PDA

View Full Version : Anh Chị ơi làm ơn tư vấn giúp em QH vs GMD chuyển giới có bị H và đã dùng pep 22h

hoihanbrvt
03-11-2015, 18:11
Trước hết em xin chào mọi ngươi !
Câu chuyện của em như sau :
Tối 31/10 tầm 22h em có đi uống cafe chòi trá hình với một "bạn nữ" . Sau khi thỏa thuận giá cả thì em có yêu cầu dùng bcs và bạn ấy đi lấy cho em . lúc đó bạn ấy đòi kích thích em bằng miêng nhưng em không cho một lúc sau em lấy đèn pin đinh soi xem âm hộ bạn ấy nhưng bạn ấy không cho từ đó em nghi nó là GMD chuyển giới vì cái giọng nó đực lắm . RỒi nó ngồi xuống kich thích bằng miệng cho em ( lúc đó em mang bao rồi ) em cũng không để ý có lẽ lúc no kick thích nó đã cắn bcs rách phần đầu rồi . Sau đó trời tối em không thấy em đưa vào đây tầm 1 phút em ra . lúc rút ra em lấy den pin soi thì trời ơi rách toạt bao lòi quy đầu ra ngoài luôn . em hoang qua dắt xe chạy về nha rửa xà phòng rồi gọi điện cho anh tuấn ngay . ngày hsau em uống pep lúc 20h và ccach nhau 12 tiếng .Thuốc là thuốc anh Tuấn đưa cho em có tên Lamzidivir 56v uống trong 28 ngày . A/C cho em hỏi dến giờ đã 2 ngày uong thuốc em không bị triệu chứng tác dụng phụ gì cả vậy có khi nào thuốc không có tác dụng không và có khi nào bây giờ hay có lamzidivir giả không ( không phải em nói là nói anh tuấn mua thuốc giả mà là em lo sợ anh tuấn bị người ta bán lừa nếu có gì anh túấn cho em xl nhé vì em lo sợ quá ) và anh chị cho em hỏi nguy cơ của em có cao không nếu người đó la GMD chuyển giới và đã bị H . ngoài ra anh chị cho em hỏi em uống đủ phát đồ thì có không bị H không ạ . em chân thành cảm ơn !!

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:07
Tối 31/10 tầm 22h em có đi uống cafe chòi trá hình với một "bạn nữ" . Sau khi thỏa thuận giá cả thì em có yêu cầu dùng bcs và bạn ấy đi lấy cho em . lúc đó bạn ấy đòi kích thích em bằng miêng nhưng em không cho một lúc sau em lấy đèn pin đinh soi xem âm hộ bạn ấy nhưng bạn ấy không cho từ đó em nghi nó là GMD chuyển giới vì cái giọng nó đực lắm . RỒi nó ngồi xuống kich thích bằng miệng cho em ( lúc đó em mang bao rồi ) em cũng không để ý có lẽ lúc no kick thích nó đã cắn bcs rách phần đầu rồi . Sau đó trời tối em không thấy em đưa vào đây tầm 1 phút em ra . lúc rút ra em lấy den pin soi thì trời ơi rách toạt bao lòi quy đầu ra ngoài luôn . em hoang qua dắt xe chạy về nha rửa xà phòng rồi gọi điện cho anh tuấn ngay . ngày hsau em uống pep lúc 20h và ccach nhau 12 tiếng .Thuốc là thuốc anh Tuấn đưa cho em có tên Lamzidivir 56v uống trong 28 ngày . A/C cho em hỏi dến giờ đã 2 ngày uong thuốc em không bị triệu chứng tác dụng phụ gì cả vậy có khi nào thuốc không có tác dụng không và có khi nào bây giờ hay có lamzidivir giả không ( không phải em nói là nói anh tuấn mua thuốc giả mà là em lo sợ anh tuấn bị người ta bán lừa nếu có gì anh túấn cho em xl nhé vì em lo sợ quá ) và anh chị cho em hỏi nguy cơ của em có cao không nếu người đó la GMD chuyển giới và đã bị H . ngoài ra anh chị cho em hỏi em uống đủ phát đồ thì có không bị H không ạ . em chân thành cảm ơn !!
Ko có chuyện thuốc giả. Bạn hoàn toàn tin tưởng vào thuốc đang uống. Tác dụng phụ của thuốc tùy vào cơ địa của từng người ở từng thời điểm. Bạn không bị tác dụng phụ là điều may mắn. Bạn yên tâm uống thuốc đúng giờ, đủ 28 ngày sẽ không bị H.

hoihanbrvt
03-11-2015, 19:15
mà chị ơi cho em hỏi nếu người em quan hệ là gmd chuyển giới thì cho la nguoi đó bị H đi . em ko xài bcs lun . làm ko có trầy xướt thì em có nguy cơ cao ko ạ

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:21
mà chị ơi cho em hỏi nếu người em quan hệ là gmd chuyển giới thì cho la nguoi đó bị H đi . em ko xài bcs lun . làm ko có trầy xướt thì em có nguy cơ cao ko ạ

Không có nguy cơ bạn ạ.

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:26
Bạn bấm vào đây tham khảo thêm.
Chủ đề: Quan hệ phụ nữ chuyển giới qua hậu môn và âm đạo giả có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/22110-Quan-he-phu-nu-chuyen-gioi-qua-hau-mon-va-am-dao-gia-co-dung-bao-cao-su)Chủ đề: QH với gái chuyển giới (http://diendanhiv.vn/threads/19996-QH-voi-gai-chuyen-gioi)Chủ đề: QHTD với người chuyển giới (http://diendanhiv.vn/threads/17615-QHTD-voi-nguoi-chuyen-gioi)Chủ đề: QHTD với người chuyển giới rách BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/10833-QHTD-voi-nguoi-chuyen-gioi-rach-BCS-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Quan hệ với người Chuyển giới từ nam thành nữ phẫu thuật xong âm đạo có lây hiv ko (http://www.diendanhiv.vn/threads/8321-Quan-he-voi-nguoi-Chuyen-gioi-tu-nam-thanh-nu-phau-thuat-xong-am-dao-co-lay-hiv-ko)

hoihanbrvt
03-11-2015, 19:32
Không có nguy cơ bạn ạ.
dạ tại vì em lo sợ lắm chị ơi . em thấy nó cố tình cắn bcs em nghĩ nó bị H rồi cố tình truyền cho em ạ . thực sự em sợ lắm ạ . anh chị cho em hỏi thêm một câu thôi . em dùng thuốc đúng thì chắc chắn không bị H chứ ạ

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:33
dạ tại vì em lo sợ lắm chị ơi . em thấy nó cố tình cắn bcs em nghĩ nó bị H rồi cố tình truyền cho em ạ . thực sự em sợ lắm ạ . anh chị cho em hỏi thêm một câu thôi . em dùng thuốc đúng thì chắc chắn không bị H chứ ạ

Bạn yên tâm uống thuốc đúng giờ sẽ mang lại kết quả như mong muốn.

hoihanbrvt
03-11-2015, 19:46
Bạn yên tâm uống thuốc đúng giờ sẽ mang lại kết quả như mong muốn.
dạ em cảm ơn chị đã động viên em . em cảm ơn anh chị nhiều thật sự hối hận a/c ạ trc h đây la lần đâu qh gmd ma trúng chuyển giới ý . lo lắm

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:49
dạ em cảm ơn chị đã động viên em . em cảm ơn anh chị nhiều thật sự hối hận a/c ạ trc h đây la lần đâu qh gmd ma trúng chuyển giới ý . lo lắm

Nếu đúng là chuyển giới thì yên tâm không có nguy cơ. Nếu không phải chuyển giới thì yên tâm uống thuốc sẽ không bị.

hoihanbrvt
03-11-2015, 19:56
dạ em biết rồi ạk . em thà giết nhầm hơn bỏ xót dù chuyển giới cũng uống luôn . em uống không sai một giây nào cả . dt báo là uống ngay àk

Nguyen Ha
03-11-2015, 19:57
dạ em biết rồi ạk . em thà giết nhầm hơn bỏ xót dù chuyển giới cũng uống luôn . em uống không sai một giây nào cả . dt báo là uống ngay àk

OK, như vậy yên tâm sẽ có kết quả như mong muốn.

hoihanbrvt
03-11-2015, 20:11
OK, như vậy yên tâm sẽ có kết quả như mong muốn.
dạ chị , mà sao em thấy mấy topic kia nhiều anh chị cmt mà sao trong này chỉ có mình chị hà thoy nhỉ hic

Nguyen Ha
03-11-2015, 20:13
dạ chị , mà sao em thấy mấy topic kia nhiều anh chị cmt mà sao trong này chỉ có mình chị hà thoy nhỉ hic

Các anh ấy chưa onl thôi. Bạn chờ đi rỗi sẽ nhận được cmt.

Charles
03-11-2015, 20:15

Bạn cứ yên tâm tuân thủ điều trị thì dù nguy cơ cao đến đâu cũng chưa cao nào thất bại.

hoihanbrvt
03-11-2015, 20:25
dạ vậy là em vưa nguy cơ thấp vừa uống lamzidivir thì tuyệt đối ko sao phải không anh

Charles
03-11-2015, 20:30
dạ vậy là em vưa nguy cơ thấp vừa uống lamzidivir thì tuyệt đối ko sao phải không anh

Trước giờ chưa trường hợp nào uống trong 72 giờ, tuân thủ đúng mà XN ra DT hết bạn.

hoihanbrvt
03-11-2015, 20:49
dạ em cảm ơn a/c trong diễn đàn ạ .mà sao em đọc nhiều diễn đàn có chỗ nói gần trong 24h thì tỷ lệ cao còn sau 24h thì còn cỡ 50% á anh chị . em chả biết sao .

Nguyen Ha
03-11-2015, 20:51
dạ em cảm ơn a/c trong diễn đàn ạ .mà sao em đọc nhiều diễn đàn có chỗ nói gần trong 24h thì tỷ lệ cao còn sau 24h thì còn cỡ 50% á anh chị . em chả biết sao .

Bạn đọc ở đâu kệ bạn, còn khi đã đến với dd này thì bạn hoàn toàn yên tâm.

hoihanbrvt
03-11-2015, 20:54
dạ vâng ạ em cảm ơn ạ . không biết trc h có anh chị nào cũng có trường hợp như em chua hic

Charles
03-11-2015, 20:54

Không phải vậy đâu bạn, miễn nằm trong 72 giờ vàng là thuốc có tác dụng.

Nguyen Ha
03-11-2015, 20:58
dạ vâng ạ em cảm ơn ạ . không biết trc h có anh chị nào cũng có trường hợp như em chua hic

Đầy trên diễn đàn. Bạn tìm đọc.

Tuanmecsedec
03-11-2015, 21:31

Tuanmecsedec giúp thì bạn yên tâm,vấn đề uống thuốc là quyết định của bạn.Ngay từ đầu bạn không nói rõ là quan hệ người chuyển giới.Nếu thật sự người chuyển giới thì bạn không có nguy cơ,ngay cả bạn không dùng bao cao su.

Vì người chuyển giới (âm đạo giả) không có tiết dịch như người phụ Nữ bình thường.

Tuanmecsedec
03-11-2015, 21:33

Vấn đề công dụng thuốc phơi nhiễm Lamzidivir ,cho dù thật sự có nguy cơ luôn.Nếu uống thuốc trước 72 giờ thì Tuanmecsedec khẳng định 100% chưa có ca nào thất bại.

hoihanbrvt
03-11-2015, 21:35
dạ anh . chắc em phải chấp nhận sự trừng phạt uống thuốc trong 28 ngày theo chỉ định . sau này em cạch tới già , không dám tái phạm nữa .

hoihanbrvt
03-11-2015, 21:36
chúc anh chị diễn đàn nhiều sk ạ !