
Các anh chị ơi cho em hỏi. Nếu mà lúc quan hệ xong mình tháo bcs ra , thì tay em dính đầy dịch AD , mà em quên rửa tay , sau đó cầm DV lên để rửa cũng bằng tay đó ( tay đang dính nhiều dịch Ad của GMD ) . Trong trường hợp bày thì có nguy cơ ko a chị ?

changbietsao
11-11-2015, 23:31
Các anh chị ơi cho em hỏi. Nếu mà lúc quan hệ xong mình tháo bcs ra , thì tay em dính đầy dịch AD , mà em quên rửa tay , sau đó cầm DV lên để rửa cũng bằng tay đó ( tay đang dính nhiều dịch Ad của GMD ) . Trong trường hợp bày thì có nguy cơ ko a chị ?
Yên tâm , nếu dương vật không xước không nguy cơ nhé bạn . Yên tâm được rồi đó bạn . Hiv ra ngoài môi trường rất nhanh bất hoạt .

Tuanmecsedec
12-11-2015, 05:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

Charles
12-11-2015, 07:59

Không có nguy cơ như vậy bạn.

spiderquyen
12-11-2015, 08:22
Dich AD vẫn tiếp xúc với DV mà sao lại ko có nguy cơ vậy các anh?

Charles
12-11-2015, 08:28

Như thế là tiếp xúc gián tiếp, HIV không lây như vậy.

Tuanmecsedec
12-11-2015, 08:31

Khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ trực tiếp có xâm nhập thôi bạn.

spiderquyen
26-09-2016, 13:46
Các a chị cho e hỏi là hôm qua e dùng tay móc chim của gmd, tay của e dính dịc Ad rồi liền sờ vào đầu ngực , sau đó ngay lặp tức em dùng miệng mút đầu ngực đó, có nghĩa là e liếm và nuốt luôn dịch Ad của GMD . Vậy e có nguy cơ ko ạ???

Charles
26-09-2016, 16:37
Các a chị cho e hỏi là hôm qua e dùng tay móc chim của gmd, tay của e dính dịc Ad rồi liền sờ vào đầu ngực , sau đó ngay lặp tức em dùng miệng mút đầu ngực đó, có nghĩa là e liếm và nuốt luôn dịch Ad của GMD . Vậy e có nguy cơ ko ạ???

Không có nguy cơ như vậy bạn.

spiderquyen
26-09-2016, 16:49
Bữa đó tay e móc chim GMd xong là tay dính đầy dịch Ad của GMD rồi e liền dùng tay đó cầm DV của mình để đeo BCS vào. Dịch ad trên tay sẽ tiếp xúc trực tiếp với DV và lổ sáo của DV như vậy thì có nguy cơ ko ạ???

Charles
26-09-2016, 16:54
Bữa đó tay e móc chim GMd xong là tay dính đầy dịch Ad của GMD rồi e liền dùng tay đó cầm DV của mình để đeo BCS vào. Dịch ad trên tay sẽ tiếp xúc trực tiếp với DV và lổ sáo của DV như vậy thì có nguy cơ ko ạ???

Không có nguy cơ đâu, yên tâm đi.

Lục Giang
26-09-2016, 17:05
bnạ nên đọc kĩ và suy nghĩ những gì đc tư vấn, đừng spam 1 câu hỏi mãi như vậy, th bạn hoàn toàn ko nguy cơ với H

Tuanmecsedec
26-09-2016, 20:03

Hoàn toàn không có nguy cơ kiểu gián tiếp như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

spiderquyen
30-09-2016, 13:11
Các anh chị cho e hỏi là e đút cu ko bao vô ad e phát hiện là tuột bcs ở ngoài thì e rút ra liền . E có nguy cơ ko ạ? Bcs tuột hồi nào e ko hay

Tuanmecsedec
30-09-2016, 14:03
Các anh chị cho e hỏi là e đút cu ko bao vô ad e phát hiện là tuột bcs ở ngoài thì e rút ra liền . E có nguy cơ ko ạ? Bcs tuột hồi nào e ko hay

Phát hiện mà rút ra liền thì không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

spiderquyen
30-09-2016, 16:38
Sau mấy tuần thì em xét nghiệm chính xác nhất hả a chị?

Tuanmecsedec
30-09-2016, 16:41
Sau mấy tuần thì em xét nghiệm chính xác nhất hả a chị?

Bạn xét nghiệm để tìm con gì ?.Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

spiderquyen
30-09-2016, 18:07
E xin lỗi a. Tại em lo lắng qúa