PDA

View Full Version : Ngy ngờ cao tay nặn mụn

Tatcavigiadinh
16-10-2013, 21:22
Mog mọi người diễn đàn giúp nguy cơ của tớ . Lúc bạn tớ bị chảy máu do té xe , mình đở bạn đó tay mình dính máu và mình quên . Lở chạm vào mụn của mình và nặn mụn ra máu . Lúc đó ko nghĩ hiv h nghĩ lại lo quá mong mọi người giúp , vì bạn mình bị hiv nên mình lo lắm

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 21:28
Mog mọi người diễn đàn giúp nguy cơ của tớ . Lúc bạn tớ bị chảy máu do té xe , mình đở bạn đó tay mình dính máu và mình quên . Lở chạm vào mụn của mình và nặn mụn ra máu . Lúc đó ko nghĩ hiv h nghĩ lại lo quá mong mọi người giúp , vì bạn mình bị hiv nên mình lo lắm
Lỡ tay dính máu và lỡ tay nặn mụn cách nhau bao nhiêu phút: 1 giờ hay 2 giờ, tay máu cở 1 chén cơm không? vết mụn loét cở chu vi miệng chung rượu không? và vết thương mụn có chảy máu như bị người ta đánh toét mồm không?

Tuanmecsedec
16-10-2013, 21:32

Tiếp câu hỏi của Smod songchungvoi_HIV (http://www.diendanhiv.vn/members/715-songchungvoi_HIV).Bạn đừng nói là để tay dính máu me tùm lum,ngồi nặn mụn chơi nha.

Tatcavigiadinh
16-10-2013, 21:41
Vừa dính khoảng 2 phút em nặn . Và em nhớ lúc dính máu em có rữa nươc mà rữa xơ thôi ko kỳ cọ tay . Như xối ca nước rồi thôi à em ko nhớ còn máu hay không nữa . Lo quá

trungan1987
16-10-2013, 21:43
Vừa dính khoảng 2 phút em nặn . Và em nhớ lúc dính máu em có rữa nươc mà rữa xơ thôi ko kỳ cọ tay . Như xối ca nước rồi thôi à em ko nhớ còn máu hay không nữa . Lo quá
Trường hợp của bạn ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
16-10-2013, 21:44

Bạn đã rửa nước rồi thì không còn máu thì làm sao có khả năng lây nhiễm.

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 21:48
Rữa tay với nước HIV trôi xuống cống rùi

Tatcavigiadinh
16-10-2013, 21:51
Nếu lở còn máu sao Anh . Vì em sói ít nước nên ko biết còn máu không nên em mới lo

Tuanmecsedec
16-10-2013, 22:08
Nếu lở còn máu sao Anh . Vì em sói ít nước nên ko biết còn máu không nên em mới lo

Xin lỗi bạn,chỉ có những người cẩu thả,người ở dơ mới để tay có máu chà lên mặt mình.Tôi nghĩ bạn không phải những người này.Câu hỏi NẾU,LỠ của bạn được trả lời thấy ghê không.Rút kinh nghiệm đừng dùng từ NẾU,LỠ,GIẢ VỤ .V.V.V để hỏi.

Tatcavigiadinh
16-10-2013, 22:16
Vì em ko nhớ rữa xơ vậy hết máu chưa vì tối quá em ko nhìn , ....còn máu thì em có sao không

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 22:18
Vì em ko nhớ rữa xơ vậy hết máu chưa vì tối quá em ko nhìn , ....còn máu thì em có sao không
Nếu vậy tìm thằng bạn của bạn đập nó, tại vì nó mà bạn lỡ......

chacemchetwa
17-10-2013, 00:32
Trường hợp này bạn k có nguy cơ. k phải cứ có tí máu là sẽ lây hiv nha bạn. Còn câu hỏi nếu lỡ của bạn là do bạn tự suy diễn ra hỏi. Thực tế khó có như bạn kể.

Nguyen Ha
17-10-2013, 00:38
Bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này. Bạn tìm hiểu thêm kiến thức có sẵn trên diễn đàn chứ ko có kiến thức về HIV cứ suy diễn hoang tưởng gây lo lắng dẫn đến nguy cơ mắc chứng bệnh thần kinh bất định đấy.

forever
17-10-2013, 00:52
Nếu, lỡ chúng mình 2 đứa yêu nhau :))