PDA

View Full Version : cafe trá hình kích dục miệng

muaxuan
16-10-2013, 21:18
chuyện là cách đây 1 tháng em cùng thằng bạn đi quán cafe trá hình sau buổi nhậu. Khi vào bên trong cô gái đó dùng miệng kích dục dương vật của em sau khoảng 15 phút thì em xuất tinh, khi xuất tinh thì cô gái đó không có ngậm dương vật của em mà dùng khăn lau, sau đó em có vào nhà vệ sinh dủng nước từ vòi xả rửa lại dương vật . Nhưng sau mấy hôm nay kể từ ngày 12/10 em thấy nóng người, đau họng. Bây giờ em rất lo lăng không biết mình có phải bị nhiễm HIV rồi không, em lo trong lúc kích duc cô gái làm dương vật em bị xước và lúc đó cô gái củng bị lở loét, chảy máu răng,miệng làm máu tiếp xúc với dương vật của em, em lo lớp da niêm mạc ở đầu dương vật bị trầy và tiếp xúc với máu từ miệng của cô gái, vì em biết lớp da niêm mạc mỏng trường hợp bị trầy thì không biết được, còn vết thương lớn đau rát thì trước và sau thực hiện hành vi thì không có , thứ 2: là khăn mà cô ấy dùng lao cho em liệu là lau cho ai rồi mà còn dính tinh trùng sau đó lau lại cho em. Em mong các anh chị trên diển đàn tư vấn giúp em với. Cám Ơn!

trungan1987
16-10-2013, 21:22
chuyện là cách đây 1 tháng em cùng thằng bạn đi quán cafe trá hình sau buổi nhậu. Khi vào bên trong cô gái đó dùng miệng kích dục dương vật của em sau khoảng 15 phút thì em xuất tinh, khi xuất tinh thì cô gái đó không có ngậm dương vật của em mà dùng khăn lau, sau đó em có vào nhà vệ sinh dủng nước từ vòi xả rửa lại dương vật . Nhưng sau mấy hôm nay kể từ ngày 12/10 em thấy nóng người, đau họng. Bây giờ em rất lo lăng không biết mình có phải bị nhiễm HIV rồi không, em lo trong lúc kích duc cô gái làm dương vật em bị xước và lúc đó cô gái củng bị lở loét, chảy máu răng,miệng làm máu tiếp xúc với dương vật của em, em lo lớp da niêm mạc ở đầu dương vật bị trầy và tiếp xúc với máu từ miệng của cô gái, vì em biết lớp da niêm mạc mỏng trường hợp bị trầy thì không biết được, còn vết thương lớn đau rát thì trước và sau thực hiện hành vi thì không có , thứ 2: là khăn mà cô ấy dùng lao cho em liệu là lau cho ai rồi mà còn dính tinh trùng sau đó lau lại cho em. Em mong các anh chị trên diển đàn tư vấn giúp em với. Cám Ơn!
chào bạn... với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ lây nhiễm H...
Tuy nhiên OS có thể lây các bệnh: viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

Tuanmecsedec
16-10-2013, 21:22

Vấn đề kích dục bằng miệng không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

muaxuan
16-10-2013, 21:28
cám ơn anh/chị đả tư vần giúp em,nhưng theo anh Tuấn thì quan tình dục bằng miệng trường hợp như thế nào làla6y nhiểm HIV và trường hợp của em có nằm trong trường hợp có nguy cơ không? mong các anh tư vấn giúp em. Cám Ơn!

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 21:38
OS không có nguiy cơ với HIV chỉ có nguy cơ STDs và viêm gan B ==> XN STDs sau 12 tuần:
CHỦ ĐỀ: Trieu-chung-cua-benh-giang-mai (http://www.diendanhiv.vn/threads/3574-Trieu-chung-cua-benh-giang-mai)
CHỦ ĐỀ: Cach-de-phong-va-dieu-tri-benh-lau (http://www.diendanhiv.vn/threads/3577-Cach-de-phong-va-dieu-tri-benh-lau)
CHỦ ĐỀ: Nguyen-nhan-va-cach-dieu-tri-benh-sui-mao-ga (http://www.diendanhiv.vn/threads/3582-Nguyen-nhan-va-cach-dieu-tri-benh-sui-mao-ga)

muaxuan
16-10-2013, 21:53
vậy trường hợp của em không có nguy cơ với HIV nhưng an toàn hơn em đi xét nghiệm được không mấy anh, còn STD em biết là bệnh gây qua đường tình dục vậy các bệnh đó co nguy hiêm lắm không mấy anh?

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 21:57
Đọc 3 đường link này chưa?

OS không có nguiy cơ với HIV chỉ có nguy cơ STDs và viêm gan B ==> XN STDs sau 12 tuần:
==>CHỦ ĐỀ: Trieu-chung-cua-benh-giang-mai (http://www.diendanhiv.vn/threads/3574-Trieu-chung-cua-benh-giang-mai)
==>CHỦ ĐỀ: Cach-de-phong-va-dieu-tri-benh-lau (http://www.diendanhiv.vn/threads/3577-Cach-de-phong-va-dieu-tri-benh-lau)
==>CHỦ ĐỀ: Nguyen-nhan-va-cach-dieu-tri-benh-sui-mao-ga (http://www.diendanhiv.vn/threads/3582-Nguyen-nhan-va-cach-dieu-tri-benh-sui-mao-ga)

muaxuan
16-10-2013, 21:59
dạ em đang đọc 3 cái chủ đề của anh. Chủ yếu em muốn hỏi là có cầnđi xet nghệm hay không đó anh

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 22:04
dạ em đang đọc 3 cái chủ đề của anh. Chủ yếu em muốn hỏi là có cầnđi xet nghệm hay không đó anh
Nếu không cần xn tôi gởi link cho bạn làm gì?

muaxuan
16-10-2013, 22:10
dạ ko anh ơi cái bệnh ở 3 đường linkanh gửi thì nhất định em sẻ xét nghiệm, còn ý em là xét nhiệm HIV đó anh.

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 22:14
dạ ko anh ơi cái bệnh ở 3 đường linkanh gửi thì nhất định em sẻ xét nghiệm, còn ý em là xét nhiệm HIV đó anh.
Ủa không thấy cái này hả? ===> OS không có nguy cơ với HIV chỉ có nguy cơ STDs và viêm gan B ==> XN STDs sau 12 tuần
OS không có nguy cơ với HIV ==> vậy xn chi

muaxuan
16-10-2013, 22:26
dạ cám ơn anh,em hiểu rồi mà nè, anh ở Củ Chi hả hôm nào em tới Ngã Tư Tân Quy goi ẩnh uống cafe anh cho sdt dc ko

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 22:28
dạ cám ơn anh,em hiểu rồi mà nè, anh ở Củ Chi hả hôm nào em tới Ngã Tư Tân Quy goi ẩnh uống cafe anh cho sdt dc ko
Tôi ở Ngã Tư Quán Đôi quốc lộ 22 Tân Thông Hội Củ Chi

Nguyen Ha
17-10-2013, 00:06
cám ơn anh/chị đả tư vần giúp em,nhưng theo anh Tuấn thì quan tình dục bằng miệng trường hợp như thế nào làla6y nhiểm HIV và trường hợp của em có nằm trong trường hợp có nguy cơ không? mong các anh tư vấn giúp em. Cám Ơn!

Trường hợp của bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nhé.