PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng 10S

minhbao
01-11-2015, 20:47
Em chào anh chị, em rất lo vì hôm nay hơi say em có quan hệ vs GMD và về nhà mới thấy có một vết xước nhỏ trên đầu DV, trước khi quan hệ em không biết có hay chưa, GMD có mút đầu DV em chừng 10 giấy rồi sau đó đeo bao vào cho em, sau khi qh e có kiểm tra lại bao và không bị rách, nhưng em lo nhất là vết xước. Anh chị ơi em có bị lây nhiễm H không ạ, tại em cũng ko biết GMD có bị xước gì ở miệng hay không hay nước bọt có gây hiv (vết có màu đỏ và chừng vài milimet mắt nhìn thấy được), em đang rất hoang mang. Em có cần đi xét nhgiệm không ạ, mà chả may có thể dịch âm đạo hay máu dính vào có bị H không anh chị.

Nguyen Ha
01-11-2015, 20:49
Em chào anh chị, em rất lo vì hôm nay hơi say em có quan hệ vs GMD và về nhà mới thấy có một vết xước nhỏ trên đầu DV, trước khi quan hệ em không biết có hay chưa, GMD có mút đầu DV em chừng 10 giấy rồi sau đó đeo bao vào cho em, sau khi qh e có kiểm tra lại bao và không bị rách, nhưng em lo nhất là vết xước. Anh chị ơi em có bị lây nhiễm H không ạ, tại em cũng ko biết GMD có bị xước gì ở miệng hay không hay nước bọt có gây hiv (vết có màu đỏ và chừng vài milimet mắt nhìn thấy được), em đang rất hoang mang. Em có cần đi xét nhgiệm không ạ, mà chả may có thể dịch âm đạo hay máu dính vào có bị H không anh chị.
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Charles
01-11-2015, 20:53

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

minhbao
01-11-2015, 20:53
nhưng HIV lây qua đường máu mà chị giả sự miệng GMD có vết xước mà dính phải vết xước thì sao chị Hà oi, em hoang mang quá

minhbao
01-11-2015, 20:55
Anh Trường Xuân ơi lỡ khi vết xước có trước khi GMD có mút đầu DV và nước bôt hay có thể là máu vết thương trong miệng lây thì sao ạ

Charles
01-11-2015, 21:07
Anh Trường Xuân ơi lỡ khi vết xước có trước khi GMD có mút đầu DV và nước bôt hay có thể là máu vết thương trong miệng lây thì sao ạ

Về HIV thì bạn yên tâm không sao.

minhbao
01-11-2015, 21:10
Dạ thêm 1 cái nữa là dạo này em bị nấm bẹn có nổi vài hạt li ti vài chỗ và ngứa, lâu lâu xuất hiện cước, em sợ lỡ âm dịch dính vào chỗ bẹn ấy có lây HIV không anh chị? chắc sau lần này tởn tới già luôn quá

Nguyen Ha
01-11-2015, 21:49
Dạ thêm 1 cái nữa là dạo này em bị nấm bẹn có nổi vài hạt li ti vài chỗ và ngứa, lâu lâu xuất hiện cước, em sợ lỡ âm dịch dính vào chỗ bẹn ấy có lây HIV không anh chị? chắc sau lần này tởn tới già luôn quá

Bạn yên tâm không có nguy cơ

Nguyen Ha
01-11-2015, 21:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ

minhbao
01-11-2015, 21:53
Thế em có cần xét nghiệm cả Hiv với các bệnh lây đường tình dục ko ạ??? và xét nghệm thế nào là chính xác nhất, tại em thấy vết xước nên giờ em rất hoảng vì không biết GMD có bị chảy máy trng miệng không vì em nghe nói nếu có rất dễ lây HIV

Nguyen Ha
01-11-2015, 22:01
Thế em có cần xét nghiệm cả Hiv với các bệnh lây đường tình dục ko ạ??? và xét nghệm thế nào là chính xác nhất, tại em thấy vết xước nên giờ em rất hoảng vì không biết GMD có bị chảy máy trng miệng không vì em nghe nói nếu có rất dễ lây HIV

Bạn yên tâm không có nguy cơ không cần XN

minhbao
01-11-2015, 22:08
Dạ vâng em cám ơn chị Hà, những em vẫn cứ lo lắng lắm vì chỉ lo lây nhiễm HIV tại vì lỡ khi mình có vết xước trước rồi GMD mới OS rồi đeo bcs vào làm cho việc lây nhiễm cao hơn ạ, chì vì ko làm chủ trong khi say giờ đành ra mang cái sợ trong người.

minhbao
01-11-2015, 22:28
mà em thấy có đọc trên trang của mình thấy có đoạn này làm em lo lắm, lỡ thế này thì chết em.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.

minhbao
01-11-2015, 23:06
và cho em hỏi nếu bị viêm họng và ho mà lỡ hôn lên ngực GMD mà chẳng may dính âm dịch thì có bị lây hiv không ạ, sao nhiều thứ lo quá.

Tuanmecsedec
02-11-2015, 05:25

nhưng HIV lây qua đường máu mà chị giả sự miệng GMD có vết xước mà dính phải vết xước thì sao chị Hà oi, em hoang mang quá

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao,còn vấn đề kích dục bằng miệng chỉ 10 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nói tóm lại,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

Tuanmecsedec
02-11-2015, 05:26
và cho em hỏi nếu bị viêm họng và ho mà lỡ hôn lên ngực GMD mà chẳng may dính âm dịch thì có bị lây hiv không ạ, sao nhiều thứ lo quá.

HIV hoàn toàn không có lây nhiễm gián tiếp như vậy bạn.

Charles
02-11-2015, 07:00

Cả nếu và lỡ của bạn đều không có gì phải lo nhé.

songchungvoi_HIV
02-11-2015, 11:50
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, cho dù cái núm DV bị loét nỡ tè lè như cái bông vạn thò miễn mang BCS trong suốt quá trình QHTD là an toàn, OS trong 10s ko có nguy cơ

minhbao
02-11-2015, 21:37
Dạ vâng em cám ơn anh chị nhiều vì đã tư vấn cho em, em thấy diễn đàn mình rất có ý nghĩa và em có một thắc mắc cuối đó là lúc tháo bcs thì nếu dịch âm đạo còn dính trên bao chẳng may dính vào vết thương thì có bị làm sao không ạ, sau khi qh em có rửa lại dv bằng sữa tắm.

Charles
02-11-2015, 21:41
Dạ vâng em cám ơn anh chị nhiều vì đã tư vấn cho em, em thấy diễn đàn mình rất có ý nghĩa và em có một thắc mắc cuối đó là lúc tháo bcs thì nếu dịch âm đạo còn dính trên bao chẳng may dính vào vết thương thì có bị làm sao không ạ, sau khi qh em có rửa lại dv bằng sữa tắm.

Như vậy không sao bạn.

Tuanmecsedec
02-11-2015, 21:47

HIV không lây nhiễm như vậy bạn.

minhbao
02-11-2015, 22:06
Dạ vâng em cảm thấy yên tâm hơn rồi ạ, vậy em không cần phải đi xét nghiệm máu đúng kông ạ? Lỡ dại vài phút mà giờ mang lo vào người, em hối hận quá.

Tuanmecsedec
02-11-2015, 22:07
Dạ vâng em cảm thấy yên tâm hơn rồi ạ, vậy em không cần phải đi xét nghiệm máu đúng kông ạ? Lỡ dại vài phút mà giờ mang lo vào người, em hối hận quá.

Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm chi bạn.

minhbao
02-11-2015, 22:32
Dạ vâng em cám ơn anh Tuấn rất nhiều, em cũng cám ơn anh chị trong diễn đàn đã giải đáp thắc mắc cho em. Em chân thành cám ơn.