PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái bia ôm có dùng bao cao su

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 07:19
Đêm qua em có đi uống bia ôm quá say và sau đó có đi quan hệ với gái bán bia ôm.
Có xài bao cao su, nhưng vấn đề là em có dùng tay kích thích âm đạo rất lâu và sau đó em mới mang bcs vào.

1 Vậy tay em dính dịch âm đạo và chạm vào mặt trong của bcs khi mang vào dương vật. Vậy thì lúc quan hệ dịch âm đạo có đi vào lỗ sáo hoặc bị xây xước thì có dẫn đến lây nhiễm hay không ?
Rõ ràng là tay em có chạm vào mặt trong của bcs.
Sau khi quan hệ xong thì em lột bcs ra và có vào nhà vệ sinh kiểm tra đổ nước vào thì thấy không chảy ra. Nhưng ở đầu bao hình như bị rĩ nước không biết có thủng lỗ hay không vì lúc đó say quá nên em chỉ xem sơ qua mà thôi.

2 Sau đó nằm một lúc lại quan hệ tiếp và cũng y chang như vậy. Tay kích thích xong thì mới đeo bcs vào và lại chạm vào mặt trong của bcs. Lần thứ hai này quan hệ khá lâu và có những lúc rất mạnh.
Sau cùng khi xuất tinh thì phát hiện bao bị tuột ra nhưng vẫn còn che được đầu dương vật. Tinh dịch vẫn còn trong bcs.
Cho em hỏi trường hợp của em có sao không ?

Em xin cảm ơn.

Charles
11-11-2015, 07:23
Đêm qua em có đi uống bia ôm quá say và sau đó có đi quan hệ với gái bán bia ôm.
Có xài bao cao su, nhưng vấn đề là em có dùng tay kích thích âm đạo rất lâu và sau đó em mới mang bcs vào.

1 Vậy tay em dính dịch âm đạo và CHẠM VÀO MẶT TRONG của bcs khi mang vào dương vật. Vậy thì lúc quan hệ dịch âm đạo có đi vào lỗ sáo hoặc bị xây xước thì có dẫn đến lây nhiễm hay không ?
Sau khi quan hệ xong thì em lột bcs ra và có vào nhà vệ sinh kiểm tra đổ nước vào thì thấy không chảy ra. Nhưng ở đầu bao hình như bị rĩ nước không biết có thủng lỗ hay không vì lúc đó say quá nên em chỉ xem sơ qua mà thôi.

2 Sau đó nằm một lúc lại quan hệ tiếp và cũng y chang như vậy. Tay kích thích xong thì mới đeo bcs vào và lại chạm vào mặt trong của bcs. Lần thứ hai này quan hệ khá lâu và có những lúc rất mạnh.
Sau cùng khi xuất tinh thì phát hiện bao bị tuột ra nhưng vẫn còn che được đầu dương vật. Tinh dịch vẫn còn trong bcs.

Em xin cảm ơn.

Theo lời bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 07:37
Trong lúc say em không làm chủ được có liếm vài cái ở phía ngoài âm đạo của người đó.
Như vậy có nguy cơ nhiễm stds không và cả HIV nửa.

Nếu bị xây xước ở phần lông mu do quan hệ quá mạnh thì có dẫn đến lây nhiễm hay không ? Vì khi quan hệ là cũng cọ xát ở phần này.

Em ỷ lại vào kiến thức từ diễn đàn nên em cứ đi chơi kiểu này. Nhưng say quá không làm chủ được bản thân dẫn đến quan hệ tình dục... Em được tư vấn nhiều lần nhưng rồi vấp phạm sai lầm. Cũng bởi cái nhu cầu của em cao quá.

Cho em hỏi từ những hành vi của em từ trước đến nay như anh chị đã biết có dẫn đến lây nhiễm hay không.

Charles
11-11-2015, 08:08
Trong lúc say em không làm chủ được có liếm vài cái ở phía ngoài âm đạo của người đó.
Như vậy có nguy cơ nhiễm stds không và cả HIV nửa.

Nếu bị xây xước ở phần lông mu do quan hệ quá mạnh thì có dẫn đến lây nhiễm hay không ? Vì khi quan hệ là cũng cọ xát ở phần này.

Em ỷ lại vào kiến thức từ diễn đàn nên em cứ đi chơi kiểu này. Nhưng say quá không làm chủ được bản thân dẫn đến quan hệ tình dục... Em được tư vấn nhiều lần nhưng rồi vấp phạm sai lầm. Cũng bởi cái nhu cầu của em cao quá.

Cho em hỏi từ những hành vi của em từ trước đến nay như anh chị đã biết có dẫn đến lây nhiễm hay không.

Những hành vi bạn kể không có nguy cơ.

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 08:31
Tay em có nổi mụn ké vài tháng nay. Em cũng không rõ là vết chai hay mụn ké nửa nhưng mà nó cứng và nhô lên ở đầu ngón trỏ bàn tay trái. Và em có dùng ngón tay đó kích thích ở ngoài và thọc vào âm đạo, tay em cũng thường hay bị xước móng rô. Như vậy có lây nhiễm hay không ?

Tuanmecsedec
11-11-2015, 09:58

1 Vậy tay em dính dịch âm đạo và chạm vào mặt trong của bcs khi mang vào dương vật. Vậy thì lúc quan hệ dịch âm đạo có đi vào lỗ sáo hoặc bị xây xước thì có dẫn đến lây nhiễm hay không ?

Em xin cảm ơn.

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 16:36
Em hỏi thêm một số vấn đề sau.

Trong lúc quan hệ tình dục với gái mại dâm do em uống say quá nên mệt và ngồi bệt ra mà quan hệ. Vậy thì hậu môn của em tiếp xúc trực tiếp với miếng nệm và miếng ga trải trên tấm nệm đó và nếu như có dịch âm đạo của gái bán dâm rơi rớt trên miếng nệm hoặc dịch âm đạo hay tinh dịch của những người thuê phòng trước đó. Vì say quá nên em không chú ý. Như vậy có làm lây nhiễm HIV và các bệnh stds hay không ? Sự cọ xát tới lui của hậu môn trên miếng nệm rất lâu.

Trước đó gmd có vào phòng tắm và sau khi tắm xong thì tới lược em vào tắm. Nếu gmd dùng khăn lau chùi âm đạo rồi sau đó em dùng khăn đó và lau ngang qua mắt thì có sao không ? Em không nhớ nỗi có dùng khăn để lau hay không.
Em có dùng miệng kích thích bên ngoài âm đạo chừng vài giây, em thường hay bị chảy máu chân răng. Em đang lo lắng các bệnh stds và HIV cho em hỏi luôn là đối với stds khi dùng chung đồ dùng vệ sinh như khăn, nhà cầu, nhà tắm và ăn uống chung thì có vấn đề gì hay không ? Em ở nhà ăn uống và sinh hoạt chung với gia đình em rất lo lắng.

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 18:40
Em coi trên mạng thì bị chảy máu chân răng là do viêm lợi. Lúc trước em có đi khám răng thì người ta nói là bị viêm nha chu. Em không bị đau đớn gì ở vùng miệng nhưng chân răng của em hơi bị lòi ra ngoài và chạm vào chân răng thì đau còn bình thường không đau. Và đôi khi đánh răng thì có chảy máu.
Mà em có kích thích bên ngoài âm đạo gái mại dâm chừng một lúc. Trong lúc đó cũng cảm thấy sợ và ngừng lại liền.
Miệng em lúc đó khô và không có nước bọt gì cả.
Bây giờ em lo lắng quá vậy em có nên uống pep không anh chị.

Tôi muốn bình an
11-11-2015, 19:03
Em cảm ơn rất nhiều.

Tịnh Tâm
11-11-2015, 19:31

Em xin cảm ơn.
Bạn k có nguy cơ. Tránh nhậu say tìm GMD rồi phát sinh điều xấu thì khổ thân.

Tuanmecsedec
11-11-2015, 20:07
Em hỏi thêm một số vấn đề sau.

Trong lúc quan hệ tình dục với gái mại dâm do em uống say quá nên mệt và ngồi bệt ra mà quan hệ. Vậy thì hậu môn của em tiếp xúc trực tiếp với miếng nệm và miếng ga trải trên tấm nệm đó và nếu như có dịch âm đạo của gái bán dâm rơi rớt trên miếng nệm hoặc dịch âm đạo hay tinh dịch của những người thuê phòng trước đó. Vì say quá nên em không chú ý. Như vậy có làm lây nhiễm HIV và các bệnh stds hay không ? Sự cọ xát tới lui của hậu môn trên miếng nệm rất lâu.

Trước đó gmd có vào phòng tắm và sau khi tắm xong thì tới lược em vào tắm. Nếu gmd dùng khăn lau chùi âm đạo rồi sau đó em dùng khăn đó và lau ngang qua mắt thì có sao không ? Em không nhớ nỗi có dùng khăn để lau hay không.
Em có dùng miệng kích thích bên ngoài âm đạo chừng vài giây, em thường hay bị chảy máu chân răng. Em đang lo lắng các bệnh stds và HIV cho em hỏi luôn là đối với stds khi dùng chung đồ dùng vệ sinh như khăn, nhà cầu, nhà tắm và ăn uống chung thì có vấn đề gì hay không ? Em ở nhà ăn uống và sinh hoạt chung với gia đình em rất lo lắng.

Em coi trên mạng thì bị chảy máu chân răng là do viêm lợi. Lúc trước em có đi khám răng thì người ta nói là bị viêm nha chu. Em không bị đau đớn gì ở vùng miệng nhưng chân răng của em hơi bị lòi ra ngoài và chạm vào chân răng thì đau còn bình thường không đau. Và đôi khi đánh răng thì có chảy máu.
Mà em có kích thích bên ngoài âm đạo gái mại dâm chừng một lúc. Trong lúc đó cũng cảm thấy sợ và ngừng lại liền.
Miệng em lúc đó khô và không có nước bọt gì cả.
Bây giờ em lo lắng quá vậy em có nên uống pep không anh chị.

Bạn là thành viên tham gia đã hơn 1 năm rồi thì ít nhiều bạn cũng đã tham khảo những chủ đề tư vấn trên diễn đàn.Bạn nên đọc lại đi.

Tôi muốn bình an
12-11-2015, 15:10
Cho em hỏi thêm nửa là trường hợp em kiểm tra bao cao su, em đổ nước vào đầy bao và em đưa bcs lên cao kiểm tra thì em ngước mắt nhìn lên. Vậy nước rĩ ở ngoài bao rơi vào mắt thì có sao không ? Vì ngoài bao cao su là nơi tiếp xúc với âm đạo. Em say quá nên không để ý tới giờ mới nhớ lại.

Tôi muốn bình an
12-11-2015, 15:13
Cảm ơn anh chị rất nhiều

Tuanmecsedec
12-11-2015, 15:13
Cho em hỏi thêm nửa là trường hợp em kiểm tra bao cao su, em đổ nước vào đầy bao và em đưa bcs lên cao kiểm tra thì em ngước mắt nhìn lên. Vậy nước rĩ ở ngoài bao rơi vào mắt thì có sao không ? Vì ngoài bao cao su là nơi tiếp xúc với âm đạo. Em say quá nên không để ý tới giờ mới nhớ lại.

Tuanmecsedec đã trả lời trong điện thoại cho bạn là không sao rồi.

Tôi muốn bình an
12-11-2015, 15:17
Cảm ơn anh Tuấn

Tôi muốn bình an
13-11-2015, 12:05
Cảm ơn anh chị đã tham vấn

Tôi muốn bình an
13-11-2015, 12:11
Em xin cảm ơn

songchungvoi_HIV
13-11-2015, 12:23
Em xin hỏi thêm một lần nửa cho em đở lo lắng hơn.

Em xin đi vào chi tiết một chút xíu. Em bị mọc răng cùn ( răng khôn ) vào đầu năm 2013 ở hàm trên phía bên trái và cây răng đó nằm trong cùng. Trong suốt quá trình mọc răng kéo dài đến lúc cây răng bị sâu ăn gần hết chỉ còn nửa thân răng dính lại là mất khoảng gần 2 năm. Trong suốt thời gian đó em bị đau đớn khi răng mọc cũng như là lúc răng bị sâu ăn. Lâu lâu khoảng một thời gian thì đau từng đợt dữ dội. Và từ đó hình thành nên lỗ sâu răng rất sâu trong đó.

Năm 2014 em bị loét nhiệt miệng sâu trong má phía trên hàm trái đau đớn và đi nha sĩ khám thì người ta cho biết em bị viêm nha chu. Từ đó cho đến nay em không điều trị viêm nha chu gì hết và cứ để như vậy.
Về cây răng khôn thì sâu đã ăn gần hết và không còn đau nửa. Nhưng vẫn còn cái lỗ hổng đó và thức ăn bám vào. Có lẽ vẫn còn bị sâu.

Và em từ đó đến giờ em thường đánh răng thấy có chảy máu chân răng.

Vì vậy em lo lắng là khi os kích thích ngoài âm đạo của gái mại dâm thời gian chừng một phút thì có lây nhiễm hay không ? Em nhớ là chưa tới một phút nhưng em không tin vào bản thân mình. Nên em cho thời gian là 1 hoặc 2 phút. Viêm nha chu không gây đau đớn nhưng cũng là một dạng viêm nhiễm. Và sâu răng với hay bị chảy máu chân răng nửa. Em lo quá.

Em có bị nhiễm HIV từ hành vi os hay không ? Em hỏi lần này nửa cho chắc chắn.

Bạn ko tin vào những gì BQT tư vấn bạn có quyền XN để kiểm chứng, chứ đừng có nhây đi nhây lại khi BQT tư vấn rùi

Charles
13-11-2015, 15:17

Em xin đi vào chi tiết một chút xíu. Em bị mọc răng cùn ( răng khôn ) vào đầu năm 2013 ở hàm trên phía bên trái và cây răng đó nằm trong cùng. Trong suốt quá trình mọc răng kéo dài đến lúc cây răng bị sâu ăn gần hết chỉ còn nửa thân răng dính lại là mất khoảng gần 2 năm. Trong suốt thời gian đó em bị đau đớn khi răng mọc cũng như là lúc răng bị sâu ăn. Lâu lâu khoảng một thời gian thì đau từng đợt dữ dội. Và từ đó hình thành nên lỗ sâu răng rất sâu trong đó.

Năm 2014 em bị loét nhiệt miệng sâu trong má phía trên hàm trái đau đớn và đi nha sĩ khám thì người ta cho biết em bị viêm nha chu. Từ đó cho đến nay em không điều trị viêm nha chu gì hết và cứ để như vậy.
Về cây răng khôn thì sâu đã ăn gần hết và không còn đau nửa. Nhưng vẫn còn cái lỗ hổng đó và thức ăn bám vào. Có lẽ vẫn còn bị sâu.

Vì vậy em lo lắng là khi os kích thích ngoài âm đạo của gái mại dâm thời gian chừng một phút thì có lây nhiễm hay không ? Em nhớ là chưa tới một phút nhưng em không tin vào bản thân mình. Nên em cho thời gian là 1 hoặc 2 phút. Viêm nha chu không gây đau đớn nhưng cũng là một dạng viêm nhiễm. Và sâu răng với hay bị chảy máu chân răng nửa. Em lo quá.

BQT khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
13-11-2015, 20:51

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

Tôi muốn bình an
14-11-2015, 07:51
Cảm ơn anh chị rất nhiều

Tôi muốn bình an
16-11-2015, 16:03
Cảm ơn anh chị rất nhiều