PDA

View Full Version : dị ứng ngứa khắp người ngứa nhiều ở mặt, cổ

recca
12-11-2015, 10:32
Các a chị cho em hỏi.em đã đc tư vấn là k có nguy cơ.nhưng 2 hôm nay e bị dị ứng mẩn đỏ khắp người và rất ngứa đặc biệt là ở mặt, cổ.liệu ngoài hiv ra thì còn bệnh gì khác lây qua đường td mà cũng có triệu chứng như vậy k ạ? Chắc em bị hiv rồi :( em chưa bao h bị dị ứng lâu như thế.em đc 8 tuần rồi

Tuanmecsedec
12-11-2015, 11:01
Các a chị cho em hỏi.em đã đc tư vấn là k có nguy cơ.nhưng 2 hôm nay e bị dị ứng mẩn đỏ khắp người và rất ngứa đặc biệt là ở mặt, cổ.liệu ngoài hiv ra thì còn bệnh gì khác lây qua đường td mà cũng có triệu chứng như vậy k ạ? Chắc em bị hiv rồi :( em chưa bao h bị dị ứng lâu như thế.em đc 8 tuần rồi

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/35163-QHTD-co-BCS)

songchungvoi_HIV
12-11-2015, 11:30

Bị gì thì đi khám đó, Khám Da liễu
Chắc em bị hiv rồi => bạn cẩn trọng lời nói của mình