PDA

View Full Version : 7 tuần âm tính hiv hành vi Oral sex?..

bikichcs
16-10-2013, 17:42
cách đây hơn 7 tuần e có OS với GMD. cô ta dùng miệng kích thích dương vật của e. khi xong xuoi e co về rửa lai DV bằng nước nhưng k sử dụng chất tẩy rửa gi. e kiểm tra thi thấy DV bị xước. huhu. sau đó 7 tuần e có đi xn text nhanh. khoảng 15p thi co kết quả là âm tính. a, chi cho e hỏi là hành vi của e thì khả năng lây nhiễm là bao nhiêu %? và sau 7 tuần âm tính thi tin tưởng dc bn % ạ? huhu. e như sông trong địa ngục. e còn cả tương lai. e hối hận lắm rồi. huhuhu

Tuanmecsedec
16-10-2013, 17:44
cách đây hơn 7 tuần e có OS với GMD. cô ta dùng miệng kích thích dương vật của e. khi xong xuoi e co về rửa lai DV bằng nước nhưng k sử dụng chất tẩy rửa gi. e kiểm tra thi thấy DV bị xước. huhu. sau đó 7 tuần e có đi xn text nhanh. khoảng 15p thi co kết quả là âm tính. a, chi cho e hỏi là hành vi của e thì khả năng lây nhiễm là bao nhiêu %? và sau 7 tuần âm tính thi tin tưởng dc bn % ạ? huhu. e như sông trong địa ngục. e còn cả tương lai. e hối hận lắm rồi. huhuhu

Bạn yên tâm với kết quả này,vì hành vi bạn không có nguy cơ về HIV.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

trungan1987
16-10-2013, 17:50
chào bạn... với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ lây nhiễm H...
Tuy nhiên OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

bikichcs
16-10-2013, 17:56
cảm ơn bạn nhưng mình lo lắm. mình có các triệu chứng như sốt, mệt mỏi, đau co và khớp nổi mấy cái hạch nhỏ ở cổ và bẹn. huhu. đêm nào mình cũng gặp ác mộng. cuộc sông của minh hiện nay thật tồi tê, mình hối hận làm rồi. bạn cho mình hỏi thêm là text nhanh 15p thi tin tưởng dc bn % thế. huhu. minh lo lam. quẫn matts rồi

Nguyen Ha
16-10-2013, 18:05
cảm ơn bạn nhưng mình lo lắm. mình có các triệu chứng như sốt, mệt mỏi, đau co và khớp nổi mấy cái hạch nhỏ ở cổ và bẹn. huhu. đêm nào mình cũng gặp ác mộng. cuộc sông của minh hiện nay thật tồi tê, mình hối hận làm rồi. bạn cho mình hỏi thêm là text nhanh 15p thi tin tưởng dc bn % thế. huhu. minh lo lam. quẫn matts rồi

Triệu chứng kệ nó bạn quan tâm làm gì vì đó là do stress. Hành vi của bạn ko có nguy cơ với HIV. 7tuần xn âm tính là OK rồi.

bikichcs
16-10-2013, 18:17
nhung mình thấy người ta nói OS van bị lây HIV ma. bạn cho mình hỏi thêm là đã có người nào bị nhiễm H vì hành vi OS chua? hixhixx. còn kq âm tính ở tuần thứ 7 thì tin tưởng dc bn % vậy bạn?. hixhixx.

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 18:32
nhung mình thấy người ta nói OS van bị lây HIV ma. bạn cho mình hỏi thêm là đã có người nào bị nhiễm H vì hành vi OS chua? hixhixx. còn kq âm tính ở tuần thứ 7 thì tin tưởng dc bn % vậy bạn?. hixhixx.
Ở Diễn Đàn này OS không có nguy cơ với HIV, bạn đọc hay nghe ai nói kệ bạn. Chúng tôi lun khẳng định 100% OS k nhiễm HIV

trungan1987
16-10-2013, 18:35
Bạn có thể vào đây đọc: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

bikichcs
16-10-2013, 18:39
e cảm ơn các a, chị, hiện giờ ebij strees năng lắm, k dêm nào ngu dc, người gầy rộc đi. hix. chi một lần quá chén mà giờ phai khổ sở ntn. E biết là e hỏi câu này hơi thừa nhưng xin a, chi cho e biết là kq âm tính 7 tuần thì yên tâm dc bn % rồi ạ? huhu. e lo lắm

trungan1987
16-10-2013, 18:42
e cảm ơn các a, chị, hiện giờ ebij strees năng lắm, k dêm nào ngu dc, người gầy rộc đi. hix. chi một lần quá chén mà giờ phai khổ sở ntn. E biết là e hỏi câu này hơi thừa nhưng xin a, chi cho e biết là kq âm tính 7 tuần thì yên tâm dc bn % rồi ạ? huhu. e lo lắm
bạn ko có nguy cơ... xn lúc nào cũng âm tính... bạn yên tâm...

2013
16-10-2013, 18:46
Kết quả 7 tuần âm tính HIV của bạn và với hành vi chỉ là OS thì an toàn 100% rồi nhé. Còn nếu hành vi quan hệ không an toàn là quan hệ tình dục không có bao cao su bảo vệ thì vẫn an toàn với tỷ lệ là 99.99986%

Bạn xem thêm tại #7 (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV?p=7605&viewfull=1#post7605)

bikichcs
16-10-2013, 19:15
E cảm ơn tất cả cac a, chị, cảm ơn diễn dàn. lâu lám rồi e mới có cảm giác dễ thở thế này. hix. hi vọng cuộc sống k quá tàn nhẫn với e, cho e cơ hội làm lại. e sợ lắm rồi. một lần và mãi mãi. huhu

Nguyen Ha
16-10-2013, 20:09
E cảm ơn tất cả cac a, chị, cảm ơn diễn dàn. lâu lám rồi e mới có cảm giác dễ thở thế này. hix. hi vọng cuộc sống k quá tàn nhẫn với e, cho e cơ hội làm lại. e sợ lắm rồi. một lần và mãi mãi. huhu

Lần này bạn an toàn với HIV. Hãy sống lành mạnh để khỏi phải sống trong sợ hãi lần nữa.

bikichcs
16-10-2013, 22:02
Dạ. E cảm ơn chị Nguyen ha và các anh chị. hixxhixx

bikichcs
31-10-2013, 14:03
hix. hnay là dc 10 tuần. e đi xn text nhanh kết quả vẫn âm tính. k biết như vậy đã an tâm phần nào dc chưa a, chị? e lo qua. huhu

Charles
31-10-2013, 14:14
hix. hnay là dc 10 tuần. e đi xn text nhanh kết quả vẫn âm tính. k biết như vậy đã an tâm phần nào dc chưa a, chị? e lo qua. huhu

Hành vi OS không có nguy cơ với Hiv, bạn xn thời điểm nào cũng âm tính.

Tuanmecsedec
31-10-2013, 15:22

Bạn yên tâm kết quả này,vì bạn có nguy cơ đâu mà lo.

trungan1987
31-10-2013, 15:30
OS ko có nguy cơ với H... bạn xn lúc nào cũng âm tính...đừng lo lắng nữa bạn nhé...