PDA

View Full Version : Vấn đề tuột bao cao su?

TranVanToa
12-11-2015, 21:31
Anh chị ơi cho em hỏi 1 vấn đề này với. Trong lúc đang quan hệ Nếu xuất tinh trong bao cao su rồi bao cao su bị tuột mà vẫn quan hệ tiếp thì sau khi rút bao cao su ra tinh dịch còn trong bao là tuột lúc rút ra đúng ko ạ? có khi nào bao cao su tuột lâu rồi mà vẫn tiếp tục quan hệ nhưng tinh dịch vẫn ở trong bao ko bị trào ra ngoài ko ạ?

Tuanmecsedec
12-11-2015, 21:34
Anh chị ơi cho em hỏi 1 vấn đề này với. Trong lúc đang quan hệ Nếu xuất tinh trong bao cao su rồi bao cao su bị tuột mà vẫn quan hệ tiếp thì sau khi rút bao cao su ra tinh dịch còn trong bao là tuột lúc rút ra đúng ko ạ? có khi nào bao cao su tuột lâu rồi mà vẫn tiếp tục quan hệ nhưng tinh dịch vẫn ở trong bao ko bị trào ra ngoài ko ạ?

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra, giúp em với, em hoang mang quá. (http://www.diendanhiv.vn/threads/36142-Tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-giup-em-voi-em-hoang-mang-qua)