PDA

View Full Version : Bao cao su

anhtu1992
11-11-2015, 11:58
Xin chào Ban Quản trị,
Em có 1 số vấn đề cần hỏi về Bao cao su:
1. Bao cao su khi rách sẽ như thế nào? Nếu rách 1 bên thì có bị HIV ko?
2. Lúc đang quan hệ, bao cao su rách thì DV sẽ cảm thấy như thế nào? Em đọc nhiều topic của diễn đàn, có người nói feel cực kỳ nhưng có người lại nói chung chung là nhận biết được liền
3. Với chất lượng của Bao cao su Durex Extra Safe liệu có dễ rách không, vì khi em quan hệ với 1 tư thế duy nhất, tốc độ chậm không quá mạnh bạo hay cọ sát quá mạnh, và có bôi trơn trong AD của GMD nữa

Mong anh chị biết và giải đáp thắc mắc giùm em. Hiện tại em đang rất hoảng loạn.

cachdengia_tb
11-11-2015, 13:48
Xin chào Ban Quản trị,
2. Lúc đang quan hệ, bao cao su rách thì DV sẽ cảm thấy như thế nào? Em đọc nhiều topic của diễn đàn, có người nói feel cực kỳ nhưng có người lại nói chung chung là nhận biết được liền
3. Với chất lượng của Bao cao su Durex Extra Safe liệu có dễ rách không, vì khi em quan hệ với 1 tư thế duy nhất, tốc độ chậm không quá mạnh bạo hay cọ sát quá mạnh, và có bôi trơn trong AD của GMD nữa

Mong anh chị biết và giải đáp thắc mắc giùm em. Hiện tại em đang rất hoảng loạn.

Mình thấy các anh chị bảo rách lòi đầu dương vật ra thì mới có nguy cơ còn rách thủng các kiểu mà không lòi đâu ra thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-11-2015, 15:20
Xin chào Ban Quản trị,

Bạn đã tạo chủ đề ở đây rồi và đã được tư vấn,bạn nên đọc đọc lại.Nếu còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề đã có,bạn không được mở chủ đề mới.

Chủ đề: Hôm 6/11 em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su (http://www.diendanhiv.vn/threads/36079-Hom-6-11-em-co-quan-he-voi-GMD-co-dung-bao-cao-su)