PDA

View Full Version : nguy cơ tuyến nước bọt tiếp xúc với vú

contraitn
09-11-2015, 12:50
chào mấy anh, chuyện là cách đây 1 tuần, em có đi masage, do lần đầu nên em rất lo lắng và bối rối, sau khi xông hơi, cô nhân viên đó tắm cho em, sau khi tắm cô ấy đấm bóp, sau khi đấm bóp xong, cô ấy có dùng miệng kích thích( bú, nút 2 đầu vú của em, vừa bú nút 2 đầu vú cô ấy bảo có thư giãn không?, do lần đầu nên em nghe vậy em sợ quá đi về luôn. giờ nghĩ lại em thấy lo, không biết em có bị nguy cơ bệnh tình dục nào không: lậu, giang mai, viêm gan B, HIV, sùi mào gà,.. Hôm sau hôm đó em có quan sát thì đầu vú em không có bị trầy xước hay vết thương gì, điều em lo lắng là liệu nước bọt hay nước bọt có lẫn máu trong miệng cô gái đó có thể xâm nhập vào cơ thể qua 2 đầu vú em không? mấy anh chia sẻ cho em hiểu với, em dạy và lo quá. em có nguy cơ bệnh nào và cần theo dõi hay xét nghiệm gì không?

Tuanmecsedec
09-11-2015, 13:22
chào mấy anh, chuyện là cách đây 1 tuần, em có đi masage, do lần đầu nên em rất lo lắng và bối rối, sau khi xông hơi, cô nhân viên đó tắm cho em, sau khi tắm cô ấy đấm bóp, sau khi đấm bóp xong, cô ấy có dùng miệng kích thích( bú, nút 2 đầu vú của em, vừa bú nút 2 đầu vú cô ấy bảo có thư giãn không?, do lần đầu nên em nghe vậy em sợ quá đi về luôn. giờ nghĩ lại em thấy lo, không biết em có bị nguy cơ bệnh tình dục nào không: lậu, giang mai, viêm gan B, HIV, sùi mào gà,.. Hôm sau hôm đó em có quan sát thì đầu vú em không có bị trầy xước hay vết thương gì, điều em lo lắng là liệu nước bọt hay nước bọt có lẫn máu trong miệng cô gái đó có thể xâm nhập vào cơ thể qua 2 đầu vú em không? mấy anh chia sẻ cho em hiểu với, em dạy và lo quá. em có nguy cơ bệnh nào và cần theo dõi hay xét nghiệm gì không?

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

contraitn
09-11-2015, 17:45
anh Tuấn ơi, anh có thể nói rõ cho em hiểu vì sao để em yên tâm được không anh

Charles
09-11-2015, 18:37

Những hành vi bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào cả.

contraitn
09-11-2015, 18:38
anh Trường và a Tuấn có thể giải thích tí cho em hiểu không,

Charles
09-11-2015, 18:45

Đơn giản là những hành vi đó không có nguy cơ chứ có gì đâu mà giải thích bạn.

contraitn
09-11-2015, 18:47
Em sợ vi rut bệnh nào đó lẫn trong nước bọt rồi xâm nhập vào cơ thể em qua 2 đầu vú, em không biết 2 đầu vú nam có nhiều lỗ như nữ để ra sữa k

Charles
09-11-2015, 18:51
Em sợ vi rut bệnh nào đó lẫn trong nước bọt rồi xâm nhập vào cơ thể em qua 2 đầu vú, em không biết 2 đầu vú nam có nhiều lỗ như nữ để ra sữa k

Khi nào người ta cắn đầu vú bạn chảy máu tè le hột me hãy lo.

contraitn
09-11-2015, 18:52
dạ. em sợ vú nam như nữ, có lỗ rồi nước bọt thấm vào thôi, k suy nghi hoai rối quá

Tịnh Tâm
09-11-2015, 19:35
Các hành vi đó k có nguy cơ. Còn bạn muốn hiểu rõ xin hãy đọc kiến thức hiv. Nhất là đọc kỹ phần đường lây để hiểu rõ.

Tuanmecsedec
09-11-2015, 20:35

Người ta dùng miệng kích thích đầu ti của bạn thì mắc mớ gì có nguy cơ bệnh nào bạn.

contraitn
10-11-2015, 02:35
em sợ nước bọt của cô đó có lẫn máu hay vi rút bệnh tình dục rồi xâm nhập lây em qua 2 đầu vú, vì vú em sợ giống nữ sẽ có lỗ ra sữa gì đó anh

Tuanmecsedec
10-11-2015, 05:32
em sợ nước bọt của cô đó có lẫn máu hay vi rút bệnh tình dục rồi xâm nhập lây em qua 2 đầu vú, vì vú em sợ giống nữ sẽ có lỗ ra sữa gì đó anh

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ bệnh nào hết như vậy.

contraitn
10-11-2015, 05:38
dạ em cảm ơn anh, nhưng anh có thể nói vài ý, phân tích để em yên tâm không.

Tuanmecsedec
10-11-2015, 05:43
dạ em cảm ơn anh, nhưng anh có thể nói vài ý, phân tích để em yên tâm không.

Phân tích gì nữa bạn.Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm.

Nếu chỉ để người khác bú,liếm đầu ti thôi mà có nguy cơ lây bệnh thì tiêu hết rồi bạn.Bạn cứ hình dung ở xã hội này có biết bao nhiêu chổ mát xa trá hình mà hành vi nhân viên bú,liếm đầu ti (ngực) là chuyện bình thường,nếu có nguy cơ nhiễm bệnh thì toi mạng hết rồi.

Trở lại vấn đề của bạn,nếu bạn cảm thấy không tin thì cứ đi khám hoặc xét nghiệm bạn nhé.

contraitn
10-11-2015, 05:46
dạ thôi, em cảm ơn anh, em cũng đi nhiều nơi hỏi và nói em không có nguy cơ rồi, nhưng phân tích em chưa hiểu, dạ em cảm ơn anh, em cũng nghĩ mình không có nguy cơ qua việc như vậy, chỉ tại lần đầu nên em lo lắng quá