PDA

View Full Version : Quan hệ với gái massage có dùng bao cao su của gái massage luôn

Khanhvan124
04-11-2015, 19:48
Hiện tại em đang rất là hoang mang cần mọi người tư vấn ạ, cụ thể là hôm 31/10 em có quan hệ với gái massage, đây là lần đầu em đi như thế ạ. Trước khi quan hệ thì em có được massage và xoa bóp DV sau đó thì gái massage mang bao cho em, nó làm nhanh quá em ko để ý bao gì, nhưng mà là có, sau đó em có quan hệ khoảng 5p, khi ra rồi thì em rút ra thì thấy tinh trùng đọng lại ở đầu bao, sau đó gái massage rút bao ra cho em, vì lúc đó DV em co lại rồi nên kéo ra rất nhanh và dễ. Sau đó e vài nhà vệ sinh rửa DV bẳng nước sạch rồi về nhà rửa xà bông lại. Tư vấn giúp em vậy là nguy cơ thế nào ạ

Tuanmecsedec
04-11-2015, 19:49
Hiện tại em đang rất là hoang mang cần mọi người tư vấn ạ, cụ thể là hôm 31/10 em có quan hệ với gái massage, đây là lần đầu em đi như thế ạ. Trước khi quan hệ thì em có được massage và xoa bóp DV sau đó thì gái massage mang bao cho em, nó làm nhanh quá em ko để ý bao gì, nhưng mà là có, sau đó em có quan hệ khoảng 5p, khi ra rồi thì em rút ra thì thấy tinh trùng đọng lại ở đầu bao, sau đó gái massage rút bao ra cho em, vì lúc đó DV em co lại rồi nên kéo ra rất nhanh và dễ. Sau đó e vài nhà vệ sinh rửa DV bẳng nước sạch rồi về nhà rửa xà bông lại. Tư vấn giúp em vậy là nguy cơ thế nào ạ

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Khanhvan124
04-11-2015, 20:03
Dạ em cảm ơn anh ạ, em chừa rồi ko bao gioè dám làm thế nữa. Nhưng em vẫn sợ quá anh ạ! Mấy ngày nay em stress quá. A cho e hỏi là khi nào em mới đi xét nghiệm đuẹoc a!

Tuanmecsedec
04-11-2015, 20:10
Dạ em cảm ơn anh ạ, em chừa rồi ko bao gioè dám làm thế nữa. Nhưng em vẫn sợ quá anh ạ! Mấy ngày nay em stress quá. A cho e hỏi là khi nào em mới đi xét nghiệm đuẹoc a!

Bạn không có nguy cơ đâu,không cần thiết xét nghiệm.Vấn đề bạn hỏi thời gian xét nghiệm thì ...:

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Khanhvan124
04-11-2015, 20:18
Anh cho em hỏi, em đang ở đà nẵng thì xét nghiệm ở đâu ạ và phương pháp nào là hiện đại và chính xác nhất ạ?

Tuanmecsedec
04-11-2015, 20:24
Anh cho em hỏi, em đang ở đà nẵng thì xét nghiệm ở đâu ạ và phương pháp nào là hiện đại và chính xác nhất ạ?

Phương pháp HIV Combo sau 4 tuần.

1.Trung tâm y khoa medilab. số 27 đường giải phóng,thành phố Đà Nẵng

2.Phòng xét nghiệm công nghệ cao LABONA, số 71 đường giải Phóng, thành phố Đà Nẵng.

Khanhvan124
05-11-2015, 10:11
Anh ơi, sáng nay e dậy bị sổ mũi. Ko biết có phải triệu chứbg ko anh. Em lo quá

Tuanmecsedec
05-11-2015, 10:12

Cảm sổ mũi là bệnh thời tiết thôi bạn.

Nguyen Ha
05-11-2015, 10:22

Không phải triệu chứng bạn ạ. HIV không có triệu chứng ban đầu.

Khanhvan124
05-11-2015, 10:43
Dạ. Em cảm ơn. Nó ko có triệu chứng ban đầu nhưng nó ko làm mình suy yếu đi hả anh!

Nguyen Ha
05-11-2015, 10:49
Dạ. Em cảm ơn. Nó ko có triệu chứng ban đầu nhưng nó ko làm mình suy yếu đi hả anh!

Không bạn ạ.

songchungvoi_HIV
05-11-2015, 12:11
Những vì bạn kể ko có nguy cơ

Khanhvan124
06-11-2015, 19:58
Có trường hợp nào dùng bao rồi, bao không bị rách hay thủng mà vẫn bị HiV ko ạ. Em nghe nói virus hiv có thể chui qua màng cao su latex vì nó rất nhỏ phải ko ạ?

Tuanmecsedec
06-11-2015, 20:03
Có trường hợp nào dùng bao rồi, bao không bị rách hay thủng mà vẫn bị HiV ko ạ. Em nghe nói virus hiv có thể chui qua màng cao su latex vì nó rất nhỏ phải ko ạ?

Nếu dùng bao cao su mà không bị rách hay bị tuột mà vẫn nhiễm thì người ta sản xuất ra để làm gì hay khuyến cáo dùng bao cao su để làm gì bạn?. Chẳng lẽ mang vào cho đẹp ?.

Bạn làm như HIV có răng như hàm cá Sấu hay như là một con rắn,con Lươn mà cạp hay chui qua bao cao su được.

Khanhvan124
06-11-2015, 20:10
Vậy trường hợp của em là chắc chắn 100% rồi phải ko anh! Em nghe nói xét nghiệm pcr là tốt nhất ở vn mình có ko ạ?

Tuanmecsedec
06-11-2015, 20:17
Vậy trường hợp của em là chắc chắn 100% rồi phải ko anh! Em nghe nói xét nghiệm pcr là tốt nhất ở vn mình có ko ạ?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Khanhvan124
06-11-2015, 20:21
Ko hiểu sao em vẫn sợ quá anh Tuấn ạ. Lỡ như em vẫn bị dính thì sao ạ

Tuanmecsedec
06-11-2015, 20:23
Ko hiểu sao em vẫn sợ quá anh Tuấn ạ. Lỡ như em vẫn bị dính thì sao ạ

Nói kiểu như bạn là ban quản trị tư vấn bừa cho bạn hay sao?.

Khanhvan124
06-11-2015, 20:26
Dạ ko ạ. Hu hu

Tuanmecsedec
06-11-2015, 20:28
Dạ ko ạ. Hu hu

Nếu không thì yên tâm những gì đã được tư vấn.

Khanhvan124
07-11-2015, 15:50
Từ tối qua đến sáng nay em có hiện tượng bị khô cổ họng, nhưng ko đau. Ko biết có bị gì ko ạ? Có phải triệu chứng ko ạ?

Charles
07-11-2015, 15:55

Từ tối qua đến sáng nay em có hiện tượng bị khô cổ họng, nhưng ko đau. Ko biết có bị gì ko ạ? Có phải triệu chứng ko ạ?

Khô họng hay đau họng chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn. Bạn quan hệ sử dụng BCS là quan hệ an toàn, yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-11-2015, 16:22

Bạn uống nước nhiều vô.

Khanhvan124
07-11-2015, 17:32
Dạ, em cảm ơn. Lần này xong em chừa luôn. Hic. Từ giờ yêu ai, mà quan hệ với họ chắc cũng phải xét nghiệm h trước quá!

Charles
07-11-2015, 19:45
Dạ, em cảm ơn. Lần này xong em chừa luôn. Hic. Từ giờ yêu ai, mà quan hệ với họ chắc cũng phải xét nghiệm h trước quá!

Bạn quan hệ an toàn nên hãy yên tâm đi.

Khanhvan124
08-11-2015, 18:18
Cho em hỏi là tới 27 hải phòng đà nãng khám bao lâu có kết quả ạ?

Charles
08-11-2015, 19:34
Cho em hỏi là tới 27 hải phòng đà nãng khám bao lâu có kết quả ạ?

Thời gian trả kết quả tùy quy định của BV, nhưng thường kết quả XN có sau vài giờ.

Khanhvan124
15-11-2015, 07:16
2 ngày nay em bị tiêu chảy, bụng khó chịu, lúc nào cũng có cảm giác muốn đi ngoài, có phải triệu chứng ko anh

changbietsao
15-11-2015, 07:51
2 ngày nay em bị tiêu chảy, bụng khó chịu, lúc nào cũng có cảm giác muốn đi ngoài, có phải triệu chứng ko anh
H không chẩn đoán qua triệu chứng , Bạn QHTD có sử dụng BCS nên yên tâm nhé .

Tuanmecsedec
15-11-2015, 08:23
Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Những vì bạn kể ko có nguy cơ

Nếu dùng bao cao su mà không bị rách hay bị tuột mà vẫn nhiễm thì người ta sản xuất ra để làm gì hay khuyến cáo dùng bao cao su để làm gì bạn?. Chẳng lẽ mang vào cho đẹp ?.

Bạn làm như HIV có răng như hàm cá Sấu hay như là một con rắn,con Lươn mà cạp hay chui qua bao cao su được.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Khô họng hay đau họng chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn. Bạn quan hệ sử dụng BCS là quan hệ an toàn, yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn bị Stress quá thì cũng gây ra những hiện tượng này.Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Khanhvan124
27-11-2015, 22:22
Mọi người cho em hỏi em quan hệ ngày 31 đến hnay là ngày 27. Sáng nay e có đi xn hiv ở medilab hiv combi pt kết quả 0.2 âm tính. Vậy cho em hỏi thế này đã chắc chắn chưa ạ. Bao lâu nữa cần xn lại ạ?

songchungvoi_HIV
28-11-2015, 12:31
Mọi người cho em hỏi em quan hệ ngày 31 đến hnay là ngày 27. Sáng nay e có đi xn hiv ở medilab hiv combi pt kết quả 0.2 âm tính. Vậy cho em hỏi thế này đã chắc chắn chưa ạ. Bao lâu nữa cần xn lại ạ?

Bạn hỏi quá thừa, thừa đến ko thể thừa hơn

Khanhvan124
28-11-2015, 12:38
Bao lâu nữa cần xn lại ạ?

songchungvoi_HIV
28-11-2015, 12:40

XN tìm con gì bạn

Khanhvan124
28-11-2015, 21:49
Em nghe nói 3 tháng 6 tháng gì đó phải xn lại mà anh?

Charles
28-11-2015, 21:53

BYT quy định thời gian XN cho một hành vi nguy cơ là 12 tuần (thông tin 6 tháng cũ rồi bạn). Với trường hợp bạn không có nguy cơ nên không cần XN nữa.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
28-11-2015, 21:59
trường hợp của bạn không có nguy cơ nên khỏi cần xét nghiệm nữa

songchungvoi_HIV
29-11-2015, 13:10

Một khi XN ko có con Ết nái sau 12 tuần rồi thì cho dù có XN đến 60 năm sau, cứ mỗi 1 tháng XN 1 lần cũng chả có n nào đểm làm khô Ết
Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Khanhvan124
30-11-2015, 20:11
Em chỉ mới xét nghiệm âm tính 1 lần sau 27 ngày thôi mà anh.có khi nào thoèi điểm này virus chưa nhiều nên tìm ko ra ko ạ

Charles
30-11-2015, 20:15
Em chỉ mới xét nghiệm âm tính 1 lần sau 27 ngày thôi mà anh.có khi nào thoèi điểm này virus chưa nhiều nên tìm ko ra ko ạ

Bạn không có nguy cơ thì tìm ra con gì???

Khanhvan124
30-11-2015, 20:17
Em ko hiểu lắm. Xét nghiệm âm tính bằng phương pháp hiv combo pt sau 27 ngày thì đã an toàn chưa, còn xét nghiệm sau 3 tháng là thế nào. Trả lời rõ ràng giúp em.

Charles
30-11-2015, 20:22
Em ko hiểu lắm. Xét nghiệm âm tính bằng phương pháp hiv combo pt sau 27 ngày thì đã an toàn chưa, còn xét nghiệm sau 3 tháng là thế nào. Trả lời rõ ràng giúp em.

BQT nhắc lại: Bạn không có nguy cơ với HIV nên đừng hỏi BQT là với kết quả đó đã an toàn hay chưa. Với BQT không có nguy cơ không cần XN, còn bạn muốn XN là việc của bạn, nếu bạn cảm thấy chưa yên tâm với kết quả đó bạn lại XN tiếp.

Còn bạn hỏi về kết quả 27 ngày Combo ÂT thì bấm vào đây đọc:

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Khanhvan124
31-12-2015, 20:04
Em vừa đi xét nghiệm ở Hoà Hảo về. Kết quả là 0,4 negative. Ngày em quan hệ là ngày 31/10. Mọi người cho em hỏi là như vậy đã an toàn chưa? Và an toàn bao nhiu % ạ?

Nguyen Ha
31-12-2015, 20:25
Em vừa đi xét nghiệm ở Hoà Hảo về. Kết quả là 0,4 negative. Ngày em quan hệ là ngày 31/10. Mọi người cho em hỏi là như vậy đã an toàn chưa? Và an toàn bao nhiu % ạ?

An toàn rồi bạn.

songchungvoi_HIV
31-12-2015, 20:35

Theo bạn ko có nguy cơ thì bao nhiêu %???