PDA

View Full Version : Oral sex 30 giây và nguy cơ với STDs!

anonymous
02-11-2015, 10:48
Chào các anh, chị!
Anh/chị làm ơn cho em hỏi, các bệnh STD lây nhiễm như thế nào qua OS trong trường hợp nv massage os cho mình. Nó xảy ra khi miệng cô gái có vết thương hở, và dương vật bị xước, hay chỉ cần đầu dương vật tiếp xúc với nước bọt của cô gái là có nguy cơ ạ.
NV massage OS cho em khoảng 30s, làm nhẹ nhàng, đầu dương vật em bình thường, ko có tổn thương gì theo mắt thường, thì có nguy cơ không ạ?

Em cám ơn anh chị.

Tuanmecsedec
02-11-2015, 10:50
Chào các anh, chị!
Anh/chị làm ơn cho em hỏi, các bệnh STD lây nhiễm như thế nào qua OS trong trường hợp nv massage os cho mình. Nó xảy ra khi miệng cô gái có vết thương hở, và dương vật bị xước, hay chỉ cần đầu dương vật tiếp xúc với nước bọt của cô gái là có nguy cơ ạ.
NV massage OS cho em khoảng 30s, làm nhẹ nhàng, đầu dương vật em bình thường, ko có tổn thương gì theo mắt thường, thì có nguy cơ không ạ?

Em cám ơn anh chị.

Nếu đúng những gì bạn nói thời gian chỉ 30 giây thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

anonymous
02-11-2015, 10:56
Vâng, em cám ơn anh.

Anh có thể giải thích giúp em, cơ chế lây nhiễm của các bệnh STDs không ạ? Em không biết diễn đàn uy tín về chủ đề này, các bài viết trên báo thì khá sơ sài ạ.
Những bệnh này lây qua tiếp xúc khi có niêm mạc hở, hay niêm mạc lành cũng lây ạ? Em nghe nói sùi mào gà rất dễ lây, chỗ tổn thương của người bệnh tiếp xúc với niêm mạc lành cũng có thể lây.

Nếu anh có nghiên cứu về vấn đề này, mong anh vui lòng giải thích giúp em.

Em cám ơn anh ạ.

Nguyen Ha
02-11-2015, 11:07
Vâng, em cám ơn anh.

Anh có thể giải thích giúp em, cơ chế lây nhiễm của các bệnh STDs không ạ? Em không biết diễn đàn uy tín về chủ đề này, các bài viết trên báo thì khá sơ sài ạ.
Những bệnh này lây qua tiếp xúc khi có niêm mạc hở, hay niêm mạc lành cũng lây ạ? Em nghe nói sùi mào gà rất dễ lây, chỗ tổn thương của người bệnh tiếp xúc với niêm mạc lành cũng có thể lây.

Nếu anh có nghiên cứu về vấn đề này, mong anh vui lòng giải thích giúp em.

Em cám ơn anh ạ.

Trường hợp của bạn chỉ tiếp xúc 30s thôi thì yên tâm không có nguy cơ với STDs

anonymous
02-11-2015, 11:10
Chị Hà giải thích giúp em cơ chế lây nhiễm được không ạ. Em cám ơn chị nhiều!

songchungvoi_HIV
02-11-2015, 11:36
Chào các anh, chị!

Em cám ơn anh chị.

Với thời gian này ko có nguy cơ

anonymous
02-11-2015, 11:40
Vâng, em cám ơn anh.
Thực tế thì, nv os cho em 1 lúc, chưa đến 30s, nhưng do e dễ ra nên e dừng họ lại. Họ mơn trớn xung quanh 1 tí, rồi os thêm 1 lúc ngắn nữa. Chia làm 2 lần, và mỗi lần đều ngắn như vậy anh ạ.

songchungvoi_HIV
02-11-2015, 11:42
Vâng, em cám ơn anh.
Thực tế thì, nv os cho em 1 lúc, chưa đến 30s, nhưng do e dễ ra nên e dừng họ lại. Họ mơn trớn xung quanh 1 tí, rồi os thêm 1 lúc ngắn nữa. Chia làm 2 lần, và mỗi lần đều ngắn như vậy anh ạ.

Hoàn toàn yên tâm khi BQT khẳng định No Risk

Tuanmecsedec
02-11-2015, 14:36
Vâng, em cám ơn anh.

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào đâu.